Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thao1994_1984
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2011] Sarm Noon Nuer Tong - Mark,Boy,Ken P,Kim,Marie,Toey

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 2-1-2012 22:41:23 | Chỉ xem của tác giả
Ken_na gửi lúc 2-1-2012 21:56
Tớ giải thích qua về đoạn Wat đến câu lạc bộ của Fai
Lúc đấy là cãi nhau chá ...

thank Ken_na ♥ đã giải đpa khúc mắc mình cũng tâm đắc với 2 đoạn bạn nói lắm
Mark ds ổn nhất trong dàn cast, miễn bàn luôn {:301:}
couple Pao-Thee, lúc đầu làm mình thấy hứng khởi, nhất là với Pao, nhưng n~ ep gần đây, đang khiến ng xem thấy đúng là gượng ép, và có phô thật, k hợp thực tế lắm, nói nhẹ thì thấy nv Pao cố chấp đến khó bảo, như bạn mình thì nói "nv nữ này có vẻ mặt dày quá" {:441:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
 Tác giả| Đăng lúc 2-1-2012 22:51:18 | Chỉ xem của tác giả
Mới loáng thoáng xem  3 tập vừa rồi
Rút ra nx,hồi trước trong 5 chị thì thik Korn nhất rồi Aew(kể ra cũng thik Aew lắm,nhưng ma ftrong tình cảm chị làm mình thất vọng quá),rồi Pao ,Fai,Nam
Cơ mà xem đến tập hôm qua là cho Pao xuống áp chót,chỉ xếp trên Nam thôi
Mình nói thật,Pao rất vô duyên và trẻ con.Thực ra Thee chỉ chọc ngoáy vài câu thôi mà thù dai dẳng như thế,kế hoạch tham vọng lớn quá.Trước mặt bao nhiêu người,cố tình nói là n.y,đặc biệt là cosmajwt Korn ở đó.Thực ra mình k hiểu,Pao chưa thik Thee,cứ cho tán được rồi thì làm j,định cưới thật chắc.Nếu k thfi thật vô nghĩa làm tổn thương tình cảm của người khác(Korn).Cảm thấy Pao kiểu như được chiều chuộng quen rồi đâm ra bướng,thik làm theo ý mình.Chỉ là 1 phiên bản khác của Nam mà thôi

Lại nói tới chị Nam,nói thật k biết lần sau ra đường Wat có dám làm việc tốt nữa k?Chỉ vì 1 lần tốt bụng giúp sửa xe(nói khó nghe là rỗi hơi đi lo chuyện bao đồng) mà anh phải chịu đựng 2,3 năm(mình thấy 1,2 năm đầu cả hai có vẻ ngọt ngào vui vẻ lắ,lâu ngày chị mới dở chứng ra)
Thật k khác nào Aew vì vài miếng thịt nướng mà bị thằng cha Plan dỗ ngọt

Cả phim được mỗi Krit là ok nhất.Dịu dàng,chín chắn,biết cách cư xử.Ôi ,Mr.Right của mình

Bình luận

chuẩn đó nàng :))  Đăng lúc 2-1-2012 10:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 2-1-2012 23:13:41 | Chỉ xem của tác giả
thao1994_1984 gửi lúc 2-1-2012 22:51
Mới loáng thoáng xem  3 tập vừa rồi
Rút ra nx,hồi trước trong 5 chị thì thik Korn nhất  ...

Ngứa tay lại rely (hjhj thật ra đang chờ Rak Patihan - Ep.20 {:438:}
Bk muốn mối lái chn tc , nhưng chưa khéo chỉ khiến ng coi thấy gượng gạo, về Thee-Pao tự dưng khiến phản cảm, Pao xuất hiện khiến ng xem hi vọng đây là 1 nv nhí nhảnh, tốt bụng, lạnh lợi cũng sẽ giúp nhiều đc cho love story của Krit, g thì ngc lại, Krit trở thành 1 trong n~ ng đứng giữa n~ rắc rối mà Pao gây ra. vụ phiên bản khác của Nam - mình like nàng mạnh ♥

Hiện g chỉ có Mark vẫn ju đc phong độ cả về ds và hình tg, mình thấy loveline của Krit-Aew phát triển theo chiều hg khác hợp lí, ds của Kim cũng ok, chỉ có điều lại là bác bk xd Aew nhu nhược quá, hay dễ bị dụ quá nhỉ {:398:} cảm tg đến cây liễu trc gió, k có chính kiến mấy

Các vai diễn của Boy chưa thoát khỏi đc cái bóng của Lom trong 4HJKKH, vẫn thấy có điểm j đó giống nhau, k có sự thay đổi mấy trong ds của anh, nhưng ít nhất vẫn chấp nhận đc, chưa đến mức gây phản cảm cho khán giả. Mình đã cố kì vọng vào Ken (vì cái PJ lakorn remake Rang ngao) nhưng thất vọng với Ken P quá, chả ra dáng playboy j cả, giống 1 gã trai bảnh thíck liếc gái chứ đến độ đạt tán gái của 1 playboy.

Marie lúc đầu k nhiều đất diễn, g thấy ổn hơn trc rồi, đc cái thay đổi stylist ok, sexy nói đến stylist của bạn Kim nên thay đổi đê {:443:}

Nam thì miền bàn, pải nói là ngàn chấm rồi, lặp đi lặp lại

P/s mới dạt qua viki mà fim đc up đến ep2 và no sub, thôi ta lại luyện raw tiếp cho lành

Bình luận

Có bạn Chtite0aya làm sub ở utube đấy n giờ mới đến tâp 3.  Đăng lúc 3-1-2012 04:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
 Tác giả| Đăng lúc 4-1-2012 21:28:43 | Chỉ xem của tác giả
Dư luận dạo này chuyển hướng sang Mark-Toey rồi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 4-1-2012 21:47:13 | Chỉ xem của tác giả
thao1994_1984 gửi lúc 4-1-2012 21:28
Dư luận dạo này chuyển hướng sang Mark-Toey rồi

NfBqgn4Snu4&feature=player_embedded[/utube] ...

Mark - Toey đẹp đôi hơn Mark - MintN phải ko
kiểu này mấy bác CH3 ko cap 2 người này lại thì đúng là phí của giời

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
 Tác giả| Đăng lúc 5-1-2012 19:57:40 | Chỉ xem của tác giả

Cre:Spicy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
 Tác giả| Đăng lúc 5-1-2012 19:59:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
 Tác giả| Đăng lúc 5-1-2012 20:01:09 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

Kim xinh ♥  Đăng lúc 5-1-2012 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
Đăng lúc 6-1-2012 20:57:59 | Chỉ xem của tác giả
ngố kinh. thấy ngoài đời cậu này cũng bay bướm lắm, phim sau nên cho vào vai playboy đi cho nó thay đổi {:438:}

Bình luận

Chỗ nào nàng thấy vô lí hả?  Đăng lúc 7-1-2012 09:55 AM
tập hôm nay lắm tình huống vô lý đàh đạch, khó mà chấp nhận, tự dưng xem tập này thấy cụt hứg sao đó ss ạ :(  Đăng lúc 6-1-2012 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

180#
Đăng lúc 7-1-2012 13:09:25 | Chỉ xem của tác giả
Ken_na gửi lúc 2-1-2012 21:56
Tớ giải thích qua về đoạn Wat đến câu lạc bộ của Fai :))
Lúc đấy là cãi nhau chá ...

thấy ep 10 vô lí ở đoạn Fai chuẩn bị đi làm rồi, nghe tiếng nhạc cũng k vấn đề, tự nhiên lại xông vào nhà Wat lục xem đĩa, rồi hỏi, rồi hát, thấy vô lí sao đó, rồi Aew thấy nv này từ đầu khá nhút nhát trong chn tc, và thg phủ nhận chn  Krit có tc với mình, ep này lại trực tiếp hỏi Krit @@

còn Pao và Thee, chính thức bye bye tiến triển nhanh quá đi mất, gần như chả còn tí cảm tình nào với nv Pao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách