Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Kis-My- Ft2

[Lấy địa chỉ]
1131#
Đăng lúc 29-9-2012 20:00:21 | Chỉ xem của tác giả

Ưmn ...nói nhỏ em nghe , đọc mí bài phỏng vấn radio của Kame với mí tụi Kisumai , senga, miyata, tama , sis thấy Kame có vẻ khó tính và có nhìu hoài bão, nhìu í chí lắm em ạ
Zai tụi mình mà cho Kame làm sếp thì vừa tốt vừa bị mắng dữ lắm cho coi
Kame luôn bảo tụi nó làm tốt cũng chưa đủ , mà phải suy nghĩ sáng tạo cho vai của mình hay ho hơn

Khi bé Tama rụt rè nói vai Champ trong DB mạnh mẽ và người lớn hơn bé nhìu
Kame nói chặn ngay :" Anh đã đóng các vai đó khi anh chỉ vừa 19t thôi , còn em thì đã 22 thành người lớn rùi còn gì  !"

Úi chùi , Kame hoài bão và í chí dữ dội lun á em !

Cả Senga và Miyata cũng bị dọa nữa nghen , Kame còn nói Miyata mà không sáng tạo cho khán giả cười nhìu ,là lần tới vai của Miyata sẽ biến mất ....Kame hay diễn ngoài kịch bản lắm , và tụi nó phải đáp ứng diễn theo kame tùy theo các tình huống đó em .
Senga bị hỏi về dự định và hoài bảo , bé khớp quá trả lời ấp úng , bị kame nhẹ nhàng nhắc nhở , í như là em đã debut rồi , em không còn là Junior nữa đâu , phải làm gì đi chớ .....

Úi giời ơi ...không bít mí bé nhà mình có bị mắng nhìu không nữa ...hức hức ...
Mà Kame khó tính thì tụi nó cũng được nhờ nhỉ , được mở mang khai thông thim mà lị , hì hì ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1132#
Đăng lúc 30-9-2012 21:11:41 | Chỉ xem của tác giả
Em thích mấy anh lớn lớn á, còn mấy em nhỏ nhỏ thì em cho vào list pé Út hết; anh lớn em coi thường xuyên còn mấy pé thì em đặc pịt "nuôi cho béo" rồi xem sau {:303:}

Em thấy giọng Tama cũng trong đấy, có điều ko cao và sức bền ko tốt như anh già với anh iu thôi. Phải chi Tama đóng phim với Kame nhỉ, như vậy anh sẽ có thời gian học hỏi thêm nhìu kinh nghiệm. Còn mảng bị mắng, em nghĩ ko sao đâu ss ơi, coi như anh đang luyện tính nhẫn nại, chịu đựng thôi {:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1133#
Đăng lúc 5-10-2012 15:55:38 | Chỉ xem của tác giả
edit later (:

Yokoo and Nika in a play

3

@twitpics
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1134#
Đăng lúc 13-10-2012 16:10:56 | Chỉ xem của tác giả
Kisumai new single Ai No Beat 14/11/2012
4 editions for rock and dance CD versions

Limited <DANCE Edition>
[CD]
1. Ai no Beat -Dance version
2. Ai no Beat -Rock version
[DVD]
1. Ai no Beat -Dance version- (MUSIC VIDEO)
2. Ai no Beat -Dance version

@Tokyohive

If it's rock song,  I like Kisumai with long hairs !!! Hope so !

Ui cha , co' chu*~ Beat na` Beat o*i , Beat nho*' mua nha !!!!!! (:

Bai` hat' dich. nom^ na la` khong^ co' Beat la` khong^ ddu*o*c. , ha` ha` ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1135#
Đăng lúc 16-10-2012 15:12:48 | Chỉ xem của tác giả
Có tên fg lun này, chắc em đợi tới chết cũng chả thấy cái single Ai no yui/Deep/Chiko/Kamii quá {:261:}{:261:}{:261:}
Bùn ghê gớm + ganh tị với ss Beat quá đi thôi
Đi tự kỉ thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1136#
Đăng lúc 21-10-2012 11:41:30 | Chỉ xem của tác giả
thích tấm này

tấm này nhìn mắt anh sao sao ấy nhỉ???

nguồn: prcm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1137#
Đăng lúc 21-10-2012 17:37:35 | Chỉ xem của tác giả
Á ...mí tấm đó ở đâu vậy ?
Chắc tại mệt đó em nên mắt Taipi nhìn giống buồn ngủ

Em nghe qua bài hát mới chưa ?
thích không ?
Sis thì thấy không hay bằng mấy bài hát trước nha , cũng được thôi à , nhưng cái điệp khúc không làm mình nhớ và hát đi hát lại trong đầu .

Dạo này sis thấy Senga ngày càng già và Nika ngày càng đẹp trai phong độ em ạ (:
Anh già thì cũng vậy , Taipi nhìn mệt mỏi và make up hơi bị nhìu , còn bé Tama sau DB thì càng ngày càng ốm đi , cánh tay còn có chút xíu , khổ thân bé ... nó lại ham chơi , hay thức khuya tới 3 giờ sáng ... T^T

mấy em nhà mình sang FB hết rồi hả , sao không thấy ai vào hết vậy ta

nhắc tới FB sis lại ớn ớn , dạo này bên sis người ta phàn nàn FB quá trùi , cha mẹ bắt đầu cấm con cái dưới 18t có FC account vì có nhìu chiện không hay xảy ra

Em bít là sis không có FB account mà ...hi hi ....

Có 1 câu chiện bên sis làm sis cười bò .....hahahaha , có 1 anh chàng vì cuồng chát trên FB , không lo làm việc , nên mướn 1 cô bạn 8 đô 1 giờ làm 1 công việc tát vào mặt anh ấy mỗi khi thấy anh ta log vào FB để chát ... hehehehe ....
1 công việc có 1 không 2 trên thế giới đo em ....hahahahah ....
Anh ấy nói nhờ vậy mà anh í chú tâm hơn vào công việc và tăng năng suất lên 30% gì đó .... hahahaha ....
Sis cứ ngoạc miệng ra mà cười thôi ....hí hí hí ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1138#
Đăng lúc 24-10-2012 11:12:50 | Chỉ xem của tác giả
tấm trên hình như là wink up tháng 11, tấm dưới nếu em nhớ ko nhầm là trong họp báo phim mới của ổng

mấy hôm nay em hơi bận nên ít lên mạng thăm dò tin tức )). Còn bài hát mới thì em nghe rồi, nhưng ko thích bằng mấy bài trước, nhạc vũ trường ss ơi, em hơi bùn 1 tí.

Từ khi debut tới giờ khối lượng công việc của mấy anh càng nhìu nên việc chăm sóc bản thân cũng ko được chăm chút như trước nữa, ai cũng tàn tạ hết, em nhìn mà xót quá. phải như mấy anh có bảo mẫu nhỉ, như vậy khỏi lo việc ăn uống, có người đốc thúc quản lý {:303:}

Em cũng dần dần bị chán FB rồi ss ơi, lúc trước em còn hóng hớt nhìu nên thường xuyên lên Fb còn bây giờ thì ít hơn thấy rõ, chỉ vô xem có tin tức gì hay ko rồi out chứ ko có trực chỉ nữa. Phải chi ở VN cũng có anh chàng nghiện FB chư ss nói em sẽ tình nguyện làm người tát anh ta, vừa có lương lại vừa được tập thể dục nữa chứ, tiện cả đôi đường {:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1139#
Đăng lúc 26-10-2012 08:26:12 | Chỉ xem của tác giả
Vậy mà sis tưởng cái phim mới chíu được 1, 2 tập rồi chớ
Thấy quảng cáo lâu rồi mà .
Đợi sub thôi .

Em không thích nhạc dance hả ? sis thì nhạc dance cũng thích , nhưng mà phải có cái điệp khúc hay hay như bài SIU thì sẽ nhớ lâu và thích nghe lâu hơn
Thích nhất là sẽ có nhiều versions cho 1 bài hát giống như kiểu mỹ á em
Ai không thích nhạc dance thì sẽ có nhạc rock mà

Chờ nghe nhạc rock đi em , biết đâu em thik thì sao
Á trùi , nhìu versions kiểu mỹ thì lâu lâu làm sis há họng không nói được gì lun đó em (:
Có lần sis mua 1 version nhạc, tiết tấu bùn ơi là bùn , giọng hát nghe da diết luôn . Bạn sis mua version dance, nó cho sis nghe thử , nhạc giật cà xình, cà xình tưng tưng xì ngầu , làm sis mất hết hứng luôn á , nghe 1 lần chả mún nghe thêm lần 2 ...Vậy mà họ còn cho ra version 3 pha chế thêm cho thành nhạc dance vũ trường ....nhạc buồn trở thành nhạc vui luôn ....hehe ...hết nói .

Đã tình nguyện mà sao còn đòi có lương nữa hả em ... heheheh ...Nói vậy thui , chứ sis đoán em sẽ không dám tát anh ta đâu , chắc chỉ là nựng nhẹ thui vì zai dễ thương lại dễ nhìn nữa ...khè khè .

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1140#
Đăng lúc 26-10-2012 09:18:28 | Chỉ xem của tác giả
Em nghe nhạc còn tùy tâm trạng ss ơi, chắc hôm nghe Ai no Beat đang bùn nên nghe cái nhạc xập xình ko nuốt nổi, để bữa nào em khùng lên rồi bật nghe thử chắc sẽ khá hơn {:297:}

Làm việc thì phải có lương mà ss em mún rèn lại tay nghề của mình nên chắc chắn em sẽ tát thẳng tay lun đó, nếu zai càng dễ thương em lại tát càng mạnh cho ổng bỏ cái tật nghiện FB lun ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách