Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gracepham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[BREAKING] Lee Joon Gi và Jeon Hye Bin xác nhận đang hẹn hò // Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 4-4-2017 18:42:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Netizen phản ứnh dữ dội thiệt. Nhưng Joon Gi xác nhận tin tức như z mình nghĩ là rất đúng. Kiểu như k để mọi ng nghĩ nhiều về quan hệ giữa anh với candy ý mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 4-4-2017 18:50:26 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có tin hẹn hò của anh
Hai người đẹp đôi lắm, nhanh cưới luôn đi anh mặc kệ người ta nói gì
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-4-2017 20:07:02 | Chỉ xem của tác giả
Tin này được phui ra đúng lúc quá, đúng lúc Joon Ki đang tham gia show rồi thì vừa có tin tiếp tục gắn bó với công ty cũ. Mặc dù xem show rất thích cách nói chuyện và chia sẻ của 2 người nhưng mình nghĩ sau show cũng không có nhiều tương lai. Cũng như các cặp ở WGM, do đó mong họ sau show sẽ vẫn giữ liên lạc và có tình bạn tốt. Chúc mừng Joon Ki đến tuổi lập gia đình rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-4-2017 20:44:17 | Chỉ xem của tác giả
Chúc anh chị mãi hạnh phúc bên nhau và vượt qua sóng gió này nhé
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-4-2017 20:44:36 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng cặp đôi mới
Hai anh chị lại cùng chung công ty nữa chứ
Candy cũng là chương trình thôi, hy vọng mọi người không ném đá anh ấy nữa
Cảm ơn bạn đưa tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-4-2017 20:50:45 | Chỉ xem của tác giả
Khối người có ng yêu lên show vận diễn bình thường đấy thôi, có gì mà trách anh lên Candy ngọt quá, ổng vốn là dv giỏi nhập vai tốt mà, chưa xem phim Lee Jun Ki bao h chắc ?
Ai nói anh hợp vs Park Min Young chứ t thấy chị Jeon Hye Bin còn hợp gấp trăm lần í
Thanh nhã, dịu dàng, cũng đáng yêu lắm như hồi coi BTS của OHY Again thấy chị cute ấy chứ ko có gì, lại còn siêu đẹp, hợp đôi vs Jun Ki
Làm nhớ tới hồi Park Soo Jin vs Bae Yong Jun, cá nhân mình thì thấy bà Soo Jin rất được, tuýp người bình thường của bình thường, thẳng thắn ko lươn lẹo đóng phim tàn tàn, đi show tận hưởng, mê shopping, làm xong dành tiền ăn ngủ nghỉ gặp anh Bae hợp thì yêu mà cũng bị soi mói
Thôi làm ơn bớt đi, anh nhà các bác già rồi cho có người yêu với chứ, người ta giấu dữ lắm mới dc tới bậy h mà đã bị moi, sợ là chẳng bao lâu lại đường ai nấy đi vì mấy má Dispatch khui cặp nào ko sắp cưới là cặp đó đi ngay trong vòng vài nốt nhạc, đáng sợ =.=  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 4-4-2017 21:28:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Khi  tui đang hóng ảnh đóng chung với Moon Chae Won để ship.

Bình luận

Hơ, me too, ngóng từ đợt nàng về Namoo  Đăng lúc 4-4-2017 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 4-4-2017 21:30:13 | Chỉ xem của tác giả
thấy 2 anh chị này đẹp đôi mà
sao knet bình luận ác ý thế nhỉ
mong cho cả 2 được hạnh phúc lâu dài
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 4-4-2017 21:36:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
pinwoo gửi lúc 4-4-2017 09:28 PM
Khi  tui đang hóng ảnh đóng chung với Moon Chae Won để ship.

Khi mà tui đang hóng ảnh đóng chung với Moon Chae Won để ship
Xong hôm qua nghe Min young à ngọt ngào quá lại đẩy thuyền mới
Và hôm nay nghe tin ảnh hẹn hò với Oh Hae Young xinh đẹp
Hồi xem phim thấy chị này xinh đẹp, mắt to xinh muốn chớt, nghe nói là tính tình cũng tốt, k bánh bèo, giỏi thể thao
Thế là cũng mừng cho anh già, xem hình Dispatch chụp thấy cười tươi hớn hở lại còn em cún cute chạy đằng sau
Mong anh chị hạnh phúc mãi mãi, yêu nhau cũng 2 năm, cả hai cũng lớn tuổi nên thật lòng mong sớm có tin đám cưới
Năm nay các anh 82 được mùa nhỉ Hyun Bin, Bi Rain, Jun Ki )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 4-4-2017 21:48:32 | Chỉ xem của tác giả
K hiểu sao lại công khai vào thời điểm mà toàn dân chúng lại mong 1 mối quan hệ khác
Chắc có những lý do mà chỉ người trong cuộc mới biết
Dù sao cũng ủng hộ và chúc mừng anh đã có người yêu. Lúc đóng chung trong Joseon Gunman anh chị cũng bị đồn mà ém kỹ đến tận bây giờ ( sao k ém thêm 1 thời gian nữ nhỉ? )

Bình luận

Bị báo đăng ảnh mừ, nếu phủ nhận thì là lần thứ 4 rồi, thôi công khai luôn cho xong, còn giấu còn bị chửi ác hơn  Đăng lúc 4-4-2017 11:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách