Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rafalex
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

ღ♥ღ♥ ─» BEAUTYs’ Pro5 ♥ღ ♥ღ╬—

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 26-9-2012 22:31:45 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên: HEO
2. D.O.B: 23/10/95
3. Nickname
4. Nick yh: killme_kissme_us
5. Sở thích: nghe nhạc, xem phim, du lich, ....
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai? Đô và Xốp các oppa còn lại đều như nhau ^^
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST: chỉ có 1 câu thôy là  BEAST IS THE B2ST ♥
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? đại gia đình nhà Cube
♥  
Nói tóm lại là rất mong đc là qen với nhìu BEAUTYS ^^

Bình luận

chào pé Heo, vào nhà 8 chơi nha e !!!!  Đăng lúc 27-9-2012 03:07 AM
chào pé Heo, vào nhà 8 chơi nha e !!!!  Đăng lúc 27-9-2012 03:05 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
rafalex + 5 welcome bạn vào thread 888 với mọi n.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 27-9-2012 18:56:25 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên: Bí
2. D.O.B: 19/05/97
3. Nickname: .....
4. Nick yh: .....
5. Sở thích: nghe nhạc, xem phim, ăn và ngủ =))
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai?
- ngày nắng thì yêu Ki, ngày mưa em nhớ Xốp, lúc buồn em lại thích Bò, vui vui thì mến Đô, lâu lâu lại thương thầm Ủn, mà chắc em cũng bias Sên =)) em không có khái niệm tình yêu lớn ạ *hihi* ^o^
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST: là 1 động chứa 6 quái thú chuyên hút máu fan gơ =)) :x
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? nhóm nào có trai đẹp  gái xinh thì em ngắm đc vài bữa thôi ạ ^^
- em mong sẽ đc 888 và làm qen với các b2uty ạ ( trước h em toàn tự kỉ 1 mình k à :(( )

Bình luận

chào e ...cứ vào nhà 8 thoải mái nhá =)))  Đăng lúc 27-9-2012 09:17 PM
chào em, vào nhà 888 vs mn ý :")  Đăng lúc 27-9-2012 08:34 PM

Rate

rafalex + 5 :xxxxxxxxxxxxxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-9-2012 23:08:48 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên: Na
2. D.O.B: 28-12-1999
3. Nickname: Na
4. Nick yh/skype: na_luv_joker
5. Sở thích: nghe nhạc, đọc fic, tìm thông tin về 6 zaj,....
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai? Jun Hyung oppa
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST:Lúc đầu mình hok bít một chút j' zề BEAST ( mình làz fan của T-ara Ji Yeon ) nhưng từ khj nhỏ pẠn kêu mình nghe thử mấy bài của BEAST thì mình bắt đầu thấy thích và tìm hỉu xem nhìu thứ về họ nữa. Từ lúc đóa mình trở thành B2uty lun. Mình tìm ~ thông tin về Jun Hyung và Ji Yeon từ đóa iu cp JunJi lun.
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?Ji Yeon, IU, T-ara, L,....
Nói chung K-pop làz cuộc sống của đời mình

Bình luận

Chào ss ạ  Đăng lúc 28-9-2012 07:03 PM
chào e !!!!  Đăng lúc 27-9-2012 11:40 PM

Rate

rafalex + 5 welcome

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 7-11-2012 02:30:54 | Chỉ xem của tác giả
Này thì dzô nhà lâu rồi mà chã dám đk ) giờ thì tò mò pon chen ) *lấy bút* *xoạch xoạch*
1. Tên : Sull 3 by dễ thương )

2. D.O.B : 20/12

3. Nickname : Sull 4D, Sull khùg )

4. Nick yh/skype : bubblely9x ))

5. Sở thích : ĂN ngủ nghỉ nghe :"> và đọc truyện

6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai? : Cả 6 zai hết á vì tềnh iu mà cơ mà ông Ki lại nhỉnh hơn chút xíu

7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST. : Ôi cái này giờ viết chắc sáng mai mới x0g. Nói chung zai là tuyệt lắm lun í zai không đẹp hoàn hảo nhưng zai là tất cả đối với B2UTY chúng mình

8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? : SNSD (Sone(, Hoyi Hoyi coupe, L,..... nc là nhìu )

Thôi đi đây qa nhà tám )

Bình luận

hợ cta chung ty là Ki Babo =))  Đăng lúc 25-1-2013 01:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 21-11-2012 21:00:19 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên : Rungmuanhietdoi
2. D.O.B : 5/4/1991 ( già rồi )
3. Nickname : Đô Đô ^^
4. Nick yh/skype : lovestory_of_misssiro
5. Sở thích : Nghe nhạc , xem phim,....
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai?  : Đô đại ca ~
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST : Cũng không biết từ khi nào tình yêu mình dành cho 6 " Quái Vật " ngày một lớn dần , 6 " Quái Vật " là 6 tính cách khác nhau , mỗi người để lại cho mình 1 ấn tượng mạnh riêng ^^ Sẽ luôn yêu và ủng hộ BEAST vô điều kiện ~ BEAST No1 !
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? : Nhiều lắm Cơ mà tình yêu to lớn nhất vẫn là BEAST {:291:}

Mong làm quen vs tất cả Beauty thân yêu ^^~

Bình luận

ừ ! Chào em ^^~  Đăng lúc 22-11-2012 06:48 PM
chào ss xD  Đăng lúc 22-11-2012 06:36 PM

Rate

rafalex + 5 welcome bạn, vào nhà 88 nhé

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 28-11-2012 18:34:16 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên: kamila_92

2. D.O.B: 30/8/1992

3. Nickname: Lá

4. Twitter: HyoWon_3008

5. Sở thích: Xem phim+nghe nhạc Hàn

6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai? Yoseob

7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST: biết Beast từ năm 2010, wa bài Bad Girl, 1 tuần trước, tình cờ xem đc clip Xốp hát Acapella rồi bấn nặng luôn. Ngồi tìm tất cả các show vietsub có Beast tham gia, chiến đấu cả tuần nay cũng sắp xong rồi :)))))))))))

Lúc đầu ko thể phân biệt đc tên cũng như mặt các th nữa, trừ Xốp =)))))) thế mà hôm nay cũng đã hiểu về Beast 1 chút rồi :X tụi nó mà ở cùng nhau cứ gọi là điên loạn hết cả lên, nói chung là ko có từ j để diễn tả :))))))                                             
8. Ngày xưa từng là Cass, nhưng từ khi các a tan rã, tim mình cũng tan ra theo :)

Bình luận

=))))) nàng cuồng thằng Út mặt già vs thằng Ki hử???? =)) sáng vô đã thấy thay quần mới mất rồi >:)))))  Đăng lúc 29-11-2012 09:05 AM
vậy chứ nàng có biết áo cuần ta là thằng nào ko=)))))))))))))))  Đăng lúc 29-11-2012 12:02 AM
ss trốn ao cá lên đây đu với em đó, đừng nói mn ss ở đây nhe =)) mặt thì phân biệt đc rồi, h ss đang trong quá trình nhớ tên, hehe..  Đăng lúc 28-11-2012 08:03 PM
ss Lá, tên nghe hay quá !!! ss ứ từ từ, vào nhà roài e cho s fân biệt mặt =)))  Đăng lúc 28-11-2012 08:00 PM

Rate

rafalex + 5 welcomeeeeeeeeeeeee

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 23-1-2013 20:06:29 | Chỉ xem của tác giả
Basic info:

1. Tên: Kan
2. D.O.B: 2/2/1998
3. Nickname: Kannie hay Kan đều ok
4. Nick yh/skype: [email protected]
5. Sở thích: nghe nhạc, shopping, fashion, chơi, ăn, ngủ =))
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai?: KiKwang !!!!!! ♥
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST: SO BEAST =))))))))))))))
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? T-ara, IU, MissA, f(x), Hyuna, Yoon Eun Hye, Yoo In Na, Lee Min Ho, Shin Min Ah, Shin Se Kyung, Park Min Young, Eric Shinhwa, Lưu Thi Thi, ...............

p/s: bạn nào có twitter hay facebook k fl và ad mình nhé :''3

Bình luận

mình qua òy bạn qua rep mình ha okie  Đăng lúc 18-2-2013 04:35 PM
hi chào bơj chòy hay gì âu tại mềnh đọc nhìu truyện cái bị nhiễm qua nhà 8 8 ha  Đăng lúc 18-2-2013 04:31 PM
hi chào bơj chòy hay gì âu tại mềnh đọc nhìu truyện cái bị nhiễm qua nhà 8 8 ha  Đăng lúc 18-2-2013 04:31 PM
dạ e chào chị :D  Đăng lúc 24-1-2013 06:07 PM
chào e Kan nhá  Đăng lúc 24-1-2013 12:09 AM

Rate

rafalex + 5 nick đáng yêu quá, vào nhà 888 ch.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 18-2-2013 14:33:21 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên: Nguyễn Hà Trang
2. D.O.B : 15/10/1998
3. Nickname : Min
4. Nick yh/skype : ran_min_98
5. Sở thích : đọc truyện , viết fic , nghe nhạc , ăn , ngủ , xem fim .....
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai? Yoseob
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST :
Nói thật lúc đầu mình còn chả biết nhóm Beast là nhóm nào và cũng chả quan tâm nhưng khi nghe mv Shock mình thấy rất yêu thích Beast ở họ có 1 điểm gì đó rất thu hút mình nó tạo cho mình cái cảm giác mới lạ mà chưa 1 nhóm nhạc nào có . Sau khi nghe Shock mình đã nên mạng truy cập đủ các thông tin về nhóm đọc hiểu học thuộc tên từng thành viên và rồi nghe hết những bài hát của nhóm mà trước giờ mình chưa từng nghe xem mv xong xem ở các sân khấu mà nhóm đặt chân đến xem rất nhiều lúc đó mình giống như đang điên cuồng vì Beast vậy xem mãi xem hoài mà không chán rồi thì đi lục tất cả các show của Beast xem nếu bây giờ các bạn hỏi mình tên những Show Beast đã tham gia có thể mình không thể kể hết vì khi xem mình không để ý đến tên show nhưng mình có thể đảm bảo mình đã xem hết không thiếu 1 show nào. Trước đây mình đã từng thích rất nhiều nhóm như Big Bang , 2NE1 , SNSD , Suju nhưng những nhóm đó mình chỉ thích được vài tháng rồi chán nhưng riêng Beast mình đã là fan của nhóm được hơn 2 năm Beast giống như 1 liều thuốc mà mình không thể không uống những liều thuốc khác mình có thể bỏ nhưng có 1 liều thuốc mang tên Beast thì mình không thể nào bỏ được . Khi mình xem mv của 2pm mình cũng rất thích những anh chàng đó mình đã nghĩ rằng có lẽ nào mình đã chán Beast và sắp chuyển sang làm hottest không? Nhưng vào 1 buổi sáng thức dậy mình nghe nhạc của Beast ngắm nhìn lại 6 chàng trai mà mình thích và mình chợt nhận ra mình còn yêu họ rất rất nhiều . Có nhiều người thích Beast chỉ bời vì họ đẹp nhưng với mình đẹp chỉ là 1 phần nhỏ mình còn yêu thích họ bởi giọng hát bởi phong cách âm nhạc và còn rất nhiều thứ khác ở họ khiến mình yêu nhiều lắm mà mình không thể kể hết được . Beast giống như 1 vùng đất bao la rộng lớn đi mãi đi mãi cũng không thể khám phá được hết và cũng không bao giờ cảm thấy chán bởi vì ở vùng đất ấy luôn có những điều đặc biệt mà chúng ta không thể ngờ tới . Chỉ 6 người và mãi mãi mình cũng chỉ yêu 6 con người này mà thôi họ đi tới đâu mình sẽ theo họ tới đó mình sẽ mãi dõi theo hình bóng của họ không thể dời mắt khỏi những con người đó và cũng không thể ngừng thích . Họ là những vì sao ở trên bầu trời đối với mình những vì sao đó là những vì sao sáng nhất trong tất cả các vì sao và dù cho những vì sao đó có toả ánh hào quang hay là không toả ánh hào quang đi chăng nữa thì trong ánh mắt mình 6 ngôi sao luôn đó 6 con người đó luôn luôn phát ra những tia sáng lấp lánh mờ ảo và thật diệu kì . Mình sẽ nhìn vào 6 vì sao đó và cầu nguyện rằng họ sẽ mãi vui vẻ sẽ mãi toả sáng và sẽ luôn luôn hạnh phúc giống như bây giờ vì họ vui vẻ họ nở nụ cười thì các Beauty giống như mình đây mới có thể cười 1 nụ cười hạnh phúc giống như họ được . Mình sẽ luôn yêu Beast hôm nay ngày mai và cả những ngày mai sau nữa tình yêu mà mình dành cho họ sẽ không bao giờ thay đổi bởi vì mình yêu họ nhiều lắm chỉ đơn giản là vậy thôi và Beast sẽ không bao giờ cô đơn vì họ luôn có các Beauty ở bên cạnh động viên an ủi dù là khi vui hay khi buồn thì Beauty và Beast sẽ mãi luôn sát cánh bên nhau không bao giờ rời xa .

Ps : Có 1 điều thầm mong các anh sẽ hiểu ở nơi đây các Beauty vẫn luôn chờ đợi các anh !!!

8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? Ngoài Beast thì mình còn thích IU ,  Song Joong Ki , SNSD ( Jessica ) , Suju , EXO , 4minute , BTOB , Moon Chae Won

Bình luận

OMO má ơi sao mà văn má dài thế...chíc mà đã từng thích mấy chệ 21 ak, ôh ôh nhưng chỉ thích 1 time thui, con biết tình yêu bất diệt of má là mấy anh nỳ ^.^  Đăng lúc 5-5-2013 03:19 PM
ok vào nhà 8 đi :)  Đăng lúc 18-2-2013 04:36 PM
ok vào nhà 8 đi :)  Đăng lúc 18-2-2013 04:36 PM
ừm bạn mình có qua nhà đấy nhưng k thấy bạn mấy , chắc tại mình ít vào nhà nên k thấy í mà :(  Đăng lúc 18-2-2013 04:32 PM
chào bạn, bạn bằng tuổi mình mà lời văn hay quá, mình cũng giống bạn là thay đổi idol như chong chóng nhưng hiện h rất thích beast. làm quen nhaaa !!!  Đăng lúc 18-2-2013 04:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 4-3-2013 21:11:18 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên: Nguyễn Thị Ngọc Trân
2. D.O.B: 22/4/1999
3. Nick: Mèo Boo
4. Sở thích: Ăn, ngủ, nghỉ{:152:}
5. Nick yh/skype : [email protected]
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai? Sên công túa
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST : 6 con quái vật đáng iu nhất quả đất{:176:}
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? Ngoài Beast thì mình còn thích IU, Ye hâm, Na móm, 4 minutes, BTOB
*đây là pro5 cụa em nká~ thui, xong òy xách dép đi thoy*{:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 8-3-2013 17:54:11 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên: tên thật luôn VI
2. D.O.B: 23/10/199x
3. Nickname: không có hi
4. Nick yh/skype: cái này lâu lắm ùi không đụng tới
5. Sở thích: ăn + ngủ+ ôm máy tính cả đêm
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai?  cả 6 Zai kakaka
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST: từ trước đến giờ tớ nghe Kpop thôi vì giai điệu hay nên nghe cho vui thôi. Nhưng khi nghe BAD GIRL vs 6 zai đẹp trai + vũ đạo đẹp thì tớ đã tìm hiểu thêm về nhóm nhiều hơn và rất ngạc nhiên khi biết về sự khó khăn của các Zai trước khi vào BEAST mình lại càng hâm phục và yêu thích nhóm nhiều hơn.Các bài hát,sự thể hiên giọng hát và vũ đaoh thực sự lôi cuốn mình dần trở rhanhf một B2uty luôn *cười tươi*
P/S: lúc đầu người mà mình không thích chính là ŨN nhưng vì gương mặt đẹp trai,ngay thơ và tài năng của Ũn đã thuyết phục mình Thích Ũn nhiều hơn :x

8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...): 2AM,2PM,MISS A,BIG BANG,T-ARA.......Mới đây mới phát hiện là thích các Em trai của BEAST rất nhiều, BTOB đó ^^

Bình luận

chào Vi !! vào nhà 8 thường xuyên nhá  Đăng lúc 9-3-2013 01:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách