Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Ateam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2008] Jai Rao l Ken & Aff

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 11-3-2012 13:23:13 | Chỉ xem của tác giả
với mình, Ken - Aff là nhất
hai anh chị đóng hợp nhau lắm
đóng mà như thật vậy  
nhìn lại vô cùng đẹp đôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 11-3-2012 13:48:50 | Chỉ xem của tác giả
megahoatuyet gửi lúc 11-3-2012 13:23
với mình, Ken - Aff là nhất
hai anh chị đóng hợp nhau lắm
đóng mà như thật vậy  

bạn thích Ken Aff à
ôi, cái Jai Rao, nó bùn, anh Vic chung thủy quá
nhưng mình thấy chị Aff đóng với ai cũng hạp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 27-5-2012 19:43:08 | Chỉ xem của tác giả
trân trọng kính gửi toàn thể các fan lakorn

Cách đây một năm 28/05/2011 đã có bao nhiêu bạn tò mò vì dòng chữ
"click vào đây để biết một Bad Guy thực sự là như thế nào!".

Vâng!  chính anh - Kawee, Bad Guy khốn nạn nhất, bất cần nhất, đáng hận nhất, dã man nhất, thú tính nhất, nhỏ nhen nhất  nhưng cũng đáng thương và có quá trình cải tà quy chính dưới sự hành hạ của good girl Narin cực khổ nhất, bền bỉ nhất {:412:} được yêu thích nhất đã lên sóng đại gia đình KST.NET.VN nay là KITES.VN.
Nhân dịp kỉ niệm một năm Sawan Biang lên sóng, cộng đồng yêu thích Sawan Biang trân trọng mời các bạn đến thăm quan ngôi nhà Sawan Biang đã được một năm với 11 bài viết cảm nhận có xuất sắc không thì chưa biết nhưng cảm xúc dạt dào thì có thừa{:443:} {:445:}  của những mem điên đảo vì Sawan Biang.

Vé máy bay đây ạ

Đã mỏi chân, khát nước muốn ăn hoa quả chưa các bạn{:297:} , hãy làm một chuyến khinh khí cầu sang nhà Sawan Biang để chúng tôi được đón tiếp các bạn nhé.
Đã rất vất vả mượn của Hòn Tằm resort cái khinh khí cầu tuyệt vời này làm phương tiện di chuyển, mời mọi người cứ tự nhiên.{:273:}

{:298:} Sự có mặt của các bạn là niềm vinh hạnh lớn lao vô bờ đối với chúng tôi.{:298:}

{:290:} P.S: Vào là thấy, thấy là nhận xèng!!!{:290:}

gửi đến các bạn 1001 mũ 1001 nụ hun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 23-6-2012 13:43:40 | Chỉ xem của tác giả

cre baidu
reup by Bư
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 23-6-2012 13:44:43 | Chỉ xem của tác giả

cre baidu
reup by Bư
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 23-6-2012 13:45:45 | Chỉ xem của tác giả

cre baidu
reup by Bư
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 15-2-2013 09:54:33 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi hết bộ này , đang coi Raeng Ngao , tự nhiên thấy Jai Rao thế là coi thử luôn

Không ngờ phim này hay vậy mà giờ mình mới coi, 3 ngày chém luôn 15 tập (dĩ nhiên là có tua mấy đoạn của dàn diễn viên phụ), quá sức ồn ào =)))

Ghét nhất là cha kí giả đồng bóng với nhỏ em gái nuôi gì đó, đúng là cái mặt nhìn đã thấy ghét, quạ mà đòi ăn thịt thiên nga, nghĩ sao xấu tính xấu nết xấu cả người như thế mà đòi Vic yêu.

Hâm nhất là nó với ông nàh báo gì đó, ngoài đời ko biết có loại phóng viên vô liêm xỉ đến mức vậy ko á? Ai mà nhịn được.

Còn đọan 2 cặp đôi chính thì đúng là hay quá cặp phụ thì vừa cute vừa buồn cười. Cặp chính thì ngược tả tơi,  rất chi là khoái kiểu yêu dằn xé nhau như thế, giống CharlesFarlada hay PongAum trong Tommorrow, kiểu vừa giận mà vừa yêu, vừa yêu mà vừa ngược.Mà còn giận nghĩa là còn yêu ghê gớm luôn

Thấy tình yêu nó cháy bỏng qua cái hành động gọi là ngược nhau như thế. Nhưng phải nói VicAoey đậm mùi  Hàn Quốc quá, có ung thư với tòan nước mắt

Aoey thì cũng đáng thương thật, bệnh tậ rồi bị Vic hiểu lầm. Nhưng mình lại thấy Vic khổ tâm cả khổ thân hơn rất nhiều.

Aoey quá diễm phúc khi ko có Vic thì cũng có P'Lak luôn yêu thương chăm sóc chở che, may mắn quá còn gì nữa?

Vic vừa phải chăm sóc người vợ liệt giường, liệt não, cả đứa con nhỏ sinh thiếu tháng, bỏ luôn cả sự nghiệp.  Vic quá là vĩ đại, cực khổ chết luôn ý chứ.

Hòan cảnh đó đúng là quá sức chịu đựng của 1 con người bình thường, ko có anh pede giúp đỡ thì thật ko hiểu sao Vic lo cho xuể nữa.

COn nhỏ , vợ bệnh, áp lực công việc => vai diễn đau khổ nhất mình từng thấy anh Ken đóng.

Kết thúc này hơi giống GRGR, khi n'ek mất kí ức chả nhớ gì về tình yêu đẹp đã qua, cũng hơi hụt hẫn tí, thấy tội cho p'ek . Nhưng dẫu sao với định mệnh tình yêu của họ lắm phong ba như vậy, mà cuối cùng vẫn còn được sống bên nhau là quá may mắn rồi

Tình yêu vẫn còn đó là được,  kí ức sẽ 1 ngày nào đó tự nó sẽ hồi sinh thôi. Nhưng tập cuối kết thúc hôi thừa nhiều cảnh quá, cầu hôn, nhận giải thưởng này nọ làm thấy hơi sến chút.

Mình nghĩ kết thúc ở chỗ Lak và Menie yêu nhau, tuyên bố sắp đám cưới rồi cùng nhau ra đảo ăn Giáng SInh với gia đình Vic, lúc Aoey đứng dậy đi đc chạy theo con gái , rồi cả nhà ôm nhau hạnh phúc là hay rồi (ss Aff biểu cảm khúc đó tuyệt), một kết thúc mở ra hy vọng.

CHứ cái kết như trên phim, làm rõ Aeoy mất trí, Vic khóc bùn làm mình thấy sự bi lụy nó trải dài cả bộ phim, làm thấy tiếc nuối quá, kết rõ quá ko hay.

Phải công nhận 2008, anh Ken đúng là dội bom nhỡ, Sawan biang lẫn Jai rao đều ấn tượng thật

Bình luận

thấy n com nên t vô hồi tưởng lại, hic!công nhận anh Ken diễn ngọt lịm, làm m khóc khổ khóc sở! hic! Đúng là mối tình đau khổ mà!!  Đăng lúc 17-2-2013 01:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách