Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: nyan_neko
Thu gọn cột thông tin

[BIG EVENT | THÁNG VĂN HỌC] [Cuộc thi thiết kế] Design KitesQuote | Đã chuyển ph

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-6-2013 16:01:52 | Xem tất
Chắc cũng thử mới mẻ chút
Biết đâu may cho cái thì hơi bị được
Nhưng mà nãy giờ e đọc đi đọc lại ...
Dí mắt vào màn hình đọc đến chục lần..

Em vẫn chưa hiểu là sao á {:152:}

Nghĩa là des ban/poster có câu quote ở trên ấy ạ ._.
Dạo này đầu óc kiểu theo định kì ngâu đi á ToT

Bình luận

em chọn 1 câu quote rồi des và trình bày đúng qui định ^^  Đăng lúc 6-6-2013 05:16 PM
em xem dự án này nhé http://kites.vn/thread/-kitesquote-let-the-moment-last-forever-5quote-moi-moi-ngay-mung-du-an-dat-1000like-facebook-378379-1-1.html  Đăng lúc 6-6-2013 05:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2013 11:10:11 | Xem tất
tiếc nhé ~ mình không tham gia được rồi, {:285:} PTS nhà mình đang hỏng, cài lại không được T^T {:285:}
Thích design kiểu này lắm đó nhưng có được đâu {:285:} híc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-6-2013 16:32:26 | Xem tất
nãy post bài dự thi nhầm vào đây nên giờ phải edit thành comment, ngại ghê hì hì
mình đa số ko đọc ngôn tình mà chỉ đọc tiểu thuyết nước ngoài với nhật
trên đó có mấy câu của H.Murakami mà dài quá ko nhét vào nổi =))
chúc contest thắng lợi hén xD

Bình luận

tự nhiên bấm nhầm vào chứ trc có bao h vào =)) tôi thích trêu cô =)))  Đăng lúc 13-6-2013 08:17 PM
@my: ê sao cô rảnh vậy =)))))))  Đăng lúc 13-6-2013 07:48 PM
chúc cô thắng lợi :-"   Đăng lúc 13-6-2013 07:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 28-6-2013 22:01:52 | Xem tất
Sau hơn hai tuần lễ tham gia và bình chọn sôi nổi, đến giờ phút này đây, BTC trân trọng thông báo cuộc thi thiết kế "Design KitesQuotes" đã chính thức khép lại.

Những ngày đầu tiên có rất ít bài tham gia, nhưng càng về sau thì số bài đã vượt quá sự mong đợi của BTC. Không chỉ sự nhiệt tình của các bạn tham gia mà cả những comment rất chân thành cuối mỗi thiết kế của các cổ động viên đã khiến event hoàn thành một cách mỹ mãn.

Một lời cảm ơn chân thành đến PR Team đã hỗ trợ Design Box trong suốt thời gian cuộc thi diễn ra. Sự quảng bá của các bạn đã giúp các thành viên trong Kites biết đến cuộc thi một cách nhanh nhất và cụ thể nhất.

Đặc biệt vô cùng cảm ơn sự quan tâm của tất cả các bạn dành cho cuộc thi này cũng như sự nhiệt tình tham gia bình chọn cho các mẫu thiết kế. Sự bình chọn của các bạn đã giúp cuộc thi tìm được người thắng cuộc xứng đáng nhất :).

Kết quả ♥ Design KitesQuotes ♥
(Xem các mẫu thiết kế)

- 01 Giải Được yêu thích nhất: 1500 Kite$  |  #43 - |Invisible| (32 vote)

- 01 Giải Gửi nhiều mẫu thiết kế nhất: 300 Kite$ | Chicharito (7 bài dự thi)

Một lần nữa BTC chân thành gửi lời cảm ơn đến tất cả những bạn đã quan tâm và đi theo event ngay từ những ngày đầu. Hẹn gặp lại các bạn vào những event sau của Box Design nhé ^^~

BTC PRTeam - Box Design

Bình luận

Chúc mừng bạn Invisible, tác phẩm của bạn mình cũng rất thích ^^. Cảm ơn btc nhiều ^^  Đăng lúc 29-6-2013 11:49 PM
Mình chân thành cảm ơn sự ủng hộ của mn và cảm ơn Kites đã tổ chức event này :)  Đăng lúc 29-6-2013 07:08 AM
ơ em còn tưởng em hụt mất giải gửi nhiều bài nhất chứ nhỉ =)) cảm ơn BTC ạ :X ^^~  Đăng lúc 28-6-2013 10:22 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
jinny_kdrama + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-7-2013 20:39:24 | Xem tất
Danh sách chuyển tiền cho những bạn đạt giải

Chuyển phát         Kite$ -300         đến Chicharito Chuyển nhượng điểm         2013-07-02 20:21
Chuyển phát         Kite$ -1500         đến |Invisible| Chuyển nhượng điểm         2013-07-02 20:20

PS: Bật mí một bí mật nho nhỏ cho cả nhà nhé
Sắp tới sẽ lại có một event hoành tráng dành cho các designers đấy. Hình thức thi và giải thưởng cực hấp dẫn khiến mèo cũng đang nôn nao cả lên đây
Vui hè chuẩn bị đón event mới nhé cả nhà ^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách