Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7814|Trả lời: 37
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

ღ♥ღ♥ ─» BEAUTYs’ Pro5 ♥ღ ♥ღ╬—

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đây là thread dành cho tất cả những ai đã, đang và sẽ yêu 6 zai, dành cho mọi BEAUTY

Hãy để lại pro5 của bạn để cùng làm quen và giao lưu với các B2UTY khác nhé!

Basic info:

1. Tên
2. D.O.B
3. Nickname
4. Nick yh/skype
5. Sở thích
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai?
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST.
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?

*Các thông tin trên không bắt buộc

Hãy cùng nhau chia sẻ để tìm được những người bạn tốt nhé!

Enjoy!

Warmly welcome
xxxxxxxxxxxxxxxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-9-2011 21:00:35 | Chỉ xem của tác giả
*xé tem*

1. Tên: Fang en dồ a.k.a angel from hell a.k.a vợ Lý Khởi Quang a.k.a en dồ k cánh
2. D.O.B : bí mật chưa khai quật
3. Nickname: Fang
4. Nick yh: ai quen thì b' mà k b' thì thui ;))
5. Sở thích: ngắm dai đẹp , đặt gạch, tranh công =))
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai? chỉ có bạn Lee Gikwang a.k.a Lý Khởi Quang a.k.a CK 7 mầu a.k.a 18+ đầu óc đen tối a.k.a bụng phẳng mất múi =)))) ngoài ra còn 1 ty nhỏ nhỏ là anh Long Tuấn Hưởng a.k.a Junnie ma love h thêm cả a Trương Hiền Thắng a.k.a ck` chị Ớt a.k.a Seung xinh đợp :x
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST.
Edit Hà Nội ngày sắp Tết 8->
thực ra hôm nay có can đảm ngồi viết là do hôm qua ngồi viết vài dòng cho bạn Xốp và thấy văn thơ lên trình nên liền viết a~
thoạt đầu không thể nói là thích mà thậm chí là ghét :-ss hồi đó nhớ là 6 đứa nó debut, mà lại còn debut cùng MBLAQ mà mình nhìn k có đẹp = 5 đứa kia r` kiểu nó hơi giống BB nên là càng k thích :( cơ bản tại quán tính chính là k thích đụng (nhg cũng k thể nói mình thích BB).
ô thê mà chỉ vì Lý Khởi Quang T.T ô nụ cười tỏa nắng :( mà nói đúng hơn là không phải cừoi mà là anh ta nháy mắt, trái tim liền lập tức trao cho anh ta k suy nghĩ :( sau đó tìm hiểu về BEAST thì bắt đầu từ ghét trở thành bình thường còn LGK thì là thích, mấy ngày đầu tiên... nhìn cái sign mà bị bấn loạn r` ủy khuất đủ thể loại, mà đã thích đến cái mức độ này liền tham gia vô KST, gặp mọi người, r` con tranh đoạt này nọ rất là vuinhg đg nhiên là cũng k chỉ có nc ko a~ từ mọi người mà học đc cách làm sub, type set, mò tin, dùng mạng xã hội, v.v.v...
có đc kinh nghiệm đó đg nhiên b' n` thứ hơn về 6 đứa 8-> giờ hỏi cái j có khi mình cũng b' :)) (chém thôi ít ra cũng đc 70%)
6 đứa đã khiến người ta phải thay đổi cái suy nghĩ về họ *bao gôm me* từ recycle thành reborn. Sức mạnh đó thật sự rất là mạnh, mạnh đến nối h e chỉ cần nghe đến Beast + recycle là liền xông lên không chần chừ mà nói cho người ta câm nín :))
đương nhiên e còn r' yêu cái tính bựa đời của 6 đứa *chấm nc' mắt* yêu đến nối mà chỉ muốn dìm hàng 6 đứa để giữ làm của riêng. Cơ mà dìm thế nào vẫn thấy 6 đứa nó cute hết mức T.T bảo sao ng` ta ghét đc haizzzz
Cảm nhận về từng thành viên
Sếp nhớn: sếp thật bựa a~~~ cái vai diễn của Sếp trg ôn mai lớp đúng bản chất của Sếp a~~ vậy mà 5 đứa kia nó vẫn phục tùng sếp thật là công phu không tồi a :-bd
Sê Ung đầu mỳ: ây da anh là chỉ có đầu tóc là khiến người ta ấn tg. a~~ đầu bét gơ liên tg? đến con *bíp* đầu xoăn liên tg? đến mỳ ống a~~ =)) đầu phíc sờn thì lại trở thành đệ nhất mỹ nam a *ngất* mn nhìn vào ai cũng bảo a lạnh a~ cư mà đâu ai b' anh bựa như nào =))))))))
Junnie~~~: âu our Junnie *tim bay* trình băn rap ngày càng cao a~ ô lại còn ngày càng đẹp dai. Ng` ta nhìn a trên sân khấu luôn liên tg? đến bẹt boi, thế mà xem show thì mấy cái hình tg. kool thế liền sụp đổ =)) mà còn sụp đổ r' trầm trọng =))
Xốp biii:bạn trẻ này cute nhất nhóm :-< nhìn mà như trẻ = mình nên chả muốn gọi = anh :)) bạn hay lảm nhảm lắm, nhg r' là tâm lý :x mình thg bạn lắm :( nhìn tươi tắn thế mà nhẩy cảm thôi r` :-<<<<
Hoảng tử Ả rập: dời ạ trẻ nhất nhóm mà chình có khi còn già hơn Sếp :-t tại sao các maknae đều già vậy :-? nhg mà rất là men lỳ :)) độ bựa ít nhất nhóm \m/ chính ra làm Sếp bé đc đó :x cơ mà mỗi tội toàn bị JunSeung bắt nạt [-(
Khởi Quang: đồ 18+, đồ môi dầy, đồ đồ *bíp* *bíp*, a ổi mẫu ng` lý tg? n` vào cho fna gơ nó còn yên lòng =))dồ mắt cười đáng yêu, đồ 3 ngơ, đồ ít nói, đồ nhạt toẹt nhg e vẫn yêu
hết r` =))
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? ờ thì n` lắm :)) kể ra k hết :"> mỗi thời gian lại 1 ng` LOL. Cơ mà nếu về độ tc cao cả và to lớn thì mình có DBSK, Yunjae, Suju, BB =))

Ký tên.
Fang En dồ

*chạy*

Bình luận

ts nhanh thế, =)))))))))))  Đăng lúc 2-9-2011 09:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-9-2011 23:01:35 | Chỉ xem của tác giả
Bài được mInzY.93 sửa lúc  2011-9-3 11:29

Bài được mInzY.93 sửa lúc  2011-9-3 11:29

Tiếp đến em Zy nhé :">

Dội ôi sao mình phấn khởi thế này nhờ

Đùa chứ cảm xúc nó cứ dâng trào thế nào ý *khóc*

1. Tên : Zy
2. D.O.B : 29.9.93
3. Nickname : Zy
4. Nick yh/skype : star_only68
5. Sở thích : Zai đẹp Nói chung là cũng như người thường thôi :">
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai? cả 6 bạn
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST : số phận của 6 con người này là PHẢI nổi tiếng để làm cho fan gơ này xao xuyến
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? Trừ SNSD ra thì mình đều ko ghét

Quá quen thuộc rồi nên có cần cái câu RẤT VUI ĐƯỢC LÀM QUEN VỚI MỌI NGƯỜI nữa không?

Bình luận

số 8 nhẩy cảm vãi =)))))))))))))) *cạp*  Đăng lúc 3-9-2011 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-9-2011 23:21:27 | Chỉ xem của tác giả
Bài được Libra sửa lúc  2011-9-2 16:26

Thôi hôm nay mình sẽ vào đây tự sướng cùng các bạn chẻ
Vào cái thớt này post bài mình cũng có tí ngại :">

1.  Tên: LIBRA (Tên mình là LIBRA nhá, not Lib, not Bra nhá=; )
2. D.O.B: 10 - 10 - 19xx
3. Nickname: Hãy cứ type đủ 5 ký tự trong tên mình ra nhá
4. Nick yh/skype: bí mật
5. Sở thích: Ăn no, ngủ kĩ, chơi tẹt ga. Ngoài ra thì mình cũng thích zai đẹp giống 2 bạn ở trên, mình còn thích cả gái xinh nữa
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn nhất" của bạn là ai: Đây cũng là ng` mình muốn ghét nhất mà ko thể ghét nổi Ôi anh zai lít đờ Nhiều lúc anh làm tôi muốn đập đầu vào gối lắm đấy Mình thích nói thật ý, nên là mình sẽ nói thật là mình bias 89-ers của BEAST :"> vì 3 bạn zai này mình đều có cổ fần 3 bạn zai kia thì chỉ làm fan gơ đứng xa ngắm thôi
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST: Thật tình cờ và thật bất ngờ ta yêu nhau
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...): Mình là YG Lover chân fụ :">, zai gái nhà CUBE vs YG là mình yêu hết , mình dễ sang chấn lắm nên kể ra cũng ko hết Nói chung là cũng có điểm giống 2 bạn trên! :">

Ôi xong rồi
Hnay lảm nhảm thật là lắm
Xách dép đi ra thôi!

*Yêu cầu bạn rafalex đọc lại mục 1 nhá *

Bình luận

cho em làm qen ^^ ss thích Đô papa =)) *bắt tay ôm hôn chụt choẹt* e thích Xốp omma =))  Đăng lúc 14-9-2011 09:53 PM
Bở raaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa *hét* =)))))))) Libra hn làm bờ rô phai sao ;;)  Đăng lúc 3-9-2011 10:29 PM
*đá đít*, con dở, BRA, =)))))))))))))  Đăng lúc 2-9-2011 11:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-9-2011 11:41:51 | Chỉ xem của tác giả
e xin tự giới thiệu ra mắt vs nhà ak...ma mới nên mong mọi ng giúp đỡ e nhìu nhìu...

1. Tên : Cupidda
2. D.O.B : 9/1/9x
3. Nickname : CUp
4. Nick yh/skype : secret
5. Sở thích : ngủ với đc xì pam mỗi ngày ;P
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" : KIKWANG Ace Junior của e )... ngoài ra còn 5 bạn còn lại nữa....
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST: vì 6 con người này mah e nó đau đầu, tâm hồn trên mây suốt ngày....
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác : Suju vs Dbsk ak... Mblaq cũng có tí chút :lol

*hun cả nhà* *lê dép đi ra*

Bình luận

s đến trc' nha :-"  Đăng lúc 6-9-2011 09:59 AM
ôi a Lý Khởi Quang... sao s lại mún làm vợ a ấy... e cũng mún cơ mah =)))  Đăng lúc 5-9-2011 10:59 PM
e có thể xem pro5 của s =)))) e sẽ rõ s bấn ntn :)))  Đăng lúc 4-9-2011 09:35 PM
nếu e ko lầm vì cái banner nhà ss thì ss cũng bấn a Ki như e ak?? :-* hay là hơn e?? =))  Đăng lúc 4-9-2011 08:20 PM
chúng ta là cùng sở thích nga *bắt tay*  Đăng lúc 4-9-2011 07:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-9-2011 21:31:46 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên : mk

2. D.O.B : 15.12.96

3. Nickname: hem coá

4. Nick yh/skype :....

5. Sở thích : xem phim Hàn ngắm zai Hàn cười híhí kiểu Hàn :">

6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai? là $ $ ( phát âm tiếng việt bỏ chữ la nhé   nè :$

7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST.: ừ đấy tôi yêu 6 con ng` đấy đấy :$ thì sao nào :victory:

8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?:iêu cả Db

nữa, cái bạn chẻ lít đờ + mạc nê  í :lol

mấy cái emo mới bị xấu nhỉ, ở nhà cũ xinh hơn, haizzz

*ký tên xoẹt* * xách dép đóng cửa vụt khỏi nhà*

Bình luận

ớ bạn nầy thích Đô :"> papa tớ và là chồng của Xốp omma ^^ bắt tay nhé làm qen nào ^^  Đăng lúc 14-9-2011 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-9-2011 13:03:26 | Chỉ xem của tác giả
cho e chen chân fát ^^
1. Tên GH
2. D.O.B 9 /1/95
3. Nickname heocon
4. Nick yh/skype heocon_yeudau36
5. Sở thích ăn ngủ nghe nhạc, dìm hàng ~ ai lọt vào mắt xanh của e =))
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai? cả 6 zai xênh tươi ^^
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST : B2ST IS THE BEST <3
6 chàng trai tuyệt vời và khùng hết cỡ...thương zai đến khi đầu muối tiu răng rụng hết thau=))
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? Lee Jun Ki oppa, Park Min Young unie, Ha Ji Won unie...^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-9-2011 22:07:34 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên: cả nhà vui lòng nhìn lên trên ạ..hê hê
2. D.O.B:  28-05-91
3. Nickname : car nhà típ tục đưa cổ sang trái ạ..hê hê
4. Nick yh/skype: em mù công nghệ..có bít yh với sky là cái zề đâu..hắc hắc
5. Sở thích:......ngắm zai là một nghệ thuật..vf người ngắm zai cũng là một nghệ sĩ ạ
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai?: em mần tất ạ....ăn tất ..ăn cả đất xung quanh...
7 Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?..có ạ..nhìu lắm ạ..ví dụ gần đây em hay la liếm chỗ nhà Bông Bông..tìm hình anh Bông vìa ngắm...hê hê

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-9-2011 20:38:42 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên : ramia
2. D.O.B: 08-07-1992
3. Nickname: ramia
4. Nick yh/skype: miễn nha
5. Sở thích: ngắm gái xinh zai đẹp
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai? : iu nhất là Ki oppa sau đó đến 5 oppa còn lại
7. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? nhìu lắm. trong Kpop thì iu T-ara nhất sau đó mới đến 6 zai nhà mình rùi 13 zai nhà suju. còn về diễn viên thì iu Thi Thi tỷ iu bông ca iu Hu Ge ca nữa. có kể đến tết cũng hem hết :lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-9-2011 21:48:35 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên : Pum
2. D.O.B : 03.11.96
3. Nickname : Pum
4. Nick yh/skype : koy.smile199x
5. Sở thích : đọc truyện , viết fic , nghe nhạc , ăn , ngủ , nghỉ
6. Trong nhóm BEAST, "tình yêu lớn" của bạn là ai? Sên và Xốp
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về BEAST. : Thật ra lúc đầu không quan tâm nói đúng hơn không biết tý gì về B2st nhưng từ khi xem MV Bad Girl thì bắt đầu thích nhóm này và coi nhiều các MV khác nữa thì thật sự là bấn   chuyển từ E.L.F sang B2uty luôn. Có lẽ chưa bao giờ Pum thực sự thích các nhóm nhạc thần tượng như thích B2st cả. Ai Pum cũng chỉ yêu thích được khoảng 1 thời gian sau đó là hết nhưng với b2st thì khác chính Pum c~ k hiểu tại sao nữa. Thích là thích thôi chứ không biết vì sao
8. Ngoài BEAST, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? SuJu , T-Ara , 5Dolls , G.Na , 4Minute , IU , F(x) nhiều lắm nói chung thích hết nhưng trừ SNSD (tớ không phải là Sone và tớ Anti SNSD nhưng nếu các bạn Sone muốn làm quen thì tớ c~ vẫn ok ^^ chỉ cần các bạn đừng bashing hay nói xấu các idol của tớ hay bất cứ idol nào khác là được. Ai c~ có sở thích riêng nên tớ không ghét các bạn Sone đâu ^^.)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách