Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2010] Ngao Rak Luang Jai/Mối Tình Ngang Trái | Mint Natwara, Prin Suparat

Đóng [Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 9-12-2011 23:05:34 | Chỉ xem của tác giả
Không nghĩ là các bác còn cho chụp cái poster kiểu này.Bảo sao mà bao nhiêu người nghĩ Nadech-MintN là cp chính

Cre:SPC

Bình luận

mềnh mà lấy mí cái ni làm poster chắc bị ném đá hội đồng quá :))  Đăng lúc 10-12-2011 08:50 PM
èo :|  Đăng lúc 9-12-2011 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 9-12-2011 23:25:55 | Chỉ xem của tác giả
Lúc trước hình như mình bảo Nawa của Nadech trong này khiến mình rất ức chế.Đồng thời hình như có 1 vài bạn nói nếu N đóng vai phụ và phải chết (spoil nhỉ?) thfi k biết có nên xem không,mình đã nói là Nawa trong này đáng ghét lắm,nếu k muốn mất hình tượng Nadech thì k xem thì tốt hơn
Vấn đề là lúc nãy lượn lờ linh tinh,đọc xong một số cảm nhận về phim này,trong lòng chột dạ nên phóng thẳng về đây đính chính để đề phòng trường hợp nhỡ đâu sau này có người trách mình(hi vọng là mình lo xa quá)

Hóa ra thấy Nawa đáng ghét có mỗi mình mình thôi(hoặc có thêm 1 ít nữa),chứ thấy rất nhiều người thik Nawa,thương cho anh này(vì cái kết thúc của phim).Mọi người đều khá ca ngợi tình yêu và sự hi sinh của Nawa,thấy có bạn còn so sánh với Wayu của Om trong Prajun Lại Payak nữa(phim này chắc ít bạn xem,nói chung anh Wayu trong đấy là nam 2 thôi,nhưng yêu nữ chính lắm,hi sinh hết mình cho chị,làm cho dân tình mong hai người  đến với nhau nhưng cuối cùng anh này lại die)
Vậy mới thấy cảm nhận của mình thiểu số quá,vậy nên có bạn nào băn khoăn chưa xem thì cứ xem thử vài tập cho biết rồi quyết định nhé

P/S:Riêng mình vẫn k thay đổi được cảm giác về Nawa(có j sau này ra sub rồi mình sẽ nói sau).Thêm 1 điều là xem Prajun Lai Payak cũng k thik Wayu dù nv của anh đối với nữ chính chắc chắn ăn đứt nam chính Anorn.Thấy anh Wayu này tốt với nữ chính thật,yêu nữ chính hết mình thật,đẹp trai thật nhưng mà chẳng có tí tẹo cảm xúc nào

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
tt_1426 + 1 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 9-12-2011 23:52:50 | Chỉ xem của tác giả
Nếu ko đọc nội dung trước mình củng nghĩ Wa là vai chính Chit chỉ là kẻ thứ 3 phá đám thôi,sự xuất hiện của Wa nào là gặp tai nạn phải ngồi xe lăn,được đưa tới một nơi đễ nghỉ dưỡng rồi choảng nhau zới nữ chính...làm mình có suy nghĩ đó.Lúc Hom mất tích Wa vì ngồi xe lăn ko đi kím được nhấp nhổm ko yên cả đêm làm mình thấy tội tội nhưng càng về sau nhưng j mà Wa thể hiện thì...
Cuộc sống của Wa là bức tranh tươi đẹp màu hồng,giàu có người cha iu thương tương lai sáng lạng còn Chit thì sao nào có ông cha chỉ bít quyền lực,tiền tài lúc nào cũng ra lệnh cho con trai làm theo ý mình chả cần bít đúng sai thế mà Wa còn đi tranh giành zới anh í nữa.Chit ko được sống trong thế giới đầy tình cảm như Wa nên những j anh ấy thể hiện zới Hom ko được lãng mạn như Wa nhưng vẫn luôn âm thầm wan tâm chăm sóc thế mà Hom lúc nào cũng sưng sĩa lên zới anh ấy.Bởi thế coi filim ngoài Chit ra Hom zới Wa mình ko thíc ai hết

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
tt_1426 + 1 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 10-12-2011 00:06:00 | Chỉ xem của tác giả

nếu như mọi người nói thì vai của Mark khá là hay :D
mình khá là có cảm tình với Mark trong bộ 4 Hua Jai Haeng Khun Khao
nên sợ phim này bạn ấy bị mất hình tượng lắm
mới ý kiến vậy mà đã có người bênh vực
vậy là yên tâm ngồi hóng phim coi tiếp rùi :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 11-12-2011 23:02:58 | Chỉ xem của tác giả
Vui thiệt đang coI bên Game ruk game rai cũng có Nadech với Mint đóng nữa. Bên đây là Nadech yêu chị Mint nhưng chị Mint yêu ng khác. Còn bên kia thì chị Mint yêu anh Nadech, anh Nadech yêu ng khác. Coi hai phim cùng 1 lúc, thấy mắc ngộ quá :)))

Bình luận

phim này Nadech hổng đẹp trai bằng phim GRGR :))))  Đăng lúc 12-12-2011 01:25 PM
Coi phim kia xong het muốn coi film này, quá đây phá hồi bọn nó ném dép chit :D  Đăng lúc 12-12-2011 07:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 13-12-2011 11:19:30 | Chỉ xem của tác giả
Yaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.. sắp có tập 3 rồi, khóc vì vui sướng, tập 4 lên thành phố mới vui, Techit sẽ sống cùng nữ chính, vui rồi đây {:264:}

Bình luận

oa hay nha, càng ngày phim này càng thú vị  Đăng lúc 13-12-2011 12:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 13-12-2011 14:15:40 | Chỉ xem của tác giả
[T-Zone].Ngao.Rak.Luang.Jai.Ep03.SD.KST.NET.VN.mkv

Link torrent trang 1!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 ...!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 13-12-2011 15:52:04 | Chỉ xem của tác giả
khóc to, sao ko có ai down tập 3 hay sao, tớ down nãy giờ đc 30% rồi bây giờ thì ngừng hẳn, hi vọng có nhiều bạn down, ko thì chết vì chờ đợi, Techit đang đợi tớ coi nè, khóc lớn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 13-12-2011 20:26:56 | Chỉ xem của tác giả
thaovox gửi lúc 13-12-2011 15:52
khóc to, sao ko có ai down tập 3 hay sao, tớ down nãy giờ đc 30% rồi bây giờ thì ngừng h ...

mình cũng vậy, down mãi ko xong, hic hic, mọi ng` hợp sức kéo seed đi đc ko {:288:}
chờ lâu vậy rồi mà bây h có phim lại ko đc xem nữa thì mình chết luôn mất
pleaseeeeeeeeeeeee, help meeeeeeeeeeeeeee

Bình luận

open port xem nào, mình đang down nhanh lắm, xong rồi đấy, đang để seed đây nài.  Đăng lúc 13-12-2011 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 13-12-2011 21:03:43 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là phim này ko dc hay cho lắm. Mình mới coi hết phim hôm qua, vô lí hết sức, xây dựng nhân vật ko có logic tí nào cả, lúc này lúc kia. Nhưng mà nói chung diễn viên dễ thương nên ráng coi hết. Nghe nói phim này làm ra là để lăng xê diễn viên mới, hèn j mà nội dung hơi kì kì. Mói chúng phim này thành công ở chỗ diễn viên đã có dc nhìu fan.
Àh mà có bạn nào bik bộ truyện tranh Bá tước tiểu thư ko? Mình coimphim này thấy nội dung giống giống, cung mồ côi, xong bị mạo danh, xong rồi ng phát hiện ra kẻ mạo danh chết, đồng bọn chết, cũng có 2 anh iu chị nhân vật chính. Ra sức bảo vệ chị và tìm ra sự thật, rùi 1 anh cũng bắt chị nữ chính làm hôn thê, rùi gia đình cũng phản đối, bla bla.... Giống lắm luôn đó ^^
mà thui nói chung phim này có anh Mark anh Nadech với chị Mint dễ thương nên ráng coi :)))

Bình luận

Mình mới coi xong hết bộ engsub, coi đi rùi bạn sẽ thấy giống mình :))  Đăng lúc 14-12-2011 08:32 AM
nội dung thì hơi vấn đề nhưng về sau mới hay bạn à, với lại Techit khiến ng` ta mê mẩn hơn là nội dung  Đăng lúc 13-12-2011 09:39 PM
mới cso ba tập thôi mà, hạ hồi phân giải, màn hay còn ở phía sau.  Đăng lúc 13-12-2011 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách