Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: overtherainbow
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] The Sixth Sense 2 | Louis Scott & Ja Jittapa

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-11-2013 17:52:50 | Xem tất
Đang luyện engsub bộ này, lakorn ma tràn ngập làm mình mê mản <3 nào h sợ ma cực kỳ, nhưng mà koi the sixth sense thấy nhìu hồn ma đáng thương hơn đáng sợ! Cảnh hài thì khỏi chê, Louis vs Great làm mình koi mà cười bể bụng ^^ dàn cast phim này xinh đẹp ngời ngời, cũng khá tròn vai nhưng nhìu nhân vật nên đất diễn hơn bị ít. Đang hóng vietsub của subteam nhà mình <3

Bình luận

engsub trên viki hả bạn :D  Đăng lúc 29-11-2013 11:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-11-2013 19:12:30 | Xem tất
Bộ này chiếu vào thứ 6-CN hàng tuần đây, hix, có nhiều nhân vật quá, thành ra đi đâu cũng kéo cả đám đi, cứ như đi biểu tình ấy, mình xem raw nên thực sự ko hiểu j, toàn nói về mà quỷ nên mình ko hiểu j luôn, nhưng phải công nhận phim này dàn cast đẹp, xứng đôi vừa lứa, tuy ko đẹp 1 cách lung linh thôi.
Phim này nói về giác quan thứ 6 mà, mình xem mình thấy ko sợ j cả ấy, toàn thấy buồn cười thôi, vì mình xem phim ma rồi, nhiều cảnh còn hơn thế này, thực chất phim này làm để nói lên số phận những ng đã mất, lí do họ chết đi, thực hiện nguyện vọng cuối cùng hoặc giải nỗi oan ức cho họ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-11-2013 22:56:48 | Xem tất
Happy Ending

Fb Ratting The Official

OST  The Sixth Sense - พลังของหัวใจ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-11-2013 22:10:02 | Xem tất
Bạn ơi cho mình hỏi phim này bao nhiêu tập hết vậy bạn . Mình thấy bạn đăng ảnh ở trên không biết có phải là hôm nay hết hay là ngày mai mới hết vậy bạn . Mình mong sẽ sớm nhận được câu trả lời của bạn . Cám ơn bạn nhiều nha  .

Bình luận

cám ơn bạn nhiều nha vì đã trả lời câu hỏi của mình.  Đăng lúc 30-11-2013 11:04 PM
hình như end từ hôm qua rồi mà  Đăng lúc 30-11-2013 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 10:50:07 | Xem tất
đang xem nv ca nhạc của Film Rattpoom thấy phim này
trời nhìn Film trong đây manly đẹp trai dễ sợ, khác hẳn vẻ cute baby bên Pan Rai Phai Ruk
mà nhìn phim cũng có vẻ huyền bí, tựa như Raak Boon í, hóng sub xem mới đc, hấp dẫn ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách