Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Kis-My- Ft2

[Lấy địa chỉ]
1151#
Đăng lúc 4-12-2012 21:40:11 | Chỉ xem của tác giả
Em đọc mấy cái comment của fan Kpop mà chỉ pít cười thôi ss ơi, ko lẽ chỉ có Idol của họ mới có thể đi theo phong cách đó hay sao ấy :))))))

Em cũng hi vọng là PV sau sẽ có gì đó thú vị hơn và nhất là đừng có làm giống như phong cách Rock của bài Ai no Beat

Bình luận

ghét kpop điên loạn c ơi, kệ xác c.nó nói j ^^  Đăng lúc 30-12-2012 03:58 PM
ghét kpop điên loạn c ơi, kệ xác c.nó nói j ^^  Đăng lúc 30-12-2012 03:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1152#
Đăng lúc 19-12-2012 19:35:53 | Chỉ xem của tác giả
sao dạo này mọi người mất hút cả rồi nhỉ, ssDeep ơi ss đâu rồi, ss bỏ em bơ vơ 1 mình thế này rồi
mấy anh chụp hình giáng sinh cực cute lun này, nhìn mặt ai cũng vui hết á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1153#
Đăng lúc 20-12-2012 19:12:55 | Chỉ xem của tác giả
deeeeeeeeeeeeeeep nè em !!! (:
Hình đâu ? sis đâu thấy gì đâu

Sis đang tự kỷ vụ bắn súng ở trường học bên sis mà , bàng hoàn đến nổi không ngó ngàng gì đến idol và zai hết em ạ , buồn, tức giận , còn nằm mơ thấy ác mộng nữa T_T
nhưng mà có biết cũng chẳng thể thay đổi gì được , chỉ biết quên đi và move on thui
Em biết không , quyền tự do có súng ống để bảo vệ bản thân đã thành tập quán lâu đơì của dân mỹ rồi , có ngăn cấm cũng không được .
Súng ống lại đang còn là kỷ vật của ông cố truyền cho ông nội ngoại , ông nội lại truyền lại cho ba má, rồi ba má lại truyền lại cho cái sau này nữa . Bảo cấm thì cấm sao được , kỷ vật mà ...
Còn quyền tự do trong XH của những người bị bệnh tâm thần nữa, những viện tâm thần đã đóng cửa gần hết rồi , có bệnh cũng không có viện để vào tạm trú và sống ở đó nữa, vì quyền được tự do tự tại mà ...

Chậc, chậc ....tự do quá cũng có cái khổ .....
Đành phải biết tự bảo vệ bản thân mình vậy !

Em có tin gì về zai post vào đây đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1154#
Đăng lúc 21-12-2012 13:27:35 | Chỉ xem của tác giả
em post hoài mà cái tấm hình nó cứ báo lỗi, tức quá cho del nó lun rồi ss ạ!
cái vụ xả súng trong trường học ở Mĩ em cũng có nghe, sợ quá ss nhỉ! con mình nuôi bao nhiu năm, cho đi ăn học rồi thì các em lại mất mạng ngay trong môi trường giáo dục thế kia, tốt nhất là cho tụi nhỏ học ở VN, dù ko giàu và tiên tiến nhưng ko có súng mang đi thoải mái như thế

Kisumai sắp ra single mới nữa đấy ss, My Resistance-タシカナモノ-, ko pít cái lần này có giống Ai no Beat nữa ko???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1155#
Đăng lúc 26-12-2012 20:58:13 | Chỉ xem của tác giả
Có ai ở nhà ko :")

Hôm qua trong Kayou Kyoku có Johnny Medley, Kisumai biểu diễn vs các sempai cùng các kouhai :")

Bình luận

vào trễ không xem được rùi , uổng thật , thui đợi bản đẹp đao về coi vây ):  Đăng lúc 30-12-2012 07:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1156#
Đăng lúc 30-12-2012 07:14:38 | Chỉ xem của tác giả
Hà hà ..sis đã nghe được 1 khúc dạo đầu của my resis rùi em ah , từ trailer của drama Chép chép í
nhạc nghe chậm chậm lại rùi , nhạc tụi nó đổi tông rùi , nhạc hay hay chầm chậm chứ không techno giật tứ tung .
Nếu mà đoạn sau cũng hay như đoạn đầu thì sis sẽ học ka ra ô kê theo tụi nó luôn
sẽ là nhạc gối đầu giường mỗi khi mún thư giản ... hahhahaha
Vui vui ...

Ừ dạo này có nhìu hình ảnh post lên ở trong đây thì không coi được em ạ , lâu lâu giao điện xẹt xẹt là sis không vào được luôn
Hình như Kite cắt giảm kinh phí cho server rùi í , khó vào quá trùi
Chẹp chẹp ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1157#
Đăng lúc 30-12-2012 15:54:07 | Chỉ xem của tác giả
tg Tama già nhất hóa ra vẫn già hơn senga ><. ủa mà sao Tama luôn làm Taipi nổi giận vậy? trông Taipi hiền khô mà ????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1158#
Đăng lúc 31-12-2012 19:10:45 | Chỉ xem của tác giả
ssDeep: em ko dám nghe thử lun ss ơi, đợi khi nào nó ra cả bài rồi xem lun 1 thể :D. Em vẫn thích cái giao diện màu xanh lúc trước hơn, nhìn vui mắt lại dễ chịu nữa
@Mydory: Taipi là dữ chúa lun đấy, mắt ổng mà nhìn ai chằm chằm chắc người ta xỉu lun đó, nhìn cứ như là mún ăn thịt người vậy đó, cô xem lại cái dokkiri thì sẽ pít, ổng nhìn anh già với ánh mắt hình viên đạn đó ;P , Tama thích đi giỡn, chọc ông Tai cho ổng nổi xung thiên lên mà

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1159#
Đăng lúc 9-1-2013 10:02:22 | Chỉ xem của tác giả
hì hì nói về cái dữ thì đúng là Taipi đứng thứ nhứt rồi, xong tới bé Senga, rùi mới tới anh già mừ .
Anh già hay nổi nóng bất tử thui , chứ mau nguội mà . Còn Taipi mà nổi nóng chắc nói xa nói gần xói óc ca? ngày luôn quá ...há há ... còn bé Senga tuy nhỏ tuổi nhứt nhưng đố ai bắt nạt được nó , có nạt được thì chắc nó cũng cho phép mới được bắt nạt ..hì hì ...
Còn Tama thì hiền nhưng bướng , hình như được anh già cưng thì phải . Sis thấy nó làm Senga, Taipi, nika nổi giận rồi , nhưng mà sis chưa thấy lần nào anh già vì nó mà nổi giận cả .
Muốn thấy 1 lần nó chọc cho anh già nổi giận ra sao đây !!!!!!!! {:180:}

Xì spam 1 tấm thật là vừa tội nghiệp vừa buồn cười của bé Tama đây . Số là no' phải lặn sông nước lạnh mùa đông để bắt cá trong show challenge gì đó , bắt xong cá vừa lạnh run, mặt tiu nghỉu tái xám nhưng vẫn ráng PR cái dama . Tội nghịp thằng bé quá đi ah !!!

@tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1160#
Đăng lúc 10-1-2013 09:29:49 | Chỉ xem của tác giả
Taipi cười trông dễ thương nhưng ổng dữ lên thì em sợ chạy biến, ổng hát bài Love meee em chỉ dám nghe nhạc với xem mấy pé múa phụ họa mà ko dám nhìn vào ổng, mắt ổng ghê quá đi thôi, như đi đánh trận ấy .
Nhìn hình ss đăng mà tội Tama quá, cái môi run run lun, chắc lạnh lắm nhưng mà có cơ hội PR cho phim nên cũng phải ráng =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách