Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
Thu gọn cột thông tin

[Band] Kis-My- Ft2

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-11-2012 04:59:17 | Xem tất
Yui, dạo này học hành ra sao rồi, khá hong ?
Em nghe cái version rock đi , sis thấy hay hơn 1 chút đó , cái dance performance cũng hấp dẫn nữa
nhưng mà cái dance perform tự nhiên cho 3 đứa mặc đồ trắng còn 4 đứa kia mặc đồ đen thui , làm sis cảm thấy 4 đứa kia bị dìm tệ hại , nên sis thấy thik cái dancer perform của wanna bì hơn .

Tự nhiên sis thấy hóng cái single của new year ghê ..hịhi ... quả là tham lam , mới nghe cái này đã đòi cái kia
hehehehe....

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-11-2012 19:21:03 | Xem tất
em đang thi giữa kì nên hơi bận ss ơi
em xem cái short ver của Ai no Beat rock thì thấy thích hơn cái kia, mà em bị dị ứng với trái tim vẽ trên cổ Taipi, cứ thấy nó sao sao ấy, ko thể diễn tả được cảm xúc
Tama có vẻ thích cái kiểu rock ấy nhỉ, em thấy ổng xung ghê gớm lun {:303:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2012 18:12:27 | Xem tất
Vậy chúc em thi tốt nhe!

Sis thì thik cái trái tim vẽ trên cổ ấy , nhìn sexy mà (:
Cái vẽ XXX ngay khóe mắt Taipi không biết có nghĩa là gì nhể ?
Tama hắn thik nhạc rock mà
Sis thấy anh già hát nhạc rock ngầu và hợp ra phết, cộng thêm bé Senga nữa , bé này có cái mặt ngầu ngầu rất hợp với nhạc rock í
Yokoo dạo này để tóc dài dài , lùi xùi làm sis nhớ zai VN thập niên 80 í
Lúc đó zai nào zai nấy cũng để tóc dài dài , trông rất bụi , làm mí ông thầy giám thị phải khổ công nhắc nhở các zai phải cắt tới cái cổ áo thì mới cho vào trường ...hị hị ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2012 08:51:34 | Xem tất
Bé Tama sẽ đóng drama mới đó Yui
đầu bếp chuyên nấu các món ăn pháp bị hoán đổi quay về sống ở thập kỷ 16 . Thời chiến tranh giữa các samurai .
Chẹp chẹp lâu quá rùi sis chưa coi samurai với cô gái mặc ki mô nô . Dr Jin thì phải đợi OX rảnh mùa nô en này thì mới coi được
Sis phái coi samurai múa gươm với các cô gái mặc ki mô nô lắm á , cộng thêm coi nấu ăn các món ăn nhật thì chắc chảy nước miếng liên tục roài ....khè khè ...

Có điều sis không thik' ăn các món ăn pháp lắm , nhìu bơ , phô mai , ăn mau ngán vậy mà sao bố mẹ sis lại ghiền vậy ta ?
Chậc , Sis chỉ thik ăn các loại bánh ngọt pháp thui

Vậy chắc là mình sẽ có thêm 1 single vào khoảng tháng 2 đó yui
Hy vọng sẽ là 1 bài hát chậm chậm hợp với phong cách cổ trang nhật

Cách đây vài hôm sis đọc news bên arama, bật nghe 1 bài hát mới của AKB hát theo phong cách cổ truyền , xong bật nghe thử bài hát mới của Girls generation. Ông xã sis nghe qua cả 2, ổng bảo thích bài hát của AKB hơn ...Vậy là sis phải bật lại bài hát của AKB khoảng 3 , 4 lần cho ổng nghe .
Chậc , sau này ổng dám làm fan của AKB lắm ah.........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2012 15:53:49 | Xem tất
Bài của AKB là bài mặc kimono phải ko ss? Em cũng thích mấy bài đó lắm đấy, nhạc hay mà mấy pé cũng xinh nữa {:297:}

Em đang tưởng tưởng cảnh Tama đứng trong bếp và múa dao với mấy loại ra củ, mà sao tưởng tượng hoài ko ra ss ơi {:303:}{:303:}{:303:} Chắc Tama phải đi tầm sư học đạo cách cầm dao quá chứ nếu ko lại cắt vào tay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2012 07:19:06 | Xem tất
Ừ , bài mặc kimono đó em , bài hát nghe du dương há, lần đầu tiên sis thik nhạc AKB đấy , chứ sis nghe tiếng AKB lâu rùi nhưng dị ứng vì quá nhìu mem , hình như 51, 52 mem thì phải , sis không nhớ rõ mặt ai cả (:

Tama múa dao á ?
Chỉ cầm con dao chặt chặt thui em ui  (: , sis coi được vài trang manga, thấy anh đầu bíp mặc bộ Kimono rùi cầm cái đồ đánh bánh múa múa thui ah ... mà múa gì mà có gió xoáy xoáy quanh cái đồ đánh bánh nữa ....hehehehe ....
Nếu drama được đầu tư nhìu , mình còn có thể thấy Tama mặc áo giáp phục vụ tướng quân ra trận nữa đó em ( trong manga nó vẽ anh đầu bíp mặc áo giáp mang thức ăn cho tướng quân ra trận đó)
nhưng mà sis nghi nguồn tài chánh nhật đang eo hẹp , chắc mấy cảnh đó khó có thể xảy ra trong drama .
nhật tính toán kỹ lưỡng lắm em ạ , nhưng hy vọng thì cứ hy vọng thui .
Chúc em cuối tuần vui vẻ nha !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-11-2012 17:02:33 | Xem tất
Mn cho mình phát nhờ cái thiệp nhé!
--------------------------------------

Happy Birthday to our Bee~

Vào ngày 23/11  ba mươi năm về trước,chúng ta đã nhận được một món quà vô giá từ Chúa.Đó là một thiên thần.Hôm nay,ngày 23/11/12,chúng ta ở đây để tổ chức sinh nhật cho thiên thần yêu quí ấy.Dù đã quá quen thuộc hay lần đầu gặp mặt thì cũng rất mong mọi người sẽ đến dự sinh nhật lần thứ 30 của Bee cùng chúng mình.Sự có mặt của mọi người là niềm vui rất lớn đối với các mem nhà Bee.
Ngoài ra,trong buổi lễ sinh nhật ấm cúng sẽ được tổ chức tại nhà Bee ở khu T-zone này,chúng mình có tổ chức một gameshow nho nhỏ mang tên :"ĐUỔI HÌNH BẮT CHỮ nhận niềm vui" nhằm góp vui vào không khí và làm quen,gắn kết các
mem nhà Bee với tất cả các khách tham gia.Chúng mình đã chuẩn bị sẵn trực thăng để mọi người có thể tiện lợi trong việc vận chuyển

Mọi người click vào trực thăng để phi công có thể cất cánh nhé!
=>>

Chúng mình cũng đã chuẩn bị cả áo dự tiệc.Mọi người qua chơi có thể mặc nếu muốn,như vậy chúng

mình sẽ cảm thấy rất vui ^^

Thân!

---------------------------------
Rất mong các mem nhà Kis My Ft2 sẽ sang dự sinh nhật cùng chúng mình!^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2012 04:02:21 | Xem tất
Yui đâu goài , cho sis hỏi tí em (:
sis đi hóng hớt í , có nghe 1 vài bạn teen nói là nhạc của zai giống Kpop
Bộ có giống thiệt hả em ?
Em có thấy vậy không ?
Sis thì không rành Kpop lắm, sis chỉ biết thường thì nhạc kpop thì có pha thêm RnB nên có tiếng trống đùng đùng hơi nhìu thôi ,và hát rất giống nhạc của US , nhất là các phần rap , nghe cách lên xuống trầm bổng giống y chang các chàng ca sĩ da đen US luôn (vì vậy sis không nghe nhạc kpop nhìu là vì vậy , vì giống US nhìu quá nghe hơi nhàm mà , sis chỉ thích nghe vài bài thui)

Theo sis thì nhạc của kisumai thì nghe giống nhạc Europe mà , Kisumai có nhạc techno dance nhìu hơn, đâu có RNB pha trộn tiếng trống đùng đùng đâu nà , hơn nữa phần rap của Kisumai thì đâu có giống US đâu .
Theo sis thì giống phong cách của chính các zai hơn mà .
Sao kỳ vậy ta ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2012 14:25:25 | Xem tất
nhắc tới Taipi fan thường liên tưởng đến 3 thứ : xxx, trái tim và da beo :)) xxx vẽ trên mắt là lấy từ nickname T.Fxxx mà Taipi tự đặt cho mình đó ss :)) ss xem mấy bài solo của Taipi như Think ux ở phần credit lúc đầu sẽ thấy tên của hắn :))
hồi trc em cũng thấy fan nói bài SIU giống nhạc Kpop, nhưng em thấy giống US hơn, cái beat gần giống với bài Party Rock Anthem của LMFAO đó. Còn Ai No Beat đúng là giống nhạc sàn của EU, riêng cái chorus thì đúng kiểu nhạc typical của JE luôn :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2012 05:34:19 | Xem tất
Chời .....em lặn đâu mà lâu dữ dạ Beat?
Có mua ai no beat làm kỷ niệm hong ?
lần này các zai nhảy hay há , xung và đẹp nữa

Vậy ra xxx là ký hịu của Taipi à , sis cứ tưởng thay vì vẽ 3 giọt nước mắt , hắn lại vẽ xxx cho lạ ...hì hì
Dạo này hắn ốm rùi đó beat, mặt hắn nhọn hoắt à T^T

Chạy lòng vòng xong, nhìn chữ ký của em sis mới nhớ em là ex-fan của 2 nhóm nổi tiếng kpop , hỏi em cho chắc .
sis cũng thấy bài SIU giống nhạc US (nhạc của nsync đó) , vậy mà người ta nói giống kpop
bây giờ lại có người nói Ai no beat giống kpop , sis tưởng mình lạc hậu quá rùi chớ vì sis đâu thấy nó giống kpop đâu , vào đây hỏi mí em cho chắc

Chời .... hay là tại vừa hát vừa nhảy xung sức quá nên người ta cho là giống kpop cũng nên .
Mà có giống chút chút thì cũng không sao , nhưng sis hơi tức vì cho rằng nhạc zai giống kpop, nên " sorry, I dónt really like kpop"
thiệt là oan cho các zai mà .

Cách đây lâu rùi , vì có tiếng đồn là nhạc zai giống kpop á , có mí fan kpop vào utube kisumai chế nhạo zai mình bắc chước kpop, làm sis rất buồn ):

Bây giờ nghe Beat xác nhận, sis đỡ bực roài , không théc méc nữa

Mong single tới không phải là nhạc dance nha !

Bình luận

em có mua Aino Beat RE nè ^^ single tới nghe đồn là nhạc pop chứ ko xập xình đâu :))  Đăng lúc 27-12-2012 11:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách