Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhoxsongngu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bão cấp n] Bạn bè & đồng nghiệp chúc mừng Ngô Kỳ Long và Lưu Thi Thi chính

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 13-11-2013 09:35:47 | Chỉ xem của tác giả
Á =)) đời fan ship Couple lần đầu tiên hạnh phúc khi trai gái nó công khai =)) *giật mồng ngay* =))

Ôi cha mẹ của con ôi, con từng ship Hoằng Thi, từng ship Tân - Thi, từng ship Long - Thi, từng như con bại mỗi khi quằn quại lên cơn vì Bộ Bộ Kinh Tâm =)) Giờ thì con mãn nguyện vì cái couple Tứ - Hy của con nó đã công khai sau 1 đống phim đóng cùng nhau mà toẹt vọng lên bờ xuống ruộng =))

Xin lỗi mấy bạn ship Ca - Thi (mình ko thích bạn Ca trên phim nhưng ngoài đời thì ok), xin lỗi couple thần thánh Hoằng - Thi của lòng fan  gơ là em đây nhưng mà couple Long - Thi làm em hạnh phúc tung chảo =)) Bạn thừa nhận Ca đẹp chai nhưng mà 2 đứa nó quả thực giống anh em. Bạn thừa nhận Hoằng là soái ca trong lòng bạn nhưng có vẻ với con Thi thì ko phải vậy *___* Cuối cùng anh Long chính thức áp đảo quần hùng trở thành nam chính =))

Long ca, anh xứng đáng gặp 1 cô gái tốt hơn Mã Á Thư gấp trăm lần, anh xứng đáng hạnh phúc bên một cô gái xinh đẹp nết na (chớ ko phải bỏ nhà theo trai như con vợ cũ của anh :-w). Anh cuối cũng cũng chọn được người xứng đáng, cuối cùng thì con Thi nó cũng thừa nhận nó yêu ảnh =)) *đạp bàn* Trời ơi nhìn 2 anh chị trogn Bộ Bộ là tui nghi ngờ lắm, sau đó còn đóng chung những mấy phim quằn cmn quại, đi về có nhau hoài, chăm sóc nhau, cặp kè với nhau qua bao sự kiện =)) Ôi cuối cùng chúng nó cũng confirm cho đời ship couple của con lần đầu biết mùi hạnh phúc *tạ ơn chúa của anh Uôn* =))

ÔI couple thần thánh của lòng em, cưới nhau luôn đi đừng có để dân tình nó làm lung lạc tinh thần =)) giờ ai bash mình mình chịu chớ mình là fan couple này ko thể nào chối cmn cãi đc rồi =))

*lật bàn*

Bình luận

có tin chính thức từ Sina và ít phúc nữa sẽ cập nhật weibo chúc mừng của những nghệ sĩ khác  Đăng lúc 13-11-2013 02:44 PM
hahahahaha, quá thích còm của bạn ^^  Đăng lúc 13-11-2013 12:16 PM
like - like - like - like - bạn nói rất đúng  Đăng lúc 13-11-2013 09:42 AM
Nếu mà có nút like thì chắc chắn mình sẽ like cho tinh thần ship ko giới hạn của bạn  Đăng lúc 13-11-2013 09:39 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
nhoxsongngu + 2 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 13-11-2013 09:36:02 | Chỉ xem của tác giả

Ngày này cũng đến - cuối cùng thì ngày này cũng đến ^^ {:311:}{:311:}

cuối cùng thì giáo chủ cũng có bến đỗ

cặp đôi trai tài gái sắc {:290:}

năm nay có khá nhiều đôi công khai tình cảm nhưng đọc tin của cặp đôi LongShi là mình vui nhất

kết duyên trên màn ảnh rồi ở ngoài đời thực - 1 chuyện tình lãng mạn

có xa vời không khi em chúc 2 người trăm năm hạnh phúc

bức ảnh chụp cả hai trên du thuyền - phải nói là quá đẹp - nụ cười hạnh phúc

ps: fan Thi Thi có bạn ship 1 vài couple khác cũng như e ngại về khoảng cách tuổi của 2 người nhưng mình tin Long ka sẽ đem lại hạnh phúc cho Thi THi - 1 người chín chắn nhưng cũng vô cùng hài hước - cả 2 đều luôn đặt gia đình lên trên hết và cả hai đều sống rất tình cảm ^^

Bộ Bộ Kinh Tình chưa phát sóng mà có bão kiểu này thì phim mà ra mắt sẽ được chú ý cho xem ^^

ps 2 : không biết bạn bè của Long ka và Thi THI có phản hồi gì không nữa ^^ tò mò quá - đặc biệt là Hoằng ka ^^ mình không biết tiếng trung TT

Bình luận

có tin chính thức từ Sina và ít phúc nữa sẽ cập nhật weibo chúc mừng của những nghệ sĩ khác  Đăng lúc 13-11-2013 02:44 PM
có bạn ^^, đang dịch tin rồi, tầm chiều tối sẽ có =]]]]] Hoằng ka chúc phúc Thi Thi rồi ^^  Đăng lúc 13-11-2013 12:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 13-11-2013 09:39:23 | Chỉ xem của tác giả
Hạnh phúc không thể nào diễn tả được, chúc hai anh chị ấy mãi mãi hạnh phúc..

Bình luận

comt 3 dòng nhe tỷ  Đăng lúc 13-11-2013 09:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 13-11-2013 09:39:23 | Chỉ xem của tác giả
Hạnh phúc quá đi mất
Vừa mới hóng weibo của ba trên fb .. vào đây đã thấy bão giật lúc về đêm
Ba mẹ cuối cùng cũng thành đôi ... Tình yêu tuyệt vời {:311:} {:311:}

Bình luận

Cuối cùng Tứ gia cũng đến thế giới của Nhược Hy :>  Đăng lúc 13-11-2013 02:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 13-11-2013 09:43:15 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, tui biết mà rồi họ sẽ thành đôi thoai...nhưng mà anh chị đến h này mới công khai...mong đợi vô cùng, hạnh phúc quá đi mấtthíc hai anh chị quá! HI vọng anh sẽ đem lại hạnh phúc cho chị THI THI nhé. sau một lần đổ vỡ em nghỉ Tứ Gia là người tuyệt vời bên cạnh THI tỷ. Tin này còn hot hơn tin của Justin luôn nhỉ!
TIn vui vào dịp cuối năm 2013! TIn mừng của năm!
Cảm ơn subteam đã cập nhật nhé!

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 13-11-2013 09:46:20 | Chỉ xem của tác giả
Đây được gọi là phim giả tình thât! Cuối cùng thì sau từng ấy năm đóng chung phim thì hai anh chị cũng đã kết đôi rồi! Tình yêu không giới hạn và chân chính. Hai người nhìn hợp đôi ghê. Đúng là bãi mà, vui thiệt óa, cuối chùng thì chuyện tình Nhược Hy- Tứ Gia vẫn tiếp diễn, trong phim và cả ngoài đời thât. chúc mừng!!!

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 13-11-2013 09:47:33 | Chỉ xem của tác giả
Chờ mòn mỏi cuối cùng cũng thành đôi
Đúng là bão thật ...
Dự là "Bộ bộ kinh tình" sẽ HOT kinh khủng đây
Mà các bạn có lập nhà của couple này thì cho mình 1 vé với nha
Giờ lại muốn lôi BBKT ra coi lại ... coi nhìu quá rôi

Bình luận

mình ngủ ko dc, mò xem lại từ tối quá =]]]]]]]  Đăng lúc 13-11-2013 12:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 13-11-2013 09:49:22 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn muốn Thi Thi vững chãi hơn chút, chầm chậm hơn chút trong việc lựa chọn nửa kia. Dù biết Kỳ Long không phải không tốt nhưng không biết đây có phải nửa kia phù hợp nhất của Thi không, vì dù sao anh ý cũng đã qua một lần đò, mong Thi với Long sẽ không gặp trắc trở

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 13-11-2013 09:51:41 | Chỉ xem của tác giả
Khi đem tin từ weibo về lúc 1h sáng nay, mình đã không thể tin vào mắt mình nữa. Xúc động vô cùng xúc động, cảm giác vỡ òa trong sung sướng vậy. Cuối cùng niềm tin bất diệt của mình vào cặp đôi này đã thể hiện sức mạnh của nó :">
Lúc báo tin cho bạn bè mà tay chân run lẩy bẩy luôn >v<

Bình luận

trans đúng rồi ^^ giờ tay mình type mà vẫn còn run run ^^  Đăng lúc 13-11-2013 12:19 PM
ừ, vui quá đi mất :">  Đăng lúc 13-11-2013 11:52 AM
cái này là của anh tôn nghệ châu gửi, niềm tin dâng cao rùi  Đăng lúc 13-11-2013 11:16 AM
tớ dich là Thật lòng chúc phúc, nhất định phải hạnh phúc nhé. "要狠狠" ba chữ này tớ dịch là nhất định không biết có đúng không :">  Đăng lúc 13-11-2013 11:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 13-11-2013 09:55:23 | Chỉ xem của tác giả
Thấy tin lật đật vô xem, lúc chưa load xong chỉ cầu mong 1 điều: "đừng troll nhau nha, năn nỉ ak, thật đi mà"

Cứ tưởng ai lại giật tít. Và giờ thì ngất, quá sung sướng :)))

couple mà mình mong đợi bấy lâu nay ♥♥♥ ôi, ko biết nên diễn tả sao, chỉ có thể nói là quá vui :)))

mong thêm 1 điều bé nhỏ nữa: "Cưới nhau đi !!!!" hí hí

Bình luận

haha, điều bé nhỏ của nhiều người.  Đăng lúc 14-11-2013 04:25 PM
ôi m iuuuuuuuu kkkk, đúng là " Cưới nhau điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii" =]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 13-11-2013 12:20 PM
hôm nay đúng là ngày may mắn lun, đúng nghĩa ngày vui nhẩy... chúc mừng mụi=))))  Đăng lúc 13-11-2013 11:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách