Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhoxsongngu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bão cấp n] Bạn bè & đồng nghiệp chúc mừng Ngô Kỳ Long và Lưu Thi Thi chính

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 13-11-2013 03:18:28 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt hông? Weibo chính chủ thì chắc là nên tin (hy vọng là hai người không "chơi" fan nhe). Mừng quá, vì thật sự thích cặp đôi này. Mặc dù chú Ngô có hơi già, nhưng mà không sao, vì chú 'già' ở tuổi chứ nhìn chú nhí nhảnh yêu đời thế kia, hút hồn Thi Thi là lẽ đương nhiên ^^

Bình luận

có tin chính thức từ Sina và ít phúc nữa sẽ cập nhật weibo chúc mừng của những nghệ sĩ khác  Đăng lúc 13-11-2013 02:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-11-2013 04:56:02 | Chỉ xem của tác giả
Sáng sớm thức dậy lướt web đã thấy tin shock thế này... Thật là =...=

Tình hình là 2 gia này tuy tuổi tác có hơi chênh 1 tẹo nhưng tớ thấy vẫn ok... Con giai mà, chín chắn 1 chút vẫn tốt hơn. Chúc phúc cho Thi Gia và Long Gia nhé

P.S: bao giờ lão Hồ, lão Hoắc, Như tỷ mới có tin nhỉ

Bình luận

có tin chính thức từ Sina và ít phúc nữa sẽ cập nhật weibo chúc mừng của những nghệ sĩ khác  Đăng lúc 13-11-2013 02:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 13-11-2013 05:37:49 | Chỉ xem của tác giả
ẳng ẳng , thật là tin động trời mà !!!!!!!!!!!!!! trời quang mây tạnh ai ngờ lại có tin chấn động , cơ mà đính như sam trong 3 bộ phim thì đủ hiểu rồi
chúc mừng anh chị nhá , chỉ có anh mới xứng vs 1 mỹ nhân như chị thôi
còn chị đừng làm anh buồn như người cũ nữa nhé , anh là người chung tình lắm đới , hớ hớ{:438:}

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-11-2013 06:08:39 | Chỉ xem của tác giả
từ hôm đọc cái tin ở nhà nhau 8 tiếng là mình biết sẽ có tin này mà,
giấu chẳng nổi nữa rồi, không công khai thì k được :v
đẹp đôi la lá la đẹp đôi la là la
cưới luôn đê anh ơi :v

Bình luận

tin vuiiiiiiiiiiii :))  Đăng lúc 14-11-2013 04:36 PM
=)))))))))) tỷ cũng thích đc như cái câu cuối của muội kìa.  Đăng lúc 14-11-2013 04:22 PM
choa ss nợ =]]]]]]] cái thớt lương đã bòn rút hết rate =]]]]]]]]  Đăng lúc 13-11-2013 03:15 PM
cưới luôn đê hehehehehe. ps: mề đay lung linh tóa!!!!  Đăng lúc 13-11-2013 11:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 13-11-2013 06:20:53 | Chỉ xem của tác giả
o la la. Vụ này là bom tấn của năm đây =)))
Kiểu này thì chắc chệ phương mở tiệc chúc mừng cũng nên. Hô hô.
Bị lên tin 8h thì giữ làm sao nổi nữa.
Phải công khai đi thi thôi. Và dự là chắc sang năm đám cưới là chắc rồi .=))

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 13-11-2013 06:23:20 | Chỉ xem của tác giả
Mình vẫn thấy chưa phải tin chính thức thì vẫn không đáng tin 100%. Trên fansite quốc tế của hai anh chị dân tình đang ầm ĩ cả lên, heart attack xếp hàng gào rú :)) Mình chỉ bias GeShi và HongShi, đặc biệt là trên phim, còn ngoài đời Thi Thi yêu ai mình cũng ủng hộ (dù sẽ có chút đau lòng :( ), miễn là Thi Thi hạnh phúc. Anh Long (theo cảm nhận cá nhân) thì hơi già và quả thật mình hơi không thích lắm nếu như mối tình đầu của Thi lại là anh (không chê bai anh , thật lòng, diễn xuất của anh rất tốt và ngoài đời cũng anh cũng rất ổn, nhưng đây là quan điểm cá nhân), nhưng nếu Thi chọn anh thì mình vẫn ủng hộ và yêu Thi :)) Tuy nhiên nếu chỉ là weibo thì phải biết rằng thời HongShi weibo của hai trẻ cũng có những weibo "tán qua tán lại" đầu sâu xa thế này (gần đây nhất bạn Hong còn bị bạn Ca chọc ghẹo trên weibo là sao ko rước Shi về nhà làm vợ đi với sự ủng hộ của Karen =))) :)) Và rõ ráng nhất là FengMi với những bằng chứng hẹn hò "đích thực" trên weibo nhưng cuối cùng vẫn là chỉ fan service. Mình không có ý định phản đối hay gì đâu, nhưng vì là bias Geshi và HongShi, coi như mình đang cố gắng tỉnh táo để tìm "lối thoát" cho đời shipper :">

Mình vẫn đợi 1 lời confirm chính thức của công ty và hai anh chị. Nếu hai anh chị thật sự confirm đang hẹn hò thì mình sẽ chúc phúc ngay lập tức :))

P.S: trên official fanpage của Thi đang có những tình huống được đưa ra như
1. Họ đang tìm hiểu hẹn hò thật nên muốn có ko gian riêng tư
2. Pr cho phim Vi sư sắc sảo
3. Weibo của hai bị hacked (nghe đồn từng bị rồi, nhưng mình thấy ko có khả năng lắm =)))
4. Anh Long nổi cơn muốn chọc fan chơi (mình ko chắc nhưng với tính của anh thì ... =))) )

P.S2 : cái rumor bên nhau 8 tiếng nghe bảo là bị fan TQ của Thi show bằng chứng là fake rồi mà ta, họ kêu đó là ảnh photoshop vì cái phố anh Long đứng với phố nhà Thi nó giống giống nhau, photoshop xong thấy gạch dưới chân nó méo xẹo :))

Bình luận

ôi ss cứ kệ đi mà, thực ra mọi ng chả ai mong muốn thế đâu. chẳng qua đau tuym quá nên nói thế để tự an ủi mình thâu. keke  Đăng lúc 14-11-2013 05:46 PM
Thật đáng thương  Đăng lúc 14-11-2013 02:27 PM
Thật bệnh hoạn  Đăng lúc 14-11-2013 02:26 PM
hết vui rồi , ko đùa nữa noo ạ, ss ko hỉu dc cái thể loại mong cho tình yêu của người ta tan vỡ hoặc quá đáng hơn là có con cũng không đến dc với nhau.  Đăng lúc 14-11-2013 02:26 PM
bắn tuym ss.  Đăng lúc 14-11-2013 02:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 13-11-2013 07:30:39 | Chỉ xem của tác giả
Sáng sớm mà đã có cơn bão mạnh thế này rồi.
Lúc trước những tờ báo đăng tin đồn mình không tin lắm.
Bây giờ thì cả hai chính thức thừa nhận tình cảm của mình.
Chúc cả hai có được hạnh phúc mà mình mơ ước.

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 13-11-2013 07:34:53 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi!
Đúng là bão cấp n, đọc tít đã thấy tim đập thình thịch.
Vậy là đúng rồi, chúc mừng anh chị, đây là tin tuyệt vời nhất trong năm 2013 này.

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 13-11-2013 07:51:45 | Chỉ xem của tác giả
Chờ đợi bao ngày, công ship điên cuồng cuối cùng Long - Thi cũng thành đôi rồi
Mãn nguyện lắm rồi nên dù Kinh Tình nó có đẫm lệ bao nhiêu thì chỉ cần nghĩ tới news này là thấy hạnh phúc và đc an ủi nhiều rồi
Mong 2 a c hạnh phúc bền lâu
Cảm ơn bạn dịch tin nhiều ạ

Bình luận

có tin chính thức từ Sina và ít phúc nữa sẽ cập nhật weibo chúc mừng của những nghệ sĩ khác  Đăng lúc 13-11-2013 02:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-11-2013 07:54:01 | Chỉ xem của tác giả
Khiếp!!!!!! Đọc tin mà shock đến choáng váng. Ngất luôn k dậy dc.
Má ơi, thành couple luôn hả? thế này dân tình được dịp sung sướng rùi. Đang vô cùng hóng BBKT của 2 bạn này.
Sau bao ngày ship nỗ lực thì cũng đã có kết quả.
Vui ghê

Bình luận

có tin chính thức từ Sina và ít phúc nữa sẽ cập nhật weibo chúc mừng của những nghệ sĩ khác  Đăng lúc 13-11-2013 02:42 PM
Ngất ko dậy dc =]]]]]] Còn mình mãi chả chợp mắt dc tí nào =]]]]] cứ thế ngoác miệng vào trg y như con gà nuốt dây thun kkkkk  Đăng lúc 13-11-2013 11:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách