Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: overtherainbow
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Fah Krajang Dao | Boy & Matt

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 26-6-2013 11:28:47 | Xem tất

ฟ้ากระจ่างดาว (Fah Krachang Dao) Teaser 3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-6-2013 22:25:04 | Xem tất
Đang hóng phần này điên đảo!!
Hihih! Matt đeo kính mặc đầm dạ hội!!!!!! nhìn ngộ ghê!!!!
Chắc đôi này yêu nhau thể nào cũng có thử thách = mưa bom bão đạn như 2 đôi trc ko nhỉ!!!!!???
Anh là cảnh sát cơ mà!!!!

Bình luận

ok  Đăng lúc 27-6-2013 07:45 AM
film này hay hem sis? coi rùi tư vấn e với nhé, e đu film a ken đuối quá :((  Đăng lúc 26-6-2013 11:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2013 23:16:57 | Xem tất
Mình đã xem no sub 2 tập phim, k hiểu quá 1/4 nhưng cũng thấy phim thú vị lắm. Anh Boy vẫn kiểu nhân vật đẹp trai, vui tính, hiếu động Đóng cảnh sát mà sao mình vẫn thấy có chút playboy là sao ta???
Matt có vẻ hiền hơn so với Paen Rai Phai Ruk nhưng vẫn rất mạnh mẽ á!!! Sao mình thấy chị đóng vai cảnh sát đồng nghiệp của anh Boy ý, xinh thì có xinh nhưng nhìn chả giống gái Thái j cả, nhìn như Hàn Quốc ý!

credit: แมท ภีรนีย์ คงไทย (Matt Peeranee Kongthai) แฟนคลับ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-6-2013 14:33:10 | Xem tất
Hic! Bộ này đã chiếu đc 2 ep rồi à????
mem nào tốt bụng cho t xin cái link với!!!!! ĐU nốt cho trọn vẹn!
T tìm mà hem thấy!!!!!!!!
hóng quá mất!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2013 22:33:41 | Xem tất
Hehe dù không xem no sub nhưng vẫn thích bộ này của Matt. Nhìn Matt với anh Boy cũng đẹp đôi lắm ý. Mình tí tởn làm clip ghép mấy cảnh trong phim. Hehe mong mọi người ủng hộ {:291:}
Mình thấy tạo hình ở phim này của Matt không được đẹp lắm, nhìn người Matt tròn tròn ngắn ngắn thế nào ý. Còn anh Boy thì lúc nào cũng đẹp trai hết à. {:301:} Thích nhất cảnh đính hôn của Matt với Boy, nhìn Matt mặc váy cô dâu truyền thống của Thái xinh thế chứ, được cái tập cuối xinh nhất cả bộ phim!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2013 22:42:49 | Xem tất
Phim này đã có đĩa thuyết minh rùi nhé mn, với tên gọi "Muôn ngàn vì sao". Đĩa phim thái dạo này ko có bị cắt như xưa nữa nên xem rất đã, mh mới mua 3 bộ hwa và 2 bộ tuần trước, ko có bộ nào bị cắt hết, sướng gì đâu đó {:161:}. Bạn nào mún xem thì có thể yên tâm mà mua đĩa xem nhé {:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách