Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rosalie_hazel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Teen Top - 틴탑

[Lấy địa chỉ]
411#
Đăng lúc 27-5-2014 23:40:10 | Chỉ xem của tác giả
140526 [FANCAM] Chunjoe at MBC 2014 Idol Futsal Championship

cr: LJOEFAN COM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

412#
Đăng lúc 13-6-2014 13:17:15 | Chỉ xem của tác giả
【!!】L.Joe will be making a cameo in tvN drama <Flower Grandpa Investigation Team>. The episode will be aired on 20 June 9:50PM KST
L.Joe will act as high school student Uhm Siwoo & his character will give a lead to the mystery in <Flower Grandpa Investigation Team>
That explains L.Joe's latest selca update yesterday  Looking forward to his first acting !
Cr.: oursupaluv

Cháu nó sắp đi làm cameo rồi
Phim của các cụ nha
Hóng quá đi, Dâu Dâu fightiing!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

413#
Đăng lúc 17-6-2014 12:46:17 | Chỉ xem của tác giả
[VID] Preview of L.Joe's cameo on tvN drama <Flower Grandpa Investigation Team> Episode 7

cr: _tincase

Yêu quá đi mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

414#
Đăng lúc 17-6-2014 12:49:31 | Chỉ xem của tác giả
TEEN TOP Angel Box - Chunji and L.Joe talk [chunji throws l.joe's hands away]

cre: TEEN TOP FAN CLUB - INDIA

Coi bản mặt 2 cháu đáng yêu hết sức

Hổng hiểu 2 vợ chồng cháu nó nói gì cơ mà cứ thấy nhìn nhau ngại ngùng r cười miết thôi

Kiu quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

415#
Đăng lúc 17-6-2014 15:44:07 | Chỉ xem của tác giả
[HOT] Chunji sẽ lần đầu xuất hiện trên sân khấu với tư cách là một diễn viên nhạc kịch.

Theo bài báo cho biết, Chunji đã được chọn diễn trong vở nhạc kịch "Café-In" ( sản xuất bởi SH Creative Works ). Trong "Café-In", cà phê và rượu vang chính là những thứ giúp phụ nữ và đàn ông giải tỏa những rối răm về tâm lý. Một vở nhạc kịch đã từng nhận được rất nhiều yêu mến từ khán giả Hàn Quốc lẫn Nhật Bản từ năm 2008.
Chunji sẽ vào vai Kang Jimin, một một chuyên gia tình yêu, luôn luôn tự tin về khả năng "biết tuốt" của mình. Để nghiên cứu về rượu vang, Kang Jimin đã chuẩn bị cho việc du học và trở thành một Sommelier của một quán cà phê đêm. Ngoài Chunji, Jo Sung Mo, Lee Changmin (2AM), Hyun Woo ... cũng đã casting cho vai Kang Jimin.
Chunji bày tỏ: "Khi đứng trên sân khấu với tư cách là một ca sĩ, em thực sự rất hứng thú với thể loại nhạc kịch, vì vậy em rất vui mừng và hạnh phúc khi được trao một cơ hội quý giá để tham gia vào "Café-In". Em nghĩ mình sẽ được gặp và học hỏi được rất nhiều kinh nghiệm từ những tiền bối thực thụ. Em sẽ tập luyện chăm chỉ để mang đến cho khán giả màn trình diễn chất lượng nhất."
"Café-In" sẽ diễn ra từ ngày 27 tháng 6 đến ngày 7 tháng 9 tại Seoul Samsung-dong KT&G SangSang Art Hall.

cr: news.naver.com
http://news.naver.com/main/read. ... &aid=0003009332
V trans by TEEN TOP Vietnamese Fanpage
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

416#
Đăng lúc 4-7-2014 16:48:59 | Chỉ xem của tác giả
Hình Changjo trong phim  Mak Girls

cre: fyteensontop.tumblr.com
reup: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

417#
Đăng lúc 10-7-2014 00:11:34 | Chỉ xem của tác giả
Laws of the Jungle event

cre: as tagged
reup by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

418#
Đăng lúc 10-7-2014 00:14:59 | Chỉ xem của tác giả
Laws of the Jungle event

cre: as tagged
reup by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

419#
Đăng lúc 10-7-2014 00:20:02 | Chỉ xem của tác giả
Laws of the Jungle event

cre: SBS, romantic realism cam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

420#
Đăng lúc 10-7-2014 06:22:30 | Chỉ xem của tác giả
Teen Top kỉ niệm 4 năm ngày nhóm ra mắt

Ngày 10-7 là ngày tròn 4 năm kể từ khi Teen Top chính thức ra mắt với album đầu tay "Come Into The World" và ca khúc chủ đề "Clap".

Các thành viên đã cùng nhau chúc mừng trên Twitter. Niel viết:"Thời gian trôi nhanh thật đấy! Vậy là đã được bốn năm rồi. Cảm ơn các bạn vì đã luôn bên cạnh chúng tôi. Thật sự...Cảm ơn các bạn lần nữa, ngủ ngon nhé , Angels*^^* ".
Trong khi đó Ricky tweet:" Gửi đến Angels, hôm nay là ngày kỉ niệm bốn năm ra mắt của nhóm. Từ giờ về sau, bọn tớ sẽ  cố gắng trông ngầu hơn nữa. Yêu các bạn nhiều lắm!"

Chúc mừng nhé, các chàng trai!

cre: đây
dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách