Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2010] Ngao Rak Luang Jai/Mối Tình Ngang Trái | Mint Natwara, Prin Suparat

Đóng [Lấy địa chỉ]
241#
Đăng lúc 25-5-2013 12:20:54 | Chỉ xem của tác giả
Khao Hom vốn là kết quả của mối tình bị ngăn trở giữa một tiểu thư nhà giàu và anh lái xe nghèo. Do một tai nạn mà cô bé Khao Hom bị thất lạc và lớn lên tại Ban Tor Fah cùng với Ratee.
  Tại đây Khao Hom tình cờ gặp lại cha mình và hai anh em họ là Nawa và Terchit. Cả hai chàng trai đều có tình cảm với Khao Hom. Tới khi Khao Hom sắp tìm lại được người mẹ của mình thì Ratee ganh tỵ, ra tay ám hại cô và người cha nhằm mạo danh Khao Hom.
  Nhưng Khao Hom may mắn thoát chết và được Terchit cưu mang với một điều kiện là cô phải đính hôn với anh, Khao Hom chấp nhận điều kiện này.
Biết được chuyện Khao Hom đính hôn với Terchit, Nawa vô cùng tức giận và tin rằng cô bị ép buộc. Vì vậy anh tìm mọi cách để giành lại Khao Hom.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

242#
Đăng lúc 8-1-2014 15:20:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim này link down còn được không vậy các bạn???mình mới xem online thôi. Mà hay quá nên muốn down về để một là xem phim, hai là ngắm nghía anh...hehe
lúc mới đầu phim, mình cứ tưởng anh Mark đóng vai thứ chính còn anh Nadech đóng vai chính chứ. Ai dè...mà phải công nhận là anh Mark đóng phim này quá hay và quá đạt. Lúc chưa yêu thì tìm cách hành hạ, làm khó chị. Sau khi yêu rồi thì...ta nói ảnh dễ thương gì đâu á. Yêu một cách âm thầm, lặng lẽ không cần chị phải biết. Vì ảnh nghĩ chị không thích ảnh và thích Nadech...ai có ngờ là chị từ lâu cũng đã thích anh rồi. Và chị thì lại nghĩ anh chỉ muốn thắng Nadech nên mới cố giành chị từ tay Nadech. Và cũng vì anh suốt ngày hành hạ, làm khó chị nên chị đã không nhận ra tình cảm của mình...đến cuối phim 2 anh chị mới thành đôi. Không được xem lúc anh chị quen nhau, yêu nhau sẽ như thế nào ta???
đóng phim này thì chị hiền lắm cơ...còn đóng phim gì có Nadech đóng ý...thì ác vô đối. Mình chưa xem nên cũng không biết chị sẽ ra sao. Nhưng xem trailer thì cũng hấp dẫn đó...
còn anh nhà ta thì không thắc mắc rồi...trong phim này anh đã đóng 2 tính cách luôn rồi. Tính cách nào cũng dễ thương hết trơn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

243#
Đăng lúc 11-1-2014 02:13:59 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này 2 lần rồi mà vẫn thấy hay...thích cặp diễn viên chính đã đành rồi. thích luôn anh thứ chính nữa ý...mà nói chung là phim này rất là hay...
xem phim này xong mình xem phim của anh Nadech. đó là Akkaness's Heart. xem phim này thì mình lại thấy Ratee có đóng trong này. trong phim Mối tình nganh trái thì Ratee ác vô đối, không ai ác bằng. xem phim này mình chỉ muốn vạch trần bộ mặt của Ratee mà thôi. nghĩ sao mà lại có người ác đẽn thế không biết...nhưng khi xem qua bộ Akkaness's Heart thì lại thấy Ratee đáng yêu vô cùng...cái tính mê trai trong phim này càng mãnh liệt hơn nữa...nhưng không toan tính và tìm mọi cách đoạt được như trong phim Mối tình ngang trái...xem phim Akkaness' Heart cái cũng thích Ratee...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

244#
Đăng lúc 13-2-2014 20:10:38 | Chỉ xem của tác giả
đây là bộ phim thái lan đầu tiên mà mình xem đó. sau khi xem phim này xong là mình sa chân vào hố phim lakorn luôn không gượng dậy nổi nữa, nhớ hồi trước còn xem phim này tren youtube phụ đề tiếng anh coi chữ được chữ mất mà cứ cố gắng theo dõi. giờ thỉ những diễn viên đóng phim này đều đã trưởng thành và nổi tiếng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

245#
Đăng lúc 23-5-2015 23:19:45 | Chỉ xem của tác giả
chỉ còn link fshare là down đc thôi subteam ơi...cơ mà chỉ đc có 4 tập cuối...còn mấy file khác hư hết rồi ạ...subteam xem và khắc phục cho dân tình có xem nữa nhé...cảm ơn subteam nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

246#
Đăng lúc 27-10-2015 05:24:07 | Chỉ xem của tác giả
hy vọng là subteam nhà mình cũng reup lại link phim này luôn phim gì của P'Mạc là thích hà...reup hết phim mà P'Mạc đóng cũng đc yêu subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

247#
Đăng lúc 23-11-2015 21:53:40 | Chỉ xem của tác giả
ST đã đóng project làm lại phim đã sub rồi hả???sao mãi mà phim này vẫn chưa đc làm lại ạ???e k có ý hối sub.chỉ là e muốn biết đã có ST nào đọc đc thỉnh cầu của e và đang làm k ạ???cảm ơn ST nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

248#
Đăng lúc 7-1-2016 20:13:13 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem lâu rùi vì thích Mark .
Phim này cả 2 dv nam đều ok.
Không thích nữ chính nên cảm thấy phim ko đc trọn vẹn, thấy em này đóng phản diện thì tốt hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

249#
Đăng lúc 29-9-2016 02:18:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim Thái đầu tiên mà e xem. E trót đỗ anh Mark trc vì phim này. A đẹp trai quá. Còn Na của Ya phim này vào vai nam phụ hơi ghét ghét nên ko đổ anh í ngay được ) sr ty. Trừ phim nè ra những phim e xem chị Mint N toàn đóng vai phụ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách