Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Harukimiki
Thu gọn cột thông tin

[Band] ViViD (ヴィヴィッド) ☆ Mini LIVE「Hangame Festival ★ 2012」at Pacifico Yokohama 0

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 11-12-2011 00:45:12 | Xem tất
Message Preview

ko ồn ào heavy ko phải ballad nh nhẹ nhàng tình cảm dễ đi vào đầu {:407:} m đúng là chỉ hợp nhạc mềm mềm{:441:}

Bình luận

ngày trc nhìn tóc đỏ của thg bé thik dã man chả bù bh , năm mới cut tóc đi nhá ..><  Đăng lúc 11-12-2011 07:11 PM
Ko ki nhìn hợp vs style xì tin xì khói hơn là ông già như này @@ thằng bé mặc đồ đi chơi nhìn xinh zai dã man @@ cái kiểu cầm đàn cùa Ryoga sao nhìn cứ gét như Hổ già @   Đăng lúc 11-12-2011 06:57 PM
Reno mặt ngày càng nhiều thịt hơn í(giống ss) chắc bị táo thật, Ko-Ki đag mún thành zai già hay sao dạo nì toàn chơi đầu xoăn, tóc Shin nhìn quen ko e?   Đăng lúc 11-12-2011 06:18 PM
mặt Re e như bị táo bón í nhờ @@ Koki để quả đầu nhìn già quá, thik ảnh e í chụp lúc đi chơi trông như học sinh í 8-> eo ôi mẹt Shin nhìn gét quá :">   Đăng lúc 11-12-2011 02:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 11-12-2011 00:56:15 | Xem tất
Reno 2 single gần đây toàn ăn mặc lịch sự vest các kiểu, mặc dù ko có thik em khoe giò cho lắm nh mà vẫn thik em nữ tính như nì {:406:}   

tự sướng vs Reika

chú Reika thua r nhá

Credit all pics:tumblr
Reup by me

Bình luận

hồi này xik thì đúng r, hết Blue là hết xik =((  Đăng lúc 11-12-2011 06:18 PM
princess @@  Đăng lúc 11-12-2011 02:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 12-12-2011 11:20:04 | Xem tất
Aki ơi vào coi này
gái quây đầy ra như này là tnao thế

trông cái mẹt còn ngại chứ, ôi thế là đi bar r, mẹt còn hơi phê phê thế kia
ban đầu nhìn còn bảo chết em Ko-ki sao lại chụp ảnh vs mấy em gái chân dài zậy ai ngờ  zai ngoan zai xik thế đấy   đang tưởng tượng ng ngồi ở đó là Thỏ già đang cười nham nhở{:432:} , ko nghĩ nữa ko lại lên cơn {:439:} aahhhhhhhh

Bình luận

hay là fan đi bar gặp xong xin chụp ảnh ké, nhìn mặt có vẻ miễn cưỡng @@ hay là ntn đấy, k biết bar về nhà ngay 1 mình k ><  Đăng lúc 12-12-2011 06:14 PM
nếu là chụp vs fan thì chả nói làm j, nh mà mấy chị kia đáng nghi lắm, làm j có fan nào ăn mặc thế =((  Đăng lúc 12-12-2011 05:38 PM
thằng bé cũng 24 r thông cảm cho nó ss ơi :-< nhưng mà gái gú thế kia thì >< nếu là Hổ già vs Thỏ già thì >< b-(  Đăng lúc 12-12-2011 05:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 12-12-2011 11:25:09 | Xem tất
【TAKE OFF ~Birth to the NEW WORLD~】
V-style 2011 1206

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 12-12-2011 11:32:29 | Xem tất
Xả giận P1

{:421:}   

{:426:}

hoàng tử này, hoảng tử    {:431:}

Bình luận

có khi nào rủ 2 lão nhà ta đi hồi xuân ko =((  Đăng lúc 12-12-2011 08:28 PM
mang sang lại rủ rê 2 lão nhà mình thì khổ ss ạ @@ hư lắm cơ  Đăng lúc 12-12-2011 06:13 PM
kiểu này phải mang sang nhà Thỏ cho lão quản lí lại kouhai mới đc, Ryoga thì mag cho Hổ già đào tạo  Đăng lúc 12-12-2011 05:39 PM
hư quá, ss quản lí chặt thằng bé vào @@  Đăng lúc 12-12-2011 05:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 12-12-2011 17:51:12 | Xem tất
P2

đi đâu cug thấy tự sướng

Bình luận

chỉ đc cái lừa tình là giỏi, nhìn ngoan ngoãn đáo để thế mà...><  Đăng lúc 12-12-2011 08:29 PM
ôi ng nổi tiếng @@  Đăng lúc 12-12-2011 06:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-12-2011 18:31:52 | Xem tất
XỬ NỮ NHÓM B (Shin xinh đẹp): Làm việc gì cũng có kế hoạch rõ ràng, ghét nhất là làm mà bỏ giữa chừng. Thường lắng nghe tâm sự của bạn bè nhưng lại ít nói chuyện của mình với người khác, đặc biệt là chuyện tình cảm. Rất hay "quên trước quên sau".

SONG TỬ NHÓM A (Reno): Thích sống ở nơi nhộn nhịp, không chịu được môi trường sống chật hẹp, thiếu sự thay đổi. Là người thiếu kiên nhẫn, bất cứ việc gì cũng có 3 phút hứng thú. Rất giỏi giao thiệp, hành động nhanh nhẹn, quen biết rộng rãi nhưng phần lớn chỉ là kết bạn sơ sài, rất ít bạn tri kỷ và chân thật với nhau.

THẦN NÔNG NHÓM AB (Ryoga): Trước đám đông, nói năng rất tự nhiên, nhưng khi một mình thì lại thích sự tĩnh lặng. Không bao giờ dựa dẫm vào người khác để hoàn thành công việc. Không làm thì thôi, đã làm là phải làm cho người khác kinh ngạc.

BẢO BÌNH NHÓM A (IV): Tính "ngang bướng" tiềm ẩn trong vẻ bề ngoài nhu mì. Ghét kẻ a dua, hay xu nịnh. Khuyết điểm là hay ảo tưởng về tình yêu.

KIM NGƯU NHÓM O (Koki): Là người không vội vàng, không nôn nóng, không muốn dựa dẫm vào người khác để đạt mục đích. Không biết nắm bắt cơ hội, nhưng biết vươn đến mục tiêu bằng nghị lực và sự kiên nhẫn của bản thân.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 12-12-2011 20:43:33 | Xem tất
amano_aki gửi lúc 12-12-2011 18:31
XỬ NỮ NHÓM B (Shin xinh đẹp): Làm việc gì cũng có kế hoạch rõ ràng, ghét nhất là l ...

chả biết có đúng ko nữa theo ss thì
về Reno thg bé chăm chỉ và có niềm say mê vs ghitar rất cao, lúc nào cug có thể luyện tập đc=> nghị lực lớn, ngoài ra nó còn sexy cute nữa {:414:}(cái này có thuộc tính cách ko)
Shin : ban đầu hơi rụt rè ,ko biết cười là j,  ss ấn tượng ban đầu nó là thế, lấm lì kiểu j ấy, càng về sau thì thấy nó hòa đồng và tự tin hơn, phỏng vấn rất tự nhiên, lúc đầu bảo thg này chả đẹp zai lắm mà lắm đứa theo thế, càng ngày càng thấy nó cug ko phải bình thường như mình nghĩ,
Koki thg e này trông có vẻ trẻ nhất trong mấy band (toàn những anh già) ko biết đánh giá  tnao, chẳng phải fan ruột nên chả biết j, IV: ôi trời , lần đầu tiên nhìn nó là cái ảnh nó chụp ảnh bán thân trên mag, nghĩ đến IV là nghĩ đến cơ bắp, nh cug có vẻ ngoan đấy{:425:}
về phần này phải đọc nhiều inter vs xem nhiều show nghe nhiều nữa mới nói đc{:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-12-2011 20:56:12 | Xem tất
Harukimiki gửi lúc 12-12-2011 20:43
chả biết có đúng ko nữa theo ss thì
về Reno thg bé chăm chỉ và có niềm say mê vs g ...

ôi ss e đúc kết đc 1 điều là zai Nhật k quá lung linh k quá đẹp nhưng càng ngắm thì càng phê như con tê tê kiểu nó ngấm dần vào máu í

Shin cười yêu

Ryoga nhìn là mún cho ăn đấm như Hổ già {:426:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 12-12-2011 21:14:07 | Xem tất
amano_aki gửi lúc 12-12-2011 20:56
ôi ss e đúc kết đc 1 điều là zai Nhật k quá lung linh k quá đẹp nhưng càng ngắm th ...

về Jpop thì bt nh mà nói về mấy lão rocker thì ss cug nghĩ nthe, cho dù ko muốn thế đâu, chê đứng chê ngồi, mỗi lần đi tìm ảnh là lại bị shock bảo sao mấy lão này ghê wa, ăn mặc vs lại phấn son chả có bình thường j, nh mà nhìn nhiều thành quen, bh ss đã thuộc thành phần người "phi thường"
Reno nó chụp ảnh thì thế thôi, coi cái ViViD TV nó nghịch lắm , suốt ngày quay sang bày trò vs trêu Ryoga, theo cảm tính của ss thì nó rất  chi là tình cảm vs Shin ko giống như vs Ryoga hay Koki đâu ôi hay ss lại nhìn gà hóa cuốc nhỉ, già r mà
ss nhận thấy lần nào e nói về Ryoga y như rằng có Hổ già trong í, đổ Ryoga r em ơi
làn sóng thik zai trẻ bh tới lượt cta r
ưu điểm to nhất của các em là dám trưng mẹt mộc cho thiên hạ coi, hầu như ko quá lệ thuộc vào chuyện make up , duyệt (xik zai như các anh già nhà mình)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách