Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2011] Mia Teang | Rome & Chompoo

Đóng [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-1-2012 08:23:25 | Xem tất
Mọi người cho em hỏi cái,thế bộ này rốt cục có làm k vậy
Tự nhiên sếp 2 chữ T lại bảo k làm,chắc đùa đấy chứ
Lôi ra đây rồi thì chắc là có làm sub chứ?

@uuyenluong:công nhận dx hai dv cũng chỉ ở mức độ được thôi
Mà thật ra nv của Rome ngoài đẹp trai ra có được cái j đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2012 10:43:44 | Xem tất
thật sự là nghe dân tình tấm tắc bảo bộ này hay cũng lóc cóc đi tìm coi
coi xong mấy tập rút ra 2 từ nản của nản
chẳng nói gì đến rome hay nang rai
chứ ngay chompoo m đã ko thích rùi
chẳng phải là chị này ko xinh hay là diễn ko đạt
mà là trong phim này nhân vật của chị này bị đơ
(thật sự mà nói cái vai đóng với ken còn thấy bớt đơ chứ phim này thì đơ thấy mồ ah)
m vốn là ko có ác cảm gì với ng đẹp cơ mà chị này đẹp quá đáng.. cái đẹp như là tượng ng ta tạc ra chứ ko phải là cái đẹp do con người với con người ta kết hợp mà thành thế nên m thấy nó vô hồn thế nào ý...cho chị ý đứng yên còn hợp chứ bảo chị ý đi lại cười cười nói nói m bị sợ... giống kiểu nhìn thấy tượng sáp biết nói năng ý.... nhất là lại được giao cho cái vai này nữa...nhìn chị này là m liện tưởng ngay đến nhân vật bà hoàng phi trong cái phobia1 phần có ss ploy đóng cùng ý ... sờ sợ kiểu gì ....
chưa kể là mặc dù nữ chính đẹp như tượng nhưng nang rai lại xấu và đơ không kém gì khúc gỗ mục... chưa thấy nang rai nào bị mất cảm tình ngay từ cái liếc đầu tiên thế này hết
mà không hiểu mắt anh nam chính làm bằng cái quái gì mà lại yêu được chị này
m mà là con trai m nhìn thấy là mình đã phải chạy xa chừng vàikm cho nó an toàn... mắt thì như quạ đầu như con vẹt... trông dáng người cũng ko ưng... cho đi làm ng mẫu thì còn được chứ cho đi đóng phim thì quá góc cạnh... mà cạnh nào cũng sắc quá nên thành ra chả được cái cạnh nào...mà những đoạn giả  vờ m cũng ko nhá nổi
cuối cùng là đến anh nam chính
chẳng cần nói giảm nói tránh chi nữa m hoàn toàn đồng tình với nàng thảo là nam chính ngoài cái mã ra thì chỉ có 1 từ để nói đó là ngu...
vốn chẳng thích rome lắm từ hồi coi hoa hồng không gai... nam chính gì mà hèn đối phó với nữ 2 kiểu thủ đoạn thế.... rõ ràng biết thừa nữ 2 là thành phần ntn sao không chửi thẳng vào mặt hay nói thẳng thừng ra cho biết mà lại chơi cái trò bẩn đằng sau nữ 2 như thế ... dù cho nữ 2 có cực kỳ độc ác thì nam chính cũng hèn không kém
sang phim này rome cũng chẳng khá khẩm hơn là mấy... vốn chưa coi được nhiều phim rome đóng nên chẳng biết có phải vai nào cũng dở tệ thế ko nhưng mà thực sự là nhá được mấy tập cái phim này mình hoàn toàn nản với rome...h nếu có cái phim nào rome đóng chính chắc m click back cho đỡ tốn thời gian... nam chính ngoài cái bản mặt ra còn lại chẳng được nước nôi gì hết hay nói đúng là ngu... ko đỡ được... sợ vợ sợ mẹ sợ tình nhân... nhìn đâu cũng thấy anh này sợ mà chẳng phải vai hài nữa chứ... ôi trời...ko biết anh này là nam chính hay là diễn viên làm cảnh đây... hai mươi mấy cái xuân xanh rồi lại mang tiếng bờ lây boi gì mà bị con nhân tình xấu mù nó quay như chong chóng...chưa kể cái đoạn bị ốm cũng ảo lòi ra... chưa gì mà quay ngoắt 180 độ rồi... m tự hỏi sao cái lúc ốm ko đi làm nũng con ng tình ý... mới tập trc còn gây với vợ tập sau đã đòi nấu cháo rồi ôm ấp rồi... chả hiểu đk anh này là con người hay con quay nữa
có lần coi đến cuối chỉ mong nữ chính xảy thai đi cho anh này khôn ra 1 cái...hết nói
nam 2 thì không bàn làm gì có cũng như không...
phim này cuối cùng rút ra là nội dung hay chắc là có nhưng diễn xuất thì tồi
phim này quay chắc để quảng bá thời trang là chủ yếu outfit các nhân vật ăn đứt khoản diễn xuất
để ngắm thì được để xem thì không thích lắm thế nên với m thì ngắm thì cần gì vietsub
ấy cơ mà nếu đã cho lên project thì cứ tiến hành biết đâu đấy trình tiếng anh của m nó khô khan cho sang tiếng mẹ đẻ khéo lại có cảm tình với nv thì sao nhở
vài cục đá ném vô hy vọng không bị ăn dép....
2 3 xong ale m chuồn

Bình luận

Nói rất hay :D  Đăng lúc 23-3-2012 08:25 PM
nàng này mạnh mẽ quá, ta cũng ko hiểu sao phim này lại đc dân tình ủng hộ, t thì ko ghét Chompoo, cơ mà Chompoo đóng vai hài thì đc, đóng vai bùn ko hợp, nhất là cái mắt   Đăng lúc 1-2-2012 10:27 AM
đồng cảm, mình cũng k khoái Choompoo lắm và ghét Janie :(  Đăng lúc 15-1-2012 08:49 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
StefanieVu + 3 thẳng tính như nàng, ta kết :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2012 21:31:49 | Xem tất
nếu không thích thì dừng vào làm gì,nói nhửng lời chói tay, đúng lá nhũng người không biết xem phim và không có mắt nhìn ,phim của chompoo má dám chê ,thật là những người đáng sỉ nhục,thích thì xem HQ như nhửng hình nộm thật rê rốm

Bình luận

bạn bình tĩnh, bạn ấy cũng ko có ý gì quá đáng.  Đăng lúc 1-2-2012 10:29 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -5 Thu lại Lý do
StefanieVu -5 chú ý phát ngôn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 17-1-2012 23:02:52 | Xem tất
nhan gửi lúc 17-1-2012 21:31
nếu không thích thì dừng vào làm gì,nói nhửng lời chói tay, đúng lá nhũng người kh ...

bạn ơi , mỗi ng một ý mà, có fải cứ top rated, hit là ai cũng fải thik đâu
gu xem film khác nhau, có thể bạn thik, bạn thấy rất hay nhưng ng khác cũng thấy bt, chỉ là xem đc
bạn ý cũng chỉ góp ý kiến, cảm xúc khi xem film thui mà
film nào cũng có cái hay cái dở của nó, và mọi ng có quyền tự do ngôn luận
ko fải cứ topic film nào là fải nhảy vào khen mới đc, đấy là cảm nhận của mỗi ng
FẢI CÓ DỞ MỚI CÓ HAY mà (bạn ý cũng ko có nói là mn đừng có xem, film này chán lắm hay j j)

và bạn cũng đừng lôi film hàn ra như thế, mỗi nền văn hóa có đặc trưng riêng, có cái hay của nó, và tất nhiên có ng thik ng ko ( tất nhiên bạn thik Chompoo nên ko thik ng khác chê, nhưng bạn nói thế thì cũng khác j bạn xúc fạm nhưng ng thik film hàn đâu)

nói chung là mik nói thế thôi, nhẹ nhàng, vui vẻ là chính ^^ hìhì

Bình luận

ủng hộ bạn này, giới thiệu nhìu phim cho ta xem  Đăng lúc 1-2-2012 10:29 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
StefanieVu + 3 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2012 16:46:40 | Xem tất
ta ko hiểu lắm nhỉ, sao có 2 topic về phim này
Phim nào T-Zone làm ta cũng ủng hộ hết
Thật là tranh cãi, ss Chompoo đóng phim nào là lùm xùm phim ấy
Ken chưa có Scandal bao h mà đóng với Chompoo cũng bị
Rồi phim thì có nội dung gây tranh cãi nữa
haiz.
lại nói lại là phim nào ta cũng sẽ tải vể xem nếu đc T-Zone sub nhưng ta vẫn mong phim của Chompoo với Ken hơn.
Mơ vậy{:446:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2012 16:50:56 | Xem tất
luctrang gửi lúc 1-2-2012 16:46
ta ko hiểu lắm nhỉ, sao có 2 topic về phim này
Phim nào T-Zone làm ta cũng ủng hộ hết
Th ...

thớt này là giới thiệu phim
lúc đưa lên thành project có chuyển thớt này ra khu larkorn vietsub nhưng sau đó chắc do không phù hợp với mấy thủ tục hành chính như chỗ đặt link torrent chỗ đặt link ms mu
nênmod quyết định lập thớt mới cho nhanh không dùng thớt này nữa nên lại chuyển về đây
vì thế nên mới có 2 chỗ về cái larkorn này
t cũng thích phim với ken hơn
ss chompoo đóng vai hài ổn hơn vai chính chuyên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2012 09:16:54 | Xem tất
nhan gửi lúc 17-1-2012 21:31
nếu không thích thì dừng vào làm gì,nói nhửng lời chói tay, đúng lá nhũng người kh ...

Mình thấy bạn nóng tính quá đấy.

Cá nhân mình nghĩ bạn ấy nói chẳng có gì sai cả

Nhìn ava của bạn là mình có thể đoán được bạn thích đôi Ken-Chompoo rồi

Từ trước đến nay, Ken chưa từng bị chê về diễn xuất nhưng phim của Ken-Chompoo lại bị chê là bởi vì

Chompoo đấy. Tại bạn thích, bạn yêu nên bạn không nhận ra thôi, chứ diễn xuất của Chompoo còn

nhiều vấn đề để bàn. Những lời bạn ấy nói ra khiến mình hiểu rằng, bạn ấy là một người "cực kì giỏi"

xem phim đấy. Xem phim không phải là chỉ xem diễn viên xinh hay đẹp mà còn phải nhìn vào diễn xuất,

cách xây dựng nhân vật và nội dung phim. Bộ phim này mình đã xem engsub rồi và mình thấy hoàn

toàn ủng hộ những gì bạn ấy nói. Mình không phải là fan ruột của phim Hàn hay phim Thái, mà mình

đang theo dõi phim nào thì để ava phim đấy thôi. Nên hy vọng bạn đừng chụp mũ mình, nói rằng

mình thích phim Hàn "như những hình nộm thật rê rốm". Mình phải nói thật, mình chưa chắc đã xem

ít phim thái hơn bạn đâu. Nên bạn hãy sáng suốt một tí, đừng vì thích một dv nào mà xem họ cái gì

cũng đẹp, cũng là nhất, không ai được quyền nói gì. Và câu cuối cho bạn: chính vì mình xem quá nhiều

phim thái, từ những ngày đầu tiên dienanh.net có box lakorn, mình có thể khẳng định, Chompoo của

cực xinh, cực duyên nhưng thực sự vẫn còn nghèo nàn về diễn xuất lắm.

Bình luận

mình thik phim này,mình công nhận bạn có cách giải thích hợp lý dễ nghe hơn phim thái lúc nào ko có sạn,phim này tình tiết gay cấn ma  Đăng lúc 22-2-2012 09:52 PM
OK MAN  Đăng lúc 22-2-2012 09:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-2-2012 20:09:00 | Xem tất
blackberry59 gửi lúc 3-2-2012 09:16
Mình thấy bạn nóng tính quá đấy.

Cá nhân mình nghĩ bạn ấy nói chẳng có gì sai c ...

mình thừa nhận mình đã nói những lởi
nóng nảy.nhưng khi các bạn có nhửng
lời bình luận khắc khe với bất kì một dv nào, thì
các bạn có nghỉ đến các fan của họ không.
họ sẽ nhưng thế nào khi họ đọc được.mình
là một trong những người đó nên lúc đó mình
rất giận.mà bạn nói diễn xuất của chomp còn nghèo nàn
mình không cần biết vì đó là nhận xét của bạn ,mà theo mình được biết
mới đây chomp nhận giải nữ dv xuất sắc nhất .nhưng theo mình một dv có năng
lực hay không  thì  không ai có thể nhìn rỏ ba8nmg2 đạo diễn cã.mình chỉ muốn nói vậy.
và mình cũng rất xin lỗi vì nhửng lời nói trước kia đã súc phạm đến nhiều người
mình thật sực xin lỗi về điều đó
{:420:} {:420:} {:420:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-2-2012 21:18:36 | Xem tất
nhan gửi lúc 15-2-2012 20:09
mình thừa nhận mình đã nói những lởi
nóng nảy.nhưng khi các bạn có nhửng
lời bì ...

stop stop
sắp có vietsub rồi
hay dở gì thì coi xong vietsub chắc sẽ thấm phim hơn
ngoài ra có vài vd chính t muốn làm rõ
1 t hoàn toàn đồng ý với ý kiến của blackberry về chompoo cả về ngoại hình lẫn diễn xuất
chompoo xinh
.... quá xinh như t đã nói rồi đấy... lần đầu tiên nhìn thấy chompoo t liên tưởng ngay đến con búp bê baby...
diễn xuất của chompoo nghèo nàn
... nói đúng ra là so với mặt bằng chung diễn xuất của ch3 thì nó thực sự là nghèo nàn... nàng nhan cũng đồng tình rằng ch3 là chanel có dàn diễn viên với diễn xuất khá nổi trội trong 3 đài... và chompoo mới về ch3 chưa lâu nếu so với các tên tuổi đình đám trụ cột của ch3 thì n sẽ thấy rất rõ điểm này ..(nhưng mà hình như n toàn xem phim chompoo thôi ah) mà điều này cũng không thể trách hoàn toàn chompoo vì xét về môi trường thì chompoo ở ch7 lâu hơn ch3 mà... nên việc bị đuối hơn và đơ trong diễn xuất... t cũng không quá đặt nặng để bash chompoo...
và việc chompoo đoạt giải cũng chứng tỏ 1 điều chompoo là 1 người cầu tiến và vươn lên
mà theo t thì 1 người có khả năng vươn lên như chompoo cần biết được cả điểm được và chưa được của mình, cần khắt khe với diễn xuất của mình hơn chứ không phải là để cho fan tung hô lên mây mà lên được cái giải diễn viên xuất sắc.....
tiếp nữa 1 giải thưởng dv xuất sắc không đồng nghĩa với việc 1 mình chompoo tài năng mà có được... nó còn phụ thuộc vào đạo diễn và điều quan trọng nhất là 1 kịch bản logic và hợp vai...
đạo diễn ko phải là thần vì vậy họ sẽ không thể biết được diễn viên diễn tốt hay tồi nếu không đặt diễn viên vào 1 vai diễn trong 1 bộ phim...
2
t nghĩ là 1 fan ko có nghĩa là tung hô thần tượng mình lên mây mà bỏ qua tất thẩy những điểm chưa đk của chompoo
t có cái nhìn khắt khe với chompoo không phải là vì t ghét chompoo hay anti chompoo... nếu ghét hay anti t đã không thèm nhìn mặt chứ đừng nói là xem phim rồi tốn thời gian viết com rồi bị chửi làm gì... nếu như nàng nhan coi cái larkorn đầu tiên ko phải là của chompoo mà là của một nangek khác của ch3 có lẽ cái nhìn của n cũng sẽ khác... phim t coi gần như đầu tiên là the princess của tik với aom và đến bh t vẫn coi ss aom là no 1 nhưng không phải phim nào coi xong t cũng có thể ca tụng ss aom lên mây xanh.. (mặc dù ss aom được đánh giá rất rất rất cao về diễn xuất)...thế nên với chompoo thì càng ko thể ko chê đk và cuối cùng t vẫn phải chốt lại là chompoo cần cố gắng rất nhiều hơn nữa về diễn xuất nếu như muốn được như những gì nàng nhan mong đợi...
3
t không phải là 1 người mê phim hàn 1 cách điên cuồng... nhưng t cũng ko thể đồng tình với những hình nộm thật rẻ rúng...
(ah cái ava của t là một anh người hàn nhưng hát tiếng tầu và tiếng bổn nhá ... anh ý chưa đóng phim hàn đâu mới đóng 1 cái phim tàu thôi mà t cũng chả biết anh này là anh nào lun ế
1 phim nước nào có đặc trưng của nước đó... nó mang trong đó là những nét văn hóa và xã hội của đất nước đó... nếu như coi người xem phim hàn là những hình nộm thật rẻ rúng thì người coi phim thái là cái gì trong khi phim hàn và phim thái ở 2 nước này đều là món ăn tinh thần cốt yếu của người dân nước đó...???
4 có 1 điều t vẫn thắc mắc là trên com t nghĩ t bash rome nặng nhất ... sao lại ăn nguyên cục đá tảng của fan chompoo

Bình luận

à à, thế thì biết r, bảo sao mà mik cứ thấy ngờ ngờ, lần nào nhìn cũng nghĩ đến xiah, nhưng mà rõ ràng là ko fải :))  Đăng lúc 17-2-2012 01:01 AM
http://www.youtube.com/watch?v=HIDJXWDuIKc zai này là junho anh trai của kim junsu...^^  Đăng lúc 15-2-2012 10:56 PM
nh lúc cũng đang định hỏi ava là zai nào :))  Đăng lúc 15-2-2012 10:35 PM
nàng đã lên tiếng =))))  Đăng lúc 15-2-2012 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-2-2012 21:36:46 | Xem tất
ichigo_daifuku gửi lúc 15-2-2012 21:18
stop stop
sắp có vietsub rồi
hay dở gì thì coi xong vietsub chắc sẽ thấm phim hơn

trước khi xem phim của chomp
nhan đã xem phim của ken và aom
hoặc aff trước vì chị nhan thích ken
nhưng lúc đó nhan không có chút lạc quan về
phim thái.cho đến khi xem www mình lại nghỉ
khác về phim thái từ lúc đó cho đến bây giờ.
và sau đó mình mới quay lại xem phim của ken
và aff và aom.chắc vì mình có duyên cới ss chomp hơn các
ss khác .mà nói đúng hơn lúc đầu xem www cũng chưa thích ss máy và thấy ss chỉ đẹp bình thường thôisau tìm hiểu ss trên mạng rồi lại nghiện ss đến giờ luôn

Bình luận

ôi dồi...t thấy ss aom có chemistry tốt nhất với tik ken thì với ss ann xem ra n ko có duyên thật... t hình như trúng mánh...=))  Đăng lúc 15-2-2012 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách