Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rafalex
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

ღ♥ღ♥ ─» BEAUTYs’ Pro5 ♥ღ ♥ღ╬—

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 9-3-2013 13:27:33 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên: Nhocmarutrang ( Mình đặt thế vì là fan cuồng của Maruko ạ :">
2. D.O.B: 13/10/93
3. Nickname: Ru.. (Và 1 số nickname khác nữa)
4. Nick yh/skype: Chưa có ạ.
5. Sở thích: nghe nhạc, shopping, chơi, ăn, ngủ, và nhất là ngắm zai đẹp. {:161:}
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai?: Ki babo. Hị Hị ~~~~<3 <3 <3
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST: Biết chúng nó từ khi nghe bài Shock và rồi bắt đầu bấn loạn luôn. T^T. Hức hức...
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? Hiện tại top 3 bấn loạn của mình là:
    1.Ki đù. ~~~~<3 <3 <3
    2. Gary oppa trong Running man ~~<3 <3
    3. Song jong ki ạ. ~~<3
Còn ngoài ra thì 1 cơ số zai đẹp (diễn viên,ca sĩ) và 1 số nhóm nhạc mà mình cũng khá thích như:
Wonbin,Kim bum, BIGBANG,MBLAQ, BTOB,CN Blue...vv...... ạ. {:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 2-4-2013 20:48:49 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên: Hachi
2. D.O.B: 25.10.1986
3. Nickname: Hachiseob
4. Nick yh/skype: hachi_2368
5. Sở thích: Âm nhạc, điện ảnh, du lịch
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai? Xốp tẹt
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST: Ban đầu thích Xốp khi Xốp tham gia "Oh my school" sau khi tìm hiểu về Xốp mới biết Beast. Sau đó thì thích cả Beast luôn, đặc biệt là sự quyết tâm để thành công và sự yêu thương lân nhau của nhóm (Thích cặp Junseob nữa). Ko biết có phải là B2uty già nhất ko? Nhưng có lẽ tình yêu dành cho Beast luôn là nhất!
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? Hyori _Cô tiên quốc dân

Bình luận

Chào các Bíu!^^  Đăng lúc 24-4-2013 01:03 AM
Hello cả nhà!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 10-4-2013 10:21 AM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
endy_beauty + 5 điểm xuất phát thích B6 của ss gi.
bepzep + 5 em chào ss ^^
alonebadchick + 5 e chào ss :x
rafalex + 5 welcome ss, ;)), ko sợ già nhất đâu.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 27-4-2013 23:02:49 | Chỉ xem của tác giả
Ăn nhông cả nhàaaaaa~
Cho tớ tham gia làm quen vớiiiiiiiiiiiii
1. Tên : Mai
2. D.O.B : 02/08/1996
3. Nickname : Mai Seobie, mà MAI thôi cho gọn
4. Nick yh/skype Mấy cái nawyf k dùng nữa nên lấy fb hen: Mai Seobie nốt
5. Sở thích : chơi và chơi
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai : DĂNG DO XỐP
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST : Chỉ 1 tình yêu chỉ 1 C2 à, chỉ mình BEAST thôiiiii
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa : Bạn Thộn nhà Bíc Beng, bạn Súng nhà BTOB, và tất cả các bạn nhà CUBE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 28-4-2013 21:41:49 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên: Chi
2. D.O.B 29/01/1996
3. Nickname Lia ( Little aquarius ~)
4. Nick yh phuongchi29_01
5. Sở thích: thích xem mấy show tạp kĩ r ngồi cười một mình (thường có zai đẹp thì xem) làm kirigami
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai? Là cả 6 chàng luôn
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST: Thực ra em không phải 1 Kpop fan, trước em thích US-UK nhiều hơn. Nhưng vào thời điểm em thấy mệt mỏi, và buồn chán nhất thì em gặp Beast. Xem mấy show và các ca khúc của nhóm thành ra mê. Nhưng có lẽ thích B2ST và muốn trở thành b2uty vì nỗ lực của 6 người. Trong lúc em cảm thấy thất vọng về bản thân, cảm thấy mình càng cố gắng càng thất bại thì b2st cho em thấy không phải chúng ta không có khả năng, không phải chúng ta không cố gắng mà vì thời điểm chưa đến hãy cứ cố gắng thì ông trời sẽ phải khuất phục, mọi người phải công nhận tài năng và nỗ lực của chúng ta.
BEAST is the BEST
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? em hâm mộ Adele và Jun Sung Ahn (anh này người hàn ở Mỹ, zai đẹp, biết chơi violin, biết dance,.. muốn ảnh một lần cover bài của b2st, rất mong), ngoài ra thích mấy bạn nhà YG và CUBE tài năng xinh đẹp, khiêm tốn, trung thực ♥♥♥
Mong được các beauty tiếp tục giúp đỡ khai sáng cho e về 6 ảnh ạ :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 4-1-2014 14:25:39 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên: Nhi
2. D.O.B: 11.2.2000
3. Nickname: Yoon Hee a.k.a Dún
4. Nick yh/skype
5. Sở thích: Vẽ, ps
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của em là Jung Hyung bụng mỡ mê cola nhưng đáng yêu rap giỏi xD
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST: 1 từ thôi: TÀI NĂNG
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) khác: CUBE family đó xD Ngoài ra em còn thích So Ji Sub, Kim Woo Bin, Lee Jong Suk, Kim Soo Hyun, Yoo Jae Suk, Park Shin Hye, Song Ji Hyo xD

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
rafalex + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 8-1-2014 14:45:11 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên
2. D.O.B
3. Nickname: Jang Win
4. Nick yh/skype
5. Sở thích: Kpop, Kfilm
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai? : Sên
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST: Nói chung là 8D
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?
Cubeholic, A Cube holic, Team B (WIN), WINNER, Girls Day, SNSD

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
rafalex + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 12-5-2014 11:19:04 | Chỉ xem của tác giả

1. Tên: lam
2. D.O.B
3. Nickname: lugi
4. Nick yh/skype
5. Sở thích: Kpop, Kfilm
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai? Đô già <3
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST: chết mê chết mệt từ khi nghe On rainy day và coi phim của ông Đô
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?
Joo sang wook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 6-7-2014 19:33:58 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên :
2. D.O.B:
3. Nickname: Cạp
4. Nick yh/skype
5. Sở thích: nghe nhạc, đọc truyện
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai?: Jun Hyung ở sạch mê coca :">

7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST: Mình thích Beast vì mình có ấn tượng với Jun Hyung ngay từ đầu khi xem MV Bad Girl Vì mình thích dòng rap nên thường trong một nhóm rookie nào đó mình luôn chú ý rapper trước tiên . Mình không thường tham gia 4rum nào hết. Thường  mình chỉ SR thôi...à, chắc do mình hơi già ^^. Nhận xét của mình về Jun Hyung thì khi perf và đời thường là hai người khác nhau. Đó là cái khiến mình thích nhất và động lực khiến mình dõi theo cậu ấy tới bây h , nói đúng ra thì mình là Jokerbias nên tới giờ mình mới reg nick vào nhà. Thường mình chỉ SR nhà thôi . Mình muốn góp thêm gì đó cho nhà nói chung và Joker nói riêng nên mình nghĩ reg và gia nhập cùng mn là một khởi đầu tốt nhất

8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? à thành thật trước khi biết tới Joker (mình quen gọi cậu ấy như thế ) mình là một GD bias à bh vẫn thế . Nói thế là mn biết lý do vì sao tới giờ mình mới ló mặt vào nhà nhỉ ^^. Mong là ko bị ngó lơ vì nguyên nhân này .

Bình luận

hihi thoải mái đi chị ơi :"> nhà mình từ đầu 8 đến đầu 0 còn có nữa là :">  Đăng lúc 7-7-2014 12:15 PM
hok vì vậy mà bị ngó lơ đâu ss, nhưng nhà này thì vắng nhưu chùa vậy =))  Đăng lúc 6-7-2014 09:57 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
bepzep + 5 chào ss ạ ^_^
rafalex + 5 welcome bạn :xxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách