Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anglemoon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] TFBoys - The Fighting Boys (加油少年) | MV Sủng ái #214

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 20-8-2014 18:08:05 | Chỉ xem của tác giả
anglemoon gửi lúc 18-8-2014 10:24 PM
ờ ha, còn cái đoạn bà cô nhét cái gì vào mồm bạn siêu nhân vàng nữa ấy )) gh ...

alo alo.. rón rén rón rén... nhân lúc hơm có ai tui vào thủ thỉ zài thứ nhé...

tui mới xem MV trẻ trung mà thớt vừa trans áh...tui thấy giai điệu vui nhộn trẻ trung, đúng chất con nít của 3 em lun..

phong cách trình diễn của mấy em cũng rất chững chạc và điêu luyện, nhưng vẫn còn nét gì đó ngây thơ và trong sáng của tuổi trẻ

nói chung là tui thích.. mà tui đặc biệt chú ý đến em đứng giữa trong banner này nè...

có ai trong nhà hảo tâm cho tui biết em ấy tên gì và bi nhiêu tuổi hơm...

tui có xem pro5 trang đầu mà nhận hơm ra.. do trong hình đó em còn nhỏ hay sao áh... tui cám ơn trc nha

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 20-8-2014 18:16:07 | Chỉ xem của tác giả
yotomo gửi lúc 20-8-2014 06:08 PM
alo alo.. rón rén rón rén... nhân lúc hơm có ai tui vào thủ thỉ zài thứ nhé...{:515: ...

^^! nhạc tụi nhỏ hay và dễ thuơng lắm, nhảy và hát đều ổn nữa :"> có gì bạn coi những bản nhạc khác của nhóm á cũng hay ko kém đâu

Nguời ở giữa cái pic tên Vuơng Nguyên, con trai cưng t đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 20-8-2014 20:20:05 | Chỉ xem của tác giả
sophie_hue gửi lúc 20-8-2014 06:16 PM
^^! nhạc tụi nhỏ hay và dễ thuơng lắm, nhảy và hát đều ổn nữa :"> có gì bạn coi n ...

tui ấn tượng với em này vì giọng em trong và cao nhất...mặt cũng baby dễ cưng nhất...

còn em bìa phải của banner mới bể giọng thì phải... thấy giọng em hơm bằng hai bạn còn lại...hi hi...

bù lại em có vẻ nam tính nhất...

MV này cứ như phim hoạt hình áh.. toàn phụ họa mấy cảnh cute không àh...đúng chất trẻ con lun...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 20-8-2014 21:46:51 | Chỉ xem của tác giả
quần đã ngắn còn ngồi dáng vậy -_-

câu dẫn má hả con

cre: fb

Bình luận

tui comt ở dưới áh...  Đăng lúc 21-8-2014 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 20-8-2014 21:49:45 | Chỉ xem của tác giả
yotomo gửi lúc 20-8-2014 08:20 PM
tui ấn tượng với em này vì giọng em trong và cao nhất...mặt cũng baby dễ cưng nhất.. ...

thật chất thì giọng Nguyên bị vỡ mất cả giọng thiên thần T______T t bị giọng hồi truớc khi nó vỡ giọng chinh phục ấy, hay lắm, nghe đồn thằng nhỏ cũng buồn vì vụ vỡ giọng này nhưng giờ thì t thích hơn xưa nữa (mấy nguòi mù quáng nó thế ấy *tự vả*) giọng Khải nguời phía bên trái  , đối với t giờ là hay nhất, trầm và hay lắm lun, còn giọng Tiên Tỉ bên phải thì t ko dám phán vì t mới thích nhóm này thôi, chưa hiểu nhiều lắm T____T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
 Tác giả| Đăng lúc 20-8-2014 22:27:49 | Chỉ xem của tác giả
@yotomo tềnh cũng ở nhà F hở T^T sao chưa gặp bao giờ (?) hoặc là do mềnh không để ý bao giờ tỉ năm mới mò vào phòng sub 1 lần quá
bé bìa phải là Dịch Dương Thiên Tỷ, main dancer của nhóm, giọng bé dù không bằng Khải Nguyên nhưng cũng hay lắm đó, nghe thử bài Đã lâu không gặp của bé thì biết ngoài ra còn cái bài từ thời xa xửa xưa là Mơ về một tòa nhà cao chọc trời nữa thằng bé giọng vốn trầm nên lúc vỡ giọng cũng không lo lắm, hơn nữa nó cũng ko phải hát chính nên lại càng ko lo vụ bể giọng sau này luyện giọng cũng được, mà đợt này mấy bài mới ra nó được nhiều line hơn rồi, thực ra tớ thích giọng thằng bé nhất ấy, rất ấm, có chút gì đó rất riêng T^T

@sophie_hue nhìn thằng Nguyên gầy quá phải làm sao làm sao làm sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 21-8-2014 20:48:24 | Chỉ xem của tác giả
anglemoon gửi lúc 20-8-2014 10:27 PM
@yotomo tềnh cũng ở nhà F hở T^T sao chưa gặp bao giờ (?) hoặc là do mềnh không để ý  ...

alo alo.. hình như tui nhìn nhầm rùi... thằng bé có giọng cao nhất là thằng bé cao nhất, đứng bìa trái trong banner áh, do mới quen với nhóm nên tui nhìn nhầm hai bé...bé này đọc rap cho nhóm nè...chủ quan tui đánh giá bé này hát tốt nhất...
còn hai bé còn lại thì hình như đều bị vỡ giọng rùi, giọng em bìa phải khàn khàn nhưng đảm nhận nốt trầm rất tốt, nghe ẩm áp vô cùng...
bé ở giữa thì đảm trách quãng trung, em lên được nốt cao hơn bé bìa phải nhưng không cao bằng em bìa trái..được cái em có biểu cảm gương mặt tốt nhất, ánh mắt trong veo như thiên thần vậy...
em nào cũng dễ thương hết..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 22-8-2014 01:43:15 | Chỉ xem của tác giả
@winnie13 : huhu dao gan day mang nha toi lag nhu dien T^T con bi giut may nua ah~ boi vay khoang 2-3 ngay moi duoc onl mot lan T^T huhuhu chan chet toi roi T^T gap them cai unikey bi hu go dau khong duoc nua chu T^T
@anglemoon : mot like cho anh = em thich giong Thien Thien nhat ay :"> khong cao nhu Nguyen, khong am nhu Khai nhung ma co gi do rat dac biet :"> em nghe mot lan la nhan ra ngay :">
chac chuyen sang bias Thien Thien qua =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 22-8-2014 02:00:57 | Chỉ xem của tác giả

hao soai qua ah~ >////<
nhin menly phet chao moi nguoi em hy sinh day ))
p/s : ma hinh nhu Gently Smiling la fansite moi cua Thien Thien thi phai ? em thay dao gan day moi dang hinh ma chup cung dep qua troi ah~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 22-8-2014 23:18:52 | Chỉ xem của tác giả
yotomo gửi lúc 21-8-2014 08:48 PM
alo alo.. hình như tui nhìn nhầm rùi... thằng bé có giọng cao nhất là thằng bé cao nh ...

*vả vả* c làm t mặt dày đi khen thằng nhỏ quá chừng :v

coi show TF! Go của tụi nhỏ đi hay coi phòng tự học nam sinh có hint bắn tá lả :3

@anglemoon  : ốm ghê hồn lun :'(
kiểu này phải bắt cóc nhốt trog nhà cho ăn uống đàng hoàng mới đc T___________T

edit tý :

hờ hờ bài thứ 100

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
anglemoon + 5 post đẹp nè :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao