Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4474|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bởi vì yêu anh) Han Ji Min cho rằng nhân vật Hana thật may mắn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Một cuộc họp báo đặc biệt cho bộ phim truyền hình "Hyde , Jekyll , Me" của đài SBS được tổ chức tại khách sạn Imperial Palace ở Non - Hyun Dong , Gang - Nam Gu , Seoul . Bộ phim bao gồm dàn diễn viên hàng đầu hiện nay : Hyun Bin, Han Ji Min , Seong Jun, Hye Ri và đội ngũ sản xuất cũng đã tham gia vào sự kiện này.

Trong bộ phim “Hyde, Jekyll, Me” (tên tiếng Việt “Bởi vì yêu em” của đài SBS 2015), Han Ji Min được chọn đóng vai Jang Ha Na, một bậc thầy trong ngành xiếc, người đối đầu với giám đốc điều hành Goo Seo-jin đang cố gắng loại bỏ gánh xiếc đi.

Han Ji Min chia sẻ: “Hana thật là một nhân vật may mắn khi cô rơi vào tình yêu với một chàng trai có 2 nhân cách. Bộ phim giống như một câu chuyện cổ tích đầy ắp sự lãng mạn.”

Han Ji Min nổi tiếng bởi khả năng tạo hiệu ứng tình cảm cũng như khả năng làm việc nhóm với đồng nghiệp. Khi được hỏi về bí quyết, cô đã chia sẻ rằng: “Làm việc tập thể thật sự là rất quan trọng đối với một bộ phim truyền hình cũng như điện ảnh. Tôi hoàn toàn tin tưởng vào đồng nhiệp của mình. Tôi cho rằng đó là lý do mọi người thấy tôi đẹp trên màn ảnh. Tôi có được điều đó hoàn toàn là nhờ vào những người cộng sự của mình.”

Đối với câu hỏi về sự phối hợp giữa cô và Hyun Bin, Han Ji Min trả lời: “Chúng tôi đã không có nhiều cảnh đóng chung khi quay phim “The Fatal Encounter” (tên tiếng Việt “Cuồng nộ bá vương”). Đó là lý do tại sao tôi đã luôn nghĩ về việc nên hợp tác với anh ấy nhiều hơn. Và bây giờ chúng tôi đã ở đây. Anh ấy giống như một người hoàn toàn khác so với khi quay The Fatal Encounter.”

Cô tiếp tục chia sẻ : “Khi anh ấy là Robin, tôi cảm thấy thật sự thoải mái khi ở bên anh ấy, nhưng khi là Seo-jin, anh ấy trở nên vô cùng cộc cằn và lạnh lùng. Tôi cảm thấy như mình đang đóng phim với hai diễn viên. Anh ấy giúp tôi rất nhiều khi chúng tôi quay chung.” Han Ji Min bày tỏ sự biết ơn đối với Hyun Bin.

Về cảnh mà cô ấn tượng nhất, Han Ji Min trả lời rằng: “Có một cảnh quay dưới nước. Đó là cảnh đầu tiên tôi diễn với Hyun Bin. Tôi đã dựa vào anh ấy rất nhiều vì anh ấy đã từng tham gia hải quân. Tôi biết tôi sẽ không thể chết được dù tôi có bị chìm trong nước, bởi vì anh ấy sẽ cứu tôi.”. Câu trả lời của Han Ji Min khiến Hyun Bin không nhịn được mà cười to.

Nhà sản xuất Jo Young-Gwang cũng đã chia sẻ về Han Ji Min như sau: “Han Ji Min là một nữ thần. Cô ấy là một người tuyệt vời với một nhân cách tuyệt vời. Cô ấy ân cần, chu đáo, sâu sắc, quan tâm chú ý đến tất cả các nhân viên ở trường quay.”

Tập đầu tiên của bộ phim sẽ được lên sóng vào lúc 10PM (8PM giờ Việt Nam) ngày 21/1 trên đài SBS.

Source : Getitk
V-Trans : Han Ji Min Vietnamese Fanpage

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tmn + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-1-2015 15:20:36 | Chỉ xem của tác giả
Dự là bộ phim sẽ bùng nổ và mang lại hàng loạt hiệu ứng như Secret Garden và You who cam from the star đây mà

Dàn diễn viên đã đủ chói sáng, bên cạnh cốt truyện mới mẻ và rất lãng mạn nữa

Tuần sau bô phim chính thức lên sóng nhưng những người hâm mộ đã dậy sóng trước rôi

Thanks for new

Bình luận

mình cũng đang dậy sóng dữ dội đây keke  Đăng lúc 17-1-2015 06:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-1-2015 16:29:04 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là chị may mắn vì đc iu 1 lúc 2 anh đẹp zai mà. Hihi
Em chẳng dám nói trc điều j nhưng hy vọng phim của c sẽ thành công như Rooftop, nhờ phim đó mà iu c đấy.
Giữ gìn sk nha c iu.

Bình luận

con cái đùm đề nhưng ss vẫn đu nhà bên drama nhiệt tình lém hehe, e cũng hy vọng được như Gác Mái , 1 phim vụt sáng chói lòe lọet lun hehe  Đăng lúc 17-1-2015 09:42 PM
ss cũng đu kite dữ quá hen hehe, bộ phim có vẻ bị áp lực từ sự thất bại của phim điện ảnh KW á, e cũng mong phim hông bị chê thui ss à  Đăng lúc 17-1-2015 07:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-1-2015 16:31:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đúng là Ha Na quá may mắn, mà bản thân Ji Min cũng quá may mắn luôn, Hyun Bin đóng 2 nhân cách thế này cũng giống như Bin và Min hợp tác 2 lần trong 2 drama vậy, cái vụ 2 trong 1 này thú vị quá chừng. Hóng phim lắm rồi. Minnie đóng với ai thấy cũng hợp hết, chemistry chất ngất luôn. Chờ đợi 1 cú bùng nổ rating nhá <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-1-2015 16:42:50 | Chỉ xem của tác giả
Ôi lâu rồi mới đọc được cái news hay như này, cảm ơn bạn đã dịch tin nhé :-*
Chị Ji Min nói đúng tâm trạng của fan gơ tụi em rồi, ước gì tám khiếp mười đời sau nữa em sẽ được là Ha Na
Xong rồi lỡ bước sa chân vào trúng hang ổ của cái anh đẹp trai bệnh tật ấy
Xong rồi bị anh ấy yêu đương, ghen tuông loạn xạ, rối bời hết cả lên

Nói vui vậy thôi còn thực tế thì sự may mắn ở đây chính là nhân vật Ha Na được giao cho chị Ji Min đảm nhận.
Các nữ diễn viên khác tài giỏi xinh đẹp cỡ nào em không biết, nhưng người phù hợp nhất với Ha Na, với Binnie của em ở thời điểm này chỉ có chị Ji Min mà thôi May mắn hơn nữa là giữa Bin và chị đã có quan hệ đồng nghiệp tốt đẹp từ movie KW nên hợp tác lần này sự ăn ý là miễn bàn <3
Chị Ji Min nhỏ bé xinh xinh, đàn ông nhìn là đã muốn che chở rồi
Còn Bin nhà em tuy gầy chút cơ mà khỏe lắm ấy, chỗ nào cũng toàn cơ bắp thôi ko tin chị vạch ra mà xem
Ảnh lại chăm thể thao, đã qua tôi luyện trong quân ngũ, còn chăm học boxing ở nhà
Nói chung là có gì khó khăn chị cứ yên tâm giao hết cho ảnh đi nha

Bình luận

chùi bạn nhận xét y hệt mình keke (ở dưới) ss Min bé xinh ai nhìn cũng mún che chở hết ah. Đúng là mai mắn khi giao ss vai nài :P  Đăng lúc 17-1-2015 07:03 PM
Vạch ra cho fan girl chảy nước miếng ròng rịa à ? He he  Đăng lúc 17-1-2015 06:46 PM
=))) một người hưởng phúc cả làng thơm lây đó :v  Đăng lúc 17-1-2015 05:10 PM
còn xui vạch ra mà xem, để rình xem ké hả :))  Đăng lúc 17-1-2015 04:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-1-2015 16:59:53 | Chỉ xem của tác giả
ss Min xinh quá đi
đoạn quay dưới nước ss kể buồn cười quá
mà đúng là đóng với anh Bin cảnh đó thì ko chết đuối được
Vẫn nhớ thời Bin ka biến hoá từ nam sang nữ trong SG
vai này chắc cũng thú vị lắm
em còn chưa Fatal của 2 anh chị :'(

Thank bạn dịch tin

Bình luận

@Pronto: đợi anh Bin đóng phim tình cảm lãng mợn với ss Ah thì sẽ cute ngay thôi. KHông ai là ko bị ảnh hưởng bởi sự nhí nhảnh của ss í :))  Đăng lúc 18-1-2015 08:53 PM
@Tambi: hi nàng, lâu ngày mới gặp. Phim có ss Han với anh Bin tất nhiên phải hóng rồi :)) cái movie của lão SUk ngóng mãi chưa thấy Sub :'( khi nào có ta gọi nàng nhé ^^   Đăng lúc 18-1-2015 08:52 PM
hi nàng, lót dép lào phim nài há  Đăng lúc 17-1-2015 07:03 PM
Cái ava dễ thương quá đi, ôi biết bao giờ ông cụ nhà mình mới show đc tấm hình cư tê như thế :((  Đăng lúc 17-1-2015 05:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-1-2015 18:58:40 | Chỉ xem của tác giả
Nghe chị kể làm chúng em thấy ham dễ sợ luôn á, được đóng với trai đẹp đã zậy còn 2 nhân cách nữa hèn gì chị cười tít cả mắt hehe
Mợ iu nói gì mà klhiêm tốn quá, chỉ có mợ mới có khả năng đóng những vai đáng iu như vậy thui, đòan làm phim may mắn lắm mới được chị nhận vai thì có á hihi
Hy vọng bộ phim sẽ làm lại kỳ tích như tác phẩm huyền thoại Hoàng Tử Gác Mái đã từng làm được chị iu nhé !
Thanks ss ChunMin iu dấu và nhà Minnie đã dịch và đăng tin ạ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-1-2015 19:01:32 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự phim chưa chiếu thoai nhưng trong lòng mình đã nôn nóng quá chừng quá đất oài
Thích ss Min bé nhỏ xinh xinh (như ss Hye Kyo hồi đóng chung với anh Bin vậy)
Anh Bin thì lúc nào cũng trông lãng tử, lại nam tính
Chắc chắn chemistry của hai anh chị đốn khối trái tim non nớt và già cả lun í chứ
Hóng từng ngày
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-1-2015 19:28:10 | Chỉ xem của tác giả
Quả thực nhân vật Jang Ha Na đúng như tên cô ấy tức là số 1
Cô ý gặp được tận 2 nhân cách vô cùng đặc biệt nhưng lại trong chỉ 1 con người
Chứ nếu là 2 người khác nhau thì việc đưa ra lựa chọn sẽ đau đầu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-1-2015 19:35:17 | Chỉ xem của tác giả
1 chút hài hước ,1 chút khiêm tốn, 1 chút thẳng thắng nhưng lại khôn khéo...đó là phong cách trả lời phỏng vấn của Min lùn <3<3

Nhân vật Ha Na chắc sẽ làm cho nhiều fans gơ ngưỡng mộ, thậm chí là có chút Gato nữa vì nàng được chàng trai 2 trong 1, đẹp trai ngút ngàn iu say đắm hí..hí

Nói chứ em thấy may mắn nhất đó chính là bộ phim đã mời được  cp BinMin tham gia , nếu ai đọc nguyên tác  truyện rồi thì sẽ thấy 2 nhân vật chính như được viết dành cho anh chị vậy <3<3

Nghe hhà sản xuất Jo Young-Gwang khen chị già em phồng mũi rồi <3<3 lời khen của bác rất giống với lời khen của rất nhiều người đã từng hợp tác với chị trước đây ạh, chị già lúc nào cũng vậy và sẽ luôn luôn như vậy keke

cảm ơn bạn đăng news nhiều!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách