Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: TiNyClover
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bong Fever] Fans ♥ Moon Geun Young

[Lấy địa chỉ]
41#
 Tác giả| Đăng lúc 19-10-2013 09:39:20 | Chỉ xem của tác giả

P.S: Thư của TinyCover ở số 14 nhé:P

Bình luận

thích thật, :x  Đăng lúc 19-10-2013 09:17 PM
@ss Ếch: có fans HQ nữa ss à... Fanss quốc tế ít lắm ợ  Đăng lúc 19-10-2013 07:53 PM
chụt chụt  Đăng lúc 19-10-2013 02:18 PM
cái này thư các bạn ý nhận ừ fan quốc tế hả em, hay là có fan HQ luôn ^^  Đăng lúc 19-10-2013 11:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
 Tác giả| Đăng lúc 20-10-2013 17:30:37 | Chỉ xem của tác giả

Sau khi viết thư thì mới phát hiện ra đây là những dòng chữ Hàn đầu tiên mà mình viết;) bản thân cứ ngỡ là đã viết tiếng Hàn nhiều lần rồi nhưng thật ra bây giờ là lần đầu tiên;) (kể cả lúc trước tên của Moonie cũng chỉ là thuộc mặt chữ chứ không viết bao giờ;)

Ngồi viết rất ư là cẩn thận như kiểu đang tập chép hay đang đồ lại và có thể được xem là đang vẽ 1 cái gì đó rất ư là lộn xộn:)... Ngồi cả buổi ở bưu điện viết mãi mới ra được những dòng này:) Sợ bị sai quy tắc khi viết tiếng Hàn(vì chưa học tiếng Hàn bao giờ) nên cũng đã viết 1 dòng địa chỉ tiếng anh ở dưới cho chắc ăn hơn keke;) [Địa chỉ tiếng anh là nhờ sự trợ giúp của bạn MGY90]

Sau khi viết xong thì đưa cho cô ở bưu điện... cô ấy vừa cầm tờ giấy vừa nhìn rồi nói: "ô, viết tiếng Hàn đẹp ghê". Lúc đó chỉ biết cười trừ chứ không thể nói thêm được lời nào nữa;) Thấy mình cười cô ấy lại nói tiếp:"biết tiếng Hàn à... hay sao mà nhìn đẹp ghê". Mình đoán chắc là cô ấy cũng không biết tiếng Hàn nhưng có lẽ nhìn nó như những con giun lúc nhúc trông lạ lạ và cute phết nhở;)). Câu trả lời cho câu hỏi đó là *cười* và "dạ không".

Biết là mình không biết tiếng Hàn;) nhưng sau khi gửi và bước ra khỏi bưu điện thì cảm thấy người lâng lâng cực kỳ... cảm giác nói chung là vui vì đó là lần đầu tiên viết tiếng Hàn cả nhà ợ, cũng có thể là vì lời khen cho sự cố gắng vẽ sao cho đúng keke.

Bình luận

các em giỏi quá ôm hun hihi  Đăng lúc 21-10-2013 09:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 21-10-2013 12:29:04 | Chỉ xem của tác giả

Hức hức, cuối cùng thì thư của em Thỏ cũng đã bay về đúng nơi cần đỗ . Ôi thư ơi là thư em làm chị lo lắng muốn chết trong những ngày qua à {:301:} . Kiểu ngày nào cũng lên trang web bưu chính kiểm tra, chờ đợi từng ngày. Đến hôm 16,17 thì nó thông báo là đã đến bưu điện phát nước nhận nhưng rồi cả ngày 18, 19, 20 vẫn chưa nhận được thông báo tiếp là đã có người nhận..T.T . Đến sáng sớm nay vào kiểm tra ở cả 2 nơi vẫn không có gợn giề. Rồi đang ngồi học được ss Tiny nhắn rằng thư đến rồi...{:263:}. Lúc đầu em còn chả tin cơ í. Sau vào xác nhận, thấy thư của mình chiếm nguyên một post '마지막 편지는 Vietnam에서' ( Lá thư cuối cùng từ Việt Nam), ôi thực sự là em không thể diễn tả được độ vui mừng lúc đó{:285:}. Mừng vì cuối cùng thư cũng đã đến, các bạn Bears đã nhận được. Và cũng hơi bất ngờ vì nó đến vào ngày..đặc biệt thế
Lời cuối cùng:
-Cảm ơn em thư đã đáp đúng chỗ, kịp ngày
-Rất rất cảm ơn các bạn Bears đã lấy thư và nhận thư và post thông báo
{:290:}{:311:}{:290:}

Bình luận

iu iu  Đăng lúc 22-10-2013 09:40 PM
:x  Đăng lúc 22-10-2013 10:04 AM
các em giỏi quá ôm hun  Đăng lúc 21-10-2013 09:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
 Tác giả| Đăng lúc 22-10-2013 21:12:38 | Chỉ xem của tác giả

Thư đã được gởi đến cho Moonie thông qua Namooactors;) hi vọng sau khi kết thúc GOF Moonie sẽ có thời gian ngồi đọc những bức thư trông rất ư là "dở hơi":x

cr: DCBH.net

Bình luận

chỉ có ss với Kiến biết nội dung sơ sơ;)) có cả bạn MGY90 :D...  Đăng lúc 1-11-2013 12:03 PM
rất là hay đó chứ=))  Đăng lúc 22-10-2013 09:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
 Tác giả| Đăng lúc 23-10-2013 19:33:55 | Chỉ xem của tác giả
Một số hình ảnh mà các bạn Bear nhận được lúc đến xem phim tập cuối...

Còn bạn Bear này có cả ly của Eunjo, Alice và Jung Yi...

mình có Alice rồi nhưng cũng muốn có thêm cái ly Jung Yi, Eunjo... và nếu có Yun Bok thì càng tốt *mơ huyền mờ*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
 Tác giả| Đăng lúc 29-10-2013 12:24:22 | Chỉ xem của tác giả

Có 1 fan ngoại quốc vào DCBH nói rằng: "Bạn có biết Moon vẫn khỏe chứ? Tôi thật sự nhớ cô ấy."

Bears đã nói rằng: Chúng tôi cũng không biết Moonie có ổn không. Nhưng chúng tôi chắc chắn rằng cô ấy đang được nghỉ ngơi tốt. Tuy là vẫn chưa có thông tin gì về cô ấy. Chúng tôi cũng nhớ cô ấy (có một số Bear đang nhớ cô ấy muốn chết đi được).

Và Bears nói thêm: Chỉ có Moon mới có thể hồi sinh họ. Một số Bear đã ngủ đông để chờ cho đến lúc đó (lúc được hồi sinh).

Cách ngủ đông của các Bear là 1 mắt mở và 1 tai mởㅋㅋㅋㅋㅋ. Ai ai ở đây cũng đều ngóng tin tức của cô ấy.

P.S: Bears đùa giỡn vậy thì vẻ sao Moonie không nghịch cho được <3

Bình luận

Moonie nhà mình chắc sẽ ko có tin gì cho đến hết năm nay quá....  Đăng lúc 1-11-2013 12:01 PM
Minhf cũng nhớ Moon. hnào cũng vào kites và fb moongeunyoung Vietnammese để xem mà mãi chẳng có tin tức gì.hiuhiu...  Đăng lúc 30-10-2013 08:49 AM
:x  Đăng lúc 29-10-2013 07:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
 Tác giả| Đăng lúc 1-11-2013 19:43:17 | Chỉ xem của tác giả

Cố đọc lướt bài báo...
Cố để vui...
Cố để chúc...
Bạn bè cm hỏi...
Độ hụt hẫng đối với chính mình còn chẳng biết là ở mức nào nữa...
Nhưng mà Moonie ahhhh...

Are you happy now?

The first time, I wish today is April 1st.

I wanna you are so happy... So I need more time...

[11/01/2013]

Bình luận

:((  Đăng lúc 2-11-2013 11:15 PM
Thay vì buồn bạn hãy cầu chúc. Cầu chúc cho sự lựa chọn của Moon là đúng, cầu chúc M luôn hạnh phúc có được không?  Đăng lúc 2-11-2013 03:34 PM
cố lên ss nhé, dù ship GeunBum nhưng e cũng lo cho Moonie lắm >_<  Đăng lúc 1-11-2013 11:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
 Tác giả| Đăng lúc 6-2-2014 09:20:59 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay là năm sẽ kỷ niệm 15 năm debut của Moonie, vì vậy các Bear đã làm lịch thế này đơi. Muốn mua nhưng mà nhờ 1, 2 lần thấy ko có động tĩnh gì nên thôi vợi. Làm phiền người khác cũng là một cái tội đã được định nghĩa bởi mềnh

DCBH.net

Bình luận

hôm 11.2 các gấu tặng em cái lịch này mà em ko có vào đọc:D hôm ni mới phát hiện ra... nhưng mà ko gửi đc tiền nên ko nhận nữa:(( muốn các bạn ấy nhận tiền:(...   Đăng lúc 15-2-2014 03:21 PM
keke... thế thì hi vọng năm sau nhà mình sẽ nhớ và làm;)  Đăng lúc 14-2-2014 03:56 PM
ê Gà dạo nì sao không thấy nàng gáy thế hửm :)))  Đăng lúc 13-2-2014 10:11 AM
ss rất hứng thú nè hihi hôm vô nhà Bo nhìn lịch đẹp quá cơ muốn " xin" nhưng ngại :))))  Đăng lúc 13-2-2014 10:10 AM
dạ vưng... thích tỷ:x  Đăng lúc 9-2-2014 10:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
 Tác giả| Đăng lúc 7-4-2014 21:45:52 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi những hình ảnh Moon Geun Young dự buổi chiếu VIP movie "Han Gong Ju" được đăng tải thì một trong số nhân vật mà Moonie từng đóng đã được nhắc đến khá nhiều. Đó chính là Eunjo, có vẻ như bản khá lạnh lùng trong ngày hôm nay chăng?

Và cái MV này Moonie có dáng đi rất giống Eunjo ở giầy đầu tiên

Hình ảnh xem tại đây: http://kitesvn.com/thread/-07-04 ... ju--427120-1-1.html

P.S: Và theo Coiz đã viết: cuối cùng cũng tìm ra người đã kéo Moon ra khỏi tổ, Có lẽ Moon đi ủng hộ đồng nghiệp cùng công ty, diễn viên chính của bộ phim này là Chun Woo Hee. Xin cảm ơn chị đã giúp hôm nay của chúng ta thật rực rỡ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
 Tác giả| Đăng lúc 9-8-2014 09:16:42 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua vừa xem tập một của phim Temptation đã thấy ngay điều này. Bộ này đẹp mà trong bộ ảnh trên MC, Moonie nhà ta chỉ có hình trắng đen còn hình có màu cắt từ clip.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách