Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wallace79
Thu gọn cột thông tin

*¤°*¤° Cập Nhật Weibo của Bông ka °¤*°¤*

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 6-4-2013 15:39:56 | Xem tất
Weibo, 1515 p.m ngày 05/02/2013

Các đồng đội cùng Lệnh Hồ Xung đến với "Thiên Thiên Hướng Thượng".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2013 15:50:21 | Xem tất
Weibo, 19:30 p.m ngày 06/02/2013

Hoa ka giao lưu weibo cùng fans hâm mộ ^^ (cực cute)

Fans: Kiểu tóc mới của anh rất là tuấn tú nha, em rất thích nó.
HKH: cám ơn bạn.

Fans: Nếu rating của Tân Tiếu Ngạo Giang Hồ phá kỷ lục thì Vu Chính có hứa sẽ tặng anh 1 chiếc xe? Anh thích loại xe nào?
HKH: Tùy vào thành ý của anh ta thôi.

Fans: Ông chủ Hoắc, anh có định sẽ hướng sự phát triển lên màn ảnh rộng ko?
HKH: Đối với tôi mà nói, màn ảnh chẳng có phân biệt lớn hay nhỏ.

Fans: Kì thật tôi chưa từng xem các bản TNGH trước đây, cũng ko biết những ai đã đóng Lệnh Hồ Xung?
HKH: bạn chỉ cần biết rằng, tôi đã đóng nó là được.

Fans: Kiến Hoa ka ka, nhìn em nè, nhìn em nè. Em càng ngày càng mong ước 1 khát khao. Cầu cho Hồ Hoắc có thể tái hợp tác. Tiên Kiếm 3 thật sự khiến mọi người phát sốt, khi nào mới có thể tái hợp? Thực sự hy vọng 2 ka có thể cùng đóng chung 1 bộ phim nữa? Xin hỏi 2 người có cơ hội cùng tái hợp với nhau ko ạ?
HKH: sao lại hỏi tôi, bạn đi hỏi lão Hồ ấy.

Fans: Các vai diễn gần đây của anh như Mạnh Thiên Sở, Lệnh Hồ Xung đều là những loại vai hoạt bát, có phải anh đã sẵn sàng chấp nhận các vai diễn có tính cách khác với mình?
HKH: quả thật rất khó để tìm thấy các vai diễn có tính cách giống như tôi.

Fans: Hoa ca, hôm nay là anh đích thân đánh chữ trả lời chúng em à? Thật là cảm động quá.
HKH: Điều này cũng cần phải hỏi sao? Tất nhiên là ko…tôi đánh chữ rất chậm.

Fans: Điểm đáng xem nhất của nhân vật Lệnh Hồ Xung là gì? Năm mới vui vẻ nha, Hoa ca.
HKH: Điểm đáng xem nhất là…do tôi diễn=)))))

Fans: Hoa ca, trước giờ phát sóng, anh có cảm thấy hồi hộp ko?
HKH: ko hề. Hy vọng các bạn xem phim thật vui vẻ.

Fans: Hoa ka, Hoa ka! Kiểu tóc máy bay của anh rất ngầu nha! Đẹp trai quá! Xin hỏi anh có dự định sang Hong Kong chơi ko?
HKH: là muốn tôi ngồi máy bay trên đầu tới đó hả? (câu trả lời hâm đừng hỏi=))))) )

Fans: Hoa ka, tối nay là buổi phát sóng đầu tiên, anh có thể xem cùng chúng em ko?
HKH: Tôi sẽ xem mà.

Fans: Hoa ka, chờ đợi 1 buổi phỏng vấn anh cũng thật là vất vả, nhất định phải đợi cho đến khi anh hồi đáp lại, đợi không được, em sẽ ko ngừng viết, viết cho đến khi nào anh xem hoa cả mắt mới thôi.
HKH: Tôi đã loạn cả mắt rồi còn gì=)))

Fans: Hoa Ca, mẹ của em nói anh đang rất gầy, nhưng em lại cảm thấy anh là Lệnh Hồ Xung đáng iu nhất trong lịch sử, cho nên, anh hãy hồi đáp cho em đi.
HKH: Tôi thấy mình cũng được mà.

Fans: Chơi bóng rổ và ăn uống, anh thích cái nào hơn?
HKH: chơi bóng rổ xong rồi ăn. (thiệt ko chịu nổi con người hâm này ^^)

Fans: Hoa Ca, nói chuyện về việc động phòng với “hái hoa đạo tặc” đi?
HKH: sẽ rất là thú vị nha.

Fans: Hỏi nhiếu vấn đề như vậy lại quên chúc anh rồi, toàn tán dóc. Chúc Tiếu Ngạo Giang Hồ đạt rating cao ngất, Hoa Ca ăn tết xong sẽ có da thịt hơn, năm mới may mắn nha.
HKH: sẽ là như vậy mà.

Fans: Hoa Ca, anh trả bao giờ hồi đáp email cho em gì hết, kể cả khi sinh nhật 17 tuổi của em anh cũng ko đáp trả. Lần này, anh hồi đáp cho em đi.
HKH: Sinh nhật vui vẻ.

Fans: Hoắc Hoắc nhìn em nè, nhìn em nè. Hoắc Hoắc, kiểu tóc mới của anh trong bộ phim mới nhìn rất đẹp trai nha. Xin hỏi, anh thích nhất vai diễn nào mà bản thân mình từng đóng? Hoắc Hoắc, anh lập tức trả lời em liền đi mà.
HKH: Ly Ca Tiếu và Lệnh Hồ Xung cũng ko tệ lắm nhỉ.

Fans: chỉ cần là có cuộc phỏng vấn trên weibo, đều là tranh nhau nói…lão Hồ ko trả lời em…anh cũng ko trả lời em…các anh giỏi lắm!!
HKH: Anh sẽ giúp em mắng hắn. =)))

Fans: Khi nào thì anh có thể hợp tác cùng Tâm Như Kiệt (ý bạn này muốn nói là Lâm Tâm Như tài giỏi).
HKH: Ai là Tâm Như Kiệt? (lão này ko bít là giả ngu hay ngu thiệt=))))))) )

Fans: Hoa Ca, lần đầu tiên mở buổi phỏng vấn thế này, phát biểu chút cảm tưởng đi.
HKH: có phần hơi bận rộn a.

Fans: Duyên số của tôi kém vậy sao, tại sao ko ai thèm đoái hoài tới tôi?
HKH: Tôi đang trả lời bạn nè.

Fans: Thử nói 1 tí về số phận của Tiểu Lâm Tử (ý nói Lâm Bình Chi) đi?
HKH: thật sự là rất thảm!

Fans: Nhất định phải trả lời em…nếu ko em sẽ đi nhảy lầu!!!
HKH: ko cần phải thế chứ.

Fans: Lần này, phiên bản mới có gì khác so với bản cũ, có điểm nhấn và đột phá gì? Nói em nghe đi?
HKH: Rất là nhiều.

Fans: Hoa Ca, Tiếu Ngạo Giang Hồ của anh và DIVA của Hồ Ca cùng phát sóng đêm nay (chỉ ko cùng thời gian thôi) Anh bảo em biết phải làm sao đây?
HKH: Xem của anh đi (dụ khị kìa ^^)

Fans: Đại Hoắc, Đại Hoắc! Anh liếc mắt tới em 1 tí đi, nãy giờ em ko ngừng gõ bàn phím quả thật rất vất vả, anh ko phải là người rất tốt bụng đó sao, anh chỉ cần nói với em 1 tiếng thôi.
HKH: tôi cũng rất vất vả mà.

Fans: haha, cảnh đấu võ của anh và Hàn Đống quả thật rất ngoạn mục nha.
HKH: hai người chúng tôi đã phải nỗ lực rất nhiều đó.

Fans: hơn 10 lần rồi…Hoa Ca, vai diễn tiếp theo anh có nghĩ là mình sẽ đóng loại vai nào ko? Trả lời em cái đi, em sẽ lập tức huy động cả nhà, già trẻ lớn bé đón xem phim Tiếu Ngạo tối nay của anh.
HKH: Cám ơn cả nhà bạn nhé. Năm mới vui vẻ.

Fans: Hoắc Hoắc, anh ko trả lời em, em sẽ ko ăn cơm!
HKH: Vậy thì em ăn mì đi. =)))))))))))

Fans: Hoa Ca, trong Tân Tiếu Ngạo Giang Hồ, có thứ gì là “lần đầu tiên” của anh ko?
HKH: đóng Lệnh Hồ Xung đó.

Fans: Hoa Ca, anh thích ăn cái gì nhất? Làm ơn trả lời đi, thương cho Luân gia này chút đi.
HKH: đồ ăn.

Fans: Em sẽ cung anh chơi bóng. Có được ko?
HKH: Em sẽ ko chơi lại tôi đâu.

Fans: Kì thật cũng ko có gì quan trọng, em rất vui mỗi khi được nghe Hoa Ca giải thích về vai diễn Lệnh Hồ Xung. Phải xem qua thì mới biết được là tốt hay ko, em hy vọng khán giả cũng như em có thể khách quan và tâm bình khí hòa khi xem phim, mọi người đều đã cố gắng hết mình để khẳng định năng lực. Nên em rất chờ  mong Hoa Ca, San San, Dương Dung, Trần Hiểu đã dụng tâm để diễn xuất như thế nào. À, còn nữa, hôm nay là sinh nhật của em.
HKH: Bạn nói rất đúng, xem qua thì mới biết có tốt ko? Sinh nhật vui vẻ!

Fans: Anh ăn cơm chưa?
HKH: từ từ, thế em ăn cơm chưa?

Fans: Hoắc xấu xa. Anh ko trả lời em T^T em đã rất khổ sở!
HKH: Chẳng phải em đã mắn tôi rồi sao? Huống hồ, tôi cũng ko xấu xa mà.

Fans: Lão Hoắc, anh gần đây đã gầy đi rất nhìu nha, phải biết giữ gìn thân thể chứ. Em là 1 Hồ Tiêu phấn (ám chỉ fans của Hồ Ca), nhưng mà em cũng thích Bạch Đậu Phụ nữa.
HKH: Còn anh đây là Hồ Tiêu diêm nè (ý nói là muối tiêu). (Bó tay nhìu tập với lão này rồi).

Fans: Hoa Ca, hiện giờ anh đang ở đâu?
HKH: Anh đang ở trong tim em đó.

Fans: Tiếu Ngạo Giang Hồ còn tí nữa là phát sóng rồi. Thời gian chính xác là mấy giờ ạ?
HKH: tối nay, 8h bắt đầu.

Fans: Chưa từng từ bỏ ý định, típ tục viết…Xung Xung Đại sư huynh! Anh ăn cơm tối chưa? Tiếu Ngạo mang đến cho anh thu hoạch lớn nhất là gì? (PS: anh rất gầy rồi đó!! Ăn nhìu 1 chút đi!! Cứ tiếp tục gầy như vậy, em………….khóc cho anh coi!!!
HKH: chưa có ăn, chỉ mới ăn 1 chút sủi cảo.

Fans: Hoắc Hoắc, anh thích nhất là thể loại phim truyền hình nào? Càng thích chính mình trong trang phục cổ trang thời kỳ nào nhất?
HKH: trang phục là 1 thách thức lớn với tôi.

Fans: Thật tuyệt vời. Ca Ca, anh trả lời em nè, em chỉ có mình anh thôi. Chúc cho Tân TNGH đạt được rating cao ngất nhé.
HKH: Cám ơn bạn.

Fans: Hoa Ca, tiếp theo anh có dự tính gì?
HKH: Ngủ.

Fans: Anh có thư điện tử chứ?
HKH: Tôi chỉ có nụ cười.

Fans: Hoa Ca, anh gầy quá rồi, mau quay về Đài Loan, em sẽ dẫn anh đi ăn thật nhiều món ngon.
HKH: Bạn ở Đài Loan à?

Fans: Hoa Ca, ở trong mắt anh, Hoắc Mi tụi em có hình tượng như thế nào? Chỉ cần đơn giản miêu tả hay đánh giá chút thôi.
HKH: Rất đáng yêu, nhưng mà phải nghe lời anh nói, phải ngoan nha ^^ (ß cái dấu nài ko phải của ad chen zô nhe, của ổng đó)

Fans: Ko phải em muốn nói đến bộ phim của anh…nhưng lần này chắc phải có lí do…Sự cải biên là quá lớn do với dự đoán của em.
HKH: hãy coi như là sư khiêu chiến, để xem khán giả có chấp nhận được những lời giải thích của tôi ko.

Fans: Hoa Ca, người hâm mợ Đài Loan thật sự là rất nhớ anh, mau quay về 1 lần đi.
HKH: Cám ơn các bạn đã ko quên tôi.

Fans: Hoa Ca, nhanh lên hãy nhìn đến em, đây đã là lần thứ 100 rồi. Ngày hôm qua em đã nhìn thấy anh. Cảm thấy anh là rất tốt, nhưng có điều anh hơi nghiêm túc nha, haha. Kì thật, em rất thích nhìn thấy anh tươi cười. Em nhớ là anh có nói, anh muốn giữ khoảng cách để tránh ảnh hưởng đến nhận thức của khán giả về vai diễn của mình, vậy nên để giữ gìn khoảng cách đó, anh mới ko cười với chúng em hả. Nhớ nha, sau này khi nhìn thấy người hâm mộ thì phải nở nụ cười đó.
HKH: ít hơn nha, làm gì tới lần thứ 100.

Fans: Hoa Ca, bình thường Hoắc mama xưng hô với anh như thế nào?
HKH: thật sự là ko tiện nói cho em biết được.

Fans: Hoa Ca, Tiếu Ngạo còn 15 phút nữa sẽ phát sóng, anh có cảm thấy khẩn trương trong lòng ko? Ko gạt anh đâu, em thật sự là đang rất khẩn trương đây. Hy vọng Tiếu Ngạo sẽ đạt thành tích tốt.
HKH: Em ko cần phải khẩn trương đâu, cứ thư thả mà thưởng thức nó.

Fans: Haha. Hoắc Hoắc nhìn nick weibo của em, anh muốn nói gì nè? (Nick của bạn này là Lưu Phương Nghiệp Bình Trường Khanh yêu Tử Huyên)
HKH: Tiên kiếm 3.

Fans: Nơi nào anh muốn đi dụ lịch nhất?
HKH: chỉ cần ko phải là Hoành Điếm.

Fans: Hoa Ca, anh thích loại vai diễn Ly Ca Tiếu “đại thúc” hay là Lệnh Hồ Xung “văn nghệ thanh niên” hơn? Nhất định phải trả lời em nha.
HKH: Lệnh Hồ Xung ko phải là “văn nghệ thanh niên” mà?

Fans: Vừa đi tắm 1 lát, nên vào trễ, may mắn là cuối cùng cũng bắt kịp thời điểm này.
HKH: Tắm rửa có thoải mái hơn ko nè?

Fans: Còn nhớ Hoa Ca đã từng nói Lệnh Hồ Xung là vai diễn mà anh rất muốn được thử sức, liền thấy anh đóng Lệnh Hồ Xung. Vậy vai diễn tiếp theo mà anh muốn thử sức là gì?
HKH: Để tôi suy nghĩ cái đã.

Fans: Hoa Ca, chừng nào anh mới tới Pháp thưởng ngoạn? Em sẽ tình nguyện là hướng dẫn viên cho anh, haha.
HKH: Em là người Pháp à? Tiếng Trung của em ko tồi nha.

Fans: A a a… viết 45 phút rồi, Hoa Ca vẫn là ko nhìn tới em, hừ, tâm tình của em ko được tốt đó nha.
HKH: thế còn bay giờ đã tốt hơn chưa?

Fans: Chỉ còn 14 phút!! Em đang sốt ruột lắm đây. Hoa Ca, với anh thì Hàng Châu có cho anh ấn tượng sâu sắc nào ko?
HKH: con người.

Fans: Cho em 1 nụ hôn, có được ko?
HKH: Được chứ, em nhận được nó chưa?

Fans: Dù sao thì hỏi đến các vấn đề nghiêm chỉnh anh đều ko trả lời, chính là muốn đùa. Em liền nghĩ ngay phải hỏi anh vấn đề này, bím tóc và “tiểu kim mao” (tóc màu vàng) đều là nhìn thấy thì ko thể chấp nhận được, vừa nhìn thấy nhất định sẽ kinh thiên động địa, anh thích cái nào hơn?
HKH: kim mao bím tóc =))))))))))))

Fans: Vận khí của em thật sự là ko tốt vậy sao?
HKH: quả thật là ko phải vậy đâu.

Fans: hơn 10 phút đã trôi qua, và hơn 10 phút nữa Tiếu ngạo sẽ phát sóng, em đang rất hưng phấn, rất kích động. Nếu Hoắc Hoắc anh chịu trả lời em ngay lúc này, em sẽ càng hưng phấn, càng kích động, chắc chắn nằm mơ cũng sẽ mỉm cười. Hoắc Hoắc, anh trả lời em cái đi, để tối nay nằm mơ em cũng mỉm cười được ko? Hoắc Hoắc, anh là người tốt nhất mà, anh nhất định phải trả lời cho em nha. (Bạn nài năn nỉ kinh quá).
HKH: thật là có tính toán, vậy chúc em có 1 giấc ngủ tốt lành nha.

Fans: Chào anh, đây là lần đầu tiên em được nói chuyện với 1 ngôi sao, quả là 1 thành tựu. Quả thật là rất thích con người của Hoắc Kiến Hoa. Trên truyền hình, anh đã nói là anh ko dễ dàng gì chụp hình quảng cáo thương mại, cảm thấy được anh là 1 người rất có tinh thần trách nhiệm, anh ko có công ty quản lý, ko có weibo cá nhân, ko có khấu khấu (cái này ad ko bít dịch sao lun), liền cảm thấy anh là 1 người rất đặc biệt…Hy vọng anh luôn gặp nhìu thuận lợi! Cố lên! Anh có nhận được ko?
HKH: khấu khấu là cái gì? (thì ra tới ổng cũng ko bít là cái gì)=))))))))

Fans: Nếu có 1 ngày, Hoa Ca ko phải là Hoa Ca, mà là 1 Hoắc Kiến Hoa bình thường như bao người khác, và là fans hâm mộ của Hoa Ca. Hay đơn giản hơn 1 chút, anh sẽ là 1 người bình thường khi hâm mộ thần tượng của mình, cũng muốn được xin chữ kí, muốn được chụp hình chung thì anh sẽ làm thế nào? Vấn đề này nhất định phải trả lời em, vấn đề này em đã hỏi 3 lần rồi, anh trả lời em đi.
HKH: xem người đó biểu diễn là được rồi.

Fans: Nhất định em sẽ phải sống cô độc suốt quãng đời còn lại. Chỉ cần tim còn đập, em vẫn muốn làm anh mỉm cười. (bạn nài thú vị, hát lại bài Tiêu Dao nè)
HKH: Nắm tay nàng cho đến khi giao lão. (lão nài cũng ko vừa, hát lun mới ghê chứ)

Fans: mọi câu trả lời đều thật là tốt và bình dị, có thật là của Hoắc Kiến Hoa ko? Ko tin. Hoa Ca, có thật là anh hay ko? Hoa Ca, có thật là anh hay ko? Hoa Ca, có thật là anh hay ko? Hoa Ca, có thật là anh hay ko? Hoa Ca, có thật là anh hay ko? Hoa Ca, có thật là anh hay ko?....
HKH: ko cần hoài nghi, em ko cần phải lặp lại liên như vậy đâu?

Fans: Phim Thần Điêu Đại Hiệp đã định diễn viên xong chưa?
HKH: Anh có thể diễn con điêu ko?

Fans: Vai diễn Lâm Bình Chi gặp khó khăn lớn nhất là gì?
HKH: chắc chắn là khi “tự cung”, điều này cũng còn phải hỏi sao?

Fans: Hoa Ca, TV nhà em đã chuẩn bị sẵn sàng, sẽ chờ anh xuất hiện. Tiếu Ngạo Giang Hồ cố lên!! Năm mới vui vẻ!!
HKH: gặp lại trên màn ảnh nha.

Fans: Hoa Ca, sự kiềm chế của anh đâu, sự kiềm chế của anh đâu…Chỉ biết đùa giỡn với fans, hừ….nhưng mà em lại thích thế, haha.
HKH: thích là tốt rồi.

Fans: Ko thể tiếp tục kiềm nén sự chĩu đựng nữa rồi, em đã viết rất nhiều mà, Hoắc Hoắc, anh 1 cái cũng chưa nhìn đến em. Em đã thích anh 9 năm rồi đó, giờ lại 1 mình ngồi chờ Tiếu Ngạo Giang Hồ thôi.
HKH: Cám ơn em đã thích tôi suốt 9 năm qua.

Fans: Hoa Ca xin chào. Anh vì ước mơ mà phấn đấu, khi gặp khó khắn cũng vẫn kiên trì đi tới cùng, làm như thể nào để bản thân có thể cố gắng kiên trì đi đến đích vậy? Kì thật em là người ko có nghị lực như thế…trả lời em đi, anh làm sao có nghị lực thế?
HKH: ko có cách thức nào hết, kiên trì đi đến cùng thôi.

Fans: Ca, có câu hỏi chỉ 7 phút thì anh trả lời, còn em hỏi cả tiếng rồi em chưa đáp lại, như vậy có công bằng ko chứ?
HKH: Trong cuộc sống, ko phải thứ gì cũng nhất thiết có được công bằng.

Fans: Hoa Ca, chỉ còn 1 phút nữa thôi. Anh có nguyện ý khiến em tin tưởng vào kì tích ko?
HKH: anh đặc biệt nguyện ý.

Fans: Cuộc phỏng vấn mau kết thúc thật, cũng là thời điểm máy nay sắp tới. Kết thúc tốt đẹp nhé, hãy thả lỏng bản thân, thưa giản mà thưởng thức vai diễn tâm huyết Lệnh Hồ Xung của mình đi. Em quay về nhà cũng sẽ lập tức theo dõi nó. Tin chắc rằng Lệnh Hồ Xung của anh nhất định có thể được đông đảo khán giả tán thành và khẳng định. Hoa Ca, vất vả rồi. Cố Lên. We will always be with you!!!
HKH: vất vả quá, đi đường cẩn thận nha.

Fans: Mau nhìn em nè, Tiếu Ngạo phát sóng rồi, em đã nhìn thấy nó.
HKH: Tôi phải làm gì bây giờ đây?

Fans: Hoa Ca, em rất muốn được chạm vào anh. Đáng tiếc là chỉ có thể làm điều đó với màn hình TV thôi.
HKH: chạm vào TV cũng tốt mà.

Hôm nay, cuộc phỏng vấn nhanh trên weibo đã kết thúc, cám ơn mọi người đã đến tham dự. Chúng ta gặp lại nhau trên truyền hình nha ^^.

Vtrans: Mèo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2013 15:54:47 | Xem tất
Weibo, 14:24 p.m ngày 14/02/2013

Chúc mọi người Lễ Tình Nhân vui vẻ! Tốt nhất mỗi ngày đều là Lễ Tình Nhân.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2013 15:55:53 | Xem tất
Weibo, 22:04 p.m ngày 18/02/2013

Tuyền Ca, quả là có năng lực phi thường ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2013 15:58:24 | Xem tất
Weibo, 16:06 p.m ngày 19/02/2013

Xung ca, huynh thích loại xe gì vậy? {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2013 16:00:09 | Xem tất
Weibo, 09:42 a.m ngày 22/02/2013

Hoa ka nói: Cám ơn mọi người đã ủng hộ Tân Tiếu Ngạo Giang Hồ, cũng cám ơn mọi người yêu thích Lệnh Hồ Xung, diễn xuất của tôi có lẽ chưa thật xuất sắc như sự kì vọng của các bạn, cám ơn mọi người đã bao dung đối với tôi, tôi sẽ tiếp tục cố gắng. Thêm nữa, chúc mọi người Tết Nguyên Tiêu vui vẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2013 16:01:44 | Xem tất
Weibo, 08:56 a.m ngày 22/02/2013

Hoa Kiệt vừa tổ chức 1 cuộc chơi nhỏ, đó là hãy đem câu nói nào của Lệnh Hồ Xung mà bạn thik nhất trong phim đăng lên weibo của Hoa Kiệt, sẽ có lựa chọn ngẫu nhiên 10 người may mắn. Phần thưởng là 1 ốp lưng Iphone 5 nhé^^ Cuộc thì sẽ bắt đầu từ hôm nay cho đến hết ngày 05.03.2013
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2013 16:03:50 | Xem tất
Weibo, 22:37 p.m ngày 04/03/2013

Hoa ca nói: TNGH kết thúc rồi, chân thành cảm ơn các bạn đã ủng hộ! Hôm nay nghe các fan nói rằng vì ủng hộ TNGH trong khoảng thời gian lên sóng, họ đã 1 tháng ko đi chơi, chỉ để xem TNGH! Trong lòng tôi vô cùng cảm động, cũng vô cùng ko nỡ... Bây h TNGH kết thúc rồi, cũng hy vọng các bạn có thể quay về cuộc sống của mình... Vì phim ảnh là hư ảo, cuộc sống mới là hiện thực! Mỗi 1 người đều có trách nhiệm vs cuộc sống của mình! Đồng thời cũng hy vọng trong khoảng thời gian xem phim, TNGH đã mang lại đc nhìu niềm vui cho các bạn... Như vậy đã là sự an ủi lớn nhất dành cho tôi rồi! Cuối cùng vẫn là nói 1 câu như cũ, biểu hiện trong phim của tôi còn có nhìu chỗ ko đc hài lòng, nhưng trong khoảng thời gian đóng phim, tôi đã tận hết tất cả tâm lực, phụ hết tất cả trách nhiệm... Vs tôi mà nói, vậy cũng đủ rồi... Chân thành hy vọng các bạn sống tốt, các bạn vui vẻ, mãn nguyện... Hẹn gặp lại các bạn trong bộ phim kế tiếp...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2013 16:05:57 | Xem tất
Weibo, 19:10 p.m ngày 08/03/2013

Hoa ka nói: Chúc mọi người ngày Quốc Tế Phụ Nữ vui vẻ {:161:} {:161:} {:179:} {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2013 16:07:48 | Xem tất
Weibo, 18:51 p.m ngày 15/03/2013

Các bạn sinh viên, Hoắc giáo sư bắt đầu giảng bài đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách