Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rosalie_hazel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Teen Top - 틴탑

[Lấy địa chỉ]
461#
Đăng lúc 26-4-2015 17:16:39 | Chỉ xem của tác giả
Teen Top Niel muốn hợp tác với Park Myung Soo

Teen Top Niel gây chú ý khi thể hiện mong muốn được hợp tác với Park Myung Soo.

Niel đã xác nhận rằng mình rất muốn có sự kết hợp trong buổi phát sóng chương trình KBS Cool FM “Park Myung Soo’s Radio Show.” Nói chuyện điện thoại với Niel trong tiết mục "Kết nối VIP", người dẫn chương trình Park Myung Soo đã đề cập đến chủ đề này và nói rằng, “Đã 3 tháng từ khi anh đề nghị chúng ta nên kết hợp đấy. Tại sao mà anh chưa nghe gì từ em thế nhỉ?". Niel đã trả lời rằng, "Em cũng muốn thế nữa, nhưng mà em không chắc ý kiến của công ty là gì. Hãy liên lạc trực tiếp với họ nhé."

Lúc đó, Park Myung Soo nói đùa rằng, “Em đang đẩy anh sang cho công ty em đấy ư? Em không tôn trọng anh à?”

Cre:soompi
Viettrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

462#
Đăng lúc 6-5-2015 20:32:06 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào cả nhà ^^

Mình đang cộng tác với channel Thousand Faces - đây là một channel support rất nhiều idol/nghệ sĩ (đặc biệt là TEEN TOP). Mong các bạn ủng hộ các sản phẩm vietsub tại đây ạ ^^

https://www.youtube.com/channel/UCJbC8g8qppwee66IpkpHyaA

p.s: Cuối tuần này sẽ ra mắt Oh My Baby của Chunji  với Niel đó :">

Bình luận

Subcribed! Thx các bạn nhiều ^^  Đăng lúc 19-5-2015 04:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

463#
Đăng lúc 11-5-2015 12:06:46 | Chỉ xem của tác giả

BeTheLight‬

Project kết hợp xuyên quốc gia "Be The Light" xin được ra mắt project đầu tiên:
Thành Lập Quỹ Ủng Hộ Cho Các Nạn Nhân Nepal

Với khẩu hiệu "Be Your! Angel, Be The Light", chúng ta sẽ là những Thiên Thần đem lại ánh sáng cho các nạn nhân của trận động đát kinh hoàng tại Nepal.

Rất mong sự hợp tác và ủng hộ từ phía các bạn Angel.

Project số 2 trong chuỗi sự kiện này sẽ được tiết lộ lúc 5:10 ngày 12/5/15.

Thông tin chi tiết xin hãy truy cập trang web bethelight0710.weebly.com/vietnam

Xin cảm ơn.

Cre: Boyzontop - TEEN TOP Vietnam Fansite
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

464#
Đăng lúc 19-5-2015 16:43:34 | Chỉ xem của tác giả
TEEN TOP là những chàng trai mới nhất theo xu hướng trường học trên 'NYLON'

Nhóm nhạc idol TEEN TOP hiện đang góp mặt trên tạp chí thời trang 'NYLON', nơi họ biến đổi thành nhóm nhạc trường học kiểu cũ trong những bức hình theo phong cách vintage.  

Trong những bức hình mới được phát hành, những chàng trai đã thể hiện concept 'Cool Kids Never Die', họ khoát lên mình những bộ quần áo và phụ kiện phong cách vintage khác nhau, hiện đang quay trở lại.

Từ những chiếc mũ tai bèo đến những bộ quần áo phù hợp đi kèm với hiệu ứng ánh sáng ảnh giống như phim, những thành viên của TEEN TOP hóa thân thành những đứa trẻ chàng trai dẫn đầu xu hướng.

Trong khi đó, các bạn có thể xem thêm những bức ảnh của TEEN TOP trong số tháng 7 của  tạp chí 'NYLON'.

Cre: allkpop
Trans: [email protected]

P/S: Lâu rồi mới thấy cả 6 th bèo bên nhau :'( *xúc động lắm ế*

Bình luận

Lâu lâu vào đây nhóe, mình c tuki miết à XD  Đăng lúc 20-5-2015 08:57 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
moon1105 + 5 Vào tham quan là chính :v
cuoithaga92 + 5 quéo lắm a ~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

465#
Đăng lúc 20-5-2015 21:00:42 | Chỉ xem của tác giả
[052015] Hôm nay TopMe tung ảnh,vid hậu trường bọn trẻ chụp cho tạp chí ARENA HOMME :3 Concept đẹp lắm ý

Cre: JLINE - Uploader
Có vẻ 6 bạn nhỏ sắp quay lại ấy nhỉ

Bình luận

Chịu ko nổi với 2 cô mà =))))))) dạo này thành đôi bạn cùng hướng gê nhở, ở đâu cũng phải có đôi mới chịu :v  Đăng lúc 20-5-2015 10:29 PM

Rate

cuoithaga92 + 5 mình chị xây nhà cơ mà vẫn còn h.
moon1105 + 5 Vào thăm chị :3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

466#
Đăng lúc 22-5-2015 09:22:16 | Chỉ xem của tác giả
TEEN TOP hóa thân thành những chàng trai hippie lạnh lùng trên tạp chí 'Arena'

Các chàng trai của nhóm nhạc TEEN TOP trông thật ngầu trong những bức ảnh mới nhất được phát hành của tạp chí 'Arena Homme +'.

Các chàng trai trông như một nhóm các cậu bé nổi tiếng, đang nghỉ ngơi trong một ngày hè oi bức. Các thành viên trông rất tuyệt khi thư giãn trong những bộ quần áo thường ngày.

Buổi chụp ảnh diễn ra ở một cửa hàng tại Yongsan, Seoul và rất nhiều du khách cũng như dân địa phương đã dừng lại để ngắm nhìn họ. Chẳng ngạc nhiên bởi sự nổi tiếng của TEEN TOP!

Các bạn có thể ngắm toàn bộ bộ ảnh trên số tháng 6 của tạp chí 'Arena', và từ bây giờ, có thể ngắm 1 vài bức ảnh đã được phát hành bên dưới!

Cre:allkpop

p/s: Tôi muốn cái tạp chí quạ T.T

Bình luận

à đc rồi chị ạ  Đăng lúc 23-5-2015 11:04 PM
chị ơi em reup ảnh mãi chả đc, chị cho em cái link reup rồi vs  Đăng lúc 23-5-2015 10:51 PM
đầy người tàu ngầm mà chúng ta không biết đới :)  Đăng lúc 23-5-2015 10:45 PM
Có ce mình nhớ chứ ai đâu XD  Đăng lúc 23-5-2015 10:41 PM
đúng đấy, nên là mang ra cho bà con còn đỡ nhớ =]]  Đăng lúc 23-5-2015 10:38 PM

Rate

moon1105 + 5 :3 đi theo Còi
cuoithaga92 + 5 :3 rải bom

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

467#
Đăng lúc 27-5-2015 14:50:38 | Chỉ xem của tác giả
T
EEN TOP thông báo sự trở lại vào tháng 6 và solo concert!

[img]%5BURL=http://s1273.photobucket.com/user/sister_younger/media/TEEN-TOP_1432179672_af_org_zpsgkl5oeff.jpg.html%5D[/URL][/img]

Hãy sẵn sàng cho một mùa hè thú vị bởi vì TEEN TOP sẽ trở lại sau một thời gian dài chờ đợi với một album mới vào tháng 6 này!

TOP Media vừa đưa ra thông báo trên trang chủ chính thức của họ, cùng với thông tin rằng các cậu bé cũng sẽ tổ chức tour diễn Châu Á của mình ngay sau việc quảng bá!

Concert sắp tới của họ rất đáng để mong đợi bởi họ sẽ biểu diễn các bài hit của mình trong suốt 5 năm qua cũng như các bài hát mới.

Tour diễn riêng đánh dấu kỉ niệm 5 năm ra mắt sẽ bắt đầu tại sân khấu ở Tokyo Budokan vào ngày 4 tháng 7 và sau đó là tại Seoul Olympic Hall vào ngày 1-2 tháng 8.

Hãy tiếp tục theo dõi những thông tin mới về sự trở lại vào tháng 6 của họ! Các bạn có mong chờ album mới của TEEN TOP?

Rate

moon1105 + 5 4 ngày nữa là tháng 6 rồi
cuoithaga92 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

468#
Đăng lúc 28-5-2015 09:02:01 | Chỉ xem của tác giả
[INFO] Một số thông tin về đợt comaback này của 6 bạn trẻ:
- Comeback vào giữa tháng 6 và sẽ khởi động tour diễn kỉ niệm 5 năm ra mắt quanh Châu Á
- Các concert đã xác định ngày và địa điểm gồm có: Nhật vào ngày 4/7 và Hàn vào ngày 1-2/8
- Sân khấu Tokyo Budokan có sức chứa khoảng 20 000 người và đây là lần đầu tiên TT biểu diễn tại đây
Via@Oursupaluv

Vậy là các bạn trẻ comeback thật rồi Hi vọng mọi việc thuận lợi và không bị dính thị như đợt trước

Rate

moon1105 + 5 nà ná na

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

469#
Đăng lúc 9-6-2015 14:31:17 | Chỉ xem của tác giả
TEEN TOP gây thôi miên bởi kính sát tròng và những mái tóc nhuộm đầy màu sắc

TEEN TOP tuyên chiến bằng việc chính thức tham gia cùng với hàng loat comeback vào tháng 6, tung ra những hình ảnh cá nhân cho 6 thành viên vào ngày 9 tháng 6.

Nhóm nhạc đã công bố những hình ảnh teaser đầu tiên của nhóm vào sáng sớm nay, ngày 9 tháng 6, và thông báo chính thức tên của album cũng như ngày phát hành.

Cụ thể, những bức hình cận cảnh nhấn mạnh concept mới của họ, mỗi thành viên gây ngạc nhiên bởi những chiếc kính sát tròng đầy màu sắc cũng như những mái tóc được nhuộm ít nhất 2 màu khác nhau.

Album mới của TEEN TOP sẽ được phát hành vào ngày 22 tháng 6, cùng ngày với showcase trở lại của SISTAR và AOA. Có vẻ như nhóm nhạc sẽ gặp lại đối thủ-những người bạn INFINITE, khi cả hau đều được ra mắt cùng năm và kỉ niệm 5 năm ra mắt của họ vào năm nay. Họ cũng sẽ gặp lại 2PM, những người cũng sẽ quay lại vào tháng 6, trên các chương trình ca nhạc hằng tuần.

Cre: koreaboo

P/s: Comeback thật rồi mn ơi :'( Ảnh đẹp, người xinh nhé

Bình luận

Tối 21 mới có MV TvT  Đăng lúc 12-6-2015 08:12 AM
dạ nhìn vào là thấy mùa hè sôi động rồi đó ạ :)), cơ mà để vầy đẹp nhìn mát mẻ hẳn giữa cái tiết oi bức ở mình =.= nhìn qua đã thấy mát rười rượi :x   Đăng lúc 10-6-2015 10:52 PM
Í rết to à nha :))))))))) mùa hè phải hoa hòe mới chịu :v  Đăng lúc 9-6-2015 07:26 PM
màu ghê chị ơi, tóc đủ màu, mắt đủ màu đồ :)) mừng các cháu nó chuẩn bị cb  Đăng lúc 9-6-2015 06:36 PM

Rate

moon1105 + 5 thả rết dạo phố ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

470#
Đăng lúc 12-6-2015 08:25:45 | Chỉ xem của tác giả
TEEN TOP quyến rũ trong ảnh bìa cho album "NATURAL BORN"

TEEN TOP đã công bố ảnh bìa chính của họ (phiênbản "Passion") cho sự trở lại sắp tới của mình với tên gọi "Natural Born."

Những chàng trai trông thật thoải mái và thời trang hiện đại với những bộ vest kẻ sọc, những chiếc quần thụng hồng và những chiếc áo sơ-mi. Tông màu xanh nhạt được thêm vào càng làm tăng độ bí ẩn sẽ càng làm người hâm mộ thêm tò mò về concept của lần trở lại này.

Hãy cùng cập nhật thêm!

Bình luận

Toàn thấp bé nhẹ cân mà :)))))  Đăng lúc 13-6-2015 04:18 PM
klq chứ sao e nhỏ thấy góc này làm các cháu nhỏ nhắn xinh xinh :))  Đăng lúc 13-6-2015 03:38 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
moon1105 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách