Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Kis-My- Ft2

[Lấy địa chỉ]
1161#
Đăng lúc 16-1-2013 11:08:01 | Chỉ xem của tác giả
Taipi mắt sắc mà, nhờ nụ cười tươi nên hiền lại được mấy phần :)) nói chứ Taipi cũng thương Tama lắm í, 2 anh em rủ nhau đi lướt sóng hoài nè, lướt sao mà hồi WANNA BEEEE 2 thằng đen như cục than luôn, dạo này cả 2 còn đi chung với Yokoo shopping nữa nha, hôm bữa bài phỏng vấn Tama còn cảm ơn Taipi đã giúp thằng bé rất nhiều khi đóng Ikemen Desu Ne nữa. Tình thương mến thương thế còn gì. Cái lúc Tama làm Taipi giận là ngày xưa làm junior thằng Tama còn bé chưa hiểu chuyện, bây giờ lớn hết cả, nếu có giận thì chắc phải là vấn đề nghiêm trọng à nha =))

My Resistance hay ghê gớm =)) chờ cái PV quá đi, iu giọng Taipi trong này quá <3 nghe được cả giọng Senga, hy vọng đúng là nó hát, ko thì thất vọng lắm đấy T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1162#
Đăng lúc 17-1-2013 07:16:35 | Chỉ xem của tác giả
Ừ, Taipi thương bé tama từ cái dạo Ikemen mà, nhưng mà sis mong nó thương thì cứ thương nhưng mà giận thì cứ giận í , dạo này cái trượt pa tin của bé Tama có vẻ xuống dốc hẳn đi , chắc vì không có ai la mắng nó tập dượt đàng hoàng đây mà . Sis thấy Taipi chiều bé Tama quá nhé . Tính Tama cái gì nó ghét thì nó không làm, trừ khi có ai đằng sau thúc, đạp đạp nó mí cái thì nó mới làm (:
Mà cái trượt pa tin là cái cần thiết mà , lúc gần đây lúc nào 7 đứa trượt pa tin biểu diễn là sis coi lướt lướt thui hà , vì coi kỹ thì thấy bé Tama thảm hại quá đi , không dám coi nhìu . Chẳng bù cho lúc coi performance Everybody go , coi mỗi đứa trượt mà sướng cả mắt , nhìn pro không chịu được
Chời ơi , mong Taipi la thằng nhỏ 1 cái cho nó tỉnh mộng coi ......đầu óc nó lại để trên mây rùi á , chẳng chịu tập trung gì hết .

À, Taipi có vẻ mập ra nhể , còn Tama thì ít mụn rùi , ... (:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1163#
Đăng lúc 24-1-2013 05:48:51 | Chỉ xem của tác giả
Beat à ,
bộ kisumai vn facebook cho share link DL trực tiếp ep 1 vietsub của nobugano chef hả beat ?
Sis thì không coi sub việt, chỉ coi sub E thôi vì quen rùi mà , tiếng việt sis hơi bị lạc hậu á
nhưng cách đây vài hôm không biét hum nào nữa, sis đi hóng coi mí bạn việt nam có bàn tán drama này hong

tình cờ vào kisumai FB của em , sis click vào cái facebook link , nó ra cái linh DL tập 1 liền
Sis tá hỏa , delete đi , click lại vào đó 2, 3 lần nữa thì nó vẫn cho ra cái DL link trực tiếp

Tá hỏa ghia , sis nhảy ra liền , vì sis đâu có mún DL đâu, mún đọc cảm nghĩ của các bạn thui à

Em có thể coi lại cách chèn link , theo sis nghĩ đừng nên chèn trực tiếp như thế , vì nếu 1 người có 100 friends follow, người đó click vào like cái topic đó , thì có thể link DL trực tiếp sẽ hiện ra cho cả 100 người friends của người kia , mà họ không cần vào FB của mình đó em
FB's privacy hay gặp trục trặc kỹ thuật lắm á, nguy hiểm , nguy hiểm  TT
Sis thì không có FB account nên không vào đó nói chuyện trực tiếp với em đươc
nhật đang bắt tay với mỹ làm việc gắt gao về bản quyên` , sẽ có 1 ngày nào đó họ sẽ rớ tới FB hổng chừng?

các website ở VN thì quá sướng rùi, tung link tự do, đố cảnh sát mỹ rờ tới được vì đâu phải thuộc phạm vi của họ đâu mà rờ (:
Vài í nghĩ chia se? của sis ha !
Good day!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1164#
Đăng lúc 28-1-2013 22:23:03 | Chỉ xem của tác giả
Sắp tới Tết rồi nè, mong là sang năm sẽ có nhìu fan Kisumai hơn nữa ( đừng có ai giành giựt chồng với mình là được rùi), lúc đó sẽ có nhìu fan vô 8888 hơn

ssDeep ơi ss post vài cái hình của Tama trong cái phim mới đi, máy em bị khùng nên down ko được, chả pít là ổng đóng ntn lun đó {:263:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1165#
Đăng lúc 31-1-2013 19:16:11 | Chỉ xem của tác giả
ui, sis busy roai`, dde^? vai`bu*a~ nu*a~ sis kim' hinh` BTS ngo^' ngo^' coi hen (:

In this drama, Tama is more mature, more serious, 0 nhi' nho^' nu*a~
toi^. nghip. , before he was a princess in the group, now he has to take care, cook for people ...hahhaha

ghet' ki' gi`thi` tro*i` trao ki' ddo' ma`

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1166#
Đăng lúc 5-2-2013 09:34:38 | Chỉ xem của tác giả
trong Drama mấy cảnh dễ thì ổng làm được, cảnh khó phải nhờ chuyên gia thôi, và thực tế vẫn được cưng nhất {:310:}

phải xem making of mới pít được ổng làm cái gì trong đó thôi

mà ss ơi em ghét Tama quá đi thôi, sao ổng cứ tối ngày chuôi rúc ở Nhật ko vậy, sao ko đi như anh già ấy, sang VN hay Mỹ làm show cho bà con nhờ {:301:} Tết mà ổng sang VN khám phá chắc vui lém, đặc biệt là về quê em khám phá để em bắt gặp được còn vui hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1167#
Đăng lúc 9-2-2013 07:50:24 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng năm mới !{:181:}
Chúc Yui năm mới zui zẻ , mạnh khỏe, có tìn lì xì thật nhiều hen {:161:}
Học hành cũng tấn tới luôn hen {:145:}

Năm con rắn !!!!!!!!!!!

năm nay không bít họ có đốt pháo dữ không hen .

Chep.... OX sis nhắc, sis mới nhớ là tết đến rùi ...hì hì
Tính chạy đi mua bánh chưng bánh tét , mà bão tuyết quá chừng , chẳng đi đâu được .
cách đây mí hôm đường đông đá, sis xớn xa xớn sác không thấy vì nó trong veo hà, nên té dập cái xương .... đuôi rùi , ê ẩm mí ngày luôn í ...giờ vẫn còn đaau......hic hic ... Bi giờ đi đứng phai? cẩn thận hơn á

lên đây sis mới nhớ là hứa đi kím mí cái BTS á, mà sao sis lười quá à  ...khè khè ....

Thui qua tumbr mượn về cho em coi 1 cái nè

Đây nhá
Đạo diễn hô action, Tama điềm tĩnh cầm con lươn nhật lên

Vậy mà mới hô cắt xong ...là nó làm ra thế này này ... có giống công chúa bị nhát ma hông chứ (:
{:144:}

@tumblr

Mà Yui ơi, Tama nó hông có nấu cơm thiệt đâu, nhưng nó phải học theo 1 anh đầu bếp chính hiệu của nhà hàng King gì đấy , sắt rau cắt tôm cá làm giống như thiệt , ngày nào anh í cũng dạy nó làm í chứ, nên cũng cực chứ em .
Công nhận công chúa mà đi sắt rau cắt cá tôm ...khổ rùi ! (:

Tama nó chúa ghét và sợ những con gì có làn da nhớt nhơt' như là cá nè, lươn, ếch nè ...(:`

Tết vui vẻ ha!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1168#
Đăng lúc 16-2-2013 16:03:32 | Chỉ xem của tác giả
Mấy hôm nay máy tính em bị hư nên ko lên xem được, vậy là hết Tết rùi, tết qua nhanh quá ss ơi, mới mùng 1 mà giờ đã sang mùng 7. Em mập lên được vài g rùi nè.
Tết em đi núi cầu duyên xem thử trong năm nay có bồ ko, còn cầu cho mấy ông nhà mình làm ăn phát tài phát đạt, ra nhìu single, dvd vét sạch túi fg {:263:}

ss hết đau chưa ss, ss đi cẩn thận nhé, chắc OX ss đau lòng lắm đó

Cho Tama học 1 khóa nấu ăn trước thì ổng mới làm được như thế, mà ổng thích câu cá sao lại sợ mấy con lươn thế nhỉ, câu trúng lươn chắc ổng quăng cần câu chạy lun đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1169#
Đăng lúc 17-2-2013 07:26:59 | Chỉ xem của tác giả
Vậy có cầu ra quẻ gì không ?
Em cầu thôi hả , chứ không có lắc ra quẻ hả ?
Có bồ thì vui lắm , nhưng mà hơi bị mệt nha ..hị hị ... nhất gặp ông bồ bướng thì sẽ cãi nhau suốt ngày như vc. sis á ... úi giời ui, trước lúc cưới nhau á , chỉ bồ bịch thui nha , bon sis cãi nhau 2 ngày 1 bữa đến ba má 2 bên phải nhào vô can á ...ặc ặc ...
thiệt là xấu hổ ...nhưng cả 2 đều bướng quá mà .
Can nhìu lần quá , cả 2 bên ba má điều lắc đầu chịu thua cho cả 2 đứa là hâm dở , chiện có tí xíu mà cũng cãi tưng bừng ... {:180:}
Bây giờ ...già ....mệt .... hiểu chiện nhìu hơn , mỗi đứa nhường nhau 1 tí , bỏ qua cho nhau 1 tí, nên ít cãi nhau roài ..hì hì ....

Năm nay mà em có bồ thì dắt vào đây chơi nha {:173:}
Sửa máy xong vào Kismyft2 DL PV coi đi ,
Cả 3 bài trong single mới này đều hay hết em ui .
Công nhận linh cảm hóng new year của sis linh thiệt ^^
À DL lun các bài Taipi mới hát trong shounen club về coi lun cho sướng , còn tết mà đến mùng 10 mà , chưa đi học lại phải hong ?

Trong show củ hành, đúng là Tama đã có quăng 1 con cá xuống đất sau khi câu xong ...hahahahaha ... vì là làm show nên sau khi quăng cá xuống đắt , hắn đã ..........cắn răng ,dũng cảm lượm cá lên đem về chiên nấu để ăn ...
Chắc hắn thích câu cá với ba của hắn thui, hắn câu xong, để ba của hắn lượm và làm cá luôn ^^ Số sướng mà

Sis cái xương đuôi còn đau á em,   số là ngày 14 tây Valentine day , OX sis trong lúc chúc mừng thì bồng sis lên cao, chúc xong ổng dập sis xuống ghế 1 cái ...chẳng may lại dập xuống đúng cái chỗ xương đuôi,
nên sis bị đau lại roài ...sis la ox sis quá chừng...{:140:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1170#
Đăng lúc 24-2-2013 10:57:07 | Chỉ xem của tác giả
Hôm bữa trước tết em có đi xin xăm, và nó ra xăm Hạ Hạ đó ss, bùn chít được, năm rồi em xin được Thương Thượng thì năm ra nó ra cho em 1 quẻ ko tốt Nhưng khi đi chùa ở Bình Thuận thì may xin được quẻ tốt, 1 chỗ 2 quẻ khác nhau, bù trừ cho nhau lun

Mà em ngưỡng mộ ss quá, OX ss thương ss quá chừng lun. Em nghe tới bồ là em sợ rồi ss ơi, chỉ cần đt cho em vài cuộc là em cho vô ds đen liền, em ko thích 8 chuyện bằng đt, nhất là lại nói với 1 thằng con trai nữa, cứ thấy chẳng thoái mái tí nào cả {:152:}

ss xem hết mấy tập phim của Tama chưa ss, em chưa coi được tập nào hết á, ss thấy cảnh nào hay nhớ cap vài tấm cho em nha ss

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách