Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: luuthythy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Ton Ruk Rim Rua | Mark Prin & Kimy Kimberley *UPDATE FULL RATING

Đóng [Lấy địa chỉ]
341#
 Tác giả| Đăng lúc 18-4-2013 22:24:55 | Chỉ xem của tác giả

facebook

Bình luận

Dính với nhau suốt =))  Đăng lúc 19-4-2013 12:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

342#
Đăng lúc 19-4-2013 12:53:41 | Chỉ xem của tác giả

Đăng ảnh của nhau kìa, hí hí ^^
2 ac có bình luận gì nữa í, chắc lại chăm chọc nhau =))

Bình luận

Nhìn pic mà càng hóng phim hơn :(( Hy vọng 2 ac đóng mấy bộ slap/kiss cho fans nó phỡn :)) Mà sao nhà mình ko lập fam cho 2 ac đứa nhi? @@  Đăng lúc 19-4-2013 05:25 PM
nhìn mặt của mark gian không thể tả được  Đăng lúc 19-4-2013 03:24 PM
lâu roi moi thay quay tiep mung qua. he quay la 2 dua nay bay tro treu choc nhau =))  Đăng lúc 19-4-2013 01:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

343#
Đăng lúc 19-4-2013 17:33:59 | Chỉ xem của tác giả

credit : markprin fanclub

Bình luận

Mark lúc nào cũng chọn chỗ ngồi kế bên Kim hết. Ý đồ quá lộ liễu luôn nha ^_^  Đăng lúc 20-4-2013 09:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

344#
Đăng lúc 20-4-2013 09:50:46 | Chỉ xem của tác giả
nhà mừng dạo này vắng dữ taaaaaaaaaa{:399:}
mọi người đâu hết rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ~~~
này thì kéo nhà lên này
lâu r ms thấy có hình vs lại news của phim, hóng qa nha mà MK dạo này công khai ghê gớm, coi p"Jett như vô hình luôn í nhở mà e đồ là p"Jett vs Kim k đc lâu đâu, vì tư tưởng cách nhau qá, ứ sống đc nha ~

Bình luận

Thế thành ra em nhỏ hơn ss 1 tuổi :)) Chứ Mark cứ dính Kim suốt thế này, ko đuổi P'Jett với Kim cũng phải c/t thôi ^^ Chắc vài bữa lại có thôi em ^^  Đăng lúc 20-4-2013 03:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

345#
Đăng lúc 20-4-2013 11:16:38 | Chỉ xem của tác giả
@s2_chullie: nhà mình vắng là tại vì đợt trước bên Thái đang có kì nghỉ gì đó, ai cũng kéo nhau đi du lịch k quay phim gì hết nên k có pic hay news gì mới =)) hwa way tiếp sẽ nhộn nhịp lại thôi =)))

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=eeurICr0udI

Này thì Kim nhảy cà tưng cà tưng của vũ cho cu Mark đá banh thắng nè =))) dễ thương ghê luôn >"<

Bình luận

2 đứa cứ gặp nhau là giỡn, yêu thế ^^ Nhìn Kim cute quớ đi <3  Đăng lúc 20-4-2013 06:39 PM
găp may ng kia Mark noi co vai chu vi dang ban, gap Kim thi noi qua troi =))  Đăng lúc 20-4-2013 02:08 PM
tuy chỉ chạm nhau có vài giây mà vẫn thấy thiz... hi zui zui..  Đăng lúc 20-4-2013 01:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

346#
Đăng lúc 20-4-2013 14:44:24 | Chỉ xem của tác giả
Tin nóng hổi không phải tin mới của Mark Kim nha mọi người, vì dạo này fan Mark Kim gia tăng rất nhiều, ta rất chi là mừng rỡ khôn xiết, tay bắt mặt mừng tự mình ta tư kỷ, {:443:}, vui quá trời vui à, toàn các em 9X dễ thương trẻ  trung năng động. Nhưng hầu như các em đều mới gia nhập phố diều Kites nên có vài lỗi các em bị phạm nội quy, ta không hề muốn bắt lỗi các em nha, chỉ là gần đây kites đang ráo riết bắt phạm nhiều quá, nếu ta không mách nhỏ với các em ở đây, sợ rằng bị trách là biết sao không nói. Do đó ta liệt kê sơ qua cho các em lỗi đang gặp phải, và kèm theo là link nội quy, đọc cũng hơi nhức đầu tí, nhưng ráng đi, kẻo các em nhẹ thì bị cảnh cáo, nhắc nhở, nặng thì bị "ban" nick luôn ấy (tức là bị delele nick á).
Các lỗi hiện tại nhà mình đang vi phạm nè:
-Post bài (hay còn gọi là vid, hoặc là các em mới gia nhập chưa đủ điểm để bình luận thì phải nhấn trả lời í) không đủ 3 dòng.
-Post bài hoặc bình luận viết tiếng Việt không có dấu, không sử dụng ngôn ngữ teen hoặc viết tắt quá nhiều.
-Không được bàn luận website phim vietsub do trang khác làm (tức là không phải do kites làm ấy). Nếu các em biết phim đã được vietsub thì tốt nhất cứ kêu lên youtube search, chứ đừng nói gì nhiều, ngay cả message trong tường riêng nha.

Do dạo này tràn lan vi phạm quá, nên Smod và mod nhắc nhở kỹ lắm. Chị e là sợ các em bị phạt thì ai tung hoa tung bông cho Mark Kim nên có vài lời nhắn nhủ vậy thôi. Hồi mới gia nhập chị cũng hay phạm quy, may mà chưa bị sờ gáy lần nào, may nhờ Thy THy nhắc cho 1 lần, sau đó phải siêng đọc nội quy. Chỗ nào hiểu thì thôi, không hiểu thì mốt lôi ra đọc lại {:398:}

Nội quy của forum tại đây
Nội quy chung của box Lakorns tại đây

Thân ái,
Chỉ là Fan Mark Kim ....hihi

Bình luận

Từ từ sẽ được ss à =)) Mark - Kim bên Thái vẫn lắm Fans đấy thôi ^^  Đăng lúc 21-4-2013 12:45 PM
tụi em chính là minh chứng đó, hehe...tụi em đang gia nhập còn gì, nên chị mới nổ tí xíu, muốn bằng Yadech còn khó lắm em ơi :((, được vầy là mừng lắm í  Đăng lúc 20-4-2013 09:38 PM
Sao ss biết được fans gia tăng nhiều? @@ Em thì vẫn hơi buồn xíu vì fans của 2 ac ko như fans YaDech TT.TT Mà kệ, cp nào cũng đẹp hết <3  Đăng lúc 20-4-2013 06:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

347#
 Tác giả| Đăng lúc 20-4-2013 16:46:00 | Chỉ xem của tác giả

M: Don't leave me,please. I can't live without you.
K: Ok, I will marry you,baby.

asianfuse

Bình luận

Ôm chặt thế, biết bao nhiêu người đó ^^ Đường dạo này xuống giá, sao mà ngọt thế :x  Đăng lúc 21-4-2013 12:47 PM
ôm vậy không cười mới lạ đó, nhột thí mồ hà =)))))))))))))))))  Đăng lúc 21-4-2013 08:41 AM
Kim đc ôm chân cười tít cả mắt =))  Đăng lúc 21-4-2013 12:45 AM
em thấy rồi thấy tường tận luôn......hahaha  Đăng lúc 20-4-2013 10:26 PM
ê, mấy đứa có thấy tay Mark đang ôm chân Kim không :))))  Đăng lúc 20-4-2013 09:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

348#
Đăng lúc 10-5-2013 19:36:37 | Chỉ xem của tác giả
yup yup yup yup ~~~
sau bao tháng ngày nhà bị bụi phủ rêu bám nay đã được mở cửa trở lại {:443:}
các ss ới ời, mau vào tung news với hình phim đi nào ~~~~{:408:}
em mới dụ dỗ thêm 1 đứa gia nhập hội MK r hố hố hố cơ mà nghe tin Mark vs Vill thấy buồn á MK của tôiiiii ~~~

Bình luận

:(( thôi thì chúng ta cứ tự đu vậy :( MK là hay thả ảnh cho cta đu lắm :) tinh thần MK là k thể sụp đổ dễ thế đc :))  Đăng lúc 10-5-2013 10:04 PM
không còn tinh thần MK nữa....buồn wá đi  Đăng lúc 10-5-2013 09:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

349#
Đăng lúc 10-5-2013 23:18:26 | Chỉ xem của tác giả
phải nói phim thái đóng rất thảnh thơi lâu lâu đóng có chút ít rồi nghỉ một thời gian dài thời gian đóng không bằng thời gian nghỉ nữa như vậy thì chứng nào mới có phim cho mình coi đây trời
mà thôi có đóng là hạnh phúc rồi mà phải nói thông tin nhỏ giọt kiểu này làm fan cũng bó tay
mà mk ngày càng ăn ý ah nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

350#
Đăng lúc 11-5-2013 15:06:19 | Chỉ xem của tác giả
Cha mẹ ơi, rốt cuộc cái Thread này cũng đã mở lại.
Hy vọng lắm 2 ac real love nhưng ai cũng có người yêu cả rồi =.=''
Cơ mà chia tay thì có thêm 2 người đau khổ, love trên phim cho lành =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách