Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Miaochan
Thu gọn cột thông tin

[Band] Sexy Zone

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-11-2013 17:11:23 | Xem tất
mitsuru gửi lúc 24-11-2013 00:35
T cũng chỉ biết đến mức độ tên của nhóm thôi. Vì hồi đó công bố thành viên nh ...

Trong nhóm nhớ mặt đầu tiên chính là Kento, hồi trong Sum của HSJ thì Kento trông rất nổi bật và chững chạc, nhưng cũng vì thế mà lệch tông với Marius, Shori:)) một bên to lớn, một bên trẻ con quá đi.

Marius rất dễ thương, cơ mà cảm thấy bé nó vì quá ngượng ngùng thành ra diễn, nhảy, hát trông cứng, không được tự nhiên. Sexy zone đúng là bao sến với mấy bông hồng:))

đành chờ ai hảo tâm lên phủi bụi thôi, hjx. Nhìn vô ế chỏng chơ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-11-2013 19:35:00 | Xem tất
cuopbienmap gửi lúc 24-11-2013 17:11
Trong nhóm nhớ mặt đầu tiên chính là Kento, hồi trong Sum của HSJ thì Kento trông rất ...

Uhm mới xem thành viên cũng rất thích Marius, nhưng xem biểu diễn xong thì ... Chắc tại em nó còn nhỏ quá, chưa có nhiều kinh nghiệm lừa tình :)
Lội lại mấy trang đầu thấy bảo mục đích của bố già lập nhóm là tao một nhóm như Arashi mà phủ sóng quốc tế luôn cơ à? Không biết nhạc nhẽo với sale của nhóm dạo sau này thế nào rồi. Nhưng mà hình như Kisumai có vẻ thành công hơn nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-11-2013 19:38:28 | Xem tất
mitsuru gửi lúc 24-11-2013 19:35
Uhm mới xem thành viên cũng rất thích Marius, nhưng xem biểu diễn xong thì ... Chắc tạ ...

Sale cũng dao động trên dưới 150k, cũng tạm ổn. Kisumai thành công hơn cũng khó tránh khỏi, dù gì Kisumai các thành viên cũng đều trưởng thành, thành ra fan cũng đa dạng hơn các bé SZ.

Tớ thì hồi đầu để ý Kento cơ, nhưng sau thấy thằng bé quá nổi bật, lại thấy tội cho mấy bé khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-11-2013 19:51:49 | Xem tất
cuopbienmap gửi lúc 24-11-2013 19:38
Sale cũng dao động trên dưới 150k, cũng tạm ổn. Kisumai thành công hơn cũng khó trá ...

Từ lúc trước khi nhóm ra mắt t đã thấy Kento rất ổn rồi. Trong nhóm cũng có 1 bạn nữa của BI Shadow, lúc thông báo thành viên cũng biết có xem bạn này rồi nhưng mà ko có ấn tượng mấy.
T thấy Shori cũng ổn đấy chứ. Mà bên JE lúc nào cũng vậy, phân biệt vị trí thành viên trong nhóm khá rõ rệt. Nhiều khi thấy tội nhiều đứa lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-11-2013 19:57:08 | Xem tất
mitsuru gửi lúc 24-11-2013 19:51
Từ lúc trước khi nhóm ra mắt t đã thấy Kento rất ổn rồi. Trong nhóm cũng có 1 bạn  ...

Shori cũng tự tin, trình diễn tốt, cơ tại dáng người Kento trông trưởng thành hơn.. Phân biệt là điều khó tránh khỏi, Kisumai rõ rành rành nhưng dù gì các thành viên đều đã trưởng thành, chí ít đều đã qua tuổi 20. Trong khi bên này toàn mấy bé còn nhỏ, thậm chí Marius mới có 13, trẻ con nó nhạy cảm lắm, thành ra thấy tội.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-11-2013 20:05:06 | Xem tất
cuopbienmap gửi lúc 24-11-2013 19:57
Shori cũng tự tin, trình diễn tốt, cơ tại dáng người Kento trông trưởng thành hơn.. ...

Mấy bé còn nhỏ mà, cứ từ từ :))
cái vụ phân biệt là tớ nói trong nội bộ từng nhóm í. T ko phải là fan nhóm chứ nhìn cover nhóm 5 đứa mà như có 3 đứa cũng thấy điên nữa. Bên Kisumai cũng thế, hình như cũng tâp trung nhiều vào 3 bạn thì phải
Trước mới xem biểu diễn lân đầu của Kisumai cứ tưởng nhóm có 3,4 thành viên thôi, còn lại cứ nghĩ là Jr. nhảy phụ họa cả =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-11-2013 20:09:37 | Xem tất
mitsuru gửi lúc 24-11-2013 20:05
Mấy bé còn nhỏ mà, cứ từ từ :))
cái vụ phân biệt là tớ nói trong nội bộ từng nh ...

Uh, thì ý tớ là thế đấy, phân biệt về vị trí các thành viên, Kisumai là 3/4, SZ cũng thế, tụi nó còn nhỏ mà công ty đã ác liệt với mấy đứa thế rồi, thành ra tội :(

Kisumai đủ trưởng thành, bị phân biệt vẫn thấy đỡ thương hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-11-2013 20:16:38 | Xem tất
cuopbienmap gửi lúc 24-11-2013 20:09
Uh, thì ý tớ là thế đấy, phân biệt về vị trí các thành viên, Kisumai là 3/4, SZ c ...

Uhm như bên PJ 48 còn đỡ hơn ấy nhỉ. Vẫn có cơ hội thăng tiến, vẫn có cơ hội biểu diễn trên stage. Bên đây thì nhiều bé ban đầu đã bị hắt hủi rồi thì sau này vẫn cứ bị hắt hủi như thế. Cũng hoạt động trong nhóm một thời gian như nhau mà nhiều khi còn chẳng có câu solo line cho nó tử tế
Mấy bé cũng giỏi quá, nhỏ thế mà chịu đc nhiều áp lực vậy. Thôi cứ hy vọng Marius sẽ bớt gượng gạo hơn trong tương lai chứ ban đầu nhìn em nó sáng lán quá chừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-11-2013 20:22:08 | Xem tất
mitsuru gửi lúc 24-11-2013 20:16
Uhm như bên PJ 48 còn đỡ hơn ấy nhỉ. Vẫn có cơ hội thăng tiến, vẫn có cơ hội bi ...

Bên PJ48 thì có hiện tượng push ngầm, cũng nhiều người nỗ lực không được chú ý thích đáng, nhưng nhiều người cùng cảnh ngộ nên vẫn thấy an ủi hơn nhỉ. Giới giải trí khắc nghiệt quá, cơ mà dấn thân vào rồi thì phải chịu thôi, Marius đúng là lai có khác, mặt sáng sủa, đẹp trai, chịu khó tự tin hơn, cười tươi hơn thì như mặt trời tỏa nắng ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-11-2013 20:27:36 | Xem tất
cuopbienmap gửi lúc 24-11-2013 20:22
Bên PJ48 thì có hiện tượng push ngầm, cũng nhiều người nỗ lực không được chú ý  ...

Nghe cậu nói vụ push ngầm tự nhiên trong đầu nảy sinh suy nghĩ ko biết bên đó có mí vụ "đút lót" giống Việt Nam mình ko nhỉ?
Ko bik các staff chọn dựa trên tiêu chí gì mà chỉ thấy có nhiều tài năng bị vùi dập thôi. Như Taka của One Ok Rock nếu ngày ấy vẫn ở trong JE thì quả là lãng phí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách