Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4552|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bởi Vì Yêu Anh) Han Ji Min dựa vào Hyun Bin trong một cảnh quay dưới nước

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Han Ji Min chia sẻ những trải nghiệm của mình về một cảnh quay dưới nước trong drama “Hyde, Jekyll and me”.

Vào ngày 15, Han Ji Min đã tham dự buổi họp báo cho drama mới của đài SBS “Hyde, Jekyll and me” tại khách sạn Imperial Palace ở Nonhyeon-dong và cô đã chia sẻ về cảnh quay dưới nước cùng với Hyun Bin.

Mang tới rất nhiều tiếng cười, Han Ji Min nói: “Có một cảnh quay ở dưới nước. Đó là cảnh có liên quan tới cuộc gặp gỡ đầu tiên của Ha NaSeo Jin trong thời thơ ấu của họ. Hyun Bin từng là lính Hải quân. Tôi không biết tại sao nhưng có lẽ đó là lý do khiến tôi dựa dẫm vào anh ấy rất nhiều”. Cô nói thêm: “Thật đáng sợ và khó khăn khi phải hoạt động dưới nước với đôi mắt mở. Và cảnh quay còn đòi hỏi phải được thực hiện thật là đẹp mắt, vì thế mà nó khiến tôi nhớ mãi.”

Drama mới của đài SBS “Hyde, Jekyll and me” là câu chuyện về một người phụ nữ rơi vào tình yêu tay ba với một người đàn ông hai nhân cách: người tồi tệ nhất thế giới – Jekyll và người tốt bụng nhất thế giới - Hyde. Bộ phim sẽ bắt đầu phát sóng vào ngày 21 sau khi Pinocchio kết thúc.

Cr: http://mwave.interest.me/enewswo ... -for-hyde-jekyll-me
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-1-2015 16:06:38 | Chỉ xem của tác giả
Rất mong Bin Min phim giả tình thật
Sao thấy anh chị đẹp đôi một cách lạ thường
Nhanh nhanh có phim coi đi, cứ suốt ngày đọc tin miệt, chịu ko nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-1-2015 16:17:47 | Chỉ xem của tác giả
Anh Bin đỉnh quá, mẫu người đàn ông ai cũng muốn dựa vào

Couple đây quá đẹp đôi, mặc dù vẫn ủng hộ BinWon nhưng xem xong drama này chắc quay quắc 180 độ mê mẩn couple đây quá, mới pic và trailer đủ thấy độ đẹp đôi rồi

Hiệu ứng của hai diễn viên chính ghê quá, phim chưa lên sóng và thấy ngóng mọi nơi rồi

Thanks for new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-1-2015 16:34:03 | Chỉ xem của tác giả
quoa , có cảnh 2 người cùng quay dưới nước nữa , vậy mà nhà đài chẳng chịu tung 1 chút xíu nào cho dân tình ngắm nghía dự sẽ ngấy ngất lắm hí..hí
2 lần hợp tác với nhau rồi , fans của Min cũng được thấy sự ga lăng chu đáo của anh Bin rồi   theo như tụi em thấy anh Bin là người đàn ồng rất đáng dựa dẫm đó Min àh

mà sao tấm ảnh trên nhìn 2 bạn giống nhau thế nhất là đôi mắt , cái miệng cười , với cái cằm kìa

Mình vẫn còn chìm đắm trong cái preview 10 phút nhà đài tung ra hôm quá đây chắc sẽ ôm nó tự kỷ đến thứ 4 tuần sáu quá huhu

cảm ơn bạn pronto đăng news !

Bình luận

thuốc trợ tzim...Where? đang lên máu vào thấy bikini của Vitaminvn bị nhồi máu cơ tzim rồi...chắc chớt quá Haha ơi :))))  Đăng lúc 17-1-2015 08:21 PM
bềnh tễnh bưởi ơi! còn 4 ngày nữa thui!!! òa òa . @Vitaminvn: bikini á!!!!? đỉnh!  Đăng lúc 17-1-2015 01:56 PM
Min mặc bikini ạ :)))  Đăng lúc 16-1-2015 10:41 PM
Trời ơi cái áo dễ thương quá <3<3<3. Mình cũng hóng điên đảo cái vụ dựa dẫm nhau dưới nước lắm đây, Bin mặc sơ mi trắng ko biết chị JM mặc gì =))))   Đăng lúc 16-1-2015 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-1-2015 16:38:38 | Chỉ xem của tác giả
Lại mối duyên từ ấu thơ
Ôi sao các nhân vạt trong phim Hàn có ấu thơ đẹp như thế
Toàn công chúa hoàng tử gặp nhau rồi lớn lên tái hợp
HOooooooooooong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-1-2015 16:41:03 | Chỉ xem của tác giả
hihi, càng gần đến ngày chiếu thì càng nhiều tin tức hơn. thích quá
Nghe bạn HJM kể vậy thì cảnh này chắc sẽ đẹp đây. Có kiểu HJM dựa đầu vào zai không hay nằm trọn trong vòng tay đây hóng quá
Lão già quay dưới nước thì sẽ có màn khoe body nhỉ

Chủ thớt có định hóng xem live phim không đấy để có đú cùng nhau

Bình luận

Quần chị tụt đâu rồi =)) Đã lâu ko thấy chị xuất hiện ở đây, ôi e còn tưởng nhìn nhầm cơ hí hí :x  Đăng lúc 16-1-2015 08:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-1-2015 16:44:43 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn chủ thớt nhiều ạ!
Chuyện, đương nhiên là dựa vào anh Bin thì chị Min yên tâm rồi
Quay mấy cảnh dưới nước tuy lên phim rất đẹp nhưng diễn viên thì quá vất vả, lại quay vào mùa đông giá rét này nữa chứ. Em là em biết ơn anh Bin nhiều lắm lắm, vì nếu chị gái em có chìm thì anh nhất định sẽ cứu đúng k  ^^
Mong anh chị cố gắng bấu víu dựa dẫm nhau cho hết cái mùa đông băng giá này.hihi

Bình luận

sao mà nghĩ đến vụ 'hô hấp nhân tạo' nhanh thế hả zời ^^  Đăng lúc 16-1-2015 10:39 PM
Hôm đầu thấy mỗi anh ngâm nước thôi tớ đã xót lắm rồi, không ngờ chị Ji Min cũng phải chịu khổ cùng nữa.  Đăng lúc 16-1-2015 08:52 PM
chít nói bậy rồi :(( nếu chị "ngất" anh cũng sẳn sàng làm hô hấp nhân tạo giúp chị á :))  Đăng lúc 16-1-2015 08:39 PM
đương nhiên nếu chị có chìm anh vớt chị rồi :)) nếu chị muốn anh cũng sẳn sàng làm hô hấp nhân tạo :))  Đăng lúc 16-1-2015 08:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-1-2015 16:46:10 | Chỉ xem của tác giả
Có hơi đau lòng khi nói điều này, nhưng hai anh chị trộng có tướng phu thê lắm í, nụ cười i hệt nhau.
Mà mình là tin vào mấy cái vẩn vơ này lắm
Anw, vì anh đóng phim hay nên phải ủng hộ thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-1-2015 18:53:37 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn dịch news nhiều
Mỗi hôm lại nhá 1 cái ảnh tình cảm, ngọt ngào thế này làm sao dân tình chịu được chứ Hóng phim quá đi, tuần sau là oppa xuất hiện rồi, lâu rồi a mới come back, ko biết đã quên hết kỹ năng diễn xuất chưa nhỉ Cơ mà nội hàm là 2 bạn trẻ hồi thơ ấu đã biết nhau rồi ư? Dự là chuyện tình bắt đầu từ thưở ấu thơ nên lúc nào oppa cũng yêu hết :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-1-2015 22:29:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chị nhà e đc cái có khiếu hài hước bẩm sinh, nói câu nào là mọi nh cười câu đó. Có 1 bản dịch là câu trả lời của chị Min làm cho anh Bin cười to. Hihi. Hóng qua hong qua, còn 5 ngày nữa thui. Mà ko bít tết việt nam bên Hàn có chiếu pim ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách