Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Koo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2008] Ngao Asoke | Pong & Peung

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-12-2013 22:40:58 | Xem tất
happylily gửi lúc 11-12-2013 09:27
Giọng của Peung hay thật mà. Mình biết một chút tiếng Thái và cũng đã nghe quá nhi ...

uhm, công nhận giọng Peung mềm mại , hay thật, mình xem nhiều phim rồi mà chưa thấy ai có giọng dễ thương như Peung cả,
WI đóng vai ác nhưng mỗi lần đến cảnh cô ta mình chỉ mắc cười thôi,tại vì cách nghĩ cô ấy quá ngố, làm nhiều chuyện mà mình thấy còn xấu hổ ấy, nói chuyện cái mỏ lúc nào cũng chu chu, gựt giựt nhìn đúng là hài luôn,
phim này mình thấy cũng có vai ác vai hiền nhưng mà nó cũng ko đến nỗi vòng vo so với một số phim, tình huống xâu dựng có thể hiểu và chấp nhận những điều đó, chứ một số phim mình koi mà mình thấy phát bực, nhấtlà phim gì mà Pong cũng đóng nữa đó: cuộc chiến những thiên thần, nhìn Pong mà chỉ muốn đấm cho vài phát,{:445:}{:412:} ghét chịu ko nỗi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-2-2014 08:23:02 | Xem tất
Bây giờ mới biết đến phim này!! tận năm 2008, cũng 5 - 6 năm rồi!! hôm nay tình cờ xem được, phim hay tuyệt cú mèo@_@. Người tốt, hiền lành thì cứ hiền hơn bụt, còn kẻ xấu thì cứ xấu 1 cách đáng sợ !!! xem hơi bị bức xúc ah!! diễn viên đẹp, diễn tốt, đồ mặc cũng đẹp nữa! thích cô nữ chính, nhìn xinh dzễ sợ, nam chính thì quá bá đạo ah, thích người ta mà miệng cứ nói lời cay độc làm tổn thương người khác ghê sợ!!!  đã vậy còn ghen tuông 1 cách vô lý luôn !! đúng là phim hấp dẫn thật đó , nhưng cái kết nó cụt ngủn quá, mà nữ chính cũng dễ dàng tha thứ cho nam chính quá, phải hành ảnh dài dài mới hay, mình muốn xem kết thúc dài dài chúc về sự ăn năn, hối hận của nam chính khi đã đối xử bất công với nữ chính nữa mà ah!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách