Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anglemoon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] NCT - Neo Culture Technology (엔씨티) #NCT2018

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 12-7-2016 15:22:10 | Chỉ xem của tác giả

Cr: tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 12-7-2016 15:23:13 | Chỉ xem của tác giả

Cr: tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 14-7-2016 17:37:12 | Chỉ xem của tác giả

[spoiler]

[/spoiler]

Cre: Rookies Entertainment App

Bình luận

em ơi em reup ảnh lên host khác nhé, kites không hỗ trợ host imgur :D  Đăng lúc 20-7-2016 11:14 AM
[spo=left]12345[/spo] đây em :))  Đăng lúc 14-7-2016 07:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
 Tác giả| Đăng lúc 20-7-2016 11:08:47 | Chỉ xem của tác giả
[INFO] FIRST MINI ALBUM "NCT #127"

Giá album: 14,500won (khoảng 290,000 VND)

NCT Seoul team NCT 127, phát hành mini album đầu tiên vào ngày 11 tháng 7!

Team Seoul NCT 127 của group lớn NCT đến từ SM Entertainment sẽ phát hành mini album đầu tiên vào ngày 11 tháng 7.

Vào lúc 12:00 PM ngày 10 tháng 7 album debut lần này của NCT 127 "NCT #127” sẽ được tiết lộ thông qua các trang âm nhạc trực tuyến, và ngày 11 sau đó sẽ được phát hành trực tiếp. Album lần này cũng đang mong đợi có thể nhận được sự quan tâm lớn từ các fan trên toàn thế giới.

Đặc biệt NCT 127 với bảy thành viên Taeil, Taeyong, Yuta, Jaehyun, Winwin, Mark, Hae Chan với ý nghĩa chỉ kinh độ 127 của Seoul, “Neo Culture Technology” (Kĩ thuật văn hóa mới) thế hệ group tiên phong NCT sẽ hoạt động tại các sân khấu trên toàn thế giới dựa trên nền tảng của K- pop, và mùa hè này NCT 127 sẽ đem đến âm nhạc và những màn trình diễn hoàn toàn mới mẻ đáng được trông đợi.

Cre: synnara.co.kr
Vtrans: Chu@New Century Team
Brought to you by New Century Team.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
 Tác giả| Đăng lúc 20-7-2016 11:58:35 | Chỉ xem của tác giả
[NEWS] NCT127, bài hát chủ đề “Fire Truck”… Dự đoán sự ra đời của bài hát mùa hè đầy mê hoặc.

Nhóm nhỏ Seoul NCT 127 của tân binh NCT sẽ chính thức ra mắt với bài hát chủ đề “Fire Truck”.

12:00 KST (10: PM theo giờ Việt Nam) ngày 10 NCT sẽ phát hành album debut “NCT #127” trên các trang âm nhạc trực tuyến, và ca khúc đậm chất mùa hè “Fire truck” được dự đoán sẽ làm chao đảo tất cả các fan trên toàn thế giới.

Ca khúc chủ đề lần này là một ca khúc pha trộn những yếu tố giai điệu của Moombahton dựa trên nền tảng hiphop và nhạc trap. Âm bass đầy mạnh mẽ kết hợp với âm thanh nhịp nhàng của nhạc cụ gõ đã tạo nên một ca khúc đầy thú vị. Và đây cũng là một ca khúc mang theo mong ước của NCT 127- có thể thổi bay những áp lực đến từ cái oi bức mùa hè và lịch trình bận rộn của những con người hiện đại ngày nay.

Vào ngày mùng 6 tới đây NCT sẽ tiết lộ teaser của MV “Fire Truck” trên kênh SMTown tại Youtube và tại khoản SMTown tại Vyrl.

Bên cạnh đó, Mini album đầu tiên “NCT #127” của NCT127 cũng sẽ được phát hành vào ngày 11 tháng 7 tới.

Cre: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
 Tác giả| Đăng lúc 20-7-2016 12:00:25 | Chỉ xem của tác giả
160706 NCT Vyrl update

‪#‎NCT127‬ ‪#‎소방차‬(‪#‎FireTruck‬) MV

MV Fire Truck sẽ được công bố vào 12h KST đêm nay, tức là 10h giờ Việt Nam.

Fire Truck là ca khúc pha trộn những yếu tố giai điệu của Moombahton dựa trên nền tảng hiphop và trap, âm bass đầy mạnh mẽ kết hợp với âm thanh nhịp nhàng của nhạc cụ gõ đã tạo nên một ca khúc đầy thú vị.

Thành viên Taeyong, Jaehyun và Mark trực tiếp đảm nhận sáng tác phần rap của riêng mỗi người.

‪#‎News‬ ‪#‎NCT‬ ‪#‎엔시티‬

Cre: vyrl.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
 Tác giả| Đăng lúc 20-7-2016 12:02:07 | Chỉ xem của tác giả
160706 Notice - Từ Đại diện của NCT

Fansign kỉ niệm ra mắt The first mini album [NCT #127]

Xin chào!
Tôi là người phụ trách của NCT 127 đây.
Buổi fansign kỉ niệm phát hành NCT 127 - The 1st Mini Album [NCT #127] sẽ được tổ chức tại Seoul vào ngày 14 tháng 7 (thứ Năm) tới đây.
Vì đây là fansign đầu tiên được tổ chức sau khi phát hành album [NCT #127] nên chúng tôi rất mong nhận được sự hưởng ứng của các bạn. Những fan muốn tham gia xin hãy đọc thật kĩ cách thức tham gia cũng như các lưu ý. Chúng tôi rất hoan nghênh các bạn đến fansign lần này.

<Aladin- Online>
* Thời gian: 14.07.2016
(thứ Năm) 07:00 PM
* Địa điểm: Jeilla Art Hall (Số 323, đường North World Cup, quận Mapo,Seoul)
Từ ngày 7/7 (thứ Năm) đến ngày 10/7 (Chủ Nhật) những người mua album tại Shop online Aladin sẽ được bốc thăm chọn ra 100 người và vào 3 giờ chiều ngày 12/7 (thứ Ba) kết quả sẽ được công bố trên http://blog.aladin.co.kr/eventWinner
Nếu có bất cứ câu hỏi cụ thể nào xin liên lạc về địa điểm tổ chức fansign.
* Aladin Online: 1544-2514

[LƯU Ý]
1) Để tham gia vào fansign kỉ niệm ra mắt NCT 127 - The 1st Mini Album
Bạn không thể có được chữ kí trên bìa của album [NCT #127]. Có thể bạn biết rõ rằng bạn muốn được kí ở đâu, nhưng khi tham gia fansign xin hãy lưu ý kĩ điều này vì fansign được tiến hành với ý nghĩa kỉ niệm việc ra mắt đĩa nhạc.
2) Xin hãy hạn chế những yêu cầu trì hoãn hay kéo dài thời gian của buổi kí tặng.
Buổi kí tặng sẽ được diễn ra trong thời gian quy định nhưng trong những trường hợp người tham gia yêu cầu P.S hoặc kí tên bằng chữ Hán ngữ hay kéo dài câu chuyện và buổi fansign có thể sẽ bị kéo dài, nên chúng tôi rất mong nhận được sự phối hợp của các bạn để buổi fansign có thể được diễn ra theo đúng thời gian quy định.
Đặc biệt! Cũng có thể có những trường hợp không thỏa đáng như các bạn yêu cầu được kí lên những goods, máy ảnh, điện thoại hay không đáp ứng những yêu cầu của bản thân như P.S. Vì các bạn yêu thương và quý trọng NCT 127 nên chúng tôi cũng mong rằng các bạn hãy dành đúng những tình cảm ấy cho họ.
3) Việc sử dụng các vật dụng cổ vũ (poster, banner cá nhân) hay tất cả những vật dụng liên quan đến ghi hình và ghi âm như máy quay, điện thoại, máy ảnh KTS, máy ghi âm,... sẽ bị cấm trong tất cả mọi lịch trình của NCT 127.
Trong trường hợp chúng tôi phát hiện được sự ghi hình mà không được chấp thuận hay sử dụng những vật dụng cổ vũ hoặc bất hợp pháp, chúng tôi sẽ thu giữ và xử lí. Các bạn hãy cố gắng hạn chế để có thể tham gia thật vui vẻ buổi fansign lần này.
*Chúng tôi không có trách nhiệm với việc hỏng hóc hay mất mát máy ghi hình ghi âm trong quá trình thu giữ, và thẻ nhớ hoặc băng sẽ không được trả lại.

Chúng tôi chờ đón sự tham gia nhiệt tình của các bạn!

Xin cảm ơn!

Cre: http://m.smtown.com/Board/Details/6923913
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
 Tác giả| Đăng lúc 20-7-2016 12:04:00 | Chỉ xem của tác giả
2016.07.06 [From. DOYOUNG] Mọi người dạo này thế nào ạ?
http://nct.smtown.com/Link/Board/6923924

[From. DOYOUNG]

Xin chào là mình NCT Doyoung đây.

Mọi người dạo này thế nào? Đã lâu lắm rồi chúng mình mới chào hỏi nhau nhỉ.

Các fan của chúng mình cũng sẽ biết thôi nhưng hôm nay mình đã trở thành DJ đặc biệt cho Super Junior Kiss The Radio đấy.

Càng lúc mình càng run và hồi hộp ghê~

Mình rất vui và biết ơn tiền bối Lee Teuk đã giúp đỡ mình và thật may mắn khi có được những kinh nghiệm là DJ như thế này.

Hôm nay mình sẽ thật chăm chỉ nên các bạn cũng hãy lắng nghe thật vui vẻ nhé~

Cảm ơn các bạn!!!

Vtrans: Chu@NCTHouse
Bought to you by New Century Team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
 Tác giả| Đăng lúc 20-7-2016 12:09:16 | Chỉ xem của tác giả
160707 NCT Vyrl update

Sân khấu debut đầu tiên của ‪#‎NCT127‬!

Cảm ơn rất rất nhiều các fan đã đến cổ vũ chúng mình tại ‪#‎MCountdown‬ Mnet ngày hôm nay!!!

‪#‎Yuta‬ ‪#‎Haechan‬ ‪#‎Taeyong‬ ‪#‎Mark‬ ‪#‎Winwin‬ ‪#‎Jaehyun‬ ‪#‎Taeil‬

Tuần này cũng hãy chào đón chúng mình trên ‪#‎Musicbank‬, ‪#‎MusicCore‬, ‪#‎Inkigayo‬ nữa nhé~~

‪#‎News‬ ‪#‎NCT‬ ‪#‎엔시티‬

Take out with full credit, thank you!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
 Tác giả| Đăng lúc 20-7-2016 12:10:36 | Chỉ xem của tác giả
160707 NCT Vyrl update

Cha Chan! Cùng với MC của ‪#‎MCountdown‬ tiền bối ‪#‎SHINee‬ ‪#‎Key‬ ~

‪#‎News‬ ‪#‎NCT‬ ‪#‎엔시티‬ ‪#‎NCT127‬