Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2010] Ngao Rak Luang Jai/Mối Tình Ngang Trái | Mint Natwara, Prin Suparat

Đóng [Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 10-11-2011 22:48:28 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem phim này nên kg biết kết thúc thế nào
chỉ xem 2 ep đầu thì thấy nhân vật của bạn Mark quá đáng
và nhân vật của Nadech là người tốt nên mình mới thấy tiếc khi nhân vật này cuối cùng phải chết:)

Bình luận

càng xem càng thấy thông cảm, hiểu cho từng nhân vật, nhưng tớ vẫn hơi ngiêng về phía Mark  Đăng lúc 29-7-2012 09:04 PM
Nễu em hết k chừng bạn sẽ ghét nv của Nadech đấy.Mình thấy Nawa chét thì giải quyết được nhiều vấn đề nhưng mà đúng là k đáng,làm xấu tình yêu của Te-Hom   Đăng lúc 11-11-2011 12:24 PM
lúc đầu là thế nhưng về sau Mark cool lắm lắm ý, bồ kết đậm  Đăng lúc 10-11-2011 11:17 PM
ngó ra page 1 xem trailer nha cu ;))  Đăng lúc 10-11-2011 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 11-11-2011 12:33:01 | Chỉ xem của tác giả
ều đợt này toàn phim hot {:297:} {:308:} Thicshhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh ghê lại ngắm zai đệp <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 11-11-2011 15:02:34 | Chỉ xem của tác giả
ilovefbp gửi lúc 10-11-2011 22:48
chưa xem phim này nên kg biết kết thúc thế nào
chỉ xem 2 ep đầu thì thấy nhân vật củ ...

Wa bít Hom ko iu mình mà cứ níu kéo hoài đạo diễn mà ko cho anh í chết thì tình iu của Chit zới Hom càng rối rắm hơn nữa
Ngao Rak Luang Jai là phim đầu tay của cả 3 người ,Mark zới Nadech ok rùi nhưng Mint N thì chán wa'

Bình luận

mình xem 2 flim của Mint rùi nhưng mình chả ấn tượng j với sis hết trơn cứ nhàn nhạt sao ấy  Đăng lúc 11-11-2011 07:06 PM
c Mint kg xấu nhg mà mình hem thích chị ấy, cả trong phim mới với Yadech cũng thế :)  Đăng lúc 11-11-2011 04:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 11-11-2011 20:36:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem 2,3 phim của MintN (cáiGRGR đang chiếu mới xem tới tập 6),nói chung là k thik nhiều hơn
Mình thấy nhiều người bảo MintN k xinh,chứ với con mắt thẩm mĩ của mình thì MintN khá xinh(cá nhân mình thấy xinh hơn Yaya),nhìn mặt cũng k phản cảm,nhưng cũng chẳng thiện cảm lắm.Bình thường

Cái Ngao rak luang jai,nv Khao Hom cứ chầm chậm,lừ đừ kiểu j ấy.Cá tính thì cũng k hẳn,mình thấy nhiều lúc khá là đạo đức giả.Đã thế còn rất dùng dằng.Quan niệm về tình yêu của chị này  là “K yêu Nawa nhưng tin rằng ở bên cạnh Nawa sẽ hạnh phúc”.Bình thường ấy mà,mình rất ủng hộ hôn nhân hòa hợp k dựa trên nền tảng tình yêu mà dựa trên nền tảng là tình thân,nhưng mà vào phim này,với anh Techit vừa cool vừa cute,bên cạnh Nawa vừa ích kỉ,vừa tự phụ thì mình cực ghét thái độ dùng dằng của Khao Hom,k nghĩ tới  cảm nhận của người mà cô ấy yêu và cũng rất yêu cô ấy(chính là anh Techit)
Cái kết thúc thì thôi, để sau này đến tập cuối nói sau

MintN k có nhà riêng nên vào đây tản mạn tí cho xôm tụ.
Đang xem cái GRGR,thật sự vô cùng thik nv Prae của MintN cũng như cách diễn xuất của chị này.Đây là nv mà mình yêu thik nhất phim(cho tới tập 6 là thế,chắc tới tầm t9,t10 vẫn vậy),cộng với anh Mor thành 1 cp cực kì lí tưởng trên quan niệm của mình.Vì thế mà đi xem cái Mối tình gia tộc  với Andrew.Ngày xưa xem xong Ngao rak luang jai cũng định xem phim này rồi,nhưng mà nhìn cái kính khó đỡ của Andrew trong đấy,cộng thêm cũng k hâm mộ Minht N lắm nên thôi.Giờ vì Prae mà xem ,rút ra kết luận là hóa ra quan điểm của mình ban đầu sai bét.Xem xong dù vẫn k thik cái kính nhưng lại thik Andrew,dù  thik Prae nhưng cực ghét Noi của MintN trong đó.Một nhân vật k khác j Khao Hom.Trước mặt nam chính thì hiền lành, sau lưng anh thì hoặc là suốt ngày khóc,hoặc tỏ thái độ kháng cự(sau lưng).Chị này cũng khá dùng dằng giữa nam chính với nam 2,bỏ thì thương,vương thì tội,xem phim khá ức chế với nữ chính(phim thì ngắn thôi nhưng có cảm giác tình yêu của hai người rất  sến ,rất lê thê).Vậy nên có lẽ mình chỉ có thể thik Prae trong GRGR được thôi

Nói chung là phim Ngao rak luang jai này ,cứ lúc mình bực mình với Khao Hom thì tự nhiên có 1 vài cảnh nó kéo mình về(ví dụ vụ với tay lấy sơi vải khi rắn cắn)
Thôi thì tập trung gặp lại tình yêu số 1 một thời là anh Techit vậy(giờ vẫn yêu nhưng k là số 1 nữa rồi)
Hóng sub phim quá đi mất

Bình luận

Vai của Mint trong mối tình gia tộc còn chán hơn cả Khao Hom nữa ấy  Đăng lúc 12-11-2011 03:05 PM
Cái này phải có t.y mới làm được,chứ lập ra rồi để phủ bụi thì mình k thik.Mà t.y của mình chưa đủ  Đăng lúc 12-11-2011 01:15 AM
bạn lập nhà cho Mint đi;))p/s like cmt của bạn :x  Đăng lúc 11-11-2011 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 12-11-2011 20:27:17 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này vắng vẻ quá,góp ít ảnh xây nhà nào

Phải nói thật,couple chsinh là Mark-MintN nhưng mà cả phim toàn là Mint đi với Nadech thôi

Cre:popcornfor2

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 12-11-2011 20:29:22 | Chỉ xem của tác giả
Cái này  nhìn hai lão này thật khó đỡ

Cho bà con xem tí hàng hot  

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 12-11-2011 20:31:40 | Chỉ xem của tác giả
Hàng hot version 2

Một trong những điều Techit khác nam chính ở lakorn khác là trong này ở các mặt,anh hầu như đứng thứ 2,toàn thua Nawa

Mặt cha Nawa này vênh quá

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 12-11-2011 20:36:41 | Chỉ xem của tác giả
Cực ghét Nawa ở chỗ này,vô cùng ích kỉ,chỉ giỏi cướp công người khác

Thỉnh thoảng cp chính cũng được mấy cảnh sweet lắm cơ

Nhưng hầu như là cãi nhau thôi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo