Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1962|Trả lời: 61
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[BREAKING] Jo Jung Suk và Gummy tuyên bố kết hôn !!

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam diễn viên "Jo Jung Suk" và nữ ca sĩ Diva Hàn "Gummy" đã tuyên bố kết hôn!

Hôm nay, ngày 22/6/18. Theo một đại diện của hãng truyền thông Ilgan Sports cho biết, "Một trong những cặp đôi rất nổi tiếng, Jo Jung Suk và Gummy sẽ kết hôn vào mùa thu này. Họ đã chuẩn bị rất nhiều cho đám cưới và sẽ sớm công bố ngày chính xác."

Từ năm 2013 cặp đôi do bạn bè giới thiệu và đã hẹn hò nhau được 5 năm.

Jo Jung Suk là nam diễn viên sinh năm 1980, nổi tiếng qua loạt phim "Ma nữ đáng yêu", "Muôn kiểu ghen tuông", "Two Cops", "Hyung" "The King 2 Hearts", "Architecture 101", "You're the Best, Lee Soon-shin". Còn Gummy là nữ ca sĩ được mệnh danh là nữ hoàng nhạc phim của xứ Hàn. Cô từng thể hiện hàng loạt ca khúc nhạc phim làm mưa làm gió của "Hậu duệ mặt trời", "Mây họa ánh trăng", "That Winter, The Wind Blow", "Master's Sun"...

Sau khi tin tức kết hôn của anh và ca sĩ Gummy được công bố vào sáng nay, Jo Jung Suk đã viết một lá thư gửi tới người hâm mộ.

Anh viết trên trang fancafe của mình: “Mọi người ơi, là tôi Jo Jung Suk đây. Lúc sáng hẳn mọi người đã bất ngờ lắm phải không? Chính tôi cũng bất ngờ khi thấy tin tức được công bố đột ngột như thế. Tôi nên là người đầu tiên thông báo cho các bạn tin tốt lành này mới phải, xin lỗi vì đã để các bạn biết về nó thông qua báo chí. Giờ tôi đang viết vì muốn đích thân chia sẻ quyết định trọng đại nhất của cuộc đời tôi với các bạn, những người đã luôn yêu thương tôi.”

Anh tiếp tục: “Đây giống như khởi đầu cho một cuộc đời mới vậy, một bước ngoặt sẽ giúp tôi trưởng thành hơn với tư cách một diễn viên, và ý nghĩ sẽ đi con đường mà tôi đang đi cùng với một người nữa khiến tôi cảm thấy rất hạnh phúc. Và cả hồi hộp nữa. Chúng tôi vẫn chưa quyết định tường tận các chi tiết, vì vậy tôi chưa thể thông báo cụ thể tới các bạn, nhưng chúng tôi sẽ kết hôn trong năm nay.”

“Tôi quyết định kết hôn vì chúng tôi là nguồn năng lượng lớn dành cho nhau, và cô ấy là một người sẽ khích lệ và ủng hộ để tôi trở nên tốt hơn trong tương lai. Hẳn rằng các bạn đã bất ngờ lắm khi tin tức được công bố đột ngột như thế, nhưng tôi mong các bạn sẽ ủng hộ và chia vui cùng chúng tôi trong giây phút này.”

Anh ấy kết thúc lá thư của mình: “Tôi mong được gặp lại các bạn trong tương lai với tư cách một diễn viên trưởng thành hơn, và là một người đàn ông đáng tin cậy của gia đình. Dù tôi luôn còn thiếu sót, hy vọng chúng ta sẽ tiếp tục kết nối thông qua những dự án hay. Tôi sẽ tiếp tục cố gắng để hoàn thiện mình hơn nữa. Các bạn hãy dõi theo tôi nhé.”

Nguồn tổng hợp từ Jo Jung Suk VNFP
Đưa tin [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
minyoung25 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-6-2018 18:16:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

TUYỆT VỜI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chúc mừng anh chị cuối cùng cũng đã đến được bến bờ hạnh phúc với nhau! mong anh chị sẽ yêu thương nhau đến suốt cuộc đời này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-6-2018 18:25:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chúc mừng anh chị trăm năm hạnh phúc
Tình yêu vượt qua mọi trở ngại cuối cùng cũng có trái ngọt
Hi vọng sẽ mau có tin vui nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-6-2018 18:41:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chúc cho hai anh chị thật nhiều thật nhiều hạnh phúc.
Quen nhau lâu như vậy, ở độ tuổi chín chắn rồi kết hôn mong hai người trăm năm hạnh phúc.
Cả hai đều đang làm rất tốt công việc của mình luôn.
Biết đâu chừng một ngày nào đó chị lại hát nhạc phim của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-6-2018 18:50:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

trời ạ đúng là tin shock nhất hôm nay ợ, Bây h ms biết hai ac yêu nhau vs kết hôn luôn ấy, Chúc mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-6-2018 18:56:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Wow, chuc mung anh chi, mot tinh yeu hok co scandal, mot tinh yeu tuyet voi mong anh chi sẽ mãi yeu thuong nhau <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-6-2018 19:08:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Cuối cìng những người yêu nhau sẽ tu thành chính quả. Chúc ac trăm năm hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-6-2018 19:19:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Cuối cùng cũng có 1 happy ending
Nghe ai cũng thấy vui
Chúc mãi Hạnh phúc nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-6-2018 19:34:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Thế là anh chị sắp về chung 1 nhà rồi. 2 người này trải qua thời gian hẹn hò lâu ghê e nha, từ 2013, đến mãi 5 năm sau mới chịu cưới à.
Chúc mừng anh chị nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-6-2018 19:50:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

chúc mừng A/C tuy cô nàng hát toàn nhạc của bfilm giờ mới bt mặt+bt tên 5năm yêu nhau anh mới thông báo.vui nhỉ.*.*.Jo Jung Suk cũng già rồi anh ơi lấy vợ cũng đúng.*.*.nhìn coup dễ thuơng đẹp đôi chúc mừng A/C.*.*.Merci bạn.!!.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách