Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: babykitty76767
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bình chọn] Bài thi viết "Theo dòng cảm xúc" nhà "Xưa rồi em"

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 8-11-2015 22:22:02 | Chỉ xem của tác giả
Bình chọn Bài thi viết "Theo dòng cảm xúc"
- Nick Kites: maiyone  
- Bình chọn bài viết có SBD: 2 và 16
-  Lí do bạn bình chọn: khi đọc nó tôi cảm thấy mình hiểu hơn nhiều về phim và có cảm xúc thật kì là. Tôi rất thích cách viết của bạn, hay tiếp tục viết nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 8-11-2015 23:47:13 | Chỉ xem của tác giả
ình chọn Bài thi viết "Theo dòng cảm xúc" -  Nick Kites: vuhong100991 -  Bình chọn bài viết có SBD: 1 -  Lí do bạn bình chọn: vì mình cũng từng như nhân vật ý, bạn đã nói ra hết tâm trạng của người đến sau chỉ đóng vai phụ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 9-11-2015 02:48:00 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: PurpleSeaUrchin
-  Bình chọn bài viết có SBD: 05 và 14
-  Lí do bạn bình chọn: Chẳng rõ lắm nhưng thật sự thích những bài cảm nhận về Hyuk và những bài có lời văn gần gũi nhẹ nhàng mà tha thiết nói lên hộ Hyuk những gì mà anh chôn giấu trong lòng chỉ có thể thể hiện qua ánh mắt bi thương của mình. Có lẽ mình biết tình yêu không có lỗi nhưng vẫn cảm thấy bất công cho Hyuk khi anh là người đến sau mà những gì anh làm từ khi gặp người con gái ấy là đứng bên, ở cạnh và bảo vệ, hy sinh vì người ấy.

Mà cũng thông báo luôn với BTC là vì số thứ tự trong poll khác với số thứ tự của Số Báo Danh nên lúc mình đọc bài xong quay lại bình chọn thì  đã vô tình sơ sẩy bấm nhầm số thứ tự 05 và 14 thay cho SBD 05 và SBD 14. Muốn khóc 1 dòng sông luôn...

Thôi BTC quyết sao thì quyết nhưng mình là mình vote cho SBD 05 và SBD 14 đấy nhé!!!!!

Bình luận

E bít rồi chệ Tím, chệ k cần in đậm và tô màu đâu :))))))  Đăng lúc 9-11-2015 07:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 9-11-2015 09:35:27 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: haiyen_pjs
-  Bình chọn bài viết có SBD: 05, 12
-  Lí do bạn bình chọn: thật sự là khó chọn trong số 20 bài viết này, đọc bài nào cũng thấy hay, công nhận nhà Xưa toàn nhà văn nhà thơ hết, lần trước bình chọn thơ đã đau đầu rồi, lần này cũng không kém. Cuối cùng mình chọn 2 bài nói lên nỗi lòng nam phụ mình thấy ấn tượng nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 9-11-2015 09:37:50 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: smallmydung
-  Bình chọn bài viết có SBD: 11 và 16
-  Lí do bạn bình chọn: dành cho 2 nhân vật gây nhiều cảm xúc nhất phim là Joon và Hyuk
Bài 11 là cho Hyuk, mình thích cách nhìn và cảm nhận nội tâm của Hyuk từ vị trí của đồng xu được tung lên trước bệnh viện lần ấy
Bài 16 là dành cho Joon, rất thích, cách nghĩ và diễn đạt mới mẻ và đầy cảm xúc.

Nếu được sẽ bình chọn thêm cho bài 18 vì sự tươi vui, dí dỏm (nhưng đoán là 16 và 18 là cùng tác giả )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-11-2015 13:35:18 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: Dudu.virgo
-  Bình chọn bài viết có SBD: 2
-  Lí do bạn bình chọn: bài viết khá sâu sắc, còn có tí mùi ngôn tình Trung Quốc cộng thêm bản thân ship Team 1 nên thấy hay a :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-11-2015 15:24:18 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: Jan
-  Bình chọn bài viết có SBD: 18
-  Lí do bạn bình chọn: tác giả cho người đọc đúng cái người đọc muốn mà, tác giả có tâm như vậy đương nhiên phải bình chọn rồi.

Ko biết bạn này là ai nhưng hôm trước tớ vừa ước thì hôm sau bạn xuất bản thành sách liền, thật là có tâm quá đi, cái này coi như là lời hậu tạ vậy.

Hơn nữa, điều quan trọng là tớ muốn vote để biết đâu bạn ý trúng thưởng thì còn biết mặt mũi tác giả mà đòi hot link, đoạn ko được hack, phải cố hack vậy chớ sao.

Bình luận

đc chọn tối đa 2 bài nàng ơi. Sao chọn có 1 bài thế? :)  Đăng lúc 9-11-2015 11:39 PM
Jan
Thế là bình chọn này ko hợp lệ hả BTC? ;)) Vậy mềnh tự bình cho mềnh vậy. Hãy bềnh chọn cho tớ số báo danh 1900100 có, nếu đoạt giải mềnh sẽ hack cho các bạn   Đăng lúc 9-11-2015 03:50 PM
Mục đích vote k trog sáng >.<  Đăng lúc 9-11-2015 03:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 9-11-2015 16:00:14 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: junsu_lovely
-  Bình chọn bài viết có SBD: 13
-  Lí do bạn bình chọn: Thứ nhất là siêu cảm tình với bạn viết thơ, không phải là viết văn thì không hay, nhưng mình nghĩ để viết thơ thì cần rất nhiều cảm xúc, cũng khó để chọn từ ngữ cho có vần có điệu. Lý do nữa là mình thích số 13 nên mở bài này đầu tiên và những thứ đầu tiên thường mang lại cảm xúc mãnh liệt nhất!

Bình luận

đc chọn tối đa 2 bài nàng ơi. Sao chọn có 1 bài thế? :)  Đăng lúc 9-11-2015 11:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 9-11-2015 16:22:48 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: blackjack2809
-  Bình chọn bài viết có SBD: 18
-  Lí do bạn bình chọn: #team_đầu_óc_đen_tối không giỏi văn thơ chữ nghĩa, bẹt xen sao mà hụt hẫng vầy biên kịch troll là đã mệt 1 rồi tgia troll nữa mệt 10 mà mị tưởng "sao đêm ấy" thì đổi cách xưng hô luôn chứ :3 mình mình cậu cậu cái con chị anyways fai tênh nha có tiềm năng viết râm thư

Bình luận

đc chọn tối đa 2 bài nàng ơi.  Đăng lúc 9-11-2015 11:39 PM
Ca'
=)))) dồi ôi ss black của tui chồi vô đây nè!!!! *đát đít cái*  Đăng lúc 9-11-2015 08:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 9-11-2015 21:10:16 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi bài nào cũng hay quá vậy, biết chọn bài nào bây giờ
nhiều bạn khéo tương lai trở thành biên kịch cũng được đấy, viết cảm xúc ghê
nhưng mà chỉ được bình chọn cho 2 bài nên e sẽ chọn bài mà khiến e ấn tượng nhất, đọc mà có thể hình dung được ít nhiều tâm tư mà 2 bạn này đã viết.

-  Nick Kites: Phongmeo_N
-  Bình chọn bài viết có SBD: 02 và 05
-  Lí do bạn bình chọn: bài viết hay, ủng hộ 2 bạn ( *nói nhỏ* 2 bạn mà t đã bình chọn phải nhớ đấy nhá, nếu mà có được giải thì t k cần gì nhiều đâu, dẫn t đi ăn 1 bữa thật ngon là được rồi nha bí mật nhá đừng nói vs ai suỵt   )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách