Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: TiNyClover
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bong Fever] Fans ♥ Moon Geun Young

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-9-2013 17:18:12 | Chỉ xem của tác giả
Đây là bài viết của em :)
P/s : Lần đầu tiên viết thư phản hồi cho một cơ quan ( MBC cũng là một đài truyền hình lớn mà T.T) nên
em nghĩ là mình viết thế này :| . Cơ mà sau khi đọc các comment khác thì thấy comment của mình có vẻ dài dòng quá chăng T.T

Bình luận

:P  Đăng lúc 2-9-2013 09:53 PM
em viết mà chưa kiểm tra kĩ ss ạ TT We and I :(  Đăng lúc 2-9-2013 09:37 PM
trịnh trọng.... càng thấy giá trị em à:x  Đăng lúc 2-9-2013 08:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 2-9-2013 21:48:59 | Chỉ xem của tác giả
Thân gởi đến các Bros dễ thương ^^

Bạn có thích biệt danh ấy không? Có người gọi bạn như vậy đấy. Tôi thích nó. (Bros có nghĩa là 횽 trong tiếng Hàn !! Đó là cách gọi khác trong DC)

Chúng tôi rất cảm động khi nhìn thấy những comments trong 'Bảng tin nhắn người xem'
Tình cảm và sự ủng hộ của các bạn dành cho Bong thật sự rất có ý nghĩa không chỉ với Bong mà còn với chúng tôi nữa. Đặc biệt là khi các bạn ở đây... trong lúc chúng tôi thật sự rất rất cần nhiều người tham gia.

Việc đăng ký thành viên trong iMBC, chúng tôi biết điều đó không dễ dàng cho các bạn ở nước ngoài nhưng các bạn đã làm được điều đó ㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠ

Cảm ơn tình yêu và sự ủng hộ của các bạn rất nhiều. Chúng tôi thực sự cảm kích về điều đó cũng như chúng tôi nhận được sự tin tưởng... đó là động lực giúp chúng tôi đòi lại quyền lợi của mình.

Dù có thế nào đi chăng nữa, chúng tôi vẫn không nản lòng và Bears sẵn sàng tận hưởng khoảnh khắc này với khí chất của Nữ thần Jung Yi.

Chúng tôi sẽ làm những việc của chúng tôi... miễn là Mặt Trăng vẫn tồn tại trên bầu trời.

Ngoài ra, chúng tôi cảm thấy có ai đó ở cách xa Hàn Quốc đang từng bước cùng với chúng tôi, cổ vũ chúng tôi một cách chân thành.

Thanks million again ^^~ *

(Bài viết này hoàn toàn xuất phát từ cảm xúc của tôi, điều tôi muốn bạn biết tôi và Bears hạnh phúc như thế nào)

P.S: Trong trường hợp nếu bạn muốn biết trên trang GOF Jung Yi có giới hạn khi đăng bài viết không...
Câu trả lời là: Không có giới hạn nào cả. Càng nhiều càng tốt ^^~* (nhưng không quá nhiều, bạn hãy cẩn thận điều chỉnh số lượng và tốc độ cùng với những người khác)
Bye~~~ ^^*

Bài của Wa(.nickname on DCBH)
2.9.2013
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 3-9-2013 09:24:37 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay nghe bảo thời tiết ở Hàn lạnh:) ;)

Sáng 1 bài... trưa 1 bài... tối 1 bài là ok ấy;))
click here: http://www.imbc.com/broad/tv/drama/firejung/board/index.html
nhìn có vẻ phiêu nhưng ko biết MBC có động lòng chiếu lại ko:D

Bình luận

:x  Đăng lúc 3-9-2013 09:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 3-9-2013 22:28:33 | Chỉ xem của tác giả
Hình bên Cheongdamdong Alice giờ mới thấy:D

nhưng thật sự xinh ơi là xinh luôn...

Bên GOF thì bị tay... còn bên này chạy nhiều nên bị chân:D

Bình luận

uhm... nhìn lại xinh xinh:x  Đăng lúc 4-9-2013 12:22 PM
<3 . Hình đẹp thế này mà bên sbs chả tung ss nhỉ :(  Đăng lúc 4-9-2013 12:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2013 14:34:58 | Chỉ xem của tác giả

Xin chào các bạn fans quốc tế~

Các bạn có đó không?
Hmm~

Cảm ơn các bạn đã tham gia bình luận cũng như gởi những ý kiến cho nữ diễn viên Moon tuyệt vời của chúng ta và Goddess of Fire Jung Yi.

Đó là sự giúp đỡ tuyệt vời. Những yêu cầu và ý kiến của các bạn đã được tính và báo cáo đến ủy ban báo cáo người xem.

Tôi chắc rằng fans nước ngoài đã tích cực ủng hộ Moon và phim truyền hình đã, đang rất ấn tượng.

Tôi muốn cho các bạn biết việc gởi yêu cầu MBC diễn ra như thế nào.

Thật không may, chúng tôi chưa nhận được câu trả lời từ MBC, vì vậy chúng tôi vẫn tiếp tục gởi yêu cầu đến MBC với mong muốn chiếu lại Goddess of Fire Jung Yi vào ngày chủ nhật hoặc là vào những ngày khác.

Dù thế nào đi chăng nữa, sự ủng hộ cũng như tình yêu của các bạn dành cho Moon rất tuyệt vời, nó thật sự tuyệt vời như ông mặt trời vậy. ^^

Thanks million, again.

bye~ ♡

Bài của Wa(.nickname on DCBH)
4.9.2013

Các bạn click vào link này(bài số 9) để được hướng dẫn post bài: http://goo.gl/SevN1h
Những ai đã có nick rồi cũng như đã từng post bài thì click vào đây để viết bài luôn: http://www.imbc.com/broad/tv/drama/firejung/board/index.html

P.S: Trong trường hợp nếu bạn muốn biết trên trang GOF Jung Yi có giới hạn khi đăng bài viết không thì câu trả lời là: Không có giới hạn nào cả. Càng nhiều càng tốt ^^~* (nhưng không quá nhiều, bạn hãy cẩn thận điều chỉnh số lượng và tốc độ cùng với những người khác)
--
Xin chào, hyongs nước ngoài.

Thật không may, chúng tôi chưa nhận được câu trả lời từ MBC.

Vì vậy chúng tôi vẫn tiếp tục đấu tranh lấy lại quyền lợi của chúng tôi.

Họ nói, Các bên đang có một cuộc họp và nó thật không ổn chút nào khi cần phải mất nhiều thời gian đến vậy.

Điều này rất kỳ lạ... bởi vì họ thường xuyên đưa ra những quyết định nhanh chóng và nhất là đưa ra những câu trả lời ổn thỏa cho những ý kiến từ nhiều khán giả.

Bạn có thể tham gia cùng với chúng tôi để điều chỉnh nó ngay được chứ?

Bình luận

hix  Đăng lúc 5-9-2013 09:15 PM
máy ss giờ vào mấy cái này đứng máy luôn hu hu ko cả down phim được phim về xem đây hu hu  Đăng lúc 5-9-2013 05:31 PM
ss ko biết nữa:D  Đăng lúc 4-9-2013 09:26 PM
cái ảnh trên đó là thông báo cuộc họp phải không ss ơi :))  Đăng lúc 4-9-2013 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 5-9-2013 13:35:38 | Chỉ xem của tác giả

Con gái của nam diễn viên Jo Sung Ha người đóng vai cha Suzy trong "Gu Family Book" muốn trở thành diễn viên như Moon Geun Young!
Trong chương trình SBS "Midnight TV Entertainment" con gái của nam diễn viên đã thú nhận rằng Moon Geun Young là nguồn cảm hứng của cô ấy.

cr: http://news.nate.com/view/20130904n42007

Bình luận

:x  Đăng lúc 5-9-2013 05:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 6-9-2013 16:00:22 | Chỉ xem của tác giả

21 phim điện ảnh được công chiếu năm nay tại AKFF sẽ bao gồm phim "A Tales of Two Sisters" của nữ diễn viên Moon Geun Young, "I Saw The Devil" và "The Good, The Bad, The Weird" của Lee Byung-Hun. Tất cả đều là những tác phẩm của nhà làm phim Hàn Quốc nổi tiếng Kim Ji-Won.
Phim của đạo diễn Kim Ji Woon, cùng với phim "The Servant" của nữ diễn viên Cho Yeo Jung, phim "Miracle of Cell No. 7" của Ryu Seung Ryong, và phim "Hahaha" của Ye Ji Won nằm trong những phim tham dự lễ khai mạc tại Liên Hoan Phim Hàn Quốc Atlanta 2013 lần này ở Trung tâm Nghệ thuật Rialto GSU. Trong đó sẽ có cả buổi hòa nhạc nho nhỏ của đạo diễn âm nhạc nổi tiếng Lee Dong Hoon.
4 phim này được sẽ được giới thiệu tại Học viện Công nghệ Georgia trước một ngày để chia sẽ kinh nghiệm làm phim cho các sinh viên Hàn Quốc cũng như những sinh viên khác.
Poster chính thức của Liên hoan phim Hàn Quốc Atlanta được đính kèm ở dưới.

Phóng viên: Lee Hye Ji tường thuật từ tenasia.co.kr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 6-9-2013 22:49:35 | Chỉ xem của tác giả
Không rõ lắm nhưng các bạn DCBH nói...
[6/9/13]Hình này chụp là hôm nay lúc đi vào 1 quán ăn nào đó ở Seoul và vô tình thấy cái lịch có hình Eunjo nằm ngay trên TV.

Moonie trong film CS tỷ xinh:x

Bình luận

chính xác á ss:D ss nói em mới nhớ:))=))  Đăng lúc 6-9-2013 11:01 PM
ồ nhìn mãi mới thấy...là cái ảo tủ của Vịt :x  Đăng lúc 6-9-2013 10:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 7-9-2013 02:07:45 | Chỉ xem của tác giả
Những nghệ sĩ đón tàu điện ngầm trong suốt thời gian làm phim là một đề tài được cộng đồng mạng chú ý trong thời gian gần đây. Nhìn cũng đoán được có một người mà ai cũng biết.
Không biết có ai đoán được chị ấy đang trong quá trình đóng phim gì trong tấm hình không nhỉ?

(c)http://news.nate.com/view/20130906n30378

Bình luận

:x  Đăng lúc 7-9-2013 08:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 7-9-2013 21:20:41 | Chỉ xem của tác giả
[7/9/2013] Ảnh được treo ở triển lãm đang diễn ra tại Trung tâm Nghệ thuật Seoul.

Theo trên hình thì triển lãm chắc kéo dài từ ngày 4/9 đến ngày 29/9 :D

cr: DCBH.net

P.S: cái này giống như đang PR cho Goddess of Fire Jung Yi thì đúng hơn ;)). Nhìn Moonie như là học trò của người nghệ nhân gốm đứng bên cạnh vậy;) thế hệ trẻ đam mê nghề truyền thống:x. Trông có vẻ là học trò ngoan...;))

Bình luận

M chuẩn bị đổi nghề làm gốm rồi đơi;))=))  Đăng lúc 11-9-2013 07:45 PM
phá nữa ợ;))  Đăng lúc 8-9-2013 07:03 PM
ngoan j ... nghịch như quỷ :))  Đăng lúc 8-9-2013 05:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách