Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thao1994_1984
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2011] Sarm Noon Nuer Tong - Mark,Boy,Ken P,Kim,Marie,Toey

[Lấy địa chỉ]
181#
Đăng lúc 7-1-2012 13:53:01 | Chỉ xem của tác giả
grace_Mk gửi lúc 7-1-2012 13:09
thấy ep 10 vô lí ở đoạn Fai chuẩn bị đi làm rồi, nghe tiếng nhạc cũng k vấn đề, t ...

Kể ra diễn biến thì cũng hơi nhanh thật, làm mình thấy hơi hẫng.
Nhạc mà hai bạn Fai và Wat thích í nó là nhạc kiểu giới trẻ ko ai nghe nên khi thấy Wat nghe thì Fai rất ngạc nhiên nên mới chạy qua hỏi Wat. Wat bảo đấy là nhạc của P'...( ko nghe dc cái tên), rồi Fai còn hỏi Wat bài hát gì gì đấy và phát hiện ra cả hai ng đều thần tượng P'... này, sau đấy thì hai bên đố nhau hát các đoạn bài hát. Đại loại thế :))
Còn hai đôi kia thì hôm qua tớ xem ko tập trung lắm nên ko rõ nói gì, để tớ xem lại rồi buôn tiếp nhé.
Ah, mà đôi Thee và Pao, thì Pao hình như đã biết Korn là bạn gái Thee rồi nên Pao đã ko còn trêu Thee nữa nhưng bây giờ thì Thee lại để ý Pao.

Mình đang hóng tập tối nay vì hôm qua xem thấy hình như "có chuyện" giữa Wat và Fai, ẹc mình đen tối quá cơ.

Bình luận

k pải lo, t cũg đen tối lắm, đoạn Fai tắm rồi hát, hot kinh :)) Thank nàng nha :)  Đăng lúc 7-1-2012 01:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

182#
Đăng lúc 7-1-2012 23:28:22 | Chỉ xem của tác giả
Ken_na gửi lúc 7-1-2012 13:53
Kể ra diễn biến thì cũng hơi nhanh thật, làm mình thấy hơi hẫng.
Nhạc mà hai bạn Fa ...

Chả nói các nàng tớ cũng đen tối lắm, tối nay ko biết Wat với Fai thế nòa nữa.
uh, tớ thấy Pao cũng ko còn trêu Thee nữa hôm qua có đoạn Pao nói sao Kon với Nam lại yêu hai người đàn ông như thế nữa ( nếu tớ hiểu đúng). Tớ thấy Thee để ý Pao từ tập trước rồi, nhưng xem ra lần này để ý rõ ràng, lại còn ghen nữa. Thấy Wat nói với 2 con chó là Pa pa mà ông ý nhảy dựng lên{:440:}
tập twois xem ra còn nhiều vụ
Nhưng công nhận tập 10 tình tiết nhanh quá, khó bắt kịp{:426:}

Bình luận

tập tới có ít thuốc súng rồi, khỏi lo k náo nhiệt nha ;;)  Đăng lúc 7-1-2012 11:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

183#
Đăng lúc 7-1-2012 23:54:19 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xong tập 11, hehe
Hôm nay Krit đã thổ lộ lòng mình với em yêu nhé, hehe lúc mình nghe "phom chop khun"( anh thích em) mà giật cả mình. Không ngờ lại thốt ra dc câu đấy, lại còn nói được câu " anh thích em vì em là em", hú hú nghe được câu này làm hứng xem hơn hẳn. Nhưng buồn cười là hôm sau lúc đi tình nguyện xong, chuẩn bị về, chàng định nói với em về chuyện 2 đứa, chưa nói được câu nào, em bảo em hiểu rồi, anh định nói về chuyện của Fai và Wat chứ gì, em sẽ bla bla, mặt chàng ngắn tũn lại. Ôi mình yêu Mark quá, mặt cứ ngơ ngơ mà lại giết người {:265:}

Fai và Wat,  hai anh chị này chết vì nhạc với nhẽo. Rủ nhau chơi đố bài hát, ai ko đoán dc phạt rượu, say rượu thế là xong. Nhưng nói thật là mình cho điểm trừ vụ này. Cho vào phim cũng chả thấy hấp dẫn hơn mà còn làm mình bớt thích hai nhân vật này. Thêm tình huống này thì dù sau này có đến với nhau cũng thấy thế nào ấy. Lại còn ở ngay chỗ làm việc, thấy ghê chết đi dc ==> Túm lại là mình phản đối vụ này.

Thee với Pao đến tập này thì thấy rõ là Thee thích Pao lắm rồi, lúc Pao lấy dt của Thee chụp ảnh rồi lưu làm ảnh nền, teen thế chứ
Mà mình cứ thắc mắc chả hiểu cái nhân vật Thee này làm gì để mà sống, thấy suốt ngày đi chơi không.
Đến tập 12 thì cũng thấy Thee nói với Pao " Phom chop ther"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

184#
Đăng lúc 8-1-2012 00:18:01 | Chỉ xem của tác giả
mọi người xem ở đâu thế nhỉ, có engsub ko, chỉ mình với
mình kiếm hổng ra

Bình luận

Có engsub,ở nhà bạn Chtite0Aya,nhưng bạn ấy mới làm tới tập 4 thôi,còn lại mọi người trong này đều xem raw,ai k hiểu thì đón mò,ai hiểu thì giải thik cho n k hiểu   Đăng lúc 8-1-2012 07:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

185#
Đăng lúc 8-1-2012 02:17:37 | Chỉ xem của tác giả
cừa xưm xong tập 11, chà chà nhiều tình huống gay cấn ghê. Vậy là Krit đã thổ lộ tình cảm thật của mình với Aew rôi. Nghe đoạn bói anh thích e mà sướng rơn. hé hé
Thằng cha Plan thì ghét ghế, ước muốn của mình thành sự thật rồi, Krit đánh vào mặt hăn như thế là đúng lắm, không hiểu taaij sao lại có laị con trai như thế không biết
Mark điễn phim này đạt thật đấy, vẻ mặt nào diễn tả cũng đat, yêu chêt đi được hix hix
Cặp Wat với Fai thì đúng là..... vụ đấy cho vào tơ cứ thấy sao sao ý, tất nhiên là để khẳng định chắc chán hơn là 2 người sẽ đến với nhau, nhưng..... ở nơi làm việc như thế thì kỳ quá. Mà tơ thấy cho những tình tiết khác để làm rõ cản tình của 2 người có vẻi ổn hơn là cho đoạn đó. Nhưng dù sao thế là ấn định được 1 cặp đôi.
Thee với Pao thì thể hiện rõ ràng với Pao ở tập này rồi, lúc nhìn ảnh Pao trong điện thoại Thee cười sướng mới sợ chứ.
Chỉ thương Kon, lúc thấy ảnh ở điện thoại, cảm xúc lẫn lôn,yêu chắc là tổn thương lắm. hix hix. Đoạn cuối thấy Kon nói với Thee cái gì mà nhắc đên Pao, tớ nghe hem hiểu lém. hix
Hóng tập 12 ghê, có vẻ nhiều tình tiết đây, mà nóng nhất là vụ bạn Nam, gì mà thấy súng ống đến ghê hix hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

186#
 Tác giả| Đăng lúc 8-1-2012 07:23:10 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua mình ốm,nằm bẹp ra,chưa xem cho tử tế được
Tập 10 mới tua qua vài khúc,nhưng mà nói thật vẫn luôn cảm thấy tình cảm của Thee dành cho Phao nhanh đến mức khó hiểu.Nó bắt đầu từ khi nào và ntn
Tự nhiên đang cãi nhau chí chóe,Phao luôn làm phiền Thee khiến Thee khó xử
Nhưng mà đang thấy hai người như nước với lửa thì Thee lại có nhiều thái độc quan tâm tới Phao như ghen với Wat chẳng hạn

Cả phim là thấy cặp này khó hiểu nhất

Bình luận

mình cũng thấy Thee nhanh quá, kể từ khi thấy Pao trong quán Kon, rồi đổ rụp luôn ><" thích thật hay là chỉ là mún cưa gái =.=  Đăng lúc 8-1-2012 10:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

187#
 Tác giả| Đăng lúc 8-1-2012 07:44:23 | Chỉ xem của tác giả
Bài hát đặc biệt của dự án Super stars 4+1
Gọi vậy cho oai chứ Nadech có tham gia vào bài này đâu,lí do thì k rõ
Bài hát tên là Oon jai,có ai biết nghĩa là j k?Mình biết mỗi jai hình như có nghĩ là trái tim thôi

Có lời,nhưng ma lười trans.mọi người tự hiểu nhé
Boy: Rest assured whenever you think of me
We (I) will take care of you everyday
Believe in me that I care for you

Mark: Rest assured, because we understand each other
When you have any trouble, at least..
You can think of me always

*Ken: No matter when, you can always feel relieved
I’ll treat you with love
with the eagerness that I have

**Please rest assured, because we (I) love you
We (I) will take good care and help you
however you want, unconditionally

**Under the same sky, no matter how far apart
Wherever you are, just have faith in us
Keep in mind, you can rest assured

Mario: Rest assured, whether it’s big or small problem
I’ll make you smile so brightly like this
and give you all the good things

*Ken: No matter when, you can always feel relieved
I’ll treat you with love
with the eagerness that I have

**Please rest assured, because we (I) love you
We (I) will take good care and help you
however you want, unconditionally

**Under the same sky, no matter how far apart
Wherever you are, just have faith in us (me)
Keep in mind, you can rest assured

Whatever you encounter, hope you rest assured

Cre:Inw

Bình luận

Bị nhầm,quên k kiểm tra lại.Sr bà con nhé  Đăng lúc 8-1-2012 11:51 AM
nàng ơi, cái vid của nàng nó ở đâu ;;)  Đăng lúc 8-1-2012 10:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

188#
 Tác giả| Đăng lúc 9-1-2012 16:56:50 | Chỉ xem của tác giả
[CH3]3 Num Neur Thong : 7.2, 7.6 , 10.8
[CH7]Nang Fah Gup Mafia : 14.7 , 16.8 (chủ nhật vừa rồi NFGM k chiếu)
credit: ppaew_kcl

Phim này rate được phết.Cơ mà Nangfah mafia chưa hết,chắc phải 2,3 tập nữa.Lúc NFGM chiếu thì rate của 3NNT chắc khó chạm mức 10 được.K sao,đời còn dài

Tuy nói raing k quan trọng nhưng nó cao mình cxung phấn khởi.Hai phim mình thik rate đều tốt cả.Mát cả lòng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

189#
Đăng lúc 9-1-2012 17:56:42 | Chỉ xem của tác giả
ta đoán ko sai. thể nào cũng có real mà

cre:fb's Mark Prin

Bình luận

e còn chưa đc hóng ep hwa, g đang hóng đọc comt, có kiss nthe này cũng ngon rồi, còn hơn bthg cứ fake kiss ;;)  Đăng lúc 9-1-2012 08:58 PM
Cơ mà chắc phải nữa chứ nếu mức độ này thì em thấy thường quá  Đăng lúc 9-1-2012 07:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

190#
 Tác giả| Đăng lúc 9-1-2012 21:37:22 | Chỉ xem của tác giả
Tập 11 vụ đánh nhau của Krit và thằng cha ăn bám sao vô lí vậy.1 phút trước trời đang sang trưng,mấy người trong nhà ngó ra ngoài cửa sổ đã tối om rồi.Có nhầm k vậy

Cái tập 12,phải gọi là Break up ep,mấy đôi chia tay vậy
Đôi  của Aew thì thôi đi,chia tay từ sớm mới đúng,dùng dằng mãi nẫu cả ruột
Đôi Thee-Korn.Đôi này thfi khó nói này.cái kiểu yêu k rang buộc,vui vẻ bên nhau,chia tay tự nguyện làm giờ chị thì yêu anh,nhớ anh day dứt nhưng lại vì anh k yêu mà dằn lòng rút lui.Thee thực ra có yêu Korn,nhưng phần nhiều lại giống dựa dẫm vào Korn.Tiêc cho cặp này
Còn chị Nam cũng khổ,tự nhiên sắp cưới lại bị anh tạt cho gáo nước lạnh.Xem mấy cảnh ngày xưa mà Wat nhới lại ở tập này(cả  ở mất tập trước nữa) mới thấy chị Nam ,theo lời bác Nam Cao là phần tử ‘lưu manh hóa”.Ngày xưa cũng hiền lành đáng yêu đấy chứ mà sao ngày càng tha hóa vậy.Nhưng mà Chí Phèo còn do cuộc đời xô đẩy,chứ chị này thfi mình chịu rồi.Chị này đến dùng súng chị cũng nghĩ ra được.Số 1 đấy

Cơ mà nhìn cái preview tập sau,sao Aew lại rẽ ngôi giữa nhìn già khủng hoảng vậy,đi với Krit nhìn như chị em,cô cháu chứ k giống người yêu tí nào cả.Cực anti cái kiểu tóc đó của Kim

Bình luận

nàng viết làm ta chỉ có thể :)) k ngớt <3  Đăng lúc 9-1-2012 09:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách