Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 13082|Trả lời: 148
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[BD-RIP] [Disc 3] AKB48 Group Spring Concert in the National Olympic Stadium ~ Omoide wa Zenbu Koko ni Sutete Ike!~

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vietsub - Kara AKB48 Group Spring Concert in the National Olympic Stadium ~ Omoide wa Zenbu Koko ni Sutete Ike!~

Đã được hơn 6 tháng kể từ khi chính thức  tốt nghiệp và gần 1 năm ngày concert này diễn ra...
Dù không phải là sáng lập viên hay bất động Center được staff tin tưởng lựa chọn
Nhưng cô gái ấy đã dùng 7 năm rưỡi chứng minh cho câu nói nổi tiếng của Tổng quản lý Takahashi Minami "Mọi nỗ lực sẽ được đền đáp" để vươn tới vị trí "ÁT CHỦ BÀI" và trở thành một nhân tố vô cùng quan trọng của toàn thể 48 Group ...
Bỏ lại sau lưng quá khứ không vui, hiện tại bấp bênh và tương lai vô định lúc tuyên bố rời khỏi ngôi nhà thứ 2 của mình
Hãy đến với buổi diễn sống động, tràn ngập nụ cười của Oshima Yuko cùng những lần đầu tiên đầy ý nghĩa của AKB48:

1. Lần đầu tiên được biểu diễn ở Kokuritsu Kyougiba (sân vận động quốc gia) - Được coi là "thánh địa bất khả xâm phạm" đối với các nhóm idol nữ
2. Lần đầu tiên có concert độc lập tại sân vận động ngoài trời - với sự tham gia của các TV AKB mà không có các nhóm chị em khác
3. Lần đầu tiên những bài hát xưa nay chỉ diễn ở nhà hát với 250 chỗ được trình diễn trước 7 vạn khán giả
4. Lần đầu tiên chuỗi concert phải dời sang ngày khác do thiên tai **

J-zone subteam hy vọng món quà đặc biệt này sẽ mở ra một năm mới 2015 thật đẹp với fans AKB48 nói riêng và toàn thể J-fans nói chung
Trân trọng!

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +30 Thu lại Lý do
J-muzik + 5 Ủng hộ 1 cái!
AvriL + 5 Ủng hộ 1 cái!
Sury + 5 Ủng hộ 1 cái!
camngoc + 5 Ủng hộ 1 cái!
littleghost2509 + 5 Ủng hộ 1 cái!
cuopbienmap + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 16-1-2015 04:32:19 | Chỉ xem của tác giả

ღ BROUGHT TO YOU BY J-ZONE SUBBING TEAM ღ

Project Leader: _Mướp
Translators lyrics: Mitsuru, rainy.fio, DNM, _Mướp
Translators MC talk + VRT: Mộc, _Mướp
Timer kara: AlviL, casanovar, _Mướp, Meo_Gia, Sury
Time MC talk: Shaphiraable
Re-timer QC: cthong7, DNM
Editors:_Mướp, cthong7
Typesetters: anglemoon, _Mướp, cuopbienmap
Encoder: -NTC-
Uploader: Hayate
Poster: JSMinpire

Mỗi comment của các bạn là nguồn động viên tinh thần lớn lao cho subteam
Vui lòng ghi rõ và đầy đủ nguồn [email protected] khi mang ra ngoài.
Không edit, remove logo và sử dụng cho mục đích thương mại dưới mọi hình thức

Tổng hợp linkdown

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
J-muzik + 5 Bài viết hữu ích
cuopbienmap + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-1-2015 20:43:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình cứ làm quả tem cái. Nói về concert này thì mình chỉ nghĩ tới chuyện bà Yuko tốt nghiệp. Những tưởng bà ý sẽ tốt nghiệp được ở nơi thánh địa như vầy mà cuối cùng cũng không yên.

AKB đã đi một chặng đường dài, có rất nhiều vất vả, đã rất  nỗ lực để có được ngày hôm nay, có lẽ trong mắt mình AKB đã qua đi thời kỳ hoàng kim nhưng với sự chung tay và cố gắng không ngừng nghỉ thì AKB vẫn là nhóm nhạc hàng đầu và sự nổi tiếng này chắc có lẽ cũng phải kéo dài vài năm nữa.

Dạo này vì vấn đề thời gian mà không theo dõi thông tin về các gái được như trước, những bài hát gần đây cũng chỉ nghe qua qua và thật sự không nhớ được tên hay giai điệu của bất kỳ bài nào như một số bài trước đây, nhưng ở một phương diện nào đó thì mình vẫn nghĩ sẽ ủng hộ lâu dài cho các bạn, chỉ một tí tinh thần thôi chứ vật chất thì ko có đâu hehee.

Nếu có dịp sẽ vẫn dụ dỗ bạn khác nghe nhạc và coi chương trình của akb.

Cảm ơn subteam, đặc biệt là cô mướp bởi những nỗ lực không ngừng nghỉ để đưa được sản phẩm đến tay của mọi người. Hi vọng sản phẩm này sẽ được mọi người yêu thích.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
_Mướp + 5 Tem này! :P

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-1-2015 20:55:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

AKB đã kỉ niệm 9 năm thành lập
Yuko cũng đã tốt nghiệp  rồi sẽ đến Tổng Lùn
Món quà này quá sức tuyệt vời, cảm ơn Mướp với Sub team nhé
Mong J zone sẽ ngày càng phát triển hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-1-2015 21:09:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hóa ra đây là concert của Yuko TT

Thế hệ đầu đi gần hết rồi, thế hệ sau mình cũng không nhớ mấy người cả, nhưng dù sao đối với mình AKB vẫn là nhóm nhạc nữ mình yêu thích. Một chặng đường dài, cứ mỗi lần xem video là thấy chị tổng lại dán lên cây cột ở nhà hát đánh dấu thêm 1 năm, bao nhiêu người tốt nghiệp, bao nhiêu nhóm nhạc chị em được thành lập thì AKB vẫn là AKB đối với mình.

Để làm cái này chắc subteam vất vả lắm nhỉ, cám ơn mướp và mọi người đã cố gắng để làm concert này, nếu không chắc mình không biết xem ở đâu luôn (◕ˇーˇ◕▰)ノシ

Then kiu subtym iu dấu *chụt chụt* *bung lụa* ╮(。^▽^)╭
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-1-2015 21:21:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Năm trước ngồi xem KK mà Yuko thông báo tốt nghiệp
Cảm giác sốc cho đến khi bả tốt nghiệp vẫn không hết
Nay AKB ra một chương mới mà mãi vẫn không thấy ổn
Thank subteam nhiều
Sang năm 2015 tiếp tục phát huy nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-1-2015 21:26:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

cám ơn bạn mướp đã sup đợi mãi

hi vọng năm 2015 bạn sup thêm nhiều nữa

cám ơn lần nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-1-2015 21:34:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

cảm ơn mướp rất nhiều , vì đã sub Concert rất ý nghĩa của nhà 48 nói chung và AKB nói riêng , cũng là 1 kỉ niệm đẹp mang tên Oshima Yuko nữa <3
Yuko là kami oshi của mik và ko ai có thể thay thế đc , vẫn luôn ủng hộ mấy gái tuy không được cuồng nhiệt như xưa , cơ mà mấy bé nhà 48 phải cố lên nhá , để ko làm cho các chị senpai đi trước , những người đã mất nhiều mồ hôi và nước mắt để có thành công như ngày hôm nay . Yuko chị phải thành công đó !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-1-2015 21:46:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

yah, cuối cùng cũng có hàng
từ hồi nghe thằng bạn nói là subteam sẽ làm cái concert này là đã ngóng rồi, dù đã coi từ trước
h down về để dành tết coi lại, mong subteam và bạn mướp làm luôn cái concert tn của yuko luôn cho đủ bộ
thanks subteam nhiều

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-1-2015 21:49:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thích PJ48 đã được 2 năm có lẻ mà chưa xem được cái concert nào hoàn chỉnh
Oshi 2 người thì 1 người đã tốt nghiệp
AKB đã sang một trang mới rồi, mong sau khi Gen 1 tốt nghiệp (gần) hết thì AKB vẫn vững bước tiến tiếp.
Thanks for sub!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách