Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _Mướp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[BD-RIP] [Disc 3] AKB48 Group Spring Concert in the National Olympic Stadium ~ Omoide wa Zenbu Koko ni Sutete Ike!~

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 20-1-2015 00:45:52 | Chỉ xem của tác giả
Mới thi xong thấy hàng trên FB liền chạy vào liền :3

Dạo gần đây bận thi cử nhiều quá nên cũng chẳng để ý nhiều đến nhóm ,nhưng concerrt này hàng hot phải ngoại lệ :'')))))

Lần trước có xem bản raw rồi, phải nói là tuyệt đẹp :3 Cảm ơn subteam đã vietsub nhé :33
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 20-1-2015 10:08:45 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam nhiều nhiều lém *xịt máu mũi*
Mong chờ các project sau này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 20-1-2015 11:48:29 | Chỉ xem của tác giả
Sau bao ngày trông ngóng mình cũng thấy sub của concert này
Yêu subteam quá cơ ạ
Trong các concert trước giờ của nhà AKB thì mình ưng cái này nhất
Ưng từ trang phuc, trình diễn luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 20-1-2015 12:18:54 | Chỉ xem của tác giả
A, cuối cùng cũng được xem concert này một cách tử tế.
Ko biết nói gì nhiều vì  Yuko ra đi quả là tổn thất lớn cho AKB, sắp tới sếp tổng cũng ra đi nữa thì buồn lắm.
Mặc dù mình vẫn thích Mayu nhất nhưng phải công nhận là cô ấy chỉ hợp với những bài hát dễ thương, với cô ấy là center thì khó mà có được bài cá tính như UZA hay Beginer được, ko như Yuko phù hợp mọi thể loại, biến hóa đa dạng. Dù mình thấy Jurina cũng được lắm nhưng nhắc đến em nó mình nghĩ ngay đến SKE chứ ko phải là AKB. Mặc dù AKB vẫn thống trị nhưng các nhóm chị em càng ngày càng lấn chiếm nhiều hơn, các thành viên kiêm nhiệm tràn ngập nhóm chính, như mới xem MV teamK trong album 6 này toàn thấy hình ảnh của Ju, Sayaka, Komada,...toàn đại diện nổi bật của nhóm chị em, team A thì đỡ hơn nhưng mai này Haruna với Takamina đi thì chẳng lẽ để cho Sakura, thành viên HKT đang được push mạnh gần đây, thống lĩnh à? Team B thì có Mayu với Yuki rồi thì đỡ lo nhưng nói ra thì vẫn ko thích thành viên Nogi46 trong nhóm
Thôi mình lan man quá rồi
Cảm ơn Mướp đã mang món quà đến cho mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 20-1-2015 12:49:27 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn subteam!
lần đầu biết đến akb là khi vô tình xem clip tốt nghiệp của acchan trên youtube. thích bộ đôi acchan và takamina kinh khủng. vậy mà sang năm takamina cũng tốt nghiệp rồi. thế hệ đầu tiên của akb cũng chẳng còn ai nữa. quả thực những thế sau, các bạn cũng cố gắng hết mình, nhưng mình vẫn không có cảm tình bằng thế hệ 1.
một lần nữa cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 20-1-2015 13:59:50 | Chỉ xem của tác giả
Người ta đã muốn đi mà ông trời còn làm mưa giữ lại vài ba tháng làm chi không biết. :'))
Mãi yêu nụ cười [gian xảo] của bạn í :'D
Cám ơn sub team nhiều nhé ^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 20-1-2015 20:06:45 | Chỉ xem của tác giả
Thanks team đã làm sub cho mọi người nhé.
P/s: Mod Mướp: Cái tin có sub thôi mà cũng cần 3 dòng là sao? Làm mod theo quy đinh. Nhưng quy định là do con người đặt ra. Các phim thì phải viết 3 dòng còn nghe được. Đây mỗi cái ca nhạc người ta muốn vào copy về xem cũng bắt 3 dòng à @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
 Tác giả| Đăng lúc 20-1-2015 21:18:19 | Chỉ xem của tác giả
quangk137a gửi lúc 20-1-2015 08:06 PM
Thanks team đã làm sub cho mọi người nhé.
P/s: Mod Mướp: Cái tin có sub thôi mà cũng c ...

http://kitesvn.com/forum.php?mod ... 1&extra=#pid926 <= Đọc kỹ nội quy box này trước khi thắc mắc
Quy định comt 3 dòng là chung cả cái diễn đàn này không riêng gì J-zone đâu
"Cái tin có sub" , "Đây mỗi cái ca nhạc" <= ý bạn là gì? nếu bạn thấy làm concert dài 3 tiếng rưỡi không đáng gì thì có thể không xem, chúng mình không ép
Với các comt quá ngắn mình đều để các bạn có thời gian edit chứ gặp người khác del comt ngay và luôn rồi nhé
Công sức subteam bỏ ra chắc chắn là không ít hơn 3 dòng cảm nhận gõ chưa đầy 5 phút của các bạn đâu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 20-1-2015 22:47:09 | Chỉ xem của tác giả
chẹp chờ lâu ghê giờ mới tìm dc :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 21-1-2015 14:46:51 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người hay so sánh nhưng với mình thì mình bias Yuko hơn Acchan nhiều Hồi Acchan tốt nghiệp, nói thật là mình không có cảm xúc j lắm *hehe* nhưng Yuko thì rất khác, quả là hoang mang khi hồi nghe cổ tuyên bố tốt nghiệp T___T.

Heavy Rotation sẽ không bao giờ hay nhứt khi không có bả center hết ;__;

Hồi Yuko làm concert tốt nghiệp, nếu cố đấm ăn xôi mà làm trong thời tiết ko tốt thì sẽ chẳng có cái cc tốt nghiệp 4 tiếng kia rồi nên chắc là do số phận muốn bả phải tốt nghiệp thật hoành tráng ah.

Anw, giờ cũng hơn nửa năm từ khi Yuko tốt nghiệp rồi mới coi đc concert AKB cuối cùng mà bả tham gia *nhưng mình vẫn cực kì háo hức luôn* Cám ơn subteam rất nhiều vì đã bỏ công ngồi làm sub cho mọi người xem Chúc subteam thiệt nhiều sức khỏe để làm nhiều sub nữa hen

Big thanks!!!

P/S: cho mình hỏi là tại sao lần này AKB đc hẳn 1 concert mà không có nhóm chị em vậy ah? *mình cực thích điều này :">* ~~

Bình luận

vốn dĩ sẽ tổ chức 2 ngày, 1 ngày của riêng AKB, 1 ngày dành cho 48G nhưng ngày sau bị hủy do mưa lớn nên mới thành cc riêng ở Kokuritsu như vậy =]]  Đăng lúc 22-1-2015 07:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách