Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: sholuaws
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[BIG EVENT] MR&MISS KITES-NGẠI GÌ KHÔNG THỬ???

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-7-2014 20:55:05 | Chỉ xem của tác giả
sholuaws gửi lúc 23-7-2014 08:49 PM
Cái này thì phía bên tài trợ sẽ trả lời rõ cho bạn thắc mắc sau nhé ^.^ Nhưng bạn ...

Bạn hỏi nhà tài trợ cho cụ thể rồi trả lời bọn tớ luôn đi,

Nói chung, thắc mắc là phải được giải đáp cặn kẽ trước khi thi thì thí sinh mới yên tâm công tác được

Còn phải tác nghiệp, pose hình, show hàng, độc đáo đủ kiểu mới lọt vào mắt xanh BGK nữa chứ, mệt lắm chứ bộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-7-2014 21:08:31 | Chỉ xem của tác giả
dienthoaihong gửi lúc 23-7-2014 08:51 PM
Bạn once có kinh nghiệm giựt giải truyền thụ cho mình với chứ mình thấy quà thì ham m ...

Nói thật là đầu tiên nghe thấy tên event, mình hình dung ra kiểu như cuộc thi chụp ảnh đôi nam nữ, nhưng đọc kỹ thì hình như không phải.

Đây là cuộc thi chụp ảnh đơn, rồi sau đó các bạn sẽ chia thí sinh theo giới tính, rồi sẽ trao giải theo kiểu, ai đẹp trai nhất thì đoạt giải Mr. xinh gái nhất thì đoạt giải  Miss phải không?

Nếu như vậy thì sẽ có 2 giải nhất, 2 giải nhì, 2 giải ba...

Đây có vẻ là cuộc thi hiếm gặp, vì bình thường thì người ta tách riêng, kiểu như thì hoa hậu và thi nam hậu í, cũng chả trách kitesvn hơi ít boy...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-7-2014 21:13:18 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi ngu tí, chỉ có 1 giải nhất, thế tức là gộp nam nữ vào thi với nhau rồi đến khi trao giải thì chỉ có hoa hậu hoặc nam hậu thì nghe có vẻ k cân bằng nhỉ

Câu thắc mắc nữa là nếu mình rủ gấu của mình đi thi đôi thì có được không?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 27-7-2014 19:36:28 | Chỉ xem của tác giả
once gửi lúc 23-7-2014 09:08 PM
Nói thật là đầu tiên nghe thấy tên event, mình hình dung ra kiểu như cuộc thi chụp  ...

Đúng rồi nghen. Đây là cuộc thi Mr&Mrs Kites nên sẽ chia ra thi theo giới tính riêng biệt nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 27-7-2014 19:37:29 | Chỉ xem của tác giả
once gửi lúc 23-7-2014 09:13 PM
Cho mình hỏi ngu tí, chỉ có 1 giải nhất, thế tức là gộp nam nữ vào thi với nhau rồi  ...

Bạn có thể rủ gấu đi thi đôi vẫn ok nhé. Bạn giựt Mrs còn gấu bạn là Mr thì qá tuyệt luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách