Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Kis-My- Ft2

[Lấy địa chỉ]
1171#
Đăng lúc 3-3-2013 05:49:47 | Chỉ xem của tác giả
Ui năm nay là năm con rắn mà, hình như ai cũng hạ hết em ơi .
Sis đọc tờ báo nào (cả việt lẫn trung lẫn mỹ ) cũng bảo năm nay sis sẽ bị xui , coi chừng ...rồi cẩn thận ...tùm lum hết
Các nhà tiên tri của trung quốc thì còn lo ngại năm con rắn là năm xui của cả thế giơi' lun mà
này nhé vụ oanh tạc lầu 5 góc và nhà chọc trời trung tâm chứng khoáng mỹ cũng xảy ra vào năm con rắn nha
Chiến tranh thế giới thứ 2 cũng xảy ra vào năm con rắn
Rùi ... vụ thảm sát hàng ngàn sinh viên TQ đòi tự do gì đó của chính quyền TQ cũng xảy ra vào năm con rắn nữa

Mà nếu có xin quẻ hạ hạ thì cũng đừng buồn quá em ạ , nó chỉ nhắc mình làm gì cũng phải cẩn thận hơn trong năm nay thui .{:93:} .

Em giống sis không thik 8 bằng ĐT  ...hà hà ... nhưng mà sao cái vận " không thik của nào trời trao của đó" nó vấn vào sis hoài em ạ .... OX lại thik 8 nổ trời bằng ĐT mới chít chứ . Toàn là ổng gọi và nhắn tin cho sis không hà, còn sis chỉ gọi khi rất cần thiết{:98:}

Khổ , phim Tama sis chỉ coi bì bõm tập có tập không vì nóng ruột thui em ạ .
Sis chỉ coi sơ sơ vài tập thui vì phải chờ OX coi chung .  Ổng luôn bảo chờ ổng coi chung , bọn sis coi được tới tập 3 rùi . Mà ông này bị nhiễm bịnh của dân mỹ, lười coi sub lắm em . Khi nào đầu óc thanh thản mới coi phim với sub.

Khổ ...

À nói tới cái lười của dân mỹ là sis lại mắc cười ...hahaha ... cháu sis lúc 4, 5 tuổi cũng nhiễm tánh lười rùi , ăn quít thì hỏi quít có hột không ?  không có hột thì ăn , còn có hột thì khỏi ăn ....  thiệt tình ... hên là lúc này người ta cho ra quít không hột ,  tụi nó ăn ào ào ...hà hà ...
Mà sis lại thik ăn quít có hột hơn nha , nó ngon hơn quít không hột rất nhìu (:

'
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1172#
Đăng lúc 3-3-2013 19:51:43 | Chỉ xem của tác giả
ss có OX ss coi chung chắc vui lắm ss nhỉ, phòng em ở KTX có 8 người tính lun em mà hết 7 thích Hàn, em coi phim chỉ ngồi 1 mình và tự sướng thui, lúc nào tới cao trào thì tự lấy khăn giấy ra ngồi lau nước mắt hay là cười chấn động trời đất lun, vậy mà em thấy vui ss ơi, coi nhìu người quá bị loãng trí tưởng tượng của mình lun, chưa tới cảnh đó mà cả chục người bu vô suy đoán rùi =D

em thấy mấy loại trái cây có hột lúc nào cũng ngon hơn cả như dưa hấu, thanh long, cam...có hột lun ngọt hơn, còn mấy trái ko hột thì nó nhạt nhạt sao ấy, lại có xẩm xì em ko thích tí nào hết.

Bé Ni cũng đóng phim đó ss, bộ phim đầu tay, chắc là run lắm đây, thấy mặt ổng lúc đi show đã lóng ngóng rùi ko pít đóng phim sao đây {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1173#
Đăng lúc 17-4-2013 16:29:58 | Chỉ xem của tác giả
nhà mình sao vắng thế này nhỉ???
ssDeep ơi, ss đâu rùi, lâu quá ss ko nc với em
thông tin zai nhà ai cập nhật đây? em đang mù cái vụ đó lắm đây :'(
-----------------
Phim Nika đóng nhìn ảnh dễ thương cực - tuy là đong vai xã hội đen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1174#
Đăng lúc 17-4-2013 19:32:28 | Chỉ xem của tác giả
Em muố hỏi j ss trả lời cho, chứ muốn cập nhật cũng ko biết bắt đầu từ đâu :3 - dạo này lo cái page KisumaiVN ở FB nên chả còn mấy thời gian vào Kites chơi  nữa XD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1175#
Đăng lúc 18-4-2013 14:12:50 | Chỉ xem của tác giả
yui_9x gửi lúc 17-4-2013 16:29
nhà mình sao vắng thế này nhỉ???
ssDeep ơi, ss đâu rùi, lâu quá ss ko nc với em
thông  ...

umm....dạo này sis lười đi hóng hớt chỉ loanh quanh LJ nên cũng chả biết gì nhiều em ơi
Mà Lj hoạt động cũng tàn tàn, ít fan bàn tán hẳn đi
Em vào FB mà Beat nói đó , cập nhật nhìu lắm
Mà em có quen bạn trai gì chưa ? (:
Tình hình thế nào rùi nói ra đi ........

Tình hình của sis là vừa mới đi thử ăn quán buffet mới mở , đoán là chủ tiệm là người nhật vì mấy món ăn của nhật cộng luôn các món sushi rất ngon, nhưng mấy món Tàu họ làm rất tệ ..hic hic ...
cộng chủ tiệm hơi bị keo kiệt quảng cáo thì nhìu nhưng vào ăn thì cua tôm chả có bao nhiu .....
Do quảng cáo nhìu nên dân chúng kéo vào ăn rất là đông , sis và OX phải ngồi đợi nửa tiếng mới có bàn trống cho ngồi ....
Sợ rùi .... không dám vào ăn nữa, trừ phi thèm sushi thì sẽ vào đó ăn thả cửa ...hehe

Em có tình hình gì nói ra đi, học hành thi cử ra sao rùi ha ??

À , Tama hắn viết là hắn lấy face wash để gội đầu ...hehe ... sis đang suy tới suy lui là chắc face wash dùng để rửa mặt mụn , đầu hắn đang có mụn , ngứa ngáy, nên hắn sẵn tiện hắn lấy cái đó để gội đầu {:180:}

Mới nhớ ra 1 chiện bùn cười kể em nghe ..hihi
Số là dân châu á mình rất thik cá tôm, seafood, mà bin mỹ thì seafood đắt đỏ hơn thịt rất nhìu , sis vào buffet là chỉ quất seafood không thôi , để dành bụng để quất cho nhìu mà ...hihi
hồi trước sis vào 1 cái buffet nhỏ nhỏ , chủ tiệm là người mỹ, chỉ có dân mỹ da trắng ăn thui, nhìn quanh quất chỉ có mình sis là người châu á ....hehe .... úi giời ui , vào đó sis chỉ nhắm cua, tôm, sò ốc mà quất ....haha ...ông chủ tiệm thấy sis quất seafood , mà không ngó ngàng gì đến các món thịt , ổng xót ruột mà (:
ổng liền phán 1 câu " cô nhỏ người mà sao cô ăn nhìu quá vậy ?"  làm sis nhớ hoài ....ha ha ...
Thế là trong suốt 1 năm, cứ nửa tháng hay 1 tháng là sis vào đó ăn 1 lần , đến ông chủ và con trai ông chủ tiệm quen đến chai mặt luôn  ...(:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1176#
Đăng lúc 22-4-2013 21:40:14 | Chỉ xem của tác giả
Beat gửi lúc 17-4-2013 19:32
Em muố hỏi j ss trả lời cho, chứ muốn cập nhật cũng ko biết bắt đầu từ đâu :3 - dạo ...

ss cho em xin tên show, tên phim mà zai nhà tham gia nha ss, em mù tới mức ko pít gì lun rồi
mấy đứa bạn nó hỏi mà em cũng chỉ cười trừ chứ ko pít trả lời sao hết á
thiệt là nhúc quá đi thôi {:140:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1177#
Đăng lúc 22-4-2013 21:50:38 | Chỉ xem của tác giả
deep gửi lúc 18-4-2013 14:12
umm....dạo này sis lười đi hóng hớt chỉ loanh quanh LJ nên cũng chả biết g ...

em cũng thích ăn hải sản, với cá á ss, ăn thịt ngán mún chết lun
mà dạo này em mập lên quá khổ nên em đang tích cực giảm ăn uống, thấy cái gì cũng ko dám ăn, mỗi ngày em chỉ ăn 1 cử cơm vào buổi trưa thôi, mấy bữa còn lại toàn ăn rau với uống canh; nghe ss nói mà em mún khóc lun, em cũng mún ăn như ss vậy đó, mún ăn bao nhiu cũng được

Em đang thi giữa kìa á ss, em có chuyện này vui lắm nè để em kể ss nghe, hôm thứ 2 tuần rồi em học Luật Kinh tế, mà tuần trước nữa thầy có dặn về nhà đọc sách nên hôm đó khi vào học thầy hỏi lớp là có ai đọc sách ko, tụi nó im re ko dám nói gì hết, thế là thầy đi vòng quanh lớp, vừa đi vừa dọa là ai ko trả lời được câu hỏi của thầy sẽ bị trừ 1 điểm. Lúc thầy đưa ra câu hỏi rồi ko thấy ai giơ tay nên thầy gọi lớp phó, nó trả lời ko được nên thầy nói trừ nó 1 điểm rồi thầy đi vòng qua chỗ em, thầy kêu em trả lời. em run qua chừng lun ss ơi, em trả lời xong thầy còn hỏi thêm vài câu nữa, rồi thầy hỏi tên em, hỏi xong thầy kêu em khỏi thi giữa kì, ss có pít là lúc đó tim em mún nhảy ra lun á, con bạn ngồi gần em nó còn run nữa mà, em tưởng đâuem  trả lời sai nên thầy ko cho em thi, ai ngờ thầy nói thêm là thầy cho em 10đ, em ko cần phải thi giữa kì nữa, hjhjhj em mừng quá chừng lun ss ơi. Vậy là hôm nay thi mà em thì chỉ vô kí tên thôi, ko cần thi gì hêt {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1178#
Đăng lúc 4-5-2013 19:50:10 | Chỉ xem của tác giả
Trùi ...em cân nặng  bao nhiu kí mà bảo mập ?
ăn nhìu mới khỏe để mà học thi cử chớ
Mách nhỏ 1 cái tip để giảm cân nè : ăn trứng gà đó em , nếu mún giảm cân thì ăn cơm ít thui, thay vào đó ăn trứng gà luộc . Vừa đủ chất đạm, vitamin đủ thứ để có chất mà học nè nhe, vừa làm mình lâu đói bụng nữa, 1 ngày sis ăn 2, 3 trứng á . Có ngày ăn đến  4 trứng + 1 miếng bánh mì nhỏ hay 1 tô cơm nhỏ thui , sis chỉ ăn trứng với 1 ít muối tiu thui, không chiên vì chiên thì sẽ có dầu mỡ không giảm cân được
Giảm cân lẹ lám á , mà không bị mệt nữa .

Sis thì tại cái bao tử nó tiu hóa quá nhann, ăn nhìu hơn cả 2 anh em trai của sis nữa, hahaha ... vô nhà hàng ăn với 2 người đó mà kiu 1 tô phở loại lớn nhất + 1 tô mì nhỏ + 2 cái giò chóa quảy gì đó , cả hai anh em tá hỏa luôn ...ăn gì dữ vậy ...họ nói sis ăn bớt lại cho ốm bớt đi ....thằng em sis mà thấy sis vừa coi TV ban đêm vừa nhai đồ ăn vặt thì la sis hoài à ...nói đừng ăn nữa ...aaaaaaaaaa
Nói vậy chớ 2 anh em sis lấy tiu chẩn của người VN mà đo cho sis đó chớ . Chứ theo tiu chuẩn người mỹ thì sis không mập cũng không ốm ...vừa đủ roài .
Bên sis níu đi khám bác sĩ, thì họ luôn cân và đo chìu cao trước tiên , để coi mình có đủ cân khỏe mạnh không đó mà .
Họ sẽ lấy số cân nặng + chìu cao để tính ra số cân lý tưởng cho chìu cao của mỗi người , nếu dưới con số lý tưởng đó thì em sẽ thuộc vào loại thíu cân, trên số đó thì thuộc loại thừa dư cân, cần phải giảm mập .
Con số của sis là thuộc vào loại lý tưởng roài , không cần phải thim hay bớt  (:

Em sướng à nha, chắc thầy em thiên vị đó , gì chứ chỉ trả lời được vài câu là khỏi thi rùi, sao sướng quá vậy ?
hỏi 1 câu , thầy em già hay trẻ , đẹp zai hong ? {:180:}

7 đứa tụi nó giờ đi tua rùi , chắc hết mùa hè sẽ có DVD mà coi ,....hóng quá
Để sis đi tìm cái gì pot cho vui cửa vui nhà hen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1179#
Đăng lúc 4-5-2013 20:34:17 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh concert tua của tụi nó nè, hình như ngày hôm qua là bắt đầu rùi, hóng fan accounts

@ twitter
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1180#
Đăng lúc 5-5-2013 21:24:52 | Chỉ xem của tác giả
hihihi
em mún mau mau biết được là mấy ổng 8888 cái gì trong concert lần này quá, còn thêm mấy cái trò vui mà mấy ổng bày ra nữa,
lần này em mún thấy mấy ổng tỏ tình với nhau á, nhất là mún Taipi và tỏ tình với nhau cơ hay bày ra cái lớp học cho Miyachi lên làm thầy giáo cũng được  {:139:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách