Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Ateam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2012] Rak Prakasit l Poh & Aff

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 31-10-2011 01:14:38 | Chỉ xem của tác giả
leciel89 gửi lúc 31-10-2011 01:07
xem ra em với chị hợp gu xem phim rồi

ban đầu gặp nhau cứ phải cãi nhau tứ tun ...

uhm, phim mà ngọt quá, mấy lời thoại ko thật, nổi óc, thiếu hấp dẫn nữa...thường mấy cảnh đó, ss sẽ tua mạnh...

nhưng ss thích AA ngọt ngào (đặc biệt là JLR) hì, cũng hơi ít gặp, hàng hiếm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 31-10-2011 11:59:20 | Chỉ xem của tác giả
meomatbu gửi lúc 31-10-2011 01:14
uhm, phim mà ngọt quá, mấy lời thoại ko thật, nổi óc, thiếu hấp dẫn nữa...thường m ...

em thích xem cảnh2 ac ôm nhau á
mỗi lần anh Aum ôm chị Aff em thấy giống như ảnh đang yêu thầm chị mà không dám nói ra  nó rất là  tha thiết và da diết
em biết có nhiều cp trên phim còn dữ dội  hơn Aum - Aff nữa  nhưng không hiểu sao em chỉ kết chemistry của Ôm - Ấp thôi, chắc do nó hợp gu của em.
chưa biết phim này ra sao nhưng xem hình chụp, với mấy cái t-ser thì hình như là em hơi hơi kết kết cp này rùi á. hi vọng phim này không phải là kiểu tình cảm sến sụa mà  hài hước + hơi hơi lãng mạng như WND

chỉ ác nỗi ngoài 2 anh nam ra em chưa thấy có thêm nv nam nào, mà nv nữ thì quá trời, chắc phim này đạo diễn định cho chị Aff ghen mệt nghỉ thì thôi  mà em chỉ thích xem cảnh nv nam chính ghen thôi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 31-10-2011 16:29:39 | Chỉ xem của tác giả
leciel89 gửi lúc 31-10-2011 11:59
em thích xem cảnh2 ac ôm nhau á
mỗi lần anh Aum ôm chị Aff em thấy giống như ả ...

AA đẹp đôi thiệt, ở ngoài cũng thân nhau mà hem iu nhau

phim nì có vẻ ko sến, hy vọng thế, chị Aff bướng bỉnh và hay tranh cãi nữa, ss thấy chị Aff diễn với a Ken hay a Tik đều rất đẹp đôi nhưng vì lỡ ấn tượng JLR roài nên rất thix AA, nếu ss xem Wanida trước chắc là thix a Tik hơn rùi haha...nhìn chung là vì ai cũng đẹp nên kết hợp trông xứng đôi

nữ chính ghen cũng dễ xương nhất là nét mặt của chị Aff á nhưng mà ghen ít thoai để nam chính ghen nhiều vào mới hấp dẫn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 31-10-2011 17:39:42 | Chỉ xem của tác giả
meomatbu gửi lúc 31-10-2011 16:29
AA đẹp đôi thiệt, ở ngoài cũng thân nhau mà hem iu nhau

phim nì có vẻ ko sến ...

vậy là hên cho anh Aum rồi
đùa chứ em thích ss Aff đóng với anh Tik hơn với anh Ken.
bộ JR nó sễn sụa quá em thấy ngoài JR ra thì chưa thấy ss Aff đóng phim nào sến nữa
còn bộ Prajan See Roong của Bie & Aff em đoán nó sến nên không muốn xem (nhưng trc sau gì thì em cũng sẽ coi ^_^)
hi vọng phim này không sến , em ko thích nữ chính ghen đâu, em thích nam chính ghen thôi. nhưng mà phim này thì anh nam chính ghen với ai đây

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 31-10-2011 23:33:32 | Chỉ xem của tác giả
leciel89 gửi lúc 31-10-2011 17:39
vậy là hên cho anh Aum rồi
đùa chứ em thích ss Aff đóng với anh Tik hơn với anh K ...

a Aum thật là hên lắm đấy, chỉ duy nhất 1 phim vai diễn của chị Aff bị R và người đó là a Aum...
a Ken diễn nội tâm sâu sắc quá, nhất là ánh mắt, xem JR để cảm nhận được trên đời này còn có tình iu...khà khà...chứ mí lakom khác, mới vài tháng đã iu nhau thắm thiết, ai bít tình cảm í có bền ko
bộ của Bie và chị Aff ko có sến, có cảnh mém R, phim ko xây dựng tình cảm của 2 nv chính quá nhiều nhưng bù lại tạo được hình tượng sis Aff từ lúc đi học đến khi đi làm, trang phục thì vô số kể...tha hồ ngắm
bít đâu xuất hiện thêm a nông dân làm vườn nào đó để nam chính ghen, giống Harit...ghen cả với Bai nữa...pó tay...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 31-10-2011 23:49:23 | Chỉ xem của tác giả
meomatbu gửi lúc 31-10-2011 23:33
a Aum thật là hên lắm đấy, chỉ duy nhất 1 phim vai diễn của chị Aff bị R và n ...

công nhận tình yêu trong JR nó lãng mạng chết bỏ. anh p'ek phim này chung tình quá cỡ , ngoài đời chắc không có nổi rồi.
mà em thất ss Aff trên phim hình như cũng chỉ kiss có mỗi anh Ken thôi mà.những phim khác toàn để mấy ảnh kiss chị ấy
bộ Bie & Aff ss bảo ko sến hả. vậy khi nào rảnh luyện bộ đó vậy.
bộ này mà để mấy anh nông dân ghen thì thường quá
tệ tệ cũng phải kiếm anh nào cỡ anh gì trong Wnd ế. vậy xem mới thích ^_^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 31-10-2011 23:57:49 | Chỉ xem của tác giả
leciel89 gửi lúc 31-10-2011 23:49
công nhận tình yêu trong JR nó lãng mạng chết bỏ. anh p'ek phim này chung tình quá cỡ ...

chị Aff chỉ chủ động kiss mỗi a Ken,khi nào mới kiss a Aum như vậy nhỉ, mà phải nói là toàn để mấy a khác fakekiss chị í chứ
bộ Bie & Aff có tình củm từ thời sinh viên nên ít sến và trong sáng
cỡ a trong WND thôi thì cho a tỷ phú của trang trại kế bên i, tưởng tượng phong phú ghớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 1-11-2011 00:05:06 | Chỉ xem của tác giả
meomatbu gửi lúc 31-10-2011 23:57
chị Aff chỉ chủ động kiss mỗi a Ken,khi nào mới kiss a Aum như vậy nhỉ, mà phải nói  ...

em xem JR mà ghen dùm anh Aum lun mà.
có mấy đoạn cut chị Aff kiss anh Ken tình kin khủng (dù đó không phải là kiss môi )
hên trong RM hai người tình thương mến thương, chứ không chắc em còn ức chế vụ này á
em thích vụ anh tỉ phú ở nông trại bên cạnh á, ý kiến này duyệt  
nhưng mà ko biết bác đạo diễn có duyệt không

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 1-11-2011 00:14:05 | Chỉ xem của tác giả
leciel89 gửi lúc 1-11-2011 00:05
em xem JR mà ghen dùm anh Aum lun mà.
có mấy đoạn cut chị Aff kiss anh Ken tình kin khủ ...

chị Aff kiss a Ken vì a í chung thủy, chứ bít kiss a Aum ở lakom nào, JLR, Botan...hay Namtan Mai ư...chọn được mỗi cái RM mà chắc chưa kịp kiss, a í chết roài

bác đạo diễn đọc được ý tưởng nì và duyệt chắc phải đợi phim được remake thêm lần nữa á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 1-11-2011 00:24:25 | Chỉ xem của tác giả
meomatbu gửi lúc 1-11-2011 00:14
chị Aff kiss a Ken vì a í chung thủy, chứ bít kiss a Aum ở lakom nào, JLR, Botan...hay Nam ...

nhưng mà em vẫn ức lắm á. cp A-A của em sao chị ấy lại đi kiss anh khác mà ko có kiss anh Aum
dù sao thì JLR với Nam tập cuối ảnh cũng hối cải rùi mà.
sao chị ấy ko tặng cho ảnh cái kiss má cho nó tình củm.
tập cuối toàn thấy ss ấy im lặng và cười thôi
biết đâu bác đạo diễn cũng có suy nghĩ giống ss thì sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách