Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rafalex
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

ღ♥ღ♥ ─» BEAUTYs’ Pro5 ♥ღ ♥ღ╬—

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 15-9-2011 19:40:48 | Chỉ xem của tác giả
Tên: gọi là bobo nhé
D.O.B: 16-2-92 (thấy mình già quá, hix)
Nickname: vẫn là bobo :d
Sở thích: nhiều lắm à, kể hết ngày hết đêm cũng ko hết, chính là thích được 8 cũng mọi người trong box của Beast nhà mình hehe
Trong nhóm tình yêu lớn nhất là dành cho ... tất nhiên là Xốp đáng yêu rồi
Suy nghĩ cảm xúc về Beast: văn vẻ ko hay cho lắm nên không biết nói gì, chỉ biết rằng rất yêu Beast, là một fan cuồng của Beast vậy thôi
Ngoài Beast ra mình còn dành tình cảm cho IU nè, T-ara, ôi ôi nhiều lắm
thank mọi người, mong được làm quen

Bình luận

welcome >:D<  Đăng lúc 15-9-2011 11:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 22-9-2011 16:36:54 | Chỉ xem của tác giả

1. Tên: rey
2. D.O.B:cái này khỏi nói
3. Nickname: rey
4. Nick yh/skype
5. Sở thíchnge nhac, xem phim và ... ngủ...chỉ cần 5' thui cũng ngủ được nữa...hehe..cái tật ở dâu cũng ngủ được hít.
6. Trong nhóm BEAST, mình thích Yo Seob uppa...anh chàng luôn bít cách dạy FAN và kute nữa..uppa...saranghantako
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST: uhm..lúc đầu mình ko bít B2st là gì là ai.mình thích bigbang cơ...nhưng từ khi được nhỏ bạn giới thiệu nghe bài SAY NO của beast...thì bắt đầu quan tâm nhiều hơn về B2st..nói thật Beast gây ấn tượng với mình khi nghe bài Shock..từ đó ngày nào cũng tìm hiểu tin tức về B2st hít..tất cả các chương trình có Beast tham gia mình đều ko bỏ wa..Beast đối với mình ko pải là sự chạy đua most hâm mộ...mà thật sự là...ko bít nói sao nữa. nhưng mình có thể khẳng định B2ST IS NO.1 IN ME...fighting!..i luv u mummum..kekekekjeke..
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho Bigbang, Block B và Choi Si Won của Suju..nhóm nhac nữ thì mình thích 4minute và T-ara...mình giúng 1 bạn trong đây là tuyệt đối không thích SNSD...ko bit lý do, chỉ là ko thích thui...nhưng mình cũng tuyệt đối ko pải là antiFan của SNSD đâu nhen...Các fan của SNSd cứ yên tâm hen...hè hè..pí pi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-3-2012 14:07:11 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên : Lố ;))
2. D.O.B: 1999 ;))
3. Nickname: Lố thiên thần :">
4. Nick yh/skype: bí mẹt đi ạ :-"
5. Sở thích: ngắm dai và xem phim, r` bash idol v.v.v. :">
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai? tình yêu lớn nhất của cháu là bố Quang ạ *tung hoa* tiếp theo là các bác bố nuôi còn lại :))
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST. các bố là tất cả :))
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? Dun Dế này, J&J này, Suju này, MBALQ này, Infinite này T.T n` lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 12-4-2012 19:42:48 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên : pé Di
2. D.O.B : 27/12/1993
3. Nickname : pé Di
3. Nick yh : littlechicken9x
5. Sở thích: nghe nhạc, xem phim
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai ? là Sếp và Xốp ạ ...thật ra a Xốp vẫn hơn 1 chút =))4 anh còn lại đều như nhau
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST : đã để lại 1 ấn tượng sâu sắc, mỗi người có 1 phong cách riêng...nói chung là e cuồng với các anh lun ih
8. Ngoài BEAST ra, bạn cò dành tình cảm cho nghệ sĩ ( diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? Cái áo và quần đã nói lên tất cả...eels chính cống đây ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 17-4-2012 23:02:18 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên: Mydojo
2. D.O.B: 11/7/1996
3. Nickname: My đồ jồ
4. Nick yh/skype: walkaway_key/ tình hình là em chưa lập
5. Sở thích: nghe nhạc, đọc sách, xem phim, ăn uống, ngủ nghỉ, đi du lịch, mày mò lam linh tinh :))
6. Trong nhóm BEAST, ", tình yêu lớn" của bạn là ai : Đô, Xốp, Ủn, Bò, Ki, Sến, ủa kể hết rồi ak, trong b2st mình cũng thích cả (tham lòi)
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST: thực sự mình fall in love with mấy zai từ lâu rồi, nhưng một lần mình đang trong tâm trạng buồn và bấn loạn đã vô tình nghe được Take care of my girl friend, đó chính là bài hát khiến mình rung động về B2ST và khao khát được trở thành B2UTY của B2ST :))
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa: Nhiều lém kể không hết nhưng B2ST là No.1 tất nhiên rồi :))

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
rafalex + 5 :xxxxxxxxxxxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 14-6-2012 14:07:45 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên : Sú

2. D.O.B : 3-3-1995

3. Nickname : Sú

4. Nick yh/skype : yh mình ít dùng lắm,nếu ai muốn có thể add FB Trang Sú hoặc follow twitter trangsu95 của mình^^

5. Sở thích : nghe nhạc K pop và xem Korean drama là chủ yếu,ngoài ra còn có đi xem phim cùng bạn bè,shopping

6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai? : thứ nhất là Bò mỏ chu chia đôi vs Xốp babe,nửa thứ 2 là Đô đại ca còn lại chia đôi cho Ủn Út,đồng hạng 3 là Ki oppa và Sên 4D.Nói vậy thôi nhưng nói chung là em yêu cả 6 zai.

7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST.

Chỉ có thể nói 1 câu thôi: Giá như em biết đến và yêu mến các anh vào 1 ngày sớm hơn
Mình ko phải 1 Beauty theo chân các oppa từ những ngày đầu tiên "BEAST IS THE B2ST",chỉ là vào 1 ngày mưa nghe bài On Rainy Days và Fiction trên Tv.Vâng,gọi là tình yêu sét đánh cũng được,từ đó mình đã quyết tâm trở thành 1 Beauty chân chính,mong muốn được thể hiện tình yêu của mình dành cho BEAST6.Tình yêu lớn ở K pop của mình thật sự ko phải chỉ dành cho 6 oppa,nhưng trong lòng mình từ lâu mình đã quan niệm: BEAST IS THE BEST!
Cám ơn ngày mưa đã mang các anh đến với em!

8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? SHINee và C.N.Blue,ngoài ra còn có 1 số dv như Park Min Young,Park Shin Hye,Lee Min Ho,Jung Il Woo.bạn nào có cùng sở thik và tình yêu lớn vs mình thì làm quen nhé^^

Rate

rafalex + 5 welcome bạn, thi thoảng vô 888 nhé :.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 14-6-2012 18:24:41 | Chỉ xem của tác giả
_Su'_ gửi lúc 14-6-2012 14:07
1. Tên : Sú

2. D.O.B : 3-3-1995

chệ Lơ, e xloi, e lỡ tay làm bậy, chệ xóa giùm e ,e sẽ đền đáp

Rate

rafalex + 5 suốt ngày lỡ tay làm bậy, trói tay.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 31-8-2012 22:10:06 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên: EnDy
2. D.O.B: 19-6-94
3. Nickname: Endy a.k.a Én ạ :x
4. Nick yh: endy_beauty

5. Sở thích: thích BEAST^^, ngoài ra rất thích xem phim ( HQ thôi nhé)=> thích tám về phim, phim nào mà mình thích xem thì mình có thể ngồi nói cả ngày =))

6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai? Xốp - có điều là mỗi khi thấy Ki cười là lại nghiêng nghiêng 1 tí, à nhưng mà dạo này lại cảm thấy có xu hướng về với Ủn mới chết hic

7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST. ùm mình có thể gọi là 1 Beauty muộn (tuy mình biết đến B2st từ hồi badgirl, nhưng pải đến hồi fiction mới ấy ấy, tiếc nhỉ) nhưng tình cảm mình giành cho 6 zai sẽ ko thua kém gì những "người đẹp khác" đâu nhé ^^ (hic sao nghe giống như kiểu nói vs tình địch vật)

8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? hihi mình có nhiều tính yêu lắm í, ui giống kiểu ngoại tềnh nhở *nói nhỏ thôi nhá* mình thích Sj nè,SNSD, infinite, TASTY, ... và  cả mấy actor nữa . nói chung đẹp zai là mình iu tất *mê zai kinh khủng*

nói một hồi rồi bây giờ chốt lại, mình rất mong được làm quen với nhìu thật nhìu BEAUTY, nói chuyện đk thì happy vô cùng luôn \m/

Bình luận

e cũng là 1 beauty muộn :)  Đăng lúc 25-1-2013 01:15 PM

Rate

rafalex + 5 welcome :xxxxxxxxxxxxx vào thread 888 n.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 16-9-2012 21:56:07 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên: Teddy ♥
2. D.O.B  25-11-90 ( chắc tui là bà già trong này wá {:291:}
3. Nickname là Teddy lun ^^
4. Nick yh: teddy_rainie ( cơ mà dạo này ít vào lắm )
5. Sở thích nghe nhạc, vẽ, ngắm mưa, nhảy, hát ...
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai? Doo và Seob, các bạn còn lại mình cũng iu lun {:440:}
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST: Yêu mến BEASTnhư bây giờ là một nhân duyên, mình ít khi hâm mộ ca sĩ hay band nào cụ thể, mặc dù bài hát nào hay mình đều nghe. Trong những ngày tháng có nhiều khoảng trống nhất, BEAST đã xuất hiện và lấp đầy bởi những bài hát giàu cảm xúc của họ. Rồi sau này có nhiều thời gian rỗi hơn, mình đã tìm nghe thêm nhiều bài hát khác, search thông tin và những vid về họ. 6 con người, 6 cá tính khác biệt, nhưng lại có cùng mục tiêu, luôn cố gắng tiến về phía trước và nỗ lực không bao giờ nản chí trước khó khăn trong luyện tập, tình cảm gắn bó yêu thương giữa các mems, tình cảm của họ dành cho các fans... Một ngày nọ phát hiện ra rằng mình đã nghiện họ mất rồi
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? Rainie Yang Dương Thừa Lâm, còn lại các thể loại nhạc, các bạn xinh đẹp dễ thương đến các bạn ngầu ngầu, từ Cpop,T_pop, Jpop, Kpop, đến Us Uk mình đều nghe cả

Bình luận

chào ss...ss giống e,..chả mê band nào cụ thể..bài nào hay thì nghe...bi h lại ôm cái nhóm nài...lúc e mới vào e cũng Seob và Doo..bi h tội lỗi lắm=))))  Đăng lúc 19-9-2012 01:11 AM
già chi ss, ss hơn em có 2 tuổi :)) vào nhà 888 luôn đi ss ;;)  Đăng lúc 17-9-2012 05:51 PM

Rate

rafalex + 5 khiếp, mềnh hơn bạn 2 tuổi thì mề.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 18-9-2012 23:12:43 | Chỉ xem của tác giả
Teddy_rainie gửi lúc 16-9-2012 21:56
1. Tên: Teddy ♥
2. D.O.B  25-11-90 ( chắc tui là bà già trong này wá
3. Nickname l ...

Mới vào mà dc mọi người quan tâm thế này thật là dzui ^^. Chừng nào rảnh mình sẽ vào nhà BEAST để 8 :X:X

Ps: hic, mình mún trả lời nhỏ nhỏ trên kia thôi mà sao nó đẩy xuống mất tài nguyên wá T___T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách