Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 60559|Trả lời: 491
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2012] Raeng Prathana | Nadech Kugimiya, KimBerly

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tên phim:  Raeng Prathana (Heated desire)

Kênh chiếu: CH3

Đạo diễn: Chưa biết

Số tập: Chưa biết

Ngày chiếu: Chưa biết

Producer: Lakorn Thai

Nữ chính cầm chắc trong tay là Kim.  Nam chính hiện giờ đang đồn là Nadech, cơ mà mình nghĩ chắc cú 100% rồi.  Thai Lakorn's new favorite giờ chỉ có Nadech thôi.  Nếu không có gì cản trở, ngày 9 tháng 4 này sẽ quay

Ta nói, không ai đoán được Nadech, ai ai cũng đổ dồn qua phía Yakuza thì nó đi âm thầm nhận phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-3-2012 05:06:11 | Chỉ xem của tác giả
Giật được tem phim mới của bạn trẻ Na Đệt. Cứ làm toàn chuyện bất ngờ, tóm lại chắc là đóng phim này xong sẽ tới Yakuza, Mario cũng đang bận 1 lakorn mà, cả 2 cùng xong mới qua Yakuza được chăng?

Bộ phim đầu tiên từ khi mình coi của Na mà ko có Ya bên cạnh. Biết sẽ đau tim lắm đây, như từ nay sẽ tập trung ủng hộ phim ảnh và diễn xuất của 2 bạn trẻ, quên chuyện ship đi để dễ chịu hơn chút vậy.

Cơ mà 9/4 hay 4/9 bé Cool gì mà đến tháng 9 mới quay ghê vậy? Còn Yakuza cuối năm nay nữa mà. Chưa biết nội dung, cơ mà bạn trẻ Na Đệt đã chọn để đóng chắc cũng ko tồi. Hy vọng vậy 0_0

Bình luận

ngày 9 tháng 4  Đăng lúc 14-3-2012 08:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 14-3-2012 08:45:29 | Chỉ xem của tác giả
Ngồi đợi Yakuza thì còn dài

thể loại slap/kiss, nghe bảo cốt truyện hay hơn GRGR

Hy vọng kịch bản của sẽ hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-3-2012 09:56:34 | Chỉ xem của tác giả
Kim trong già quá, ngoại trừ lúc đóng cùng Aum hay Smart ra thì lúc đóng phim với Mark Prin ,nhìn hai người cứ như 2 chị em ấy.
Dường như Kim có ông bầu rất tốt hay sao mà cô ấy luôn nhận được các vai diễn tốt
Kim là chọn lựa cuối cùng mà mình muốn Na đóng cặp.{:437:}
Hy vọng Na sẽ ko tham gia
Nếu ko thì kịch bản nên tập trung vào nam chính tôi, còn nữ chính chĩ nên làm vật trang trí thôi...

Bình luận

giọng Kim nhẹ nhàng, có cái trông hơi cứng so vs N cả Mark nữa ^^!  Đăng lúc 5-6-2013 02:28 PM
Kim so với Na thì hơi già!!!!!!!!! nên ko thik cặp này!!  Đăng lúc 29-9-2012 09:59 AM
Đồng tình với nàng, dàn newbie ta ko thích Kim nhất. Sau Yaya, ta thích bé MintC, Margie hay đóng với new mới trẻ đẹp cũng đc. E Kim xinh nhưng ko có nét thơ ngây  Đăng lúc 14-3-2012 07:27 PM
công nhận Kim nhìn già, n mà xinh :)  Đăng lúc 14-3-2012 02:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 14-3-2012 10:51:06 | Chỉ xem của tác giả
^

Kịch bản tập trung vào nam chính thì nói làm gì =.=

Phim của Thái Lakorn thì xưa nay đều dc, Sawan Bieng, GRGR cũng từ đây mà ra.  Cho nên hy vọng phim này
Đọc sơ cốt truyện thì còn dramatic hơn GRGR nhiều.  Nữ chính iu nam chính lắm, cơ mà nam chính iu ai đó cũng nhiều lắm.  Rồi còn xuất hiện thêm một em nữa

Tổng cộng 3 em, một anh

Bình luận

Cốt truyện sao? Biết thì kể sơ sơ đi cưng :))  Đăng lúc 14-3-2012 07:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-3-2012 12:42:50 | Chỉ xem của tác giả
có vẻ phức tạp quả kịch bản mới này thì phải

Nadech nó xác nhận với bên tv pool là có đóng phim này rồi hay sao ấy

Thôi thì cứ hóng. Na đâu thể đóng với 1 mình ya mãi đc, tập dần đi là vừa nhà mình ah {:413:}

Bình luận

Hôm qua ta cho nàng màn chuẩn bị tâm lý rất hiệu quả rồi đó =))  Đăng lúc 14-3-2012 07:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-3-2012 14:03:16 | Chỉ xem của tác giả
đọc hết cm thì thấy nội dung có vẻ phức tạp nhờ
Thôi thế là Kim đóng cho hết cái dàn CH4+1 quá
2 phim liên tiếp rồi, Yadech thôi thì cũng phải tam chia tay nhau nhé anh thoai.
Dù sao vẫn hóng cí phim xã hội đen Nhật Bản gì của đôi trẻ hơn, sặc mùi Bad Guy, "chun chop"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-3-2012 21:54:16 | Chỉ xem của tác giả
đang buồn ngủ vào đọc comment của mấy ss tỉnh luôn
đúng là có tâm lý rồi một ngày Na sẽ ôm em khác trên màn ảnh mà hổng phải là Ya nhưng ôm Kim thì coi bộ phải trau dồi thêm tâm lý gấp 1000 lần nữa quá
Kim xinh thì xinh thật nhưng nhìn già quá, đóng chung với Na thế chả khác nào dân tình bảo phi công trẻ lái máy bay già. ôi sao nhà đài hông cho em Mint C đóng chung với Na nhở, dù thích em ý với Mark nhưng thà cứ nghĩ bé Ya cặp với Mark trong Tawan Deard thì thử cho Na kết đôi với Mint C xem sao, biết đâu bé Ya ghen
tinh thần hóng film giảm 50% rồi
ủa mà film đổi tên huh mấy ss, sao hôm trước em thấy là Roy Ruk Hak Liam Tawan mà giờ là Raeng Prathana vậy ạ?

Bình luận

thik cái com này đúng ý t ai chứ Kim thì...Nhưng tạo hình đẹp lung linh cứ xem nội dung sao đã  Đăng lúc 16-5-2012 01:14 PM
em ước chi Roy Ruk Hak Liam Tawan N'ek là Yaya quá ss ạ :(((  Đăng lúc 15-3-2012 07:36 PM
Phim Roy Ruk Hak Liam Tawan(Yakuza ý), chắc cuối năm nay hay đầu năm sau mới qua, còn phim này 9/4 quay rùi em. Phim kia đầu tư nhiều nên chờ lâu, qua Nhật quay thì phải?  Đăng lúc 15-3-2012 04:58 AM
ơ thế sao? thế ra nó đóng nhiều film thế à. kệ. tin mừng. hy vọng đc 1 bộ đóng với em Ya của nó ^^  Đăng lúc 15-3-2012 12:22 AM
đổi đâu, 2 phim khác nhau mà bạn =))))))))))))  Đăng lúc 14-3-2012 10:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-3-2012 00:14:18 | Chỉ xem của tác giả
Nadech với Kim á?Cũng chưa biết đâu được
Hồi nọ lúc cái 3NNT chưa chiếu ngồi lo ngay ngày Mark-Kim lệch,nhưng vào phim thì rất ok(trừ lúc KIm rẽ ngôi giữa)
Kim xinh theo kiểu chín chắn,đằm thăm nên có cảm giác hơi già thôi.Hình như từ hồi chuẩn bị quay Rak Parthiharn đã định chọn Nadech rồi.Mình nhớ là ở trang nào đấy(k chắc là AF hay Spicy nữa) có tranh cãi về việc Smart được chọn,có nhiều người bảo Smart k hot bằng Nadech,sau đấy có người phản pháo lại,bảo alf Nadech hot nhờ đóng với Yaya trong DJA(lúc đấy chưa chiếu GRGR nhé),chứ nếu k đóng với Yaya thfi chắc j đã nổi.Đại loại là thế.Mình thfi k thik Nadech lắm nhưng lúc đấy trong lòng nghĩ tốt nhất Nadech nhận phim với chị nào đó đi,Taew chẳng hạn(thik chị này lắm),thể hiện cho thiên hạ thấy khả năng của mình.Dù sao diễn viên thì sẽ phải đóng với nhiều người,có thể k phải là hợp nhất nhưng chắc chắn có điểm thu hút
Nói chung alf cũng k phải Yadech'fan nên việc Nadech đóng cùng người khác thfi k vđ.Cũng thik Kim nên ủng hộ cặp này
Chủ yếu là đợi nội dung phim

Bình luận

cái 4 bạn newbie của cái dự án 4 trái tim ta thích 3 bạn...antu chỉ 1 bạn thôi...kakaka....3 bạn kia cute quá...:x  Đăng lúc 1-4-2012 01:14 AM
Loveyadech coi phim smart đóng đi rồi hiểu sao t anti smart... đóng phim dù good hay bad gì cũng muốn đập màn hình tuốt luốt:((  Đăng lúc 16-3-2012 03:50 PM
Smart cũng được mà sao lắm người ko thích nhĩ? Thái mình ko anti ai cả, Hàn xẻng mình anti nhiều hơn.  Đăng lúc 15-3-2012 04:56 AM
Nói chung là k thik Smart,thấy anh k đẹp trai,diễn cũng bth (cái vụ anti Smart thì phải nói đến bạn ichigo,anti nặng luôn)  Đăng lúc 15-3-2012 12:32 AM
lol Smart van chi mai o mot cho, dong bao nhieu phim van cung ko noi, acting cung chi bao nhieu do, sao doi hot? =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 15-3-2012 12:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
 Tác giả| Đăng lúc 15-3-2012 00:33:23 | Chỉ xem của tác giả
^

lúc mà RP, Ch3 cho đã cast Nadech vào vai của Alex chứ ko phải là vai của Smart, sau rồi DJA nổi quá, fans bảo hot thế mà cho làm vai hai à? CH3 mới rút Nadech ra.

Phim này dự tính là Janie với Aum cơ, nhưng do hai người này lich diễn bị đụng tứ lung tung mới way sang cho Nadech và Kim

Thai Lakorn booked Nadech lâu rồi, ko phải phim này thì cũng sẽ có phim khác thôi.

Chờ Wave Media nữa là đủ bộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách