Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1435|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Star] [Breaking] Lee Kwang Soo xác nhận đang hẹn hò Lee Sun Bin sau khi gặp gỡ trong “Running Man”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Lee Kwang Soo và Lee Sun Bin chính thức hẹn hò!

Vào ngày 31/12, có thông tin rằng hai ngôi sao gặp nhau khi cùng quay chương trình SBS "Running Man" vào tháng 9 năm 2016, đã hẹn hò được khoảng 5 tháng.

King Kong by Starship, công ty quản lý của Lee Kwang Soo đã xác nhận để phản hồi những thông tin trên: "Lee Kwang Soo và Lee Sun Bin đã hẹn hò được 5 tháng. Sau khi gặp gỡ trong Running Man, hai người đã dần dần phát triển mối quan hệ, và trở thành người yêu của nhau, họ hiện tại đang tích cực tìm hiểu nhau và giới thiệu nửa kia với những người bạn nổi tiếng khác"

Khi Lee Sun Bin xuất hiện tại Running Man năm 2016 , nữ diễn viên thể hiện sự quan tâm đối với Lee Kwang Soo và bộc bạch, "Cái cách anh ấy cãi cọ với người khác khiến tôi nghĩ rằng chúng tôi khá hợp nhau.". Trong một cảnh quay khác, Lee Kwang Soo cũng đùa lại rằng: "Tôi quyết định bắt đầu hẹn hò với Lee Sun Bin. Chúng tôi sẽ thông báo đám cưới vào tuần tới đấy."

Sau khi cùng quay hình, hai diễn viên đã trở thành những người bạn, và năm tháng trước, họ quyết định tiến xa hơn bằng việc xác định một mối quan hệ tình cảm lãng mạn.

Ngay cả trước khi xác nhận quan hệ tình cảm với truyền thông, cặp đôi được cho là đã cởi mở công khai quan hệ với những người bạn thân thiết và người quen. Cả Lee Sun Bin và Lee Kwang Soo đều có những buổi đi ăn và tụ họp với những người bạn thân thiết, Lee Kwang Soo cũng công khai gọi Lee Sun Bin là "bạn gái của tôi".

Cùng chúc mừng hạnh phúc cho cặp đôi nhé!

Source: https://www.soompi.com/article/1 ... meeting-running-man
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-12-2018 17:25:08 | Chỉ xem của tác giả
đây là cặp đôi đầu tiên công khai hẹn hò mà tui thây đẹp đôi quá trời. Chúc anh chị mãi hạnh phúc nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-12-2018 18:20:32 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng anh Hươu nhé
Thích quá rồi nè, chắc mấy tập Running man sau sẽ bị trêu cho mà xem
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-12-2018 20:34:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Sú nha. Sú đã có ng thương và bạn ý lại xinh tươi trẻ đẹp nữa chứ . Chúc mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 31-12-2018 20:59:12 | Chỉ xem của tác giả
Thánh nhọ của RM cuối cùng cũng có bạn gái, thế là ai đó không thể cố tình tạo loveline được rồi
Mong happy ending cho cặp này. Cực thích Sun Bin từ hồi Missing 9, còn Sú thì hạn hán lời với ổng, trùm bẩn bựa. Hẹn hò với ổng chắc chết mệt vì cười
Tội cho anh già khác, cái người mà cứ có khách mời nữ là được ghép đôi ấy, trong khi thằng em út đã dính, thoát FA thì anh già vẫn độc thân vui vẻ ngày ngày tập gym
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-1-2019 09:42:40 | Chỉ xem của tác giả
Cho hỏi chút là tầm hình cuối bài là trong RM hay ở show nào khác ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-1-2019 13:32:07 | Chỉ xem của tác giả
ragakov gửi lúc 1-1-2019 09:42 AM
Cho hỏi chút là tầm hình cuối bài là trong RM hay ở show nào khác ạ?

trong Running Man đó b, ep 319
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-1-2019 15:52:08 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì Quăng Sú cũng có người yêu, sau bao năm miệt mài chơi bẩn bựa trong Running Man Mấy tập phát sóng sắp tới tha hồ bị các anh trêu nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-1-2019 16:53:32 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng chàng Hươu cao cổ đã có ý trung nhân của mình
Hãy cứ yêu đi và đừng vì bất cứ lý do nào mà chia tay nhé
Chuc Hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-1-2019 17:13:49 | Chỉ xem của tác giả
Sau một nghìn loveline với khách mời thì Hoàng tử châu Á cũng có loveline thực sự
Chúc mừng cặp đôi mới, đẹp đôi quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách