Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2009] Poo Yai Lee Gub Nang Ma | Ploy & Por

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 4-1-2012 01:39:12 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 4-1-2012 01:22
hehee...từ lúc coi phim Thái đến nay...ss cũng luyện đc hơn 30 bộ rồi em ơi...
phim n ...

hì, vậy là 2 c e mình đúng cạ rồi đấy
từ hồi bé thì toàn xem film đài loan với trưởng kim dung ý,rồi thì TVB, singapore đủ kiểu (tại tv có mỗi mấy cái đó), xem riết, thuộc hết cả tên diễn viên lẫn tiểu sử :))
mấy năm nay thì Hàn xẻng lên ngôi, xem quá chừng luôn, nghiện sang cả Kpop,

nhưng sau City hunter, bị chán hàn quốc, xem nh thấy nhàm, mò đc love never die, thế là nghiện luôn thái, lại lần mò diễn viên, thấy toàn gái xinh trai đẹp, thik lắm :) cũng xem đc kha khá, nhưng chắc ko thể nh bằng ss đc ;)), tại e còn đi học, cũng ko nh time lắm, chủ yếu ưu tiên xem dviên mình thik và biết, hài thì càg ưng, film nào dài dài, buồn buồn là cũng hơi ngạj ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 4-1-2012 10:38:40 | Chỉ xem của tác giả
rukato_peo gửi lúc 4-1-2012 01:39
hì, vậy là 2 c e mình đúng cạ rồi đấy
từ hồi bé thì toàn xem film đài loan với t ...

hixx sao mà em nào chuyển qua Thái cũng bỏ Hàn hết..
ss gặp nhìu người lắm rồi...
toàn chuyển sang Thái rồi mê trai gái Thái thui...mà công nhậ DV Thái đẹp thiệt...hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 4-1-2012 13:47:28 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 4-1-2012 10:38
hixx sao mà em nào chuyển qua Thái cũng bỏ Hàn hết..
ss gặp nhìu người lắm rồi...
to ...

đâu, em chỉ xem thêm phim thái thui, bớt xem film hàn hơn trc,
chứ ngày nào em chả kpop, nói chung vẫn thik lắm :))
kiểu xem hàn cute, baby quen rồi, h xem toàn bay guy, manly nó có tý gió mới ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-1-2012 20:34:28 | Chỉ xem của tác giả
rukato_peo gửi lúc 4-1-2012 13:47
chứ ngày nào em chả kpo ...

ss thì coi phim Thái nhưng vẫn lượn lờ box Hàn...và vẫn coi phim của nhưng DV hàn mà ss thích...
dù gì thì phim Hàn vẫn là mối tình đầu mà...hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-1-2012 20:36:08 | Chỉ xem của tác giả
rukato_peo gửi lúc 4-1-2012 13:47
chứ ngày nào em chả kpo ...

ss thì coi phim Thái nhưng vẫn lượn lờ box Hàn...và vẫn coi phim của nhưng DV hàn mà ss thích...
dù gì thì phim Hàn vẫn là mối tình đầu mà...hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 5-2-2012 19:21:23 | Chỉ xem của tác giả
rukato_peo gửi lúc 3-1-2012 03:32
Cr: DAN

Cảm ơn u đã giới thiệu bộ phim này nha! tớ đang coi,tuy Tiếng anh còn kém ,nhưng mà thấy phim nó ý nghĩ thật.Bộ này rất khác với các lakorm khác ,kể cả về motip nội dung lẫn tính cách nam ,nữ chính .Trên đời này không biết còn sót lại người như P' Lee không nữa .Đây là bộ phim đầu tiên mình coi của Por,nhìn cái mặt anh ấy đóng cảnh cầm trái cam ăn mà mắt thì nhìn đắm đuối Maneen,mình  cười nghiêng ngả.Por chắc U30 rồi nhỉ ,sao mà trẻ thế ,mặt chẳng có nếp nhăn chi cả . Chị Ploy thì mới chỉ xem ở Chuyện tình ở quảng trường Siam thôi ,chị này diễn đạt thế mà cũng xinh nữa .Phim này mà có Vietsub coi thì hay phải biết ,nội dung mang tính giáo dục cao mà không hề khô khan gì cả ,xem đoạn đầu hài  cười bể bụng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
 Tác giả| Đăng lúc 5-2-2012 20:29:09 | Chỉ xem của tác giả
Lansuka gửi lúc 5-2-2012 19:21
Cảm ơn u đã giới thiệu bộ phim này nha! tớ đang coi,tuy Tiếng anh còn kém ,nhưng mà ...

hihi, bạn thik là vui rồi

por sinh năm 78 bạn ạh, cũng 34 r, nhưng zai thái mà :"> ai cũng trẻ và manly hết {:262:} dù mới xem thấy por hơi quê quê, nhưng riết r, lại fê nhân vật p'lee
mới đầu mik xem film này trên tinh thần 4fun là chính, nhưng r cũng thấy nó r ý nghĩa, tình tiết cũng lôi cuốn, các nhân vật đều được xây dựng rất mới mẻ nhưng gần gũi (kiểu xem bad guy nh, nên thấy lạ lạ ý mà )
mik cũng muốn giới thiệu nh film cho mọi ng cùng biết nh về lakorn {:309:}

chăm chỉ vào xem rồi cùng 8 với mọi ng cho vui nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 6-2-2012 10:47:36 | Chỉ xem của tác giả
rukato_peo gửi lúc 5-2-2012 20:29
hihi, bạn thik là vui rồi

por sinh năm 78 bạn ạh, cũng 34 r, nhưng zai thái mà  ...

Đúng vậy .P'Lee giờ là của quý và  hiếm  rồi{:313:} .Người đâu mà tốt bụng ,tình cảm nhưng không bi lụy,lại chăm chỉ làm việc nữa .Hehe gia đình mình cũng là farmer nên càng thích phim này ,thấy nội dung nó rất thực tế . Nam ,nữ chính  trong phim này thì  không ngốc xít quá như các phim khác toàn bị nam nữ hai lôi kéo . Por trẻ quá nhỉ ,anh này đóng Phương thuốc cho thù hận nữa nhưng mình không xem . Sắp tới khéo dành chút thời gian xem phim của  chị Ploy và  anh Por mới được .Mình mới xem phim Thái được nửa năm nay ,nên ngoài tự mò mẫm kiếm phim xem thì cũng hay dựa vào sự giới thiệu của mọi người .Xem rồi buôn với mọi người công nhận rất vui ! Thanks mọi người nhiều lắm !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 9-3-2012 21:17:50 | Chỉ xem của tác giả
Uí phim lau thế tưởng ko ai để ý thì ra bạn đã up lên.
Phim này hay thật vui mà ko nhàm, coi phim mà tức thằng cha Nick đồ ăn bám coi xong bộ này kết cặp này luôn quay qua coi tiếp trick love của 2 anh chị đóng vui phết thấy lịch 2012 2 anh chị chụp chung ko biết các bác có cho tái hợp ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 10-3-2012 11:59:54 | Chỉ xem của tác giả
ganhu68 gửi lúc 9-3-2012 21:17
Uí phim lau thế tưởng ko ai để ý thì ra bạn đã up lên.
Phim này hay thật vui mà ko nh ...

tớ lại toàn đi cày mấy phim cũ thôi . thấy  vẫn hay dù phần thời trang ko quen lắm{:441:} .mấy phim cũ của anh Por hay lắm .Taddao busaya ( đứa con bị từ chối ),jao sao ban rai bộ này mới có engsub được 9 tập ,phim này nhiều cảnh anh cute vô đối, iu lắm , rồi thì   Awayjee See Chompoo nữa  . Nhờ b rukato  giới thiệu phim Poo yai lee gub Nang ma mà tớ biết tới anh Por ,xem phim kết anh  luôn {:408:}và giờ thì đã luyện được ...gần 7 bộ cả thẩy .Mình thấy anh diễn rất đạt,từ sự lạnh lùng hay hài hước anh đều nhập vai ok hết .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách