Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: uyenluong232
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Tử Thần Ngọt Ngào / Majurat See Nam Pueng | Ken T & Namtarn - Vietsub Ep 15 End + Xem online #4

[Lấy địa chỉ]
471#
Đăng lúc 24-6-2013 15:14:01 | Chỉ xem của tác giả
ui Ep 9 mong chờ từng ngày thế là tối này hết học hành gì được rồi  ... đi luyện phim của Ken thôi , ui iu anh Ken mãi thôi bad boy của mình {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

472#
Đăng lúc 24-6-2013 16:05:53 | Chỉ xem của tác giả
Uầy!!  Có ep mới cái page lại nhảy tằng tằng!!
Đợi mãi từ trưa đến giờ mới có máy mà ngồi!!!!
Tranh thủ đi kéo seed cho mọi người ! Còn down thì mai t mới down sau chứ tình hình này chắc còn lâu mới down xong!!!!!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

473#
Đăng lúc 24-6-2013 16:33:52 | Chỉ xem của tác giả
Hey chào cả nhà t72 trc tới h chỉ là PR nay mới chịu lộ diện vì để kím xiền mua phim coi kakaka

Hum mộ a Ken này lâu lắm nhưng chỉ tự ngắm tự khen thôi , mới lập nich nên mạo mụi vào nhà Ken mần quen hihihi .
Đúng là a Ken thần sắc anh đóng thì không chê vào đâu , hình như a Ken hợp vs vai kiểu này thì phải nhỉ

từ nay sẽ lội vòng quanh khu này rồi hahahaha thanks ST nhìu lắm

Bình luận

Welcom!!!!!!  Đăng lúc 24-6-2013 05:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

474#
Đăng lúc 24-6-2013 17:47:22 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi down băng torrent lâu quá đi , tốc độ gì mà có 0.2Kb :( đc 48% rồi chứ phải , sao k thấy up lên youtube cho tiện coi nhỉ :( bao giờ mới được coi tập 9 việt sub đây huhuuTính coi tập 9 xong tối 10h coi luôn tập 13 chắc k thành hiện thực rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

475#
Đăng lúc 24-6-2013 18:50:50 | Chỉ xem của tác giả
huhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhu
mấy bạn ơi sao mình down torrent từ trưa tới giờ mà chưa xong?
down tới 48,4% thì nó không chịu down nữa!!!!!!
có ai bị giống mình không vậy ?????????

Bình luận

http://www.youtube.com/watch?v=UTk2tLigUd0  Đăng lúc 25-6-2013 05:21 PM
link trên youtobe co chưa vậy mấy bạn ới  Đăng lúc 25-6-2013 01:12 PM
mình cũng như bạn nè :(  Đăng lúc 24-6-2013 09:44 PM
Hiu hiu, mai đi làm nghĩa là tận tối mai mới coi được :(((((  Đăng lúc 24-6-2013 08:25 PM
huhu, nghĩa là sáng mai mới được xem hả bạn  Đăng lúc 24-6-2013 08:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

476#
Đăng lúc 24-6-2013 19:34:30 | Chỉ xem của tác giả
Đang vẫn xem phim nhưng chưa có thời gian com cho thread ^^ nhưng thật sự thích quá nên làm 1 cái com phát.
Xem phim phải nói là chỉ cần nghe đến anh KenT là hoàn toàn không nghi ngờ cái nội dung cũng như độ hot. Anh trong này tuy đã thấy đôi chút dấu vết của thời gian nhưng vẫn còn đẹp trai lắm ^^, diễn xuất qua năm tháng ngày càng tự nhiên. Sao mà yêu cái ánh mắt của anh quá đi mất. Không cần lời thoại, chỉ cần ánh mắt cũng đủ biết rồi.
Nữ chính tuy lần đầu đóng, lại được đóng chung với anh Ken, nhưng cũng không đến nỗi nào. Diễn cũng có thần, xinh, thích hợp với mấy vai thánh thiện mà bị chén ép lâu ngày haha. Nói chung là thấy chị này đứng chung với anh Ken cũng đẹp đôi chán.
Ngoài ra, cảnh núi non hùng vĩ của đồi chè này đù xuất hiện rất nhiều trong các lakorn nhưng sao vẫn có gì là lạ trong phim này nhỉ. Thơ mộng và tĩnh lặng hơn, lãng mạn hơn nữa hehe.
Mấy anh chị đóng vai phản diện cũng tuyệt, coi 1 lần là ghét tới nổ con mắt, người làm của trang trại dễ thương quá trời. Chỉ riêng anh nam phụ tuy body có đẹp thiệt nhưng hơi cứng, chắc cũng mới, nhìn mặt lạ quắc O_O.
Tuy nhiên, thích phim lắm :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

477#
Đăng lúc 24-6-2013 21:21:28 | Chỉ xem của tác giả
kelly_bimmy gửi lúc 24-6-2013 19:34
Đang vẫn xem phim nhưng chưa có thời gian com cho thread ^^ nhưng thật sự thích quá nên  ...

Tình hình xem ra là phải tối Mai mới xem phim được rùi ,
down từ trưa tới giờ mà chỉ được 48.2 rùi đứng máy luôn
Chắc sáng Mai phải thức dậy sớm để down wa
Thanks ST nhiều nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

478#
Đăng lúc 24-6-2013 21:30:46 | Chỉ xem của tác giả
cái anh chàng Paat này ngày càng có tình cảm với Pueng. Nhìn vào thái độ của anh lúc trên bàn ăn thì thấy ghen rõ rành rành rồi nhưng sao cứ làm tội làm tình người ta thế không biết. Chẳng lẽ anh không hiểu hoàn cảnh của Pueng, lúc nào những việc tốt mà cô làm anh cũng cho là giả vờ, là đóng kịch. Mình nghĩ có thể anh nhận thấy cô là một người tốt nhưng anh lại muốn tin rằng tất cả những người phụ nữ vì tiền đều giả tạo như vợ cũ của anh.
cô em gái thì khỏi phải nói luôn cứ như như cái chong chóng thích quay tứ tung. Một người ích kỷ toàn tập luôn muốn mọi người làm theo ý mình, chỉ làm những gì bản thân mình thích. Thật không hiểu tại sao cô em này luôn ganh tị với Pueng, giành giựt với chị mình dù chỉ là con gấu bông. Người mẹ thì khỏi phải nói, "phải trả ơn cho gia đình đã nuôi nấng cô, phải lảm những gì mà Pok muốn". Mẹ như thế thì làm sao có thể giúp con mình trở thành người có trái tim nhân hậu được, phải công nhận là hai mẹ con nhà này tớn thấy mà buồn cười.
Chờ đến ngày tình yêu của hai người nở hoa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

479#
Đăng lúc 24-6-2013 21:32:04 | Chỉ xem của tác giả
hihi, mỗi lần có ep mới là nhà cứ nhao nhao nhẻ
các bạn cứ bình tĩnh nha nha..
down xong thấy giá trị mới ko tua nhanh dc
chúc cả nhà xem phim zui ^^
h em mới bắt đầu down đây, chắc mai mới xem dc{:398:}

Bình luận

ủa dị hả :))  Đăng lúc 24-6-2013 10:22 PM
đã bình loạn trên fb òi đó kimtram đó đỏ chét :)  Đăng lúc 24-6-2013 10:16 PM
tối 29/6 trà chanh nhé, cho mình xin cái FB đi  Đăng lúc 24-6-2013 09:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

480#
Đăng lúc 24-6-2013 22:08:30 | Chỉ xem của tác giả
cả nhà xem phim vui vẻ nhé, bây h mới down chắc mai mới xem được rồi, hóng quá, tập này anh bị nghi oan rồi, hic. Chàng càng ngày càng thích nàng rồi, và nàng cũng thế, vui quá ta
dạo này đang luyện lại mấy bộ trước của anh Ken, sao mà chẳng thấy già đi nhỉ, hay mắt mình có vấn đề, phim nào cũng thấy đẹp trai ngời ngời là sao {:437:}
P/s: cái đoạn Pok đến nhà Prawut rồi sau đó quyết định từ bỏ anh cảnh sát ấy, sao mà Prawut mặc áo bó sát thế, nhìn không đẹp, hic, mình soi kĩ quá chăng

Bình luận

ôi... tiếc quá  Đăng lúc 25-6-2013 02:04 PM
hự Hà Nội chị đỏ chét ah, hic, không được tham gia off nhà Ken với mọi người rồi :(  Đăng lúc 25-6-2013 01:03 PM
SG hay HN đây, cho cái Fb đê????  Đăng lúc 24-6-2013 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách