Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tracie_cass
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] NEWS ~ Never ending Wonderful Story ~

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 1-12-2013 02:32:34 | Chỉ xem của tác giả
vào đây phủi bụi :(( thực sự trong này nhà NEWS heo người quá. mọi người kiếm trò gì vui vui đi :(( thấy các nhà khác xôm tụ tủi thân ghê lắm :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 1-12-2013 18:24:28 | Chỉ xem của tác giả
13elieve13love gửi lúc 1-12-2013 02:32
vào đây phủi bụi :(( thực sự trong này nhà NEWS heo người quá. mọi người kiếm trò g ...

Uh, nhà hẻo người cực, vì không ai hoạt động hết.
Có bạn thì cùng vô góp vui vậy, bạn thích Tegoshi nhất hả?
Mình cũng đang tính cập nhật lại một số thread, bạn có khả năng trans tin không nhỉ? à, mà gọi bạn là gì hen, mình là cubi, sn91

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 2-12-2013 23:44:38 | Chỉ xem của tác giả
mình thì không biết t.Nhật :"< t.Anh cũng kém luôn :((
bạn gọi mình là Kid nhé ^^
em sinh năm 94 thôi ^^
có khi nàochúng ta đã add friend nhau trên FB? @@
nick FB của em là Tiểu Yêu Tinh đó XD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 3-12-2013 09:04:47 | Chỉ xem của tác giả
13elieve13love gửi lúc 2-12-2013 23:44
mình thì không biết t.Nhật :"< t.Anh cũng kém luôn :((
bạn gọi mình là Kid nhé ^^
em s ...

Hình như là chưa add ấy:D Em có biết làm sub không, ngoài khâu trans ra? tại muốn thu hút mem thì buộc phải update thường xuyên cho thread, cơ mà ss thật sự không rành các nguồn tin về NEWS lắm. Biết đến nhóm là do biết YamaP và Ryo qua phim trước, rồi 2010 có coi bức tường hoa của Tegoshi, trời ạ, sao mà đáng yêu quá mức.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 4-12-2013 03:51:35 | Chỉ xem của tác giả
Các nguồn tin cho NEWS thì thực sự em cũng mới chỉ update trên FB các hội nhóm cho fan NEWS bên đó khá nhiều và cập nhật cũng khá nhanh ^^ nếu là mag thì bên inala còn sub thì bởi NEWS cũng có một số nhà subteam hay sub đồ cho NEWS rồi nên em cũng không chắc là có thể nhờ các ss ấy vào đây update cùng không ^^ em sẽ thử nhờ xem ạ ^^
Bởi vì kiếm tin của NEWS trên Google rất khó nhằn vì toàn bị nhầm với tin tức mà ạ {:184:}  vậy nên em cũng chỉ hay lượn qua một số subteam quen thuộc như nhà gyozafansoup hay bên phiêu lang hội thôi ạ ^^
Phim bức tường hoa? ý ss là phim yamato nadeshiko shichi henge ạ?Tesshi cũng đóng nhiều phim với nhiều hình tượng khác nhau lắm ạ em thích Tesshi hồi xem My boss my hero
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 4-12-2013 19:04:41 | Chỉ xem của tác giả
13elieve13love gửi lúc 4-12-2013 03:51
Các nguồn tin cho NEWS thì thực sự em cũng mới chỉ update trên FB :(( các hội nhóm cho f ...

Nói chung giờ các idol Nhật ở VN toàn chơi theo group bên facebook không à, thành ra forum mà mạnh vè Hàn như bên kites ít người ngó, cơ mà nếu các bạn ấy cũng qua đây update cũng vui ^^

chính là yamato đấy, tên dài quá, nên ss nhớ tên tiếng việt thôi. còn my boss my hero ss ko coi hết, nên chẳng nhớ gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 5-12-2013 22:02:10 | Chỉ xem của tác giả
Vâng ạ :)) hồi đầu em thấy cũng có một số bạn hay vào post ảnh mà sau chắc thấy vắng quá nên cũng thôi ^^
Vì hồi coi My boss my hero, em ship bạn Sakura gì gì đó (Tesshi đóng) với cả bạn boss nên em hứng coi lắm. Cuối cùng thìbạn boss thích nhỏ bạn Tesshi :((
Sau em mới tìm hiểu về Tesshi với NEWS :)) thực vất vả :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 9-12-2013 13:27:25 | Chỉ xem của tác giả
13elieve13love gửi lúc 5-12-2013 22:02
Vâng ạ hồi đầu em thấy cũng có một số bạn hay vào post ảnh mà sau chắc thấy vắn ...

Hôm nay rảnh rỗi lượn vào Kites thì thấy nhà có người mới, hello e nhá {:418:}
Em thích Tego hả )
Dạo này tự dưng ss hứng thú ngồi xem lại mấy cái concert vs show ngày xưa của NEWS nhớ quá {:402:}  nhớ NEWS6nin, vẫn yêu 4 người còn lại mà ko có hứng thú để follow gì cả, nhạc cũng ko nghe nổi nữa {:432:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 10-12-2013 00:07:40 | Chỉ xem của tác giả
minhha_lg91 gửi lúc 9-12-2013 13:27
Hôm nay rảnh rỗi lượn vào Kites thì thấy nhà có người mới, hello e nhá
Em th ...

Dạ vâng :)) em cũng mới thích NEWS hồi NEWS 4. Album năm nay của NEWS cũng nhiều bài nghe khá được :"> vì em thường hay nghe Tegomass hơn :"> em cũng hay nghe lại mấy bài của NEWS 6 nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách