Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2010] Trái Tim Của Akkanee / 4 Hearts Of The Mountains Series 2: Akkanee's Heart - Nadech Kukimiya, Yaya Urassaya

[Lấy địa chỉ]
311#
Đăng lúc 11-1-2014 01:46:23 | Chỉ xem của tác giả
phim này không những hài hước mà hay và ý nghĩa nữa ý...qua bộ phim này ta thấy được tình cảm gia đinh, yêu thương nhau, đùm bọc nhau trong mọi hoàn cảnh. tuy là 2 gia đình có hiềm khích với nhau nhưng khi ba mẹ Fai biết Fai yêu Jeed thì lại ủng hộ. tuy là lúc đầu hơi bất ngờ và lo lắng cho con trai khi yêu con gái của kẻ thù. nhưng vì tình yêu mãnh liệt mà Fai giành cho Jeed thì cả ba lẫn mẹ đều sẵn sàng vào nhà của kẻ thù để nói chuyện của 2 đứa. yêu cặp ba mẹ này lắm ý
nói về Jeed thì thật tội nghiệp. khi anh trai xuất hiện thì luôn bao che cho Fai. bằng những lời lẽ khó nghe, luôn đuổi Fai đi khỏi lúc đó để tránh anh trai cô. lúc đầu Fai không hiểu ý Jeed nên đã suy nghĩ rất nhiều. nhưng về sau thì Fai đã hiểu và phối hợp ăn ý hơn với Jeed. cặp đôi này thật là đáng yêu
còn về dãn diễn viên phụ thì miễn bàn...vừa hài hước và vừa dễ thương nữa chứ. luôn giúp đỡ bạn bè trong mọi hoàn cảnh...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
Đăng lúc 26-2-2014 22:04:27 | Chỉ xem của tác giả
tự nhiên bị bà chị đầu độc xem Thai Drama, xem phim này kết e Yaya nặng quá rùi, Sel có mà xách dép cho e này, nét e này đẹp + duyên + hấp dẫn ăn đứt Sel, đúng là con lai bao h cũng đẹp hx, trẻ mà đóng tuyệt quá, tập 6 là e xinh nhất. Đang bấn e này nặng. Tks subteam vì đã mang đến 1 bộ phim hay cho cá nhân mình và mọi người. Huhuhu Yaya ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

313#
Đăng lúc 15-3-2014 17:52:24 | Chỉ xem của tác giả
Rất thích phim này, hai anh chị đóng đẹp đôi ghê gớm, cảm ơn subteam nhiều nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

314#
Đăng lúc 22-3-2014 16:10:09 | Chỉ xem của tác giả
Yaya voi Nadech la cap doi thai lan thu hai minh thich. YaYa dong de thuong ghe. Cap doi nay hop ghe luon . Minh mong sao YAYA dong nhieu nhan vat khac hon. Phim nay vui khong ta noi, minh thich phim hon ca Game rak game rui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

315#
Đăng lúc 25-7-2014 13:33:22 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này rồi thích Nadechyaya miết tới giờ luôn
4 bộ phim trong series đều hay nhưng thích nhất phim này
Nói chung phim nào của Ny cx đều hay hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

316#
Đăng lúc 5-9-2014 09:43:10 | Chỉ xem của tác giả
Đang coi phim mới của cặp đôi này , đang kiếm lại các bộ của YAYA
Cặp đôi này củng nổi tiếng quá
Ko biết có phim giả tình thật ko nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 23-4-2015 10:36:01 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim của yadech mình thích nhất, có thể phim này 2 người chưa thân với nhau nhưng vẫn thấy được độ tình cảm của nhân vật, và tính cách 2 nhân vật này mình rất thích.
sau khi xem xong phim này thành fan yadech luôn
yaya thì cute muốn chết, tính cách cũng dễ thương giọng nói dễ thương, lại còn ngoan.
nadech thì lanh hơn, toàn trêu ya
đôi này luôn biết làm fan fin hy vọng 2 anh chị tái hợp sớm cho fan mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

318#
Đăng lúc 5-5-2015 20:45:27 | Chỉ xem của tác giả
Phim này là lần hợp tác đầu của 2 đứa, có nhiều đoạn 2 đứa eye contact với nhau mà ngượng ngùng nhìn buồn cười ko tả nổi
Lúc này Ya đẹp mê hồn T_T trong khi Na thì vừa ngố vừa ốm Nhìn ban đầu đúng là có sự chênh lệch nhưng càng về sau thì càng đẹp đôi *chắc do bắt được cảm xúc *
Nói vậy chứ trong đợt hợp tác sau, phim Game Rai Game Ruk, Na lột xác liền luôn T_T đẹp trai ko cưỡng được, chả bù với thời Duangjai Akkanee này
Hiện tại thì 2 trẻ quá hợp luôn rồi :'( chỉ biết từ hét đến ngất từ trên phim cho đến ngoài đời thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
Đăng lúc 6-10-2016 00:59:25 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình xem từ hồi lên đại học. Mới đó mà đã ra trường rồi. Đây cũng coi như là bộ phim dẫn mình đến với thế giới Lakorns. Yêu cặp đôi Nadech YaYa này từ đó tới giờ. Đây cũng là bộ phim của 2 người mà mình thích nhất. Nhẹ nhàng tình cảm đáng yêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
Đăng lúc 9-11-2016 20:44:39 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách