Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: carmel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2011] Roy Marn | Boy & Margie

Đóng [Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 12-10-2011 11:35:19 | Chỉ xem của tác giả
Phim này thấy thích Athit quá. ANh chàng rất dễ thương, chững chạc, nam tính, ở bên cạnh Bee như cận vệ vậy. Mình có cảm giác như anh ấy có thể làm dịu sự bướng bỉnh điên cuồng của Bee. 1 cặp trời sinh. Ko giống như Mark. Mình không thích bạn này lắm. Tính tình thế nào ấy. Ko dứt khoát, chỉ làm khổ ng khác.
Bà dì và ông bác cũng 1 cặp quỷ sinh. Ác gì mà ác thế ko biết. 1 ng ác mồm ác miệng, nói nhiều, 1 ng thì hành động luôn.
Coi tới tập 9 mới thấy hay. 2 tên quậy thần sầu ở chung với nhau 1 phòng thì đủ chuyện xảy ra. Cười đau bụng. Tên Mark này cũng bắt đầu ghen ghen với Athit rồi. Mà ko ghen cũng ko đc. Bobee lấy chồng rồi mà suốt ngày cứ kè kè anh chàng Athit. Đi với chồng đc 1 chút mà cũng gọi Athit lên chở đi. Suốt ngày cứ Bobee với Sunny làm Mark cũng nóng máu.
Mong tới cuối tuần coi phim. Đầu tuần thì có Roymai, cuối tuần thì có Roymarn. Coi mê người. Nhà làm phim này đi, bào đảm cười ra nc mắt với cặp đôi điên điên khùng khùng này.

Bình luận

Mình cũng thấy Athit hay hơn hẳn Mark. :)  Đăng lúc 12-10-2011 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
 Tác giả| Đăng lúc 12-10-2011 14:04:28 | Chỉ xem của tác giả
susuchan gửi lúc 12-10-2011 11:35
Phim này thấy thích Athit quá. ANh chàng rất dễ thương, chững chạc, nam tính, ở bên c ...

mình hoàn toàn đồng ý với bạn trong roy marn mình thích nhất nhân vật Athit và cả nam diễn viên đóng vai đó nữa, Sunny và Boobi thật là dễ thương khi ở bên nhau, thật tiếc là cuối cùng Sunny sẽ không đến được với Boobi
mong là hai người sẽ đóng chung 1 bộ phim nào đó trong tương lai {:308:}

Bình luận

Mod ơi, chuyển nhà đi, tớ dịch cho :D  Đăng lúc 14-11-2011 09:54 PM
GRGR và Roi Mai lên sub rồi, mong là nhà mình cũng sớm đc chuyển nhà :) hóng lắm cơ  Đăng lúc 3-11-2011 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 10-12-2011 15:01:20 | Chỉ xem của tác giả
tớ là tớ cũng đang kiếm bộ này nè...thích cái couple này nè...cơ mà phim này chỉ có sub bên viki..thiệt chứ hận quá...mơ một ngày subteam nhà mình làm sub bộ này....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 10-1-2012 09:07:19 | Chỉ xem của tác giả
OST Roy Marn link mp3
Theme Song
http://www.mediafire.com/?po3abizs9eiohkz

Boy Peacemaker Kuang Ter
http://www.mediafire.com/?ww162irm8oj0x79#1
Cre: Dan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 27-5-2012 21:23:19 | Chỉ xem của tác giả
trân trọng kính gửi toàn thể các fan lakorn

Cách đây một năm 28/05/2011 đã có bao nhiêu bạn tò mò vì dòng chữ
"click vào đây để biết một Bad Guy thực sự là như thế nào!".

Vâng!  chính anh - Kawee, Bad Guy khốn nạn nhất, bất cần nhất, đáng hận nhất, dã man nhất, thú tính nhất, nhỏ nhen nhất  nhưng cũng đáng thương và có quá trình cải tà quy chính dưới sự hành hạ của good girl Narin cực khổ nhất, bền bỉ nhất {:412:} được yêu thích nhất đã lên sóng đại gia đình KST.NET.VN nay là KITES.VN.
Nhân dịp kỉ niệm một năm Sawan Biang lên sóng, cộng đồng yêu thích Sawan Biang trân trọng mời các bạn đến thăm quan ngôi nhà Sawan Biang đã được một năm với 11 bài viết cảm nhận có xuất sắc không thì chưa biết nhưng cảm xúc dạt dào thì có thừa{:443:} {:445:}  của những mem điên đảo vì Sawan Biang.

Vé máy bay đây ạ

Đã mỏi chân, khát nước muốn ăn hoa quả chưa các bạn{:297:} , hãy làm một chuyến khinh khí cầu sang nhà Sawan Biang để chúng tôi được đón tiếp các bạn nhé.
Đã rất vất vả mượn của Hòn Tằm resort cái khinh khí cầu tuyệt vời này làm phương tiện di chuyển, mời mọi người cứ tự nhiên.{:273:}

{:298:} Sự có mặt của các bạn là niềm vinh hạnh lớn lao vô bờ đối với chúng tôi.{:298:}

{:290:} P.S: Vào là thấy, thấy là nhận xèng!!!{:290:}

gửi đến các bạn 1001 mũ 1001 nụ hun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 27-11-2012 10:23:30 | Chỉ xem của tác giả
ủa cho mỉnh hỏi là phim này cóa vietsub hok ak...mìh cóa xem đc mấy tập đầu
thấy zui quá...mà toàn là engsub hok ah...lười dịch quá>>>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao