Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cool_cold
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2012] Raeng Prathana | Nadech Kugimiya, KimBerly

[Lấy địa chỉ]
491#
Đăng lúc 8-5-2013 17:01:47 | Chỉ xem của tác giả
oh year, có vietsub tập 12 và 13 rồi, hj, mình cứ ngóng mãi, phấn khích quá, đang ôn thi những chắc vẫn phải xem thôi, chết cái tội ham hố mà
Đợt trc khi phim bắt đầu ra mình đã theo dõi rồi, xem bản raw rồi đó chứ, nhưng gọi là hiểu bập bõm thôi, nhiều chỗ đoạn 2 đứa cãi nhau không hiểu j cả, bây giờ xem lại có vietsub lại thấy càng hay ^^
p/s: các ơn các bạn đã chăm chỉ làm sub nhá, mặc dù mình không biết đích danh là ai để cám ơn cụ thể cả

Bình luận

bạn ơi kites chưa làm sub cho phim này, đó là phim của subteam khác, nội quy của kites là không được cmt nói về phim vietsub ko do kites làm trong đây. edit lại nha bạn :)   Đăng lúc 8-5-2013 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

492#
Đăng lúc 26-5-2013 12:59:34 | Chỉ xem của tác giả
Các ơn bạn nha, mình không biết, hj
Nhưng có lẽ kites không làm sub phim này rồi, haiz, hơi buồn tí thôi nhưng không sao
Dạo này mình bị cuồng phim thái thì phải, xem cả bản raw nữa, mặc dù chẳng hiểu j^^

Bình luận

mình đăng nhầm : mình nghĩ sẽ sub đấy bạn ạ, phim này hay lắm, lại có nadech với kim. fan của 2 bợn trẻ này đông lắm nên cứ yên tâm mà chờ thui à ^^  Đăng lúc 3-6-2013 05:26 PM
mình nghĩ sẽ sub đấy bạn ạ, phim này hay lắm, lại có nadech với kim. fan cẩu 2 bợn trẻ này đông lắm nên cứ yên tâm mà chờ thui à ^^  Đăng lúc 3-6-2013 05:26 PM
hihi, không có chi bạn à. mình coi Thái riết bỏ cả Hàn :D  Đăng lúc 27-5-2013 01:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách