Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anglemoon
Thu gọn cột thông tin

[Band] TFBoys - The Fighting Boys (加油少年) | MV Sủng ái #214

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-9-2014 19:17:05 | Xem tất
nhókGà gửi lúc 27-9-2014 01:00 PM
Chả là có một bợn nói mình là TCH rồi lại cứ thích đăng bài hint KN trong page chí ...

sao mà có người kì cục vậy ah >"<
nó chắc là antifan trá hình ý >"< đáng ghét >"<
ủa mà TCH là gì ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2014 19:44:59 | Xem tất
@lyubxx TCH là Thiên chỉ hạc đó =.='
@nhókGà  đời lắm đứa dở hơi lắm
nên đừng để tâm đến chúng nó làm gì cho nhọc thân
p/s hôm nay 2 đứa chúng nó hẹn nhau up bô >.<
rõ ràng là có gian tình )))
tui đi die đây
thằng con zai sếch xi quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2014 20:58:31 | Xem tất
winnie13 gửi lúc 27-9-2014 07:44 PM
@lyubxx  TCH là Thiên chỉ hạc đó =.='
@nhókGà  đời lắm đứa dở hơi lắm
nên đừng  ...

Ờ giờ bọn tuôi thực hiện chính sách Không nghe không thấy về đóng cửa thẩm vs nhau rồi
Thằng Khải cứ đua đòi khoe bo đì có thấy cái méo gì đâu :
Chắc muốn cơ giống Thiên Thiên ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2014 21:04:22 | Xem tất
nhókGà gửi lúc 27-9-2014 08:58 PM
Ờ giờ bọn tuôi thực hiện chính sách Không nghe không thấy về đóng cửa thẩm vs nhau ...

e công nhận ))
nó bảo nó có cơ mà e nhìn hoài k ra tí cơ nào ))) chỉ thấy thân hình rất nuột của zai ))
chắc dạo này bị mấy má bảo thụ hóa nên làm màu chơi thể thao cho Nguyên khỏi đảo chính ))
Thiên Thiên à bày cho Đại Ca cách có cơ đi con T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2014 18:32:12 | Xem tất
@winnie13 thông cảm sao tôi giống người trên trời rơi xuống vậy ban đầu còn tưởng là Ta Cha Hạo
@nhókGà em cũng chả thấy tí cơ nào của nó chắc caption chỉ mang tính chất minh họa thôi chủ yếu là khoe da thịt
có ai để ý cả 2 thằng nhỏ đều up bô khoe chăm chỉ không em nghi có ẩn khúc gì đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2014 22:03:15 | Xem tất
ôi mẹ ơi, kitesvn có bài viết về TFboys rồi mừng phát khóc luôn. Nhớ hồi tháng 5 cứ chạy vô kites hoài hóng xem có ai là cỏ không. rốt cuộc cũng thấy cái động cỏ ở trong đây rồi
ban đầu nhìn vô cái đám nhóc ấy, gục trước tiên là Nguyên, Nguyên cười quá chi xinh đi thế mà nhìn thấy Khải cười 1 phát là con tim ném cho Khải luôn rồi, hai cái răng nanh có sức hút dữ dội với bà chụy già này cơ mà dạo gần đây thấy Tỉ dễ thương hết sức, bắt đầu khoái ẻm hơn hẳn Khải chả hỉu mình bị làm sao nữa, nói chung là cả 3 đứa, cảm xúc dành cho chúng nó chẳng cố định tý nào cả, khoảng khắc này thì lại thích đứa này hơn, nhưng khoảnh khắc khác lại rung rinh trước đứa kia nói chung là cưng tụi nhóc đó lắm lun ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-10-2014 21:16:38 | Xem tất
kemkensi gửi lúc 1-10-2014 10:03 PM
ôi mẹ ơi, kitesvn có bài viết về TFboys rồi  mừng phát khóc luôn. Nhớ hồ ...

í a~ em cũng vậy nè
vừa nhìn vào thấy cưng nhất là Thiên Thiên sau đó lại thích Nguyên Nguyên đáng yêu còn Khải thì em thích nhất lúc nó chăm sóc Nguyên trời lúc đó nhìn nó có một cái gì đó rất là hút người nhìn chị ạ hảo ôn nhu ah~
thôi gạt qua một bên đi làm quen cái đã em là Yubin, 98er và ship nặng Khải Nguyên ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2014 00:47:19 | Xem tất
lyubxx gửi lúc 2-10-2014 09:16 PM
í a~ em cũng vậy nè
vừa nhìn vào thấy cưng nhất là Thiên Thiên  sau đ ...

hia hia, chào em, chị là Kem, 94er - già lắm rồi tất nhiên chị cũng là đứa ship Khải-Nguyên điên cuồng thật tội lỗi khi chị biết đến Khải-Nguyên trước rồi mới biết TFboys và Thiên Tỉ, nên lúc mới làm fan, đối với chị mà nói thì Tỉ có phần nhạt nhòa và không ấn tượng lắm     Chỉ sau khi coi video Ốc Sên thì chị cực kì nể phục và mới để ý em ấy nhiều hơn   cho tới giờ, khi coi thiệt là nhiều show của Tfboys rồi mới thấy Tỉ là con người cực kì cực kì dễ thương luôn  Nói chung thì 3 đứa sinh ra như để hút cạn máu dân tình ấy   đặc biệt là Khải-Nguyên hint hôm nay   Với sự kiện bê bối đồ lót của Nguyên và câu nói thành bất hủ của Khải: "80 tệ 2 cái quần lót ấy đấy!", tường chị như bị spam và chị thì cười ko thể ngậm nổi mồm lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2014 19:06:34 | Xem tất
kemkensi gửi lúc 3-10-2014 12:47 AM
hia hia, chào em, chị là Kem, 94er - già lắm rồi  tất nhiên chị cũng là đứa sh ...

công nhận hôm qua hot nhất cái "80 tệ 2 cái sịp" )
ai bảo Nguyên Nguyên dám quên mất tâm ý của Đại ca ))
tiện giới thiệu luôn em Winnie, cũng 98er giống nhỏ @lyubxx , cũng shipper Khải-Nguyên nặng (nhìn ava là biết) )) tuy shipper K-N điên cuồng nhưng vẫn cực kì thích Thiên Thiên
mà chũng ta đều thuộc hội người già đó chị hơn chúng nó có 1, 2 tuổi là cũng già lắm rồi đó

Colgate: @anglemoon @nhókGà  2 anh chị đâu mất rồi :'( lên xôm cho đủ bộ đi dạo này hơi bị trầm đó nha bên face dạo này cũng lắm chuyện nên qua đây tránh gió
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2014 19:49:54 | Xem tất
winnie13 gửi lúc 3-10-2014 07:06 PM
công nhận hôm qua hot nhất cái "80 tệ 2 cái sịp" )
ai bảo Nguyên Nguyên dám quên m ...

Đây đây đang hóng hớt chuyện vui bên Face ấy mà
1 bợn chẻ chuyên đi gây war trong FC chính thức đã bị ban nick Sướng
KLq nhưng có ai muốn xem văn sến tuôi viết cho Thiên Thiên ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách